Mua bán nhà đất tại Việt Nam diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Phân lô kim đồng q. hoàng mai  60m2 đường ô tô tránh  vỉa hè kinh doanh  full nội thất  21 tỷ
10
21 tỷ 60 m²
Nhà Riêng
5 5

Đường Kim Đồng, P.Giáp Bát, Q.Hoàng Mai, HN

Nhà mình bán thuộc khu phân lô Kim Đồng, khu vực Quân đội, cán bộ về hưu, dân trí cao
Giao thông thuận tiện Tân Mai - Giải Phóng - Trương Định - Hồ Đền Lừ. Chỉ 5p lên trung tâm Hoàn Kiếm
Ngõ trước nhà ô tô tải tránh, vỉa hè rộng, vừa ở vừa kinh doanh
Diện tích 60mx7T thang máy nhập khẩu 630kg
Nhà đã sẵm đầy đủ hết nội thất, điều hoà, nóng lạnh, giường tủ, phòng khách, thiết bị nhà bếp xịn sò,..
Bán căn hộ 78,7m2 2 phòng ngủ the two gamuda hoàn thiện đẹp, view nội khu giá siêu mềm 0982 486 ***
5
7.05 tỷ 78 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Two Residence - Gamuda Garden, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn hộ 78.7m² TK 2 phòng ngủ The Two - KĐT Gamuda Hoàng Mai.
Địa chỉ: Chung cư The TWO, Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội.
Diện tích: 78,7m², 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, 2 loga.
Nhà hoàn thiện đầy đủ.
Giá bán: 7.05 tỷ - thương lượng.
Liên hệ: .
Ngộp ngân hàng bán căn hộ chung cư 155 nguyễn chí thanh quận 5 chỉ 4 tỷ 2
4
3.9 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
2 1

155 Nguyễn Chí Thanh, P.9, Quận 5, HCM

Diện tích: 60,37m².
Kết cấu: 2 phòng ngủ 1 toilet.
Căn góc cực đẹp thoáng mát.
Tất cả các phòng đều có cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên.
Vị trí trung tâm Quận 5 thuận tiện di chuyển, gần chợ, trường học, bệnh viện, đầy đủ tiện ích xung quanh.
View sang trường Năng Khiếu.
Siêu phẩm mặt biển mặt tiền đường lạc long quân thành phố phan thiết
5
29 tỷ 1648 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Anh chị em nên mua lô này hơn 1000m² sổ mặt tiền đường Lạc Long Quân.
TP Phan Thiết giá đẹp.
Sổ thổ cư xây khách sạn resort.
Giá khá tốt.
Cắt lỗ căn góc nhà phố novaworld phan thiết giá bán 3.6 tỷ (bao phí thuế)  0966 765 ***
8
3.6 tỷ 120 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

NovaWorld Phan Thiết, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

CẮT LỖ CĂN GÓC Nhà Phố Novaworld Phan Thiết.
- Giá bán: 3.6 tỷ (Bao thuế phí). ĐÃ NHẬN NHÀ.
- Anh/Chị mua THANH TOÁN khoảng 3.4 tỷ ngưng. Vào làm nội thất vận hành cho thuê hoặc Ở
- Diện tích: 6x20m, sàn sử dụng: 126m². Thiết kế 1 trệt 1 lầu.
- Vị trí: Gần ngay biển, CĂN GÓC Xẻ khe thoáng mát.
- Di chuyển tới biển cực kỳ thuận tiện.
- Nội thất Anh/Chị làm khoảng 900-1 tỷ/căn bàn giao chìa khoá ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 40m & 20m trục chính xuống biển ngay mũi kê gà
7
5.5 tỷ 1000 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tân Thành, H.Hàm Thuận Nam, BT

- Lô góc 2 mặt tiền đường 40m giao với đường 20m.
- Ngang 13m dài 43m nở nậu 28m tiện kinh doanh & đầu tư.
- Diện tích: 1000m² trong đó có 300m² thổ cư
- Trục đường chính xuống biển tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
- Có sẵn tường bao và nhà cấp 4, đất sạch giá đầu tư.
- Giá bán: 5,5 tỷ TL
Bán 800m2 thổ cư mặt tiền biển lạc long quân, tiến thành giá tốt 10tr/m2
3
8 tỷ 800 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lạc Long Quân, X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (153 tin đăng)
Cần bán lô đất mặt tiền biển Lạc Long Quân, Tiến Thành.
- DT 800m² có 400m² thổ cư.
- Giá tốt 10tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (Zalo).
Chuyển nhượng quỹ đất hiếm 1.2ha ven biển vị trí đẹp đường biển lạc long quân
3
130 tỷ 12000 m²
Đất Riêng

X.Tiến Thành, Tp.Phan Thiết, BT

CHUYỂN NHƯỢNG QUỸ ĐẤT HIẾM VEN BIỂN VỊ TRÍ VÀNG ĐÓN SÓNG ĐẦU TƯ
Tổng diện tích: 12.000m² (có 300m² thổ cư)
Lợi thế thêm: quỹ đất mở rộng khoảng 1.000m² giáp phía sau
Mặt tiền rộng: 26m & 15m, thế đất đẹp, giá trị khai thác cao
Địa thế hiếm có: lưng tựa đồi hướng biển, không gian thoáng, đẳng cấp nghỉ dưỡng
Vị trí chiến lược: liền kề khu vực siêu dự án Nova, kết nối nhanh đến tuyến cao tốc
...
Cần bán resort 4500m2 thổ cư cạnh biển mặt tiền nguyễn đình chiểu, hàm tiến khu phố tây vip
3
92.25 tỷ 4500 m²
Đất Trang Trại

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Hàm Tiến, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Hiệp (153 tin đăng)
Cần bán resort mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến (Mũi Né).
- DT 4500m² thổ cư.
- Resort đẹp cạnh biển.
- Trung tâm khu phố Tây nhộn nhịp.
- Giá quá tốt 20.5tr/m².
Thương lượng chính chủ. LH Hiệp (zalo).
Bán 3000m2 phường mũi né. đường bê tông liên thôn giá 1,5tr/m2
4
4.5 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Đường Trần Bình Trọng, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Bán 3000m² CLN đường bê tông 6m, đường liên thôn. (Thiện Nghiệp cũ) lô đất 2 mặt tiền đường trước sau.
- Cách đường nhựa Trần Bình Trọng 700m.
- Cách uỷ ban phường Mũi Né 1,5km.
- Cách biển Mũi Né - Hàm Tiến 4km.
- Cách sân bay Phan Thiết 5km.
- Phù hợp làm homestay, nhà vườn nghỉ dưỡng.
- Giá 1,5tr/m².
- Liên hệ: gặp chủ trực tiếp thương lượng.
Nhà trần thái tông 52m2 chủ giảm sâu 500tr 9 tỷ vào việc ngay
3
9 tỷ 52 m²
Nhà Riêng
8 5

Đường Trần Thái Tông, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Nhà mặt ngõ nông phố Trần Thái Tông, ngõ thông sang Dịch Vọng Hậu rất gần.
- Diện tích 52m² mặt tiền 5m.
- Thiết kế 5 tầng 8 phòng ngủ khép kín.
- Tiện ích đầy đủ dưới 100m có bãi đỗ xe ô tô, trường học, chợ dân sinh, siêu thị...
- Chủ nhà cần tiền gấp nên giảm sâu thêm 500tr chỉ còn 9 tỷ vào việc ngay sổ đỏ sẵn giao dịch.
Bán nhàmai dịchô tô tránhkinh doanh75m2mt5giá chào 23tỷ
5
23 tỷ 75 m²
Nhà Riêng
5 4

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

Vị trí nhà đẹp vew hồ điều hoà,gần trường đại học,dân cư đông đúc kinh doanh tấp nập ví trí hiếm
GARA Ô TÔ - 5 TẦNG - ĐỦ CÔNG NĂNG - CẦU THANG GIỮA - CÓ THỂ LẮP ĐẶT THANG MÁY. Thiết kế. Tầng 1 gara ô tô + 1 phòng 1 v sinh. Tầng 2 Phòng khách rộng + bếp+ vệ sinh. Tầng 3,4 Mỗi tầng 2 ngủ khép kín. Tầng 5 Phòng thờ + sân phơi
E Long nhà phố -ô tô
Siêu phẩm đất 2 mặt tiền đường đa phước  39m x 72m  giá 60 tỷ
5
60 tỷ 2845 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đa Phước, X.Đa Phước, H.Bình Chánh, HCM

Siêu phẩm đất 2 mặt tiền đường Đa Phước - Xã Đa Phước - Bình Chánh (nay thuộc Xã Hưng Long, TP. HCM).

* Chính chủ gửi bán lô đất vị trí cực đẹp mặt tiền đường Đa Phước, khu vực đông dân cư, phù hợp đầu tư kinh doanh, xây dựng đa mục đích.

- Vị trí: Mặt tiền đường Đa Phước.
- Diện tích: 2.845 m² (Ngang 39m x dài 72m).
- Thổ cư: 404 m².
- 2 mặt tiền: 1 mặt tiền đường Đa Phước, 1 mặt tiền hẻm bên ...
Bán cặp đất trung tâm langbiang, 80m2/lô, full xây dựng, gần kdl langbiang, giá 1.325 tỷ/lô
3
1.33 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Tt.Lạc Dương, H.Lạc Dương, LĐ

Cần bán gấp cặp lô đất đẹp tại trung tâm khu vực Langbiang vị trí cực kỳ tiềm năng để ở và đầu tư nghỉ dưỡng

Tổng diện tích: 160m² (2 lô)
Có thể mua lẻ: 80m²/lô
Mặt tiền: 11m (mỗi lô 5.5m, hậu 5.6m)
Quy hoạch: Full đất xây dựng
Pháp lý: 2 sổ hồng riêng, công chứng ngay

Đặc điểm nổi bật:

Đất bằng phẳng, vuông vắn, dễ xây dựng
Đường bê tông 4m, ô tô 7 chỗ vào tận nơi
Khu dân cư hiện hữu, an ...
Bán đất nền tại bình nguyên, 12,5 tỷ, 177,5m2 view đẹp, dĩ an, bình dương
9
12.5 tỷ 177 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bình Nguyên, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Nền đất tại Bình Nguyên, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương, với diện tích 177,5m², là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Và xây cho sinh viên Làng Đại Học Quốc gia thuê.

Điểm nhấn:
+ Giá bán: 12,5 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 9m, phù hợp cho việc buôn bán hoặc xây dựng nhà ở.
+ Đường vào rộng 19m, thuận tiện cho xe ô tô ra ...
Cần bán căn góc tầng cao, view đẹp 2pn compass one, thủ dầu một, bình dương. nhà mới ở ngay
10
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Compass One, P.Chánh Nghĩa, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Cầnn bán căn góc tầng cao view đẹp - nhà chưa ai ở bán gấp trong tháng này tại compass one, Thủ Dầu Một, Bình Dương.
Diện tích: 75m².
Căn 2 phòng ngủ, 2 wc.
Tầng cao.
Nhà mới tinh vào ở ngay.
Giá: Thỏa thuận trực tiếp với khách thiện chí chốt nhanh trong tháng.
Liên hệ xem nhà và chốt giá: (Diệu).
Đất 121m2 gần ngã tư bình thung, phường tân đông hiệp, tp dĩ an
6
2.65 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 743B, P.Tân Đông Hiệp, Tp.Dĩ An, BD

Đất gần ngã tư Bình Thung, phường Tân Đông Hiệp, TP Dĩ An.
Đất 2,65 tỷ TL- 121m² (ngang 5.5m).
Thổ cư 105m². Sổ hồng riêng
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Vị trí: Đường ĐT 743B vào 150m, ngay trạm thu phí Bình Thung, gần đường Quốc Lộ 1k, trung tâm y tế Dĩ An, đường xe ba gác. Xây dựng tự do.
Bán duplex n01t6  tầng cao  không gian sống đẳng cấp | hà nội 0981 222 ***
10
Thỏa thuận 252 m²
Nhà Chung Cư
4 5

Chung cư Han Jardin, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BÁN DUPLEX N01T6 TẦNG CAO KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP | HÀ NỘI

Thông tin căn:

* Căn Duplex N01T6 tầng cao
* Diện tích: 251.6m²
* Thiết kế thông tầng sang trọng, tối ưu không gian
* Nội thất cao cấp, khách mua chỉ việc xách vali về ở

Vị trí:

* Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
* Khu vực dân trí cao, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh các trục đường lớn

Tiện ích nổi bật:

* Gần Hồ Tây, không ...
Cần bán gấp! song lập 220m2 hướng nam khu h7 starlake tây hồ tây 650 tr/m2
7
143 tỷ 220 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán gấp! Song lập 220m² hướng Nam khu H7 Starlake Tây Hồ Tây 650tr/m².
Diện tích: 220m².
Hiện trạng: Đã hoàn thiện cơ bản.
Pháp lý: Sổ đỏ cất két.
Giá bán: 650tr/m² (chỉ ra lộc).
LH xem nhà: .
+ Cần bán nhà nhà Giảng Võ Ba Đình 400m² 5 tầng mặt tiền 20m 222 tỷ thang máy - Ba Đình - Hà Nội.
+ Mặt tiền: 20m.
+ Diện tích: 400m² .
+ Gần MẶT PHỐ VIP - KINH DOANH SẦM UẤT
- Vị trí: Gần Mặt phố, Đất hiếm nhà bán. Khu vực giáp ranh 3 quận Cầu Giấy, Tây Hồ, Ba Đình. Giao thông đi lại thuận tiện, gần hồ Tây gió lộng...
+ Khu vực lõi Tây Hồ, Cầu Giấy, tặng full nội thất xịn, nhà lô góc, 3 mặt ...
Từ 126720 tới 126740 của 129550

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm