Mua bán nhà đất tại Việt Nam diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhà 212m2 mặt tiền trần hưng đạo dĩ an vị trí sung ngay nhã tư kinh doanh vip
5
15 tỷ 212 m²
Nhà Mặt Tiền
1 1

Đường Trần Hưng Đạo, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

- Cần Bán Gấp
- Nhà Mặt Tiền Trần Hưng Đạo Nằm Ngay Nhã Tư Trần Hưng Đạo Giao đường Hai Bà Trưng
- Vị trí cực sung
- Diện tích 212,4m² thổ cư 137,1m
- Ngang 5,75 nở hậu 7,69m
- Đang Cho Thuê 25 Triệu/th hợp đồng Lâu Dài
- Giá 15ty thương lượng
- Lh Em Thanh Dẫn Xem Nhà Gặp Trực Tiếp Chủ Làm Việc
Bán đất 226m2 mặt tiền kinh doanh trần hưng đạo phường đông hoà dĩ an
4
12.5 tỷ 226 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, P.Đông Hòa, Tp.Dĩ An, BD

BÁN GẤP LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG TRẦN HƯNG ĐẠO PHƯỜNG ĐÔNG HOÀ DĨ AN ( NAY LÀ ĐÔNG HOÀ HCM )
DIỆN TÍCH 226M2 NGANG 5M THỔ CƯ 100M2
CÓ NHÀ CẤP 4 THU NHẬP 18tr/th
GIÁ 16 TỶ
LH EM THANH DẪN XEM NHÀ GẶP TRỰC TIẾP CHỦ LÀM VIỆC
Bán nhanh chung cư mipec kiến hưng, hà đông, 105m2, 3 ngủ, giá tốt
4
Thỏa thuận 105 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mipec City View, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán chung cư Mipec View Kiến Hưng, Hà Đông.
+ Diện tích: 105m² - 3 ngủ, 2VS.
+ Thiết kế hiện đại đầy đủ công năng của gồm 1 phòng khách, 3 ngủ, 2 VS.
+ Nhà mới bàn giao, phòng nào cũng có cửa sổ rộng, ngập tràn ánh sáng, view đẹp.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, chợ, trường học các cấp bán kính 1km.
+ Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
+ Giá 6,xyz tỷ.
+ Liên hệ: .
Bán gấp căn hộ kđt văn khê, hà đông, 110m2, 3 phòng ngủ, giá tốt
4
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Văn Khê, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Không có nhu cầu sử dụng, bán nhanh căn hộ 3 ngủ tại khu đô thị Văn Khê, Hà Đông.
+ Diện tích: 110m² - 3 ngủ, 2 vệ sinh.
+ Nội thất liền tường
+ Thiết kế hợp lý nên phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.
+ Tiện ích: Khu vực trung tâm với đầy đủ tiện ích như siêu thị Vinmart, chợ dân sinh, trường học các cấp, khu vui chơi, công viên, hồ điều hoà...
+ Sổ đẹp giao dịch ngay.
+ Giá 5,9xyz tỷ.
+ Liên ...
Bán gấp chung cư sme hoàng gia, tô hiệu, hà đông, 132m2, 3 phòng ngủ, giá tốt
4
Thỏa thuận 132 m²
Nhà Chung Cư
3 2

SME Hoàng Gia, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

Gia đình cần bán căn hộ 3 phòng, căn góc, ngủ tại chung cư SME Hoàng Gia, Tô Hiệu, Hà Đông, giá tốt.
Diện tích: 132m², 3 ngủ 2 vệ sinh.
Phòng nào cũng thoáng và sáng. Nhà 2 ban công.
Thuộc trung tâm quận Hà Đông, hạ tầng phát triển, gần trường, gần chợ, gần trung tâm siêu thị Metro... Giao thông đi muôn hướng.
Thuộc khu đô thị Văn Phú (ngay cạnh toà Victoria Văn Phú), giao thông thuận lợi. Tiện ...
Tôi bán nhanh chung cư bình vượng 200 quang trung 146m2, 4 ngủ, 2 vs, giá tốt
4
Thỏa thuận 146 m²
Nhà Chung Cư
4 2

Bình Vượng 200 Quang Trung, P.Quang Trung, Q.Hà Đông, HN

+ Bán nhanh chung cư Bình Vượng 200 Quang Trung, Hà Đông, HN.
+ Diện tích: 146m², 4 ngủ, 2VS.
+ Thiết kế gồm 1 phòng khách, 3 ngủ, 2 VS.
+ Căn hộ thiết kế hợp lý căn góc nên phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.
+ Vị trí trung tâm quận Hà Đông, cách ga Quang Trung 100m, trung tâm TM, rạp chiếu phim CGV, phòng tập gym...
+ Đặc biệt gần ĐH Kiến Trúc, An Ninh, đại học Văn Hóa. Giao thông thuận lợi đi ...
Bán lô góc 2 mặt tiền cồn dầu 22, p.hòa xuân. dt 263m2(10.7x25) , giá bán  0934 880 ***
6
Thỏa thuận 263 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cồn Dầu 22, P.Hòa Xuân, Q.Cẩm Lệ, ĐN

SIÊU PHẨM LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN - TRUNG TÂM CỒN DẦU, HÒA XUÂN
Cơ hội hiếm có để sở hữu lô đất góc vị trí đắc địa tại khu Cồn Dầu, phường Hòa Xuân.
Phù hợp để định cư lâu dài, xây biệt thự hoặc đầu tư kinh doanh cực đỉnh!
Thông tin chi tiết:
Vị trí: Đường Cồn Dầu 22, P. Hòa Xuân,.
Đặc điểm: Lô góc 2 mặt tiền cực thoáng, vị trí đẹp nhất khu vực.
Diện tích: 263m² (ngang rộng 10.7m x dài 25m).
Tiện ...
Quá khủng (5x25) căn góc 2 mặt tiền xe hơi ngủ trong nhà, 4tầng, nguyễn thị tần ngay cầu chữ y, q8
5
11.6 tỷ 123 m²
Nhà Riêng
4 5

Đường Nguyễn Thị Tần, P.2, Quận 8, HCM

- Gọi em ngay 24/24h để được tư vấn miễn phí và trực tiếp gặp chính chủ.
- Nhà 4 tầng, Nguyễn Thị Tần, sát cầu chữ Y quận 8 diện tích (5x25), 123m², 4PN.
* Hiện trạng: btct, 4 tầng, sân, phòng khách, nhà ăn, 4 phòng( có wc bên trong rộng thoáng) 5wc, có sân thượng trước nhà sau ( có thể làm thêm 2 phòng) ,
-chủ đang cho thuê 4 phòng lớn có ban công + wc trong mỗi phòng 4 triệu 500/1 tháng ,
,
* ...
Nhà mặt phố nguyễn khắc cần dt 335m2, mt 12,8m, vuông vắn, xây 3 tầng, 1 sổ đỏ chính chủ
3
335 tỷ 335 m²
Nhà Mặt Tiền

Phố Nguyễn Khắc Cần, P.Tràng Tiền, Q.Hoàn Kiếm, HN

Bán nhà mặt phố Nguyễn Khắc Cần, gần cạnh Hồ Gươm, Mt 12.8 m, Mặt hậu 12,8m, DT 335m² xây dựng 3 tầng. Giá 335 tỷ. Giá thương lượng trực tiếp. Xem tất cả. Liên hệ chủ nhà , sổ đỏ chính chủ
Bán biệt thự đơn lập phú gia quận 7 diện tíc 330,6m2 giá 150tỷ sẵn sổ hồng  0939 220 ***
8
150 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7 5

Phú Gia, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán biệt thự Phú Gia, Phú Mỹ Hưng Quận 7. Khu compoud 24/7
- Diện tích : 17,5m² x 19m
- Thiết kế: 7pn +5wc
- DT đất : 330.6m - DTSD: 613.1m2
- Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu
Giá: 150 tỷ còn thương lượng
Liên hệ xem nhà: Em Phượng
Bán căn hộ 107m2 an gia skyline quận 7 giá 6.5tỷ  0939 220 *** em phượng
10
6.5 tỷ 107 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Gia Skyline, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán căn hộ An Gia Skyline quận 7.
- Diện tích: 107m².
- Thiết kế: 3 phòng ngủ + 2wc.
- Giá bán: 6.5tỷ.
Liên hệ xem nhà: Em Phượng.
Căn hộ chung cư tại The Ascentia Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Mỹ, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 108m², được thiết kế đầy đủ nội thất hiện đại và tiện nghi. Căn hộ nằm ở vị trí đắc địa, hướng ban công Đông Bắc, tạo không khí thoáng đãng và ánh sáng tự nhiên cho ngôi nhà.

Điểm nổi bật của căn hộ bao gồm:
+ Giá bán ...
Bán lô đất sát tô hiến thành, vị tri kinh doanh trung tâm thành phố nha trang, ngay khu phố hàn
6
17.82 tỷ 108 m²
Đất Riêng

Đường Tô Hiến Thành, P.Phước Tân, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất sát Tô Hiến Thành, vị tri kinh doanh ngay trung tâm thành phố Nha Trang, ngay khu phố Hàn
- Mặt tiền đường Lê Quý Đôn, giá rất tốt để đầu tư, chốt bán chỉ có 165tr/m2
- Diện tích cắt bán : ( 4-4.5m x 24m ), sổ hồng chính chủ đất ODT
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Bán biệt thự 3pn, 2wc ở vĩnh trung, 4,390 tỷ, 170m2
8
4.39 tỷ 170 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 2

X.Vĩnh Trung, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phúc (3 tin đăng)
Biệt thự tại Phường Tây Nha Trang, Khánh Hòa (địa chỉ cũ: Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa) có thiết kế hiện đại và tiện nghi, bao gồm:
+ 3PN + 2WC + bếp.
+ Mặt tiền 9.5m, đường vào 4m, phù hợp cho ô tô.
+ Pháp lý đầy đủ.

Điểm đặc sắc:
- Nội thất gồm điều hòa, tủ lạnh, giường...
- Phong thủy tốt, hướng Tây.

Giá bán: 4,39 tỷ VND.

Liên hệ để biết thêm thông tin qua số điện thoại hoặc liên hệ phúc.
Cực hiếm lô đất cách bãi tắm hòn chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường nguyễn đình chiểu
5
51.6 tỷ 430 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Chiểu, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm lô đất cách bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m đi bộ rất gần, mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu mà chỉ có 120triệu/m².
- Diện tích : 430m², ngang 14.87m
- Đất mặt tiền rộng, cạnh bãi tắm với khu danh lam thắng cảnh Hòn Chồng, kề bên Mường Thanh Viễn Triều, nằm đối diện trường Đại Học Tôn Đức Thắng, xây lên tầng 2 đã lấy được view biển, sổ hồng đất ODT...
. Giá chuyển nhượng, chỉ 51.6 tỷ
. Liên ...
Cần bán toà nhà kinh doanh cách biển trần phú chỉ 400m, măt tiền đường trần văn ơn
4
66 tỷ 238 m²
Nhà Mặt Tiền
32

Đường Trần Văn Ơn, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán toà nhà kinh doanh cách biển Trần Phú chỉ 400m, măt tiền đường Trần Văn Ơn - phường Nha Trang
- Diện tích : 238.5m², ngang 8.9m, nở hậu
- Khách sạn 7 tầng nổi, có tầng hầm, 32 phòng kinh doanh và 1 Penthouse để ở ( có thể chuyển đổi để kinh doanh căn hộ )
. Giá bán, đã hạ chỉ còn 66 tỷ ( đang cho thuê 120tr/tháng )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Cần bán căn nhà thô góc 2 mặt đường khu an viên, cách biển chỉ 1 con đường, 295.5m2, sổ đỏ lâu dài
3
39.89 tỷ 295 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 5

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Căn nhà đã xây thô tại Khu đô thị biển An Viên, Nha Trang.
Vị trí cách biển 1 con đường, ban công nhà view được biển.
Diện tích 295.5m², nhà thô 3 tầng.
Lấy hướng mặt tiền 22 mét và trên đường lớn 21 mét
Góc 2 mặt mặt đường: Hướng Tây Bắc & Tây Nam
Sổ đỏ sở hữu lâu dài
Giá bán 135 triệu/m2
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách
Nhà 2 tầng tân bình  630m2(15*42) | hẻm 10m thông  ngay trạm metro bến thành  tham lương, ga t3
5
54 tỷ 630 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Phạm Văn Bạch, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Nhà 2 tầng Tân Bình - 630m²(15*42) | Hẻm 10m thông - Ngay trạm metro Bến Thành - Tham Lương, Ga T3:
- Nhà kết cấu : 1 nhà cấp 4 có gác , 1 nhà kho xưởng, 1 văn phòng, 3WC.
- Diện tích : 15*42m, Khuông đất vuông vức, rất đẹp
- Vị trí : hẻm xe tải 8m, vài bước chân ra mặt tiền, trục đường sầm uất , thuận lợi kinh doanh buôn bán hoặc cho thuê kho xưởng, hoặc xây mới. Gần chợ Phạm văn Bạch, Tân Sơn, ...
Mặt tiền bàu cát 8x18 nhà 3 lầu nhà mới hdt 60tr
6
30.9 tỷ 130 m²
Nhà Mặt Tiền
5 5

Đường Bàu Cát, P.14, Q.Tân Bình, HCM

Khu vực đồng bộ, sang trọng, tập trung khách sạn tòa nhà biệt thự, môi trường yên tĩnh, không buôn bán lề đường.

Diện tích: 8x18 130m² công nhận đủ, giá trị cốt lõi cao.
Kết cấu hiện hữu: 1 trệt 3 lầu.

Ưu điểm nổi bật:

Mặt tiền khu Bàu Cát cực hiếm diện tích lớn.

Phù hợp xây mới khách sạn, tòa nhà văn phòng, CHDV hoặc biệt thự cao cấp.

Khu vực xây dựng ổn định, giá trị khai thác & tăng ...
Vịnh an hòa  duy nhất lô góc 2 mặt tiền đường 15m đối diện công viên chỉ 4,2x tỷ
5
4.25 tỷ 274 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Vịnh An Hòa, X.Tam Hiệp, H.Núi Thành, QN

Vịnh An Hòa - Duy nhất lô góc 2 mặt tiền đường 15m đối diện công viên chỉ 4,2x tỷ.
- Diện tích: 274m² (ngang 11m).
- Giá: 4,2x tỷ
- Hướng: Đông Nam - Tây Nam, cách chợ 50m, chung cư và khu biệt thự
- Vị trí tiềm năng, thuận tiện kinh doanh, đầu tư sinh lời tốt