Mua bán nhà đất tại Yên Bái diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán mảnh đất 2 mặt tiền tại trung tâm xã mường lai (vĩnh lạc cũ)
4
1.45 tỷ 210 m²
Đất Mặt Tiền

X.Vĩnh Lạc, H.Lục Yên, YB

Chính chủ cần tiền bán gấp lô đất 2 mặt tiền 210m² ngay mặt đường Quốc Lộ 170.

Vị trí cực đẹp ngay trung tâm xã Mường Lai mới (sau hợp nhất 3 xã), khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển mạnh trong thời gian tới.

Diện tích: 210m².
2 mặt tiền cực thoáng, thuận tiện kinh doanh mọi loại hình.
Nằm ngay mặt đường Quốc lộ 170 giao thông thuận tiện, lưu lượng người qua lại lớn.
Cạnh hành lang ...
Bán đất sổ đỏ trung tâm huyện yên bình giá 550tr/ thổ 125m2
3
550 triệu 125 m²
Đất Riêng

X.Phú Thịnh, H.Yên Bình, YB

Bán đất sổ đỏ trung tâm huyện Yên Bình giá 550tr/ thổ 125m².

Tôi có mảnh đất mặt tiền 35m, sâu 25m (phần đất thổ cư), sâu 5m đất vườn phía sau.
Khách có nhu cầu có thể mua cả mảnh lớn, nếu khách muốn mua nhỏ có thể chia 5m mặt tiền một thổ.
Mảnh đất nằm ngay mặt đường nối giữa đường Văn Phú (đối diện Vũ Văn Mật sang).
Nối với đường 7C, gần ngay chợ Yên Bình, bệnh viện Yên Bình và trường mầm non, ...
Bán đất sổ đỏ chính chủ gần bệnh viện huyện yên bình, yên bái (đc cũ)
4
550 triệu 250 m²
Đất Riêng

X.Phú Thịnh, H.Yên Bình, YB

Bán đất sổ đỏ chính chủ gần bệnh viện huyện Yên Bình, Yên Bái (ĐC cũ) bệnh viện Yên Bình phường Đồng Tâm, Tỉnh Lào Cai (ĐC mới).
Nối với ...
Đất trung tâm mới của Lào Cai.
Giá rẻ 550tr/lô (5mx25m=125m²).
Vị trí đẹp: Gần chợ Yên Bình.

Gần trường mầm non, tiểu học Yên Bình, ngay mặt đường lớn.
Mảnh đất nằm ngay mặt đường nối giữa đường Văn Phú (đối diện Vũ ...
Mảnh đất vuông vắn nằm trên đường nối từ đường Văn Phú với đường 7c, ngay bệnh viện Huyện Yên Bình, đất rộng đẹp có thể chia mảnh nhỏ để bán, ai có nhu cầu liên hệ tôi là con gái của chủ đất nhé!
Bán đất giáp khu công nghiệp phú thịnh đang xây dựng 595tr 124m2 thổ cư
5
595 triệu 124 m²
Đất Riêng

Đường Hương Lý - Văn Phú, X.Văn Phú, Tp.Yên Bái, YB

Người đăng: Mr.Tùng (3 tin đăng)
Vị trí ngõ đường Hương Lý - Văn Phú, phường Văn Phú, Lào Cai - (Cũ: Thành phố Yên Bái, Yên Bái).
- Diện tích 124m², giá chỉ 595tr, có thể mua hai lô liền nhau giá bao sang tên cho anh chị.

Đất đẹp, mặt tiền 5m, ngõ vào rộng 5m đường thông sang khu công nghiệp Phú Thịnh.

Phong thủy cực tốt, phù hợp cho cả việc xây nhà ở hay phòng trọ.
Bác nào mua đầu tư rất hợp lý.
Liên hệ ngay để biết thêm ...
Bán căn khách sạn hồng nhung tp yên bái doanh thu 500tr/tháng sổ đỏ chính chủ.  0822 238 ***
6
Thỏa thuận 1509 m²
Nhà Mặt Tiền
52 55

Phố Ngô Sỹ Liên, P.Đồng Tâm, Tp.Yên Bái, YB

Bán căn khách sạn Hồng Nhung trung tâm TP Yên Bái, mặt phố Ngô Sỹ Liên. View hồ Hào Gia, gần phố đi bộ và Bảo tàng Yên Bái.
- Diện tích đất sổ lâu dài 1509,6 m². Tổng diện tích xây dựng 4721,5 m².
- Bao gồm 2 toà: 1 toà 7 tầng 21 phòng, 1 toà 5 tầng 32 phòng. Đày đủ tiện ích như bãi đỗ xe, hội trường, phòng ăn 28 bàn, phòng xông hơi, massage,...
- Doanh thu 1 tháng 500 triệu.
Giá chào thương ...
Cần bán nhà đất mặt đường ao sen, tân an, nghĩa lộ, yên bái
4
Thỏa thuận 110 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ao Sen, P.Tân An, Tx.Nghĩa Lộ, YB

Cần bán nhà đất:

+ Diện tích 110.7m2
+ Mặt tiền rộng 4m, đường Ao Sen 6m, thuận tiện cho việc di chuyển và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho chủ sở hữu.

Căn nhà nằm trong khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình.

Gần bệnh viện đa khoa Trường Đức và bệnh viện đa khoa khu vực Nghĩa Lộ, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe.

Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: , Le Van ...
Chính chủ cần bán đất mặt đường quốc lộ 32
3
1.15 tỷ 132 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, X.Cát Thịnh, H.Văn Chấn, YB

Bán đất 1 tỷ đẹp phân lô mặt đường QL32 tại thôn Ba Khe, xã Văn Chấn, Yên Bái.

Cần bán nhanh lô đất phân lô vị trí đẹp, mặt đường Quốc Lộ 32 trung tâm giao thương, du lịch sầm uất tại xã Cát Thịnh, Văn Chấn, Yên Bái.

* Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 132m².
- Mặt tiền: 5m.
- Đất nở hậu.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

* Ưu điểm nổi bật:

- Mặt đường Quốc Lộ 32, vỉa hè rộng ~10m, thuận ...
Bán đất tại thị trấn trạm tấu, huyện trạm tấu, yên bái, 4,45 tỷ, 1500 m2
3
4.45 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Tt.Trạm Tấu, H.Trạm Tấu, YB

Nơi có vị trí đắc địa, Xã Hạnh Phúc, Lào Cai, trước đây Huyện Trạm Tấu, Yên Bái là mảnh đất lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng. Với diện tích 1500 m², đất thổ cư, sổ đỏ đầy đủ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ.

+ Diện tích rộng rãi, thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
+ Mặt tiền 50m, phù hợp cho các hoạt động thương mại.
+ Ngõ vào rộng 5m, dễ dàng di chuyển, thuận lợi ...
Chính chủ bán đất tại phường tân an, thị xã nghĩa lộ, yên bái, giá thỏa thuận, 313 m2
4
- Tọa lạc tại Phường Nghĩa Lộ, Lào Cai, trước đây Thị xã Nghĩa Lộ, Yên Bái, lô đất có diện tích 313 m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

- Đặc điểm nổi bật của lô đất:
+ Diện tích rộng rãi 313m².
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 5.5m, dễ dàng tiếp cận bằng xe hơi.
+ Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc ...
Bán toàn bộ đất trang trại đảo hồ thác bà + lô đất bám hồ thác bà
11
24 tỷ 60000 m²
Đất Riêng

Tt.Thác Bà, H.Yên Bình, YB

Người đăng: Tuan Anh (1 tin đăng)
Bán toàn bộ đảo Hồ Thác Bà + lô đất bám hồ Thác Bà có 4 sổ thổ cư (1000m²) + 20.000m² CLN bám Hồ (Tổng khoảng 60.000m²), vị trí đẹp nhất Hồ Thác Bà, nhiều thổ cư nhất Hồ Thác Bà (Khu Phúc An). Khu thổ cư cạnh luôn dự án Đảo du lịch vừa được Tỉnh chấp thuận chủ trương.
Hồ Thác Bà vừa được quy hoạch là khu du lịch tầm cỡ quốc tế với sự có mặt của nhiều ông lớn Sungroup, Flamingo...
+ 9 đảo lớn nhỏ, ...
Chính chủ bán lô đất đẹp nhất dự án tnr lục yên, lô góc ngã 4 đường lớn
5
2.06 tỷ 103 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

TNR Stars City Lục Yên, Tt.Yên Thế, H.Lục Yên, YB

Tôi chính chủ cần bán mảnh đất tại dự án khu đô thị TNR Lục Yên - Yên Bái.
Nằm trong quần thể khu đô thị quy mô và hiện đại nhất Lục Yên, gần khu chợ đá quý.
Vị trí thuận tiện để vừa ở và kinh doanh,
Diện tích 103m², lô góc 2 mặt đường, nằm tại ngã 4 trục đường lớn nhất của dự án.
Sổ đỏ chính chủ.
Anh/chị nào quan tâm vui lòng liên hệ tôi. .
Cảm ơn!
Bán đất vị trí 1 trục chính đường âu cơ, lào cai mới 10x20m
3
5.59 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Âu Cơ, X.Văn Phú, Tp.Yên Bái, YB

Người đăng: Huyền (1 tin đăng)
Bán đất vị trí 1 trục chính đường Âu Cơ.
Ngay ngã tư Lạc Long Quân giao thông cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 10x20m (200m²).
Full thổ cư xây dựng tự do.
Mặt đường lớn, vỉa hè rộng kinh doanh, mở showroom, quán cafe đều đẹp.
Khu vực đang phát triển mạnh, gần cây xăng dân cư hiện hữu.
Phía sau là khu TĐC 3C dân cư đang lên nhanh.

Giá: 5 tỷ 590 (có thương lượng).

Liên hệ: .
Bán căn shophouse góc đẹp nhất dự án yên bái riverside
3
12.2 tỷ 187 m²
ShopHouse
5 3

Yên Bái Riverside, X.Giới Phiên, Tp.Yên Bái, YB

Người đăng: Artemis (1 tin đăng)
Cần bán căn góc đẹp nhất dự án Yên Bái Riverside, diện tích 187m², đã xây thô hoàn thiện mặt ngoài. Liên hệ .
Cơ hội đầu tư đất thương mại vị trí đẹp nghĩa lộ (lào cai)
4
1.5 tỷ 4000 m²
Nhà Đất Khác
2

X.Thanh Lương, H.Văn Chấn, YB

Diện tích: 4.000m² đất quy hoạch thương mại dịch vụ.
Vị trí: Phường Cầu Thia - khu trung tâm thị xã Nghĩa Lộ cũ.
Chỉ 5 phút di chuyển tới quảng trường trung tâm.
Giao thông: Xe container vào tận đất cực kỳ thuận tiện vận hành.

Phù hợp nhiều mô hình khai thác:

* Kho bãi, nhà xưởng.
* Trung tâm tiệc cưới.
* Phim trường, studio ảnh cưới.
* Hoặc khai thác dịch vụ đa năng khác.

Hiện trạng tài sản ...
Vpbank bán nhà mặt phố tại ao sen, giá thỏa thuận, 150m2, pháp lý đầy đủ
4
Thỏa thuận 150 m²
Nhà Mặt Tiền

Đường Ao Sen, P.Tân An, Tx.Nghĩa Lộ, YB

Tạo Lạc mặt phố tại Ao Sen, Phường Tân An, Nghĩa Lộ, Yên Bái , Đông đúc và tập trung nhiều dân cư
- Diện tích rộng rãi 150m², kinh doanh buôn bán, ở sướng, dân trí cao
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Khu vực sầm uất, dễ dàng tiếp cận và phát triển kinh doanh.
Tiện ích xung quanh:
- Gần bệnh viện đa khoa Trường Đức.
- Gần bệnh viện đa khoa khu vực Nghĩa Lộ.

Liên hệ : Mr Minh ( ...
Chính chủ bán 240m2 lô góc ở đô thị, ruby yên bình lào cai.  0353 346 ***
5
3.17 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Tt.Yên Bình, H.Yên Bình, YB

- Đất ở đô thị. Lô đất diện tích 240m².
- Đường 15m, vỉa hè 3.5m.
- View nhà sự kiện, view bể bơi khu Ruby Yên Bình.
- Cách sân bóng, nhà văn hóa thể thao, sân bóng, trụ sở UBND thị trấn Yên Bình 50m.
- Mặt tiền 8m, nở hậu đón tài lộc.
- Có thể xây khách sạn, biệt thự, hay nhà hàng. Đón đầu tuyến đường vào khu du lịch hồ Thác Bà.
- Xây biệt phủ, biệt thự.
- Giá 13.2tr/m².
- Liên hệ trực tiếp . ...
Bán khu du lịch sinh thái trong lòng thành phố yên bái
7
23 tỷ 2900 m²
Đất Trang Trại

Đường Âu Cơ, P.Đồng Tâm, Tp.Yên Bái, YB

Bán khu du lịch sinh thái trong lòng thành phố Yên Bái.

Nếu bạn đang tìm kiếm một nơi để khởi nghiệp hoặc đầu tư về du lịch sinh thái, hãy khám phá ngay khu đất vàng này tại Yên Bái.

Điểm nhấn.
Vị trí đắc địa:
Nằm tại Đường Âu Cơ, Phường Đồng Tâm, trung tâm Thành phố Yên Bái.
Cách quảng trường KM5 chỉ 3 phút đi xe, cực kỳ thuận tiện giao thông.
Khu tái định cư số 1 tiềm năng phát triển vượt ...
Ngân hàng thanh lý lô bđs tại bản xa, nghĩa lộ, yên bái  0965 833 ***
3
485 triệu 120 m²
Đất Riêng

X.Nghĩa Lợi, Tx.Nghĩa Lộ, YB

Ngân hàng thanh lý lô BĐS tại bản Xa, Nghĩa Lộ, Yên Bái với thông tin như sau:

Vị trí: Bản Xa, Thị xã Nghĩa Lộ, tỉnh Yên Bái.
Diện tích: 120 m²/thửa mặt tiền 6 m.
Đặc điểm: Đất phân lô, vị trí đẹp, thuận tiện xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ riêng.
Giao dịch minh bạch.
Giá bán: Chỉ từ 485 triệu/lô.

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ để được cung cấp thêm thông tin chi ...
Từ 0 tới 20 của 28

Xem quy hoạch tại Yên Bái

Mua Bán Bất Động Sản Yên Bái Tháng 5/2026

 

Mua bán nhà đất Yên Bái ngày càng hứa hẹn là thị trường đầy tiềm năng khi được sự quan tâm của nhiều nhà đầu tư của trong và ngoài nước. Hàng loạt các loại hình bất động sản từ nhà riêng, nhà phố, nhà mặt tiền, đất nền, dự án, biệt thự, căn hộ chung cư... đều trở thành tiêu điểm chú ý của bất động sản Yên Bái.

 

Để cập nhật những thông tin bất động sản Yên Bái chính xác nhất, mới nhất hãy truy cập vào bds68.com.vn để theo dõi giá bất động sản Yên Bái tháng 5/2026. Với bds68.com.vn bạn dễ dành lọc theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.