Mua bán nhà đất tại Việt Nam diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Star hill  phú mỹ hưng, khu trung tâm cbd của pmh, nhà phố nội khu, hưởng tiện ích cao cấp
5
42 tỷ 342 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Star Hill, P.Tân Phú, Quận 7, HCM

Vị trí trung tâm điểm của PMH - khu CBD (trung tâm thương mại tài chánh)

Khu Star Hill với thiết kế rất đặc biệt, tầng 2 nối liền các khối nhà tạo thành sân chơi xanh mát rộng lớn, rất riêng tư
Star Hill có căn hộ, có shop, có nhà phố.
Nhưng quý nhất là nhà phố, cơ ngơi riêng biệt nhưng lại hưởng đầy đủ tiện ích của khu căn hộ cao cấp: hồ bơi, phòng gym, sân chơi, khu BBQ, nhà cộng đồng, chỗ đậu ...
Trung tâm quận 7..xe tải đến nhà..275.9m2..19 phòng trọ thu nhập 60tr.. giá chỉ 18 tỷ
4
18 tỷ 275 m²
Nhà Riêng
19 19

Đường Huỳnh Tấn Phát, P.Bình Thuận, Quận 7, HCM

Trung Tâm Q7.. 500m Ra Phú Mỹ Hưng GIÁ CHỈ 65tr/ M2.
Rẻ Và Rất Rẻ.. Hiếm Với 275.9M2 Full Thổ Cư.
Đường vào nhà xe tải đến nơi đang có 19 Phòng Trọ có Gác mới sạch đã cho Thuê Kín.
Kế bên là siêu thị Big C và 2 trường Quốc Tế Việt Úc và Việt Hàn tiện ích ko thiếu gì.
Thương lượng : Chính chủ
Hạ giá bán gấp  đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. lời ngay khi mua. chỉ 74tr/m2 và còn thương lượn
5
10.79 tỷ 145 m²
Đất Riêng

Đường Điện Biên Phủ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ BÁN GẤP - đất đẹp đường 20m, cách biển 1km. Lời Ngay khi Mua. Chỉ 74tr/m² và còn thương lượng
Diện tích: 145,5 m
Kích thước: ngang 4,5 m
Pháp lý: sổ hồng riêng đất ở đô thị
Thế đất dài tổng diện tích lớn, phù hợp xây:
Khách sạn mini
Căn hộ cho thuê
Nhà ở kết hợp kinh doanh
Vị trí tiện lợi:
Cách đường 2/4 khoảng 350 m
Cách biển Phạm Văn Đồng khoảng 700 m
Trong bán kính 500 m đầy đủ ...
Nhà chính chủ gửi cần bán gấp thuộc phường 15 tân bình dt 5,2 x 30,4m giá bán 12 tỷ
4
12 tỷ 158 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Chinh, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Nhà nát tính đất cần bán gấp Trường Chinh - Tân Bình - TP HCM.
DT: 5,2 x 30,4m công nhận 158,4m² tiện xây mới.
(tính ra 75tr/1m²) XD được 6 lầu.
Vị trí: Hẻm xe hơi khu dân trí cao xung quanh nhìu nhà cao tầng.
Cực phù hợp cho ae đầu tư, xây khách sạn, apartment.
Giá bán: 12 tỷ LH: Trang.
Rẻ hơn thị trường 15% mặt tiền tân sơn view sân golf, 5x30m chỉ 130tr/m2 làm khách sạn, vp
6
19.5 tỷ 150 m²
Nhà Mặt Tiền
4 3

Đường Tân Sơn, P.15, Q.Tân Bình, HCM

Cắt lỗ sâu bán gấp Mặt tiền Tân Sơn View Sân Golf - Sát bên Sân bay Tân Sơn Nhất
Diện tích: 150M2, Ngang 5M dài 30M Vuông vức Không lộ giới không quy hoạch
Nhà mặt tiền Tân Sơn, mặt hẻm sau 2M thông ra chợ Phạm Văn Bạch, 2 mặt thoáng vĩnh viễn có thể đi lại và làm thoát hiểm dễ dàng.
Nhà trệt, lầu gồm 4 phòng ngủ, 3WC, có phòng ngủ dưới trệt. Thiết kế đẹp thoáng mát có sân rộng đậu 2 chiếc ô tô, ...
Bán nhanh căn shophouse trệt + lửng, 140m2, giá rẻ 6 tỷ 800, sky center  phổ quang
3
6.8 tỷ 140 m²
ShopHouse
2 2

Sky Center, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Chính chủ bán nhanh căn shophouse - Sky Center - Phổ Quang - ngay sân bay.

Kết cấu tòa nhà: 2 hầm - 22 tầng - 4 thang máy.
Diện tích cho thuê: 140m² trệt + lửng.
Giá bán: 6 tỷ 800 có thương lượng (hỗ trợ vay 70%).
Ngoài ra mình còn căn khác nữa.
Tiện ích Hồ bơi, gym, cửa hàng tiện ích, ngân hàng,...

LH: Mr. Trung để xem trực tiếp nhà.
Nhà hiếm ngay lê thị riêng  ngang 5m x29m  có thang máy
5
25 tỷ 145 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Bành Văn Trân, P.7, Q.Tân Bình, HCM

NHÀ HIẾM TÂN BÌNH NGANG 5M CÓ THANG MÁY
4 tầng + sân thượng 143m² siêu rộng
Xe hơi ngủ trong nhà full công năng 5PN, 6WC
Cách Bành Văn Trân 100m đi Q1 chỉ 5km
Giá 25 tỷ KHÔNG có căn thứ 2
Sổ hồng chuẩn vay bank ok
Gọi ngay: chốt nhanh kẻo mất
Bán biệt thự an viên, nha trang. 3 tầng, 9pn, 264m2, full nội thất. giá 29,5 tỷ
7
29.5 tỷ 264 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
9 9

KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH

Bán biệt thự An Viên, Nha Trang, mặt đường 13m.
Diện tích: 264m².
Xây dựng: 1 tầng hầm, 3 tầng nổi, 9 phòng ngủ.
Hướng: Đông Bắc.
Sổ hồng đầy đủ.
Giá bán: 29,5 tỷ.
* Gọi Ngay: - em Phụng dễ thương.
Em Phụng chuyên An Viên - Anh Nguyễn, A. C cần tìm biệt thự để ở & cho thuê hãy gọi em!
Chính chủ gửi bán cặp penthouse siêu vip  toà swanlake onsen  ecopark, tổng diện tích 341m2
5
Thỏa thuận 341 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Swan Lake Onsen, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Đẳng Cấp Giới Thượng Lưu
Duy Nhất Cặp Biệt Thự Trên Không Siêu Vip - Penthouse Toà R3, Swanlake Onsen, Ecopark
- Tầm view bao quát toàn cảnh Ecopark, sân golf, công viên Hồ Thiên Nga
- Tặng kèm bản thiết kế tỉ mỉ, cao cấp
- Tặng kèm thang máy
- Sẵn sổ đỏ giao dịch dễ dàng.
- Cặp Penthouse độc nhất Ecopark
+ Tổng diện tích: 341m2
+ Sân vườn rộng: 136m2

Em phân phối đa dạng các dòng sản phẩm ...
Cần bán lô góc biệt thự dương nội, mặt đường lê quang đạo.dt 203m2 giá 70 tỷ
4
70 tỷ 203 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Quang Đạo, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán lô góc biệt thự Dương Nội, mặt đường Lê Quang Đạo
- Diện tích 203m².
- Xây dựng 3 tầng 1 tum. Tình trạng căn biệt thự đã hoàn thiện hết nội thất và đang cho thuê dòng tiền 70 tr/tháng.
- Vị trí nằm trên trục đường Lê Quang Đạo kéo dài và Phan Kế Toại 27m. Nối lên Vinhomes Tây Mỗ. Khu vực An Phú hiện đang kinh doanh sầm uất.
- Cam kết là ảnh thực.
- Pháp lý có sổ đỏ.
- Giá 70 tỷ
Anh/chị ...
Bán lô đất kdc samsung village đường bưng ông thoàn, kề cao tốc, phú hữu, q9, 102m²/6.2tỷ tl.
3
6.2 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Mới, P.Phú Hữu, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán lô đất KDC Samsung Village Đường Bưng Ông Thoàn, kề cao tốc, Phú Hữu, Q9, 102m²/6.2tỷ tl.
- Diện tích 5x21m.
- Hướng đông bắc
- Đường 10m.
- Giá 6.2ty tl.
Gần chợ Võ Văn Hát, ngã 3 Lò Lu, Khu Samsung, Cao Tốc Long Thành Dầu Giây, Vincity, Kho Bạc Quận 9, trường học, kết nối với đường Nguyễn Duy Trinh, Lê Văn Việt, khu dân cư hiện hữu, mua bán sầm uất, gần Vincity, BX Miền Đông mới, BV Ung ...
Bán biệt thự đẹp tại vinhomes riverside hoa phượng view hồ. diện tích 181m2, nhà đẹp ở ngay cc bán
8
78.74 tỷ 181 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vinhomes Riverside, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Biệt thự tại Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội, có diện tích 181 m², được thiết kế hiện đại và sang trọng, phù hợp cho gia đình mua ở.
- Giá bán: Thoả thuận.
- Thiết kế thông minh, không gian sống thoải mái.
- Nội thất đầy đủ với điều hòa, tủ lạnh, giường ngủ...
- Khu vực an ninh 24/24, môi trường sống trong lành.

Khu vực xung quanh
- Gần công viên Jura Park, công ...
Tặng nhà lô góc p.thạch bàn 3 thoáng oto tải tránh ngõ thông kdoanh nở hậu giá đầu tư chỉ 168tr/m2
5
18.5 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TÁI TRÁNH. THÔNG - KINH DOANH - DÂN XÂY -GẦN ĐƯỜNG MỚI MỞ - GIÁ ĐẦU TƯ- TƯƠNG LAI CỰC SÁNG

- Diện Tích 110m² Giá Chỉ 18,5tỷ( có thương lượng)

+ Vị trí đẹp, đường trước nhà ô tô tải tránh, Gần Vinhomes Harmony nên hưởng trọn tiện ích của khu dân cư đó.
- Nhà Lô Góc 3 Mặt Thoáng Giá Đầu Tư
- Trước Nhà Oto Tải Tránh Nhau
- Ngõ Thông Xe Tải Kinh Doanh ...
Bán lô mặt tiền da the win city ngay đường dt750 xã trừ văn thố, bình dương giá chỉ 2ty190/170m2
6
2.19 tỷ 170 m²
Đất Mặt Tiền

X.Trừ Văn Thố, H.Bàu Bàng, BD

Mở bán 40 nền đất ngay dự án The Win City, Trừ Văn Thố, Bình Dương nay thuộc Thành Phố Hồ Chí Minh.

- Vị trí đẹp gần chợ, trường học.
- Đón đầu cao tốc chơn Thành - HCM.
- Diện tích: 170
- Giá 2 Tỷ 190

- Đường 8m điện âm nước máy.
- Sổ hồng riêng, sang tên công chứng trong ngày.

Liên hệ xem đất ngay.
Lô đất mặt tiền đường hồ văn huê. giá chỉ 17tr/m2 full thổ cư
3
6.9 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Văn Huê, P.Phước Tân, Tp.Biên Hòa, ĐN

Gấp gấp gấp , lô đất mặt tiền cực kỳ rẻ. Mặt tiền Hồ Văn Huê mà chỉ 17tr/m2

Siêu phẩm mặt tiền đường Hồ Văn Huê, phường Phước Tân

- Lô đất 400m² ngang 11m sổ riêng thổ cư 100%

- Mặt tiền đường kinh doanh buôn bán nhộn nhịp, cách đường Ql51 chỉ 200m

- Phù hợp mua xây nhà vườn, mặt bằng kinu doanh .

- Giá cực tốt, giá cũ 7.9tỷ nay giảm còn 6.9tỷ còn thương lượng

Liên hệ gặp Hiếu xem đất
Chính chủ gửi bán đất lê mạnh trinh gần biển,  0788 805 *** e tú