Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nguyễn chi phương dĩ an dt 80m2 ngang 7 hẻm thông. giá 4ty. nhà cấp 4.
4
4 tỷ 80 m²
Nhà Riêng

P.An Bình, Tp.Dĩ An, BD

Người đăng: Dtl (10 tin đăng)
Kèo thơm Nguyễn Tri Phương, đất tặng cặp nhà hẻm 7m gửi ae

__lô hiếm Nguyễn Tri Phương giáp Thủ Đức, cần ra nhanh.
__DT 80m ngang 7.3x11m, thổ cư sổ riêng. Trên đất có sẵn 2 căn nhà riêng biệt.

__Hẻm bê tông 7m xe hơi quay đầu khỏe, cách mặt tiền Nguyễn Tri Phương có

__Khu dân cư an ninh, yên tĩnh. Ở, cho thuê hoặc đập xây lại đều ngon.

Tài chính 3,95 tỷ, chủ thiện chí TL.

Có ...
Nhà lê đức thọ, p. 15, gv. dt 5m x 22m = 110m2 cấp 4, đường 7m giá 7tỷ tl
3
7 tỷ 110 m²
Nhà Riêng

Đường Lê Đức Thọ, P.15, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà Lê Đức Thọ, P. 15, GV. DT: 5m x 22m = 110m² cấp 4, đường 7m giá 7tỷ TL.
+ DT: 5m x 22m = 110m².
+ Hiện dãy nhà cấp 4, tiện xây mới nhà ở, căn hộ dịch vụ cho thuê.
+ Đường trước nhà 7m trải nhựa rất đẹp, cao ráo, sạch sẽ.
+ Tiện ích đầy đủ.
+ Sổ hồng riêng, chính chủ.
+ Giá: 7tỷ TL.
Nhà phân lô  lô góc 3 mặt thoáng  ô tô dừng đỗ ngày đêm  7 tầng thang máy full nội thất cao cấp
15
32.5 tỷ 61 m²
Nhà Riêng
4 8

Đường Phạm Văn Đồng, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Bán nhà Phạm Văn Đồng - Vị trí đỉnh cao kinh doanh & làm văn phòng cực tốt

Ngõ thẳng tắp ra phố Phạm Văn Đồng - Vành đai 3 gần ngã tư Hoàng Quốc Việt - trục giao thông cực thuận tiện

* Đường trước nhà rộng ~5m, 3 mặt ô tô tránh - dừng đỗ ngày đêm
* Khu phân lô VIP, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ
* Tiện ích bủa vây quanh nhà

Thiết kế hiện đại - công năng tối ưu - 7 tầng xây mới - nội thất cao cấp ...
Cc bán nhà riêng 100m2 ngay ngọc khánh  6t thang máy  2 mặt thoáng (có thươnng lượng mạnh)
7
Thỏa thuận 100 m²
Nhà Riêng
4 5

Phố Ngọc Khánh, P.Ngọc Khánh, Q.Ba Đình, HN

CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ RIÊNG 100M2 NGAY NGỌC KHÁNH 6 TẦNG THANG MÁY 2 MẶT THOÁNG - (có thươnng lượng mạnh)
- Nhà thiết kế hiện đại, phù hợp ở + làm văn phòng.
- Nhà 2 mặt thoáng trước sau, các phòng đều sáng và thoáng tự nhiên.
- Gara ô tô trong nhà.
Tầng 1: Gara ô tô rộng
Tầng 2: 2 phòng ngủ + vệ sinh khép kín
Tầng 3: Không gian Duplex phòng khách + bếp sang trọng
Tầng 4: 2 phòng ngủ + WC
...
Cần bán gấp giảm hơn 1tỷ nhà 4 tầng mới đẹp mặt tiền đường có lề rộng khu p4 q8 cũ
6
8.8 tỷ 63 m²
Nhà Riêng
4 3

Đường Phạm Thế Hiển, P.4, Quận 8, HCM

Nhà 4 tầng mới đẹp mặt tiền NB đường có lề rộng khu P4 Q8 cũ.
- Diện tích: 3,5m x 18m.
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, có sân thượng, 4 PN, ô tô đậu trong nhà.
- Mặt tiền đường 10m, có lề rộng, ngay chợ Phạm Thế Hiển, gần Phạm Hùng, cầu Nguyễn Tri Phương.
Sổ hồng hoàn công.
Giá: 8 tỷ 800tr TL.
LH: Tú.
Hẻm xe hơi 7 chỗ  2 mặt tiền trước sau  ngang 4m2 72m q8
3
7.6 tỷ 72 m²
Nhà Riêng
1 1

Đường Âu Dương Lân, P.3, Quận 8, HCM

CƠ HỘI ĐẦU TƯ Q8 - XE HƠI 7 CHỖ VÀO NHÀ - 1 ĐỜI CHỦ.
- 2 TẦNG 72M NGANG 4M2 - KHÔNG QUY HOẠCH - CÁCH MẶT TIỀN VÀI CĂN.

SỔ HỒNG RIÊNG.

Giá 7.6 tỷ
LH Minh Võ.
21072

+ Hẻm thoáng xe hơi ngủ nhà, khu sầm uất an ninh.

+ Diên tích đất: 4m x 20m (nở hậu nhẹ). Nhà 1 trệt 2 lầu, xây dựng kiên cố, gồm 3 phòng ngủ lớn, phòng khách bếp, sân phơi, ban công thoáng.

+ Pháp lý rõ ràng:. Số hồng riêng chính chủ. Hoàn công đầy đủ. Công chứng ngay.

Gọi ngay Nga Nhà Đất để được xem nhà
Bán nhà hẻm xe hơi tại tô hiến thành, 18.2 tỷ, 80m2, đẹp, nhiều tiện ích
5
18.2 tỷ 80 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Tô Hiến Thành, P.15, Quận 10, HCM

Nhà hẻm xe hơi đường Tô Hiến Thành, Phường Hòa Hưng, Hồ Chí Minh (Quận 10, Hồ Chí Minh cũ) với diện tích 80m², thiết kế hiện đại gồm 5PN + 6WC/PT + bếp, phù hợp cho gia đình lớn. Giá bán 18,2 tỷ VND, pháp lý đầy đủ. Nội thất đầy đủ với điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến không gian sống thoải mái.

Ngõ vào rộng 5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Không ...
Ngang khủng 5,2m(hiếm) 2tầng 93m2full noiij thất  hxh  nguyễn thị kiểu q12nhỉnh 6tỷ (tl)
11
6.6 tỷ 93 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Nguyễn Thị Kiểu, P.Tân Thới Hiệp, Quận 12, HCM

HOT HƠN CÁI NÓNG SG - CHỈ 70Tr/m² - NGANG KHỦNG 5,2m (Hiếm)- NHÀ 93m²- FULL NỘI THẤT- HXH- NGUYỄN THỊ KIỂU - Q12- NHỈNH 6Tỷ
Diện tích : Sổ vuông vức
Kết cấu: 1trệt, 1lầu kiên cố
- 3 phòng ngủ rộng rãi (có phòng ngủ dưới trệt tiện cho người lớn tuổi)
- Phòng thờ trang nghiêm
- Sân rộng đậu xe thoải mái
- Phòng khách + bếp siêu rộng, thoáng mát
- Giếng trời sau ...
Bán nhà đẹp khu phân lô an dương vương , bình tân  dt 68m2, 4x18m, 5 tầng.
9
8.7 tỷ 68 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường An Dương Vương, P.An Lạc, Q.Bình Tân, HCM

Chính chủ cần bán nhà siêu đẹp 5 tầng. Đường An Dương Vương, Phường An Lạc, Bình Tân.
Địa chỉ: Khu phân lô, đường trước nhà 12m, xe hơi ngủ trong nhà.

Thông tin chi tiết:
- Kết cấu: trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng, phòng khách rộng, bếp phía sau có giếng trời thoáng mát, gồm 5 phòng ngủ, 6 nhà vệ sinh khép kín, thiết kế BTCT chắc chắn, hiện đại. Vào ở ngay.
Tiện ích xung quanh:
Khu vực kinh doanh ...
Siêu phẩm mã lò  90m2  hẻm 6m ôtô đậu cửa  nhà mới full nội thất  vị trí đẹp
4
9 tỷ 90 m²
Nhà Riêng
4 4

Đường Mã Lò, P.Bình Hưng Hòa, Q.Bình Tân, HCM

- diện tích: 4 X 23, vị trí đẹp, hiếm
- kết cấu : Trệt + 3 lầu + sân thượng, công năng tối đa
- Hẻm 6m thông xe tải vào tận nhà
- Nhà mới 100%, full nội thất cao cấp, Khách mua vào ở ngay
- Khu dân cư chuẩn chỉnh tiện ích đầy đủ
( Sắp hoàn thiện đón khách xem nhà sớm là chốt)
Phan Hương
Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng  hoàng lê kha, trung tâm quận 6  207m2, 15x14m, nở hậu 19m
8
24.7 tỷ 207 m²
Nhà Riêng
8 9

Đường Hoàng Lê Kha, P.9, Quận 6, HCM

Chính chủ cần bán căn biệt thự 4 tầng siêu đẹp. Đường Hoàng Lê Kha, Phường Bình Tây, trung tâm Quận 6.
Địa chỉ: Hẻm 6m xe hơi đổ cửa, cách mặt tiền đường lớn 2 căn nhà.

Thông tin chi tiết:
- Diện tích sử dụng: 437m².
- Diện tích: 207m², ngang khủng 15m, (nở hậu tài lộc 19m) dài 14m.
- Kết cấu: Trệt Gara ôtô, 2 lầu, sân thượng rộng thoáng, phòng khách, bếp rộng phía sau có giếng trời thoáng mát, ...
Hầm 3 lầu st xe hơi ngủ nhà khu kiều đàm q7
4
13.5 tỷ 70 m²
Nhà Riêng
4 4

Phố Trần Xuân Soạn, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

HÀNG GIÁ TỐT
NHÀ PHỐ HẺM XE HƠI KHU KIỀU ĐÀM, QUẬN 7
Giá: 13,5 Tỷ (thương lượng)
Diện tích: 5, x 14m
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu, sân thượng
Gồm: 4PN 4WC phòng thờ
Ưu điểm:
Hẻm xe hơi, khu dân cư hiện hữu
An ninh, dân trí cao
Nhà cao tầng đồng bộ, ở ngay.

Giá 13 tỷ 500 triệu.
LH Minh Võ.
Nhà đẹp đường 6 linh xuân giá chỉ 6.98 tỷ (chủ bán gấp)
9
6.98 tỷ 104 m²
Nhà Riêng
3 4

Đường Số 6, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

NHÀ ĐẸP ĐƯỜNG 6 LINH XUÂN GIÁ CHỈ 6.98 TỶ (CHỦ BÁN GẤP)

Định lượng không gian sống:
Diện tích: 104m
Kết cấu: 1 trệt 2 lầu 1 tum
Công năng: 3 phòng ngủ
Phòng khách rộng, bếp thoáng
Ban công + 2 sân thượng trước sau
Khu giặt phơi riêng

Định tính tiện ích an cư:
Nhà xây kiên cố, nội thất gỗ căm xe cao cấp
2 mặt tiền trước sau, hẻm ô tô vào tận nơi
Khu dân cư yên tĩnh, an ninh, gần KDC Êm ...
Cần bán căn siêu phẩm đường huỳnh mẫn đạt, p7, quận 5  giá 5,68tỷ/61,6m2  cách bv nhiệt đới 600m
12
5.68 tỷ 61 m²
Nhà Riêng
2 3

Đường Huỳnh Mẫn Đạt, P.7, Quận 5, HCM

Cần bán gấp căn nhà Huỳnh Mẫn Đạt, Phường 7, Quận 5.

Giá: 5 tỷ 680 triệu
Diện tích: 61,6m² (4m x 15,4m).

Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 2 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh, có sân thượng rộng rãi thoáng mát, hẻm oto.

Pháp lý chuẩn, đã hoàn công đầy đủ, công chứng sang tên nhanh.

Tiện ích: Khu dân cư đông đúc, gần chợ, bệnh viện nhiệt đới, trường học.

Xem nhà liên hệ: (Phú).
Bán gấp giá đầu tư , phù hợp văn phòng , phân lô kinh doanh  đại kim 98 m , 5 tầng giá 28 tỷ
5
28 tỷ 98 m²
Nhà Riêng
8 6

Đường Nguyễn Cảnh Dị, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

PHÂN LÔ 3 LÀN XE Ô TÔ TRÁNH DƯỜNG ĐỖ , PHÙ HỢP ĐẦU TƯ SINH LỜI , CÔNG TY VĂN PHÒNG , HAI MẶT THOÁNG SÁNG

KĐT ĐẠI KIM TIẾP GIÁP VÀNH ĐAI 2.5 ĐỊNH CÔNG , DỰ ÁN EON , KHU DÂN CƯ ĐÔNG VĂN MINH GẦN HỒ LINH ĐÀM

NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN THOÁNG SÁNG , PHÙ HỢP ĐA DẠNG , RẤT HIẾM GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC KHÔNG CÓ CĂN THỨ HAI

SỔ PHÂN LÔ VUÔNG VẮN CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP

LH : ĐÌNH THẢO HỖ TRỢ XEM NHÀ 24/7 ...
TOÀ CĂN HỘ DỊCH VỤ 7 TẦNG THANG MÁY PHỐ HOÀNG NGÂN - NGÕ RỘNG, NÔNG GẦN Ô TÔ - 23 PHÒNG FULL NỘI THẤT - TỰ KHAI THÁC 130TR - CHỦ SẴN SÀNG THUÊ LẠI 90TR/TH - NGÕ THÔNG TAXI ĐỖ CỬA.
- DT 115 - MT 5m
- Giá Chào: 34.8tỷ
- Nhà đầy đủ hệ thống PCCC và GPXD.

- Vị trí: Cực đỉnh tiếp giáp giữa quận Thanh Xuân và Cầu Giấy nhu cầu thuê luôn cực cao vì tiện ích quá nhiều, giá thuê phòng cũng cao theo, ngõ ...
Nhà hẻm 317/ thống nhất, p. 11, gv. dt 5,4m x 22m nở hậu cn 125m2 nhà trệt 2 lầu, giá 8,8tỷ tl
6
8.8 tỷ 125 m²
Nhà Riêng

Đường Thống Nhất, P.11, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà hẻm 317/ Thống Nhất, P. 11, GV. DT: 5,4m x 22m nở hậu CN 125m². Nhà trệt 2 lầu, giá 8,8tỷ TL.
+ DT: 5,4m x 22m nở hậu 5,6m CN: 125m².
+ Hiện nhà 1 trệt 2 lầu, đang cho thuê 18tr/th.
+ Đường trước nhà 5m, ô tô tải vào tận nhà.
+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, đi siêu thị Lottemart, CityLand Nguyễn Văn Lượng 200m, sân vận động Đạt Đức 100m, Bách Hoá Xanh 100m,... Bệnh viện Hồng Đức.
+ Trường học ...
Nhà nguyễn văn lượng, p.6, gv. dt 4m x 15m nhà mới trệt lững 2 lầu st, giá 8,950tỷ tl
13
8.95 tỷ 70 m²
Nhà Riêng

Đường Nguyễn_Văn_Lượng, P.6, Q.Gò Vấp, HCM

Nhà Nguyễn Văn Lượng, P. 6, GV, DT: 4m x 15m nhà mới trệt lững 2 lầu ST, giá: 8,950tỷ TL.

+ DT: 4m x 15m.

+ Nhà mới khu đồng bộ trệt lững 2 lầu ST, full nội thất.

+ Vị trí đẹp, ngay Nguyễn Văn Lượng - Dương Quảng Hàm.

+ Đường 8m, trước nhà có công viên thoáng mát.

+ Khu nhà ở an ninh, yên tĩnh, cao ráo sạch sẽ.

+ Tiện ích xung quanh đầy đủ, Trường học, Chợ căn cứ 26, LotterMart, Trường ĐH ...
Nhà rộng thoáng dễ xây sửa, giá đầu tư. hẻm xe hơi âu cơ giáp tân bình. 120m2, nhỉnh 8 tỷ. hết ý.
4
8.3 tỷ 120 m²
Nhà Riêng
2 2

Đường Âu Cơ, P.Tân Thành, Q.Tân Phú, HCM

Nhà rộng thoáng, giá hời cho đầu tư
-HẺM Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - ÂU CƠ TÂN PHÚ GIÁP TÂN BÌNH, (T381.P74B)
-120M2, NGANG SIÊU ĐẸP 5.3M, CHỈ NHỈNH 8 TỶ XÍU.
- CHỈ 69tr/m² SIÊU RẺ VỀ GIÁ KHU VỰC Ạ.
+ LH Hoàng Minh BĐS nhà phố Sài Gòn . Chuyên giúp cho những người có tiền mua được nhà vừa ý.
Từ 19840 tới 19860 của 20638

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm