Bán nhà riêng, nhà hẻm tại Việt Nam diện tích 150 đến 200 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
175m2 đất full thổ (10,3 x 17)  lộ giới đường 8m  xây dựng 5 tầng  đại lộ 3 gần global city
5
15.5 tỷ 175 m²
Nhà Riêng
2 2

P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

175m² đất full thổ (10,3 x 17) - lộ giới đường 8m - xây dựng 5 tầng - Đại Lộ 3 gần Global City.

Giá chào bán 15,5 tỷ.

Diện tích 175m²(10,3 x 17) full thổ cư - hiện trạng dãy trọ 5 phòng C4 - vị trí Đại lộ 3 Phước Bình cạnh Global City.

LH: (Vũ) - (Zalo) .
Dãy trọ chính chủ gửi cần bán gấp thuộc phường đông hưng thuận q12 dt 10 x 20m giá 10tỷ800tr
3
10.8 tỷ 200 m²
Nhà Riêng

Đường Trường Chinh, P.Đông Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Dãy trọ chính chủ gửi cần bán gấp thuộc phường Đông Hưng Thuận Q12.
DT: 10 x 20m có 2 sổ riêng đang cho thuê 18tr/1 tháng.
Vị trí: Nằm khu dân cư hiện hữu hẻm cụt 5m.
Giá cũ: 13 tỷ nay cần bán gấp có giá tốt cho người thiện chí.
Giá bán: 10tỷ800tr LH: Trang.
Siêu phẩm chdv sát sân bay đường cửu long  11x17m  sẵn dòng tiền 230tr/tháng  giá chỉ 64 tỷ
4
64 tỷ 161 m²
Nhà Riêng
36

Đường Cửu Long, P.2, Q.Tân Bình, HCM

Siêu phẩm cực hiếm - Gà đẻ trứng vàng CHDV sát sân bay tọa lạc tại đường Cửu Long, Phường 2, quận Tân Bình.
- Vị trí: Tọa lạc tại trục đường Cửu Long - khu vực chuyên CHDV & Khách sạn, cách sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 5 phút; kết nối nhanh sang các quận lân cận.
- Diện tích: Ngang 11m x dài 17m, CN 161.4m².
- Kết cấu: Hầm + 7 tầng + sân thượng.
- Hiện trạng: Đang khai thác 36 phòng CHDV full nội ...
Bán nhà 1 trệt 2 lầu phường bình đa 155m2 đường nhựa 5m giá 6 tỷ 5
6
6.5 tỷ 155 m²
Nhà Riêng

Đường Trần Quốc Toản, P.Bình Đa, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán nhà 1T2L 155m² gần UBND phường Bình Đa TP Biên Hòa có 6,5 tỷ
Diện tích 155m² . Ngang 7,5 dài 21m. Diện tích sàn 293m2
Kết cấu nhà 1 trệt 2 lầu có sân ô tô, phòng khách, bếp, 5 phòng ngủ, 3 toilet. Sân thượng trước sau
Đường 8m ô tô thông thoáng
Tiện ích xung quanh đầy đủ Chợ, Siêu thị, trường học
Pháp lý sổ riêng full thổ cư có hoàn công
Giá có 6,5 tỷ
Nhà chdv tôn thất thuyết q4, dt 6.1 x 26. giá 15 tỷ 158m2. hxh . xóm chiếu, đh nguyễn tất thành
5
15 tỷ 158 m²
Nhà Riêng
5 6

Đường Tôn Thất Thuyết, P.16, Quận 4, HCM

Tiến Asia trân trọng cám ơn quý khách hàng đã xem và lưu tin.
Quý vị vui lòng gọi SDT để biết thêm thông tin pháp lí và lựa chọn nhiều bất động sản phù hợp.

Tôn Thất Thuyết Quận 4 nơi dừng chân lý tưởng. khu trung tâm thương mại nhộn nhịp, gần nhà thờ Xóm Chiếu, Chợ 200. diện tích lớn 158m², xây dựng kiêng cố, già rẻ bất ngờ, phù hợp mua ở, đầu tư giữ tiền

Chính chủ cần thanh khoản nhà quận 4 ...
Bán tòa chdv thảo điền  ngay quốc hương  8,5x25m gần 200m2  3 tầng  tt 120tr/th  giá 31,2 tỷ
9
31.2 tỷ 195 m²
Nhà Riêng
16 16

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán tòa CHDV Thảo Điền - Ngay Quốc Hương - 8,5 X 25m - gần 200m² - 3 tầng - TT: 80tr/th - Giá chỉ 31,2 tỷ.

- Vị trí: Vài bước chân ra Quốc Hương, Nguyễn Văn Hưởng, khu vực sầm uất đông đúc - đầy đủ tiện ích. Đường QH mở 20m siêu tiềm năng.

- Diện tích: 8,5m x 25m - Công nhận: 195m².

- Kết cấu CHDV 3 tầng - 23 phòng thu nhập ~120 triệu/tháng.
* CTXD mới hầm 8 Tầng, hệ số 5 - Phù hợp cho A/C ...
Dành cho đầu tư xây chdv  khách sạn hẻm lớn nguyễn văn hưởng q2 192m2 giá 42 tỷ
4
42 tỷ 192 m²
Nhà Riêng
6 6

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Người đăng: Minh (10 tin đăng)
Bán nhà hẻm xe hơi đường Nguyễn Văn Hưởng Phường Thảo Điền Quận 2 TP. Thủ Đức. (Nay là Phường An Khánh, TP. HCM).

- Diện tích: 9x22m CN 192m²

- Pháp lý sổ hồng công chứng trong ngày.

- Nhà trệt lầu ( Khu vực xây mới Hầm 6 Tầng )

- Giá 48 Tỷ giảm về 42 Tỷ

Làm việc chính chủ: Minh (MTG).
Vua dòng tiền siêu khủng~2ty/năm170m27tang31chdv1mbview văn langsát emartln8%/năm0902 837 ***
23
35 tỷ 170 m²
Nhà Riêng
31 32

Đường Dương Quảng Hàm, P.5, Q.Gò Vấp, HCM

Siêư Phẩm CHDV 170m²-7 tầng-31 PN-1MB-Sát Emart- Citylands Phố Ẩm Thực Dương Quảng Hàm,View Văn Lang VUA DÒNG TIỀN ~2 TỶ/NĂM

- Một tài sản không chỉ để sở hữu mà là cỗ máy in tiền bền vững theo thời gian. Cơ hội hiếm có cho nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền thực tài sản thật giá trị tăng trưởng lâu dài.

THÔNG TIN NỔI BẬT

- Diện tích vàng: 170m²

- Kết cấu: 7 tầng thang máy hiện đại

- ...
Bán đất tặng nhà 3 tầng rất đẹp, 178m2 mặt tiền 7m, đông anh, ô tô
4
10.5 tỷ 178 m²
Nhà Riêng
4 2

X.Vân Hà, H.Đông Anh, HN

Bán đất tặng nhà 3 tầng rất rất đẹp, mặt tiền 7m, ngõ ô tô vào nhà. Nở hậu, lô góc, sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh.
Bán nhà hẻm 30/112 đường đỗ nhuận, phường sơn kỳ quận tân phú dt 8x18m đúc 3 tấm
4
24 tỷ 156 m²
Nhà Riêng
6 6

Phố Đỗ Nhuận, P.Sơn Kỳ, Q.Tân Phú, HCM

Mặt tiền nhựa 10m ngay đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Tân Phú.
- Diện tích: 8x18m, hết lộ giới.
- Hiện trạng đúc lửng, 3 lầu, thang máy.
- Đường 12m, kinh doanh tốt, ngay chợ Sơn Kỳ, Celadon City, đi Aeon 200m.
Giá: 24 tỷ thương lượng.
LH: .
Kịch sàn! đất xây chdv 195,1m2 (8,5 x 25m) cpxd hầm 7 tầng ngay đường thảo điền. dt 540 triệu/năm
4
31.5 tỷ 195 m²
Nhà Riêng

Đường Số 47, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất tặng nhà đang sẵn dòng tiền 45 triệu / tháng khu vực xây cao, lõi trung tâm Thảo Điền. Vị trí ngay đường Nguyễn Văn Hưởng và nối với đường Thảo Điền.

- Diện tích: 8,5 x 25m CN 195,1m² full thổ cư.
- Hiện trang 3 tầng.
- Đang cho thuê 45tr/tháng.
- Xây dựng mới: 1 hầm 7 tầng.
- Sổ sẵn, pháp lý rõ ràng giao dịch được ngay.
- Thích hợp mua đầu tư sẵn dòng tiền để đó chờ tăng giá vì đường ...
Nhà mặt tiền ngang khủng 10m, 5 tầng rộng mênh mông, cao lỗ ngay parc mall p4, q8
12
28.75 tỷ 190 m²
Nhà Riêng
6 6

Phố Tạ Quang Bửu, P.4, Quận 8, HCM

Hiện trạng:
Khu vực vip biệt thự.
+ Sổ hồng riêng, hoàn công đủ.
+ Nhà 1 trệt 3 lầu, 1 sân thượng trước, sau.
+ Gồm 6PN rộng và 6WC, 1 phòng khách siêu rộng, 1 phòng thờ, sân để ô tô và sân để xe máy.
+ Tiện ích xung quanh: Đầy đủ không thiếu gì.
LH: Quan xem nhà 24/7.
Toà nhà chdv 5 tầng thang máy  35 phòng, toilet khép kín  thu nhập 250 triệu 1 tháng  pccc 60 tỷ
6
60 tỷ 176 m²
Nhà Riêng
35 35

Đường Số 54, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chủ nhà mới báo giảm 5 tỷ, giá mới 60 tỷ.

CHDV 5 tầng và tầng sân thượng rộng, gồm 35 phòng và wc khép kín.

Tầng trệt có 2 phòng đang cho thuê 16 triệu.

Căn góc 2MT đường KDC Tân Quy Đông, Phường Tân Phong, Quận 7.

Nhà gồm 2 sổ, đã hoàn công hết SHR.

Dt sổ 1: 90m². Dt sổ 2: 86m². Tổng DT sàn: 725,6m².

Vị trí hiếm CHDV có dòng tiền tốt. Đối diện là công viên bờ sông thoáng mát.
Bán nhà mới xây 1 trệt 1 lầu gần chợ đình, nhà 2 mặt tiền buôn bán được | dt 5x33m
10
3.35 tỷ 165 m²
Nhà Riêng
3 3

Đường Tỉnh lộ 9, X.Mỹ Hạnh Bắc, H.Đức Hòa, LA

Người đăng: Thanh (26 tin đăng)
Bán nhà mới xây - gần chợ Đình.

- Diện tích: 5x33m, 2 mặt tiền trước sau.

- Thiết kế 1 trệt, 1 lầu gồm 3 phòng ngủ, 2 sân rộng (có sân vườn), 1 phòng khách, 1 bếp, 3 WC, 1 phòng thờ hoặc phòng sinh hoạt chung.

- Nhà sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.

- Địa chỉ: Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà, LA, đường chính rộng 6m, xung quanh dân cư đông, vị trí cách chợ, trường học, bách hoá xanh, tiện ích xung ...
Bán nhà hẻm xe hơi lâm văn bền,tân hưng quân 7dt 7x23mchi 85 triệu/msẵn dòng tiềnhoan công
4
13.86 tỷ 163 m²
Nhà Riêng
10

Đường Lâm Văn Bền, P.Tân Kiểng, Quận 7, HCM

BÁN NHÀ HẺM XE HƠI LÂM VĂN BỀN,TÂN HƯNG QUÂN 7-DT 7X23M-CHI 85 TRIỆU/M-SẴN DÒNG TIỀN-HOAN CÔNG
Vị trí: Hẻm xe hơi đường khu dân cư hiện hữu, an ninh, thuận tiện di chuyển Phú Mỹ Hưng
Diện tích: 7 x 23m (công nhận đủ)
Kết cấu: Có sẵn dòng tiền ổn định
Thu nhập: ~35 triệu/tháng
Giá bán: 85 triệu/m (thương lượng)
Tổng giá ~14.2 tỷ
Điểm nổi bật:
Ngang 7m cực hiếm dễ xây CHDV / biệt thự ...
Bán nhà đường bắc biên, ngọc thuỵ long biên, hn. 200m2, giá bán 247 tr/m2.  kiều thuý 0949 170 ***
9
49.4 tỷ 200 m²
Nhà Riêng
3 2

Đường Bắc Biên, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Bán nhà đường Bắc Biên, Ngọc Thuỵ Long Biên. Diện tích nhà 200m², thiết kế 3PN, 2VS, xây 1 tầng nhà mái Thái. Nhà vừa hoàn thiện đẹp đẽ xong, full nội thất phong cách hiện đại.
Khu vực yên tĩnh, mát mẻ, hưởng trọn không khí và cảnh quan ven sông.
- Cách Đền Rừng 200m, cách UBND phường Ngọc Thuỵ, chợ 800m, trường Pháp ngay cạnh nhà.
- Cách phố cổ 5 phút di chuyển.
- Sổ đỏ chính chủ.
Giá bán: 247 ...
Căn nhà trực diện mặt biển dốc lết
3
7.8 tỷ 194 m²
Nhà Riêng

Đường Bá Hà 2, P.Ninh Thủy, Tx.Ninh Hòa, KH

căn nhà Trực Diện Biển Dốc Lết
Dt: 194 m² (ngang 12m, full đất ở đô thị)
sau quy hoạch 3 mặt tiền đường
hiện trạng hẻm xe máy 2m, cách đường oto 150m
Giá ib
LH zalo
Căn nhà trực diện biển dốc lết
3
7.8 tỷ 194 m²
Nhà Riêng

Đường Bá Hà 2, P.Ninh Thủy, Tx.Ninh Hòa, KH

căn nhà Trực Diện Biển Dốc Lết
Dt: 194 m² (ngang 12m, full đất ở đô thị)
sau quy hoạch 3 mặt tiền đường
hiện trạng hẻm xe máy 2m, cách đường oto 150m
Giá ib
LH zalo
Bán nhà cấp bốn + 6p trọ tại đường số 222, xã hòa phú, củ chi, gần kcn đông nam giá 3.7 tỷ, 169m2
7
3.69 tỷ 169 m²
Nhà Riêng
6 7

Đường Số 222, X.Hòa Phú, H.Củ Chi, HCM

Đây là một căn nhà cấp bốn và 6p trọ tại đường Số 222, Xã Hòa Phú, Củ Chi với diện tích 169m². Thổ cư 100%. Nhà đang cho thuê full phòng 10tr/ tháng, Nên mua đầu tư quá OK.

Nhà gần xã, chợ, trường học Hoà Phú, đặc biệt gần KCN Đông Nam nên rất dễ kinh doanh.

Căn nhà có mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 6m, xe hơi vào thoải mái, rất thích hợp cho ai muốn mở cửa hàng hay kinh doanh tại nhà. Pháp lý đầy ...