Bán nhà biệt thự, dự án tại Hưng Yên diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Vinhomes oceanpark 3  liền kề mặt đường 13m  view đối diện bể bơi olympic  mặt tiền 6m giá 16 tỷ
9
16 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

1. VIEW TRỰC DIỆN BIỂN GIÁ TRỊ CAO NHẤT TOÀN KHU

Nhìn thấy biển = tăng giá trị tài sản
Nằm sát tổ hợp biển Paradise Bay
View biển trực diện / gần biển nhất trong các dãy
Không bị chắn tầm nhìn cực hiếm
Đây là dòng sản phẩm premium nhất Ocean Park 3

2. KINH DOANH DU LỊCH DÒNG TIỀN VƯỢT TRỘI
Khách đến biển mỗi ngày traffic liên tục
Phù hợp mô hình:
Café view biển
Nhà hàng bar lounge
...
Cần tiền bán giá cam kết rẻ nhất thị trường chà là 58,5 m2 giá 7,9 tỷ. cạnh công viên bể bơi.
7
7.9 tỷ 58 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Bán liền kề 58,5 m².
Giá : 7,9 tỷ thu nét
Gần công viên và bể bơi trung tâm của phân khu Chà Là.
Gần trục đường 51m kết nối giữa đường Vành đai 4 và Vành đai 3.5.
Vài bước là đến Vincom Megamall, trường học Vínschool, biển tạo sóng nhân tạo lớn nhất Đông Nam Á.
Cách bệnh viện Resort Vinmec 6 sao chỉ vài phút di chuyển.
Dễ dàng di chuyển đến các điểm vui chơi giải trí, mua sắm và ăn uống của 2 đại ...
Chính chủ cần ra gấp cọ xanh 63 m2 vin 2 gần công viên,trường học sẵn sổ giao dịch luôn .
6
8.7 tỷ 63 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 3

* Chủ nhà cần ra gấp căn 63 m² tại Vin Ocean Park 2
- Diện tích: 63 m².
- Mặt tiền:4,5 mét.
- Gần công viên.
- Giá:8,7 tỷ thu nét
Liên hệ em xem căn trực tiếp: .
Lk5  xx phúc thành 3 giá 6.3 tỷ. diện tích 75m2, không lỗi lầm gì.  tư vấn 0922 894 ***
5
6.3 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở Phúc Thành, Tt.Bần Yên Nhân, Tx.Mỹ Hào, HY

Lk5 - xx Phúc Thành 3 giá 6.3 tỷ.
Diện tích 75m² không lỗi lầm gì.
Liên hệ tư vấn .
Chính chủ cần bán căn liền kề 65m2 phân khu cọ xanh chỉ với 9.5 tỷ rẻ nhất vinhomes ocean park 2
11
9 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nằm ở vị trí đắc địa tại The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, căn nhà biệt thự liền kề này mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.
- Phân khu Cọ Xanh - Diện tích 65m², mặt tiền 5m. Thiết kế hiện đại 5 tầng ban công rộng phù hợp với nhu cầu sống và tiện ích của giới thượng lưu.
+ Diện tích đất: 65m².
+ Diện tích xây dựng: 270m².
+ Nhà xây 5 tầng, hoàn thiện mặt ngoài, có hố lắp thang ...
Rẻ nhất vinhomes ocean park 2 liền kề cọ xanh 52m cửa đông namgiá chỉ còn 7,6 tỷ0979 209 ***
3
7.6 tỷ 52 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Liền kề tại Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Nghĩa Trụ, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ) với diện tích 52m² và giá bán 7,6 tỷ VND. Siêu phẩm RẺ nhất - cửa hướng Đông Nam
- Vị trí sát với 9 tòa chung cư Masterise Home bàn giao vào Quý 1/2027
- Đường Biển Xanh vào 35m .
- Cách 500m là trường học Vinschool- Đây là phân khu có lượng cư dân về ở sớm và đông vui nhất
-Thời điểm này giá ...
Kịch độc! liền kề thời đại ocean park 3 view công viên, dt 68m2, cạnh sảnh chung cư, chỉ 10,1 tỷ
3
10.1 tỷ 68 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Giá quá hời! Chủ nhà chuyển sang biệt thự cần bán gấp liền kề Thời Đại Ocean Park 3 view công viên ngay sau nhà, diện tích 68m² - Vị trí ngay cạnh sảnh chung cư Masterisse giá cực rẻ chỉ 10,1 tỷ
Gọi: .
----------------------------
- Thiết kế hiện đại cực đẹp, nhà cao cửa rộng, thoáng sáng.
- Xây 5 tầng, diện tích 68m², bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài.
- Vị trí cực đẹp ngay cạnh 10 tòa chung cư ...
Cần bán gấp, chính chủ bán liền kề cọ xanh 56m2 giá 8,5 tỷ bao tên, gần trường học vinschool
4
8.5 tỷ 56 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
7

Cần bán gấp, chính chủ bán liền kề Cọ Xanh 56m² giá 8,5 tỷ bao hết tên thuế phí, ngay gần trường học Vinschool.
Diện tích: 56m².
Hướng: Tây Bắc.
Đường trước 13m.
Giá bán 8,5 tỷ bao tên.
Nhà thô.
Ảnh đính kèm.
Liên hệ chính chủ Ms Dung: .
Liền kề view trực diện công viên nước, mặt tiền 6m, giá chỉ 15 tỷ
5
15 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Liền kề Vịnh Thiên Đường view trực diện công viên nước.

1/ Thông tin:
VTĐ - 25.
Diện tích: 75m².
Mặt tiền: 6m.
Hướng: Đông Bắc.

2/ Vị trí:
Nằm trong phân khu Vịnh Thiên Đường.
Sát với lối vào chính của công viên nước Vịnh Biển Bốn Mùa.
View trực diện công viên nước.
Mặt đường 20m.
10m là tới bãi đỗ xe và điểm sạc xe lớn nhất của dự án.
50m tới đường lớn rộng 51m.
50m tới ...
Cắt lỗ rất sâu cọ xanh 65m, mặt tiền 5m vị trí đẹp gần trường vinschool chỉ 50m, gần công v
3
9 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Cắt lỗ rất sâu
Cọ xanh 65m, mặt tiền 5m

Vị trí đẹp gần trường Vinschool chỉ 50m, Gần Công Viên
Con cái đi học rất tiện

Sẵn sổ đỏ cầm tay

Sau nhà là công viên nội khu

Giá 9tỷ tv
Đơn giá 140tr/m² thật sự quá rẻ

E Phương:
Chính chủ bán căn liền kề 70m2 giá cực tốt vị trí đỉnh hoàn thiện đẹp
4
11.9 tỷ 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Em cần bán căn liền kề 5 tầng hoàn thiện đầy đủ với tổng diện tích 300m², nằm ngay tại Chà Là 13- với vô vàn tiện ích nội khu cũng như hệ thống công viên Empire Park, với thiết kế:
Tầng 1: 1 thông sàn với diện tích 60m² +wc
Tầng 2: phòng khách + phòng bếp +wc
Tầng 3+4 : 4 phòng ngủ khép kín, rộng đều có cửa sổ to (trước và sau nhà)
Tầng 5: thông ...
Cắt lỗ đảo dừa 56m  hướng đông nam  hoàn thiện 2 tầng. tầng 2 ngăn 2 phòng khép kín, 1 phòn
9
8.7 tỷ 56 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Cắt lỗ đảo dừa 56m
- Hướng Đông Nam
- hoàn thiện 2 tầng.
Tầng 2 ngăn 2 phòng khép kín, 1 phòng khách, 1 phòng bếp. 4 Điều hoà nóng lạnh, Bếp bếp từ...
- Giá: 8,7tỷ tv
- Môi trường trong lành, bể bơi Pha Lê Sang Trọng Thượng Lưu
AC quan tâm liên hệ em nhé ( quỹ căn nào e cũng có ạ )
7 tỷ mua gì tại vinhomes ocean park? căn độc quyền
9
7 tỷ 52 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Chỉ 7 tỷ em có căn chuyển nhượng.
* Anh chị tham khảo thì nhắn cho em Tú, để em đến tận nơi và tư vấn bằng cái tâm của mình nhé!
* SĐT: (Tú Tận Tâm - BĐS Tốt).

Tại sao là Vinhomes:
1. Uy tín "vàng" từ Chủ đầu tư Vinhomes:
- Trong bối cảnh thị trường có nhiều biến động, yếu tố pháp lý và tiến độ là ưu tiên hàng đầu.
- Tiến độ thần tốc: Vinhomes luôn đảm bảo bàn giao đúng hoặc trước hạn.
- Quản ...
Cực hiếm! bán gấp căn liền kề phố biển ocean park 3 đối diện 30 tòa chung cư  giá chỉ 9,2 tỷ
7
9.2 tỷ 56 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Chủ nhà cần tiền bán gấp liền kề Phố Biển Ocean Park 3 đối diện 30 toàn chung cư, diện tích 56m² - Kinh doanh sầm uất - Cách biển hồ chỉ 200m - Giá cực hời chỉ 9,2 tỷ.
Liên hệ: .
-----------------------------
- Liền kề Phố Biển Ocean Park 3 - Vị trí đắc địa kinh doanh - Đối diện 30 tòa chung cư cao cấp - Cạnh biển hồ, công viên sau nhà, gần Vincom, Mega Grand World...
- Thừa hưởng trọn vẹn hệ ...
Chỉ hơn 9 tỷ căn liền kề 75m hướng đông nam vin 3 siêu đẹp cho khách đầu tư lướt sóng
3
9.38 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Gía rẻ nhất Ocean Park 2 3
Chỉ 125tr/m² căn Liền kề Vịnh Tây 75m2
Hướng Đông nam mát mẻ
Alo Em Hiền
Để chốt thật nhanh ko mất hàng aj
Bán liền kề 78 m2 phố biển, mặt tiền 6 mét, hoàn thiện 2 tầng, cạnh biển hồ, trường học, chung cư
9
11.5 tỷ 78 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
8 8

Nhà biệt thự nằm tại Vinhomes Ocean Park 3, xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 78m². Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng và hiện đại.

Quần thể siêu đô thị tiện ích đẳng cấp, nơi đáng sống để hưởng thụ, nâng cao chất lượng cuộc sống!

- Diện tích: 78 m².
- Số phòng ngủ: 8PN.
- Số phòng tắm: 8WC.
- Số lượng tầng: 5 tầng.
- Mặt tiền: 6 ...
Cần bán gấp biệt thự 78m2 mặt tiền 6m, gần công viên bể bơi, thiết kế đẹp, sẵn sổ giao dịch ngay
10
10.3 tỷ 78 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Chủ nhà gửi bán căn biệt thự Hải Âu.
Diện tích: 78m².
Mặt tiền: 6 mét.
Diện tích sàn xây dựng lớn.
Thiết kế nhà đẹp, gần công viên tiện ích nội khu.
Giá: 10,3 tỷ thu nét
LH em Thưởng: .
Không gồng được lãi tôi cần bán gấp căn liền kề san hô giá cắtlỗ vinhomes ocean park 2
6
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Tôi cần tiền trả lãi Ngân hàng nên cần bán cắt lỗ căn liền kề SAN HÔ
DT 70m²
Gần chung cư, gần công viên
Đã có sổ đỏ, hướng Đông Nam
Giá bán cắt lỗ, khách thiện chí liên hệ trực tiếp với tôi để trao đổi giá
Cắt lỗ  bán gấp liền kề chà là 58.5m  sổ đỏ