Bán nhà biệt thự, dự án tại Hưng Yên diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần tiền bán gấp căn liền kề san hô 70m2, giá chỉ 10 tỷ
8
10 tỷ 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, X.Long Hưng, H.Văn Giang, HY

Người đăng: PKD Ocen (8 tin đăng)
Chính chủ cần tiền bán gấp liền kề San Hô Vinhomes Ocean Park 2, gần ngay biển tạo sóng 18ha. Tương lai vừa ở vừa kinh doanh
Diện tích: 70m2
Mặt tiền: 5m
Dt sàn tầng 1: 58m². Tổng DTXD: 285m2
Giá bán: 10 tỷ
LH:
Chỉ 1 căn duy nhất, anh chị nhanh tay nhé
Cần chuyển nhượng gấp liền kề vạn tuế  ecopark. diện tích 80m2.  0946 696 ***
4
14 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

X.Phụng Công, H.Văn Giang, HY

Cần bán gấp liền kề Vạn Tuế Ecopark, view nhìn công viên.
- Diện tích 80m², bàn giao thô.
- Mặt đường 14m
- Đã có sổ đỏ.
- Giá bán: 14 tỷ.
Anh chị quan tâm đi thăm nhà liên hệ: Mr Lâm 094669655.
Ôi rẻ quá,vin ocean park 2, 63m2 sẵn sổ gần chung cư, nhà để xe giá 8,65 tỷ bao phí. 0961 522 ***
4
8.6 tỷ 63 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

GIÁ NÀY KHÔNG MUA THÌ ĐỢI GIÁ NÀO NỮA Ạ? CỰC RẺ LIỀN KỀ 63M2 SẴN SỔ BAN CÔNG TO GẦN CHUNG CƯ 8,65 TỶ BAO PHÍ.

SIÊU PHẨM LIỀN KỀ CHÀ LÀ GIÁ CỰC TỐT
Diện tích: 63m²
Pháp lý: Sẵn sổ sang tên ngay
Giá chỉ: 8,65 TỶ BAO PHÍ

Mức giá cực hiếm tại Chà Là thời điểm hiện tại khách nhanh là còn!
Liên hệ e Mai:

#vinhomesoceanpark2 #chalavinhomes #lienkeoceanpark2 #bdsoceancity
Bán căn liền kề 70m2 vin 3 ngay khu vui chơi giải trí mega grand world giá 11,5 tỷ sẵn sổ
5
11.5 tỷ 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, X.Nghĩa Trụ, H.Văn Giang, HY

Bán căn liền kề 70m² dự án Vinhomes Ocean Park 3 ngay khu vui chơi giải trí Mega Grand World
Giá 11,5 tỷ đã có sổ
Liên hệ ngay
Giá cực sốc! bán gấp căn liền kề phố biển ocean park 3 đối diện 30 tòa chung cư  giá chỉ 9 tỷ
6
9 tỷ 56 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Chủ nhà cần tiền bán gấp liền kề Phố Biển Ocean Park 3 đối diện 30 toàn chung cư, diện tích 56m² - Kinh doanh sầm uất - Cách biển hồ chỉ 200m - Giá cực hời chỉ 9 tỷ.
Liên hệ: .
-----------------------------
- Liền kề Phố Biển Ocean Park 3 - Vị trí đắc địa kinh doanh - Đối diện 30 tòa chung cư cao cấp - Cạnh biển hồ, công viên sau nhà, gần Vincom, Mega Grand World...
- Thừa hưởng trọn vẹn hệ sinh ...
Liền kề chà là, căn áp góc,ngay ngã 4 hướng đn, chỉ vài bước chân ra cvien cl, dt63m2, mt4.5m. 9ty1
6
9.1 tỷ 63 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Người đăng: Mr Lâm (12 tin đăng)
Căn liền kề phân khu chà là siêu đẹp
- Căn áp góc ngã 4 hướng ĐN
- Chỉ vài bước chân là ra công viên trung tâm phân khu chà là
- Dt 63m², Mt4.5m nhà 5 tầng hoàn thiện ngoài
- chủ nhà có lộc nên chuyển sang căn song lập, nên nhượng lại
- Giá chỉ 9ty1
- Lh e ngay để thông tin chi tiết 0917,.286111.,
Bán nhà phố liền kề tại phố nối house, 5,5 tỷ, 65m2, 4pn, 4wc, 4 tầng
3
5.5 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Phố Nối House, X.Nghĩa Hiệp, H.Yên Mỹ, HY

Nhà tại KĐT Phố Nối House - Huyện Yên Mỹ, Hưng Yên cũ là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. Với diện tích 65m², thiết kế hiện đại, nhà có 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, đáp ứng nhu cầu vừa ở vừa kinh doanh.

+ Diện tích: 65m².
+ Giá: 5,5 tỷ VND.
+ Số tầng: 4 tầng.
+ Số phòng ngủ: 4PN.
+ Số phòng tắm: 4WC.
+ Mặt tiền rộng: 5m.
+ Đường vào rộng: 21m.
+ ...
Chính chủ cần bán căn liền kề vịnh tây 75m2 mặt đường 20m
6
Thỏa thuận 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Chính chủ cần bán căn Liền kề Vịnh Tây 75m²- mặt đường 20m, ngay gần chung cư.
- Hoàn thiện 5 tầng mặt ngoài
- Gần công viên trung tâm, đường lớn, gần chung cư

Phân khu Vịnh Tây mang đến hệ thống tiện ích đẳng cấp, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày của cư dân, bao gồm:
- Hệ thống giáo dục Vinschool
- Trung tâm thương mại, dịch vụ hiện đại
- Công viên, quảng trường rộng lớn
- Khu vực bãi ...
Rẻ nhất vinhomes ocean park 2 liền kề cọ xanh 63m chỉ 8,6 tỷ
4
8.6 tỷ 63 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

RẺ NHẤT VINHOMES OCEAN PARK 2 LIỀN KỀ CỌ XANH 63M CHỈ 8,6 TỶ
Vị trí gần chung cư tiềm năng kinh doanh, cho thuê cao
Diện tích 63m² DTXD 247,1m²
Hướng Tây Bắc
Xây thô sẵn sổ đỏ
Liên hệ e Mai:
#vinhomesoceanpark2 #lienke #cayxanh #batdongsan
Đảo dừa 70m2 giá 10,5 tỷ bao tên rẻ nhất khu compount khép kín  0917 495 ***
3
10.5 tỷ 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

LIỀN KỀ 70m² ĐẢO DỪA Giá 10,5 tỷ Khu Compound
- Diện tích: 70m2
- Pháp lý: Sẵn sổ đỏ
- Hiện trạng: Hoàn thiện thô
Giá bán: 10,5 tỷ - Giá rẻ nhất thị trường

Bao tên
Liên hệ e Dung
Bán gấp căn liền kề đã hoàn thiện full 5 tầng có thang máy tại dự án vinhomes oceanpark 3
9
11 tỷ 60 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

Chủ nhà cần tiền bán gấp
- Diện tích 60m² mặt tiền 4m
- Đã hoàn thiện full 5 tầng có thang máy. Chỉ việc sách vani về ở
- Thiết kế nhà chỉn chu tối ưu và nội thất xịn xò
Bán liền kề khu spring valley , hoàn thiện 5 tầng chỉ việc vào ở , sẵn sổ đỏ giao dịch ngay
7
16 tỷ 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

80m
Chính nam
Hoàn thiện
Bán 16ty bp
Có sổ
Lh Em Thưởng :
Em chính chủ cần bán căn 80m hướng đông nam, mặt view khu biệt thự. thung lũng mùa xuân
5
Thỏa thuận 80 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ecopark, X.Xuân Quan, H.Văn Giang, HY

Bán Căn 80m hướng đông nam, mặt view khu Biệt Thự.
Thung lũng mùa xuân 1C
Thiết kế 4 tầng hoàn thiện
Giá thiện chí giao dịch rất tốt còn 16tỉ
Lh em Huyền
Bán căn liền kề 75m phân khu hải âu sát công viên vinhomes ocean park 2, giá rẻ nhất, sẵn sổ đỏ
3
10.7 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

BÁN CĂN LIỀN KỀ 75M PHÂN KHU HẢI ÂU SÁT CÔNG VIÊN VINHOMES OCEAN PARK 2, GIÁ RẺ NHẤT, SẴN SỔ ĐỎ

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 75m²

Mặt tiền: 5m

Đường trước nhà: 13m cực kỳ thông thoáng, ô tô tránh thoải mái

Hướng: Đông Nam

Xây dựng: 5 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại

Vị trí: Nằm ngay sát công viên Silkpark và công viên nội khu, gần trục đường huyết mạch và hệ thống tiện ích của đại đô ...
Bán gấp 65m2 hải âu giá 9,3 tỷ , rẻ nhất thi trường  e dung 0917 495 ***
4
9.3 tỷ 65 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Hải Âu

GIÁ : 9,3 tỷ

Thông số : căn thô

DTĐ: 65m ( 5 x 13 ) - Hướng TB
DTXD : 252m
Có sổ - vay nh ngoại thương khách tt - ht vay
lh :

Nhắn zalo em hoặc gọi em Dung
8 tỷ cần bán nhanh căn liền kề cọ xanh gần trường vinschool, công viên
3
8 tỷ 62 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Cần bán nhanh căn liền kề Đông Nam gần mọi tiện ích trung tâm trường Vinschool, trung tâm thương mại Vincom Megamall, công viên, .... Cọ xanh hàng xóm đã về ở đông vui ổn định, ac mua về ở rất tiện
DT ĐẤT 62,5M-65m²; MẶT TIỀN 5M nhà xây 5 tầng
liên hệ xem nhà:
Bán căn liền kề 56m2 hoàn thiện 2 tầng khu đảo dừa vin 2 giá 8,7 tỷ  0911 051 ***
6
8.7 tỷ 56 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Bán căn liền kề hoàn thiện 2 tầng dự án Vinhomes Ocean Park 2 khu đảo dừa
Diện tích : 56m²
Xây 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài sổ lâu dài
Giá : 8,7 tỷ
Liên hệ ngay:
Cập nhật thông tin dự án hoà phát  mik phố nối  dự án được chờ đợi nhất năm tại hưng yên
3
Thỏa thuận 70 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Hòa Phát Phố Nối, Tt.Bần Yên Nhân, Tx.Mỹ Hào, HY

Nhà biệt thự liền kề tại Khu đô thị Hòa Phát Phố Nối, Phố Phố Nối, Phường Mỹ Hào, Hưng Yên, trước đây Thị xã Mỹ Hào, Hưng Yên đang chờ chủ mới. Với diện tích 70m², không gian thoáng đãng, 3PN, 2WC, thiết kế hiện đại, phù hợp với mọi nhu cầu sống của giới trẻ.

Giá thỏa thuận, không thể bỏ lỡ cơ hội sở hữu một không gian sống đỉnh cao. Khu đô thị Hòa Phát Phố Nối được đầu tư bởi Tập đoàn Hòa Phát ...
Bán nhanh căn chà là 58,5m sẵn sổ đỏ giá 7,8 tỷ. vị trí dễ khai thác
3
7.8 tỷ 58 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Em gửi anh/chị căn liền kề giá rất tốt tại phân khu Chà Là Vinhomes Ocean Park 2.

Thông tin căn:
Mã căn: Chà Là
Diện tích: 58,5m
Tình trạng: Căn thô, dễ hoàn thiện theo nhu cầu sử dụng
Pháp lý: Đã có sổ
Hỗ trợ vay: Có vay ngân hàng
Vị trí: Khá gần cụm chung cư, thuận tiện khai thác ở, cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ nhỏ
Giá bán: 7,8 tỷ net

Điểm mạnh lớn nhất của căn này là mức ...
Cắt lỗ bán nhanh căn siêu phẩm vin 3 chỉ 125tr/m2
4
9.4 tỷ 75 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

CẮT LỖ BÁN NHANH CĂN SIÊU PHẨM VIN 3 CHỈ 125tr/m2

Diện tích: 75m² (5x15)

Loại hình: Liền kề

Hướng: Đông Nam

Vị trí nhà gần trường học, gần chung cư, gần trục đường chính, gần nhà để xe,

Giá: 9,4 tỷ (125tr/m²)

Pháp lý: Sẵn sổ đỏ, Không vay ngân hàng
Từ 0 tới 20 của 244

Xem quy hoạch tại Hưng Yên

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Hưng Yên giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Hưng Yên có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Hưng Yên có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.
  • Cộng đồng cư dân văn minh: Đây cũng là điểm nỗi bật ở trong khu, các chủ nhà, chủ sở hữu biệt thự, nhà liền kề dự án Hưng Yên sẻ được sống trong môi trường có cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp qua đó giúp xây dựng thêm được nhiều mối quan hệ và tạo cảm giác an tâm hơn so với khu vực bên ngoài.