Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự vip ven đô tropical garden  giá ngoại giao tốt
12
Thỏa thuận 505 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Hà Nội Tropical Garden, X.Yên Bình, H.Thạch Thất, HN

Hà Nội Tropical Garden.
Vị trí: Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội.
Tổng diện tích: 6.24 ha - 84 căn biệt thự độc bản.
Loại hình: Biệt thự đơn lập, song lập.
Diện tích cây xanh: 15,644 m.
Diện tích mặt nước: 3450 m.
Pháp lý: Sở hữu lâu dài.

Biệt thự đơn lập với diện tích sử dụng 505m².
- Diện tích đất ở: 385m².
- Diện tích vườn: 120m.
- Xây 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.
- Mặt tiền lên tới 15m, 4 mặt ...
Biệt thự lô góc 54 hạ đình 158m2 x 5 tầng  mặt tiền rộng  kinh doanh vp đỉnh  giá 43.5 tỷ (tl)
7
43.5 tỷ 158 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

54 Hạ Đình, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Biệt thự liền kề 54 Hạ Đình - 158m² x 5T - lô góc - kinh doanh VP đỉnh - giá: 43.5 tỷ (TL).

- Diện tích: 158m² x 6 tầng, mặt tiền 25m.
- Giá chào: 43.5 tỷ (thương lượng).

Vị trí: LK KĐT 54 Hạ Đình, khu vực sát cạnh quy hoạch KĐT của VinGroup, tiềm năng tăng giá mạnh.

Thiết kế: 1 tầng hầm + 5 tầng nổi, thông sàn, hiện đang làm văn phòng công ty.

Nhà 2 mặt thoáng, cực hợp kinh doanh, văn phòng, ...
Siêu biệt thự sân golf vân trì khu b villa avenue  đẳng cấp sống và hiếm có giữa lòng hà nội
4
220 tỷ 1188 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Villa Avenue Vân Trì, X.Kim Nỗ, H.Đông Anh, HN

Bán biệt thự xây thô khu B dự án Villa Avenue Vân Trì, Đông Anh, Hà Nội.
Siêu phẩm nằm trong khu sân golf Vân Trì khu đô thị biệt lập, xanh, yên tĩnh, được ví như thiên đường nghỉ dưỡng giữa lòng Thủ đô.

Diện tích đất: 1.188m²

Mặt tiền: 31m

Diện tích xây dựng: 328,5m² x 2 tầng tổng sàn 530,5m² (chưa tính bể bơi, sân vườn, tiểu cảnh)

Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, chính chủ

Tình trạng: Biệt thự ...
Cập nhật quỹ căn chuyển nhượng tốt nhất tháng 5 mặt lê quang đạo dự án louis city đại mỗ giá 24 tỷ
17
24 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Louis City, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

- LOUIS CITY ĐẠI MỖ PHƯỜNG ĐẠI MỖ
- Chủ đầu tư: TẬP ĐOÀN LÃ VỌNG
- Tổng dự án 32 ha.
- Với gần 600 căn liền kề và biệt thự và 4 tòa chung cư.
- Vị trí trung tâm, đường nội bộ rộng, vỉa hè rộng, an ninh tốt 24/24.
- Gần siêu thị Aeon, bên cạnh là khu đô thị FLC, Khu đô thị Dương Nội , đất đấu giá tái định cư , Dự án B32 bộ công an kết nối
- Trường học quốc tế liên cấp, 4 tòa chung cư, siêu ...
Chính chủ cần bán biệt thự ledico bắc 32, dt 360m2, view hồ trung tâm,  0965 190 ***
7
63 tỷ 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Cần bán biệt thự Ledico Bắc 32, dt 360m², mt 12m, xây thô 3,5 tầng, view hồ trung tâm, phía sau nhà là đường rộng 13m, giá bán 63 tỷ, sổ đỏ chính chủ, Lh
Bán 2 căn đơn/song lập hud mê linh trục đường 24m vị trí đẹp hiếm giá tốt chính chủ 0961 863 ***
21
20.5 tỷ 300 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Chính chủ bán 2 căn đơn song lập HUD Mê Linh Hà Nội.
+ BT song lập: BT06.
Giá: 20,5 tỷ chính chủ.
Diện tích: 300m².
Hướng: Tây Nam phong thuỷ tốt.
Đường trước nhà: 13,5m thông thoáng, dễ di chuyển, được thiết kế 3 tầng 1 tum hiện đại.
Mặt tiền 10m.
+ BT đơn lập Block: BT*06.
Giá bán: 28,5 tỷ CHÍNH CHỦ.
Diện tích: 375m² Mặt tiền 15m - trục đường 24m.
Vị trí & giá trị:
Nằm trong KĐT HUD Mê Linh, ...
Biệt thự lô góc  hàng xóm linh đàm  giáp khu đô thị the manor nguyễn xiển  đơn giá 169 triệu/m2
3
62 tỷ 369 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Cầu Bươu, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

BIỆT THỰ LÔ GÓC - HÀNG XÓM LINH ĐÀM - GIÁP KHU ĐÔ THỊ THE MANOR NGUYỄN XIỂN - ĐƠN GIÁ 169 TRIỆU/M2

- Diện tích: 369 m², mặt tiền: 20m, 5 tầng, xây dựng kiểu Pháp hoa hoa lệ, sang trọng

- Trước nhà là vườn hoa, hồ nhân tạo rộng hàng trăm m² nên rất thoáng và đẹp.

- Đường trước nhà 3 ô tô tránh

- Mật độ xây dựng thấp, yên tĩnh, nhiều cây xanh. Vị trí đẹp nên ở cũng được và kinh doanh cũng ...
Biệt thự góc nam an khánh 389m², mt 30m, 3 tầng, gần tháp đôi  giá đầu tư cực tốt
3
64.18 tỷ 389 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Lan (15 tin đăng)
Bán biệt thự góc Nam An Khánh 389m², MT 30m, 3 tầng, gần tháp đôi, giá 165tr/m².

Vị trí:
Căn biệt thự nằm tại làn 2 KĐT Nam An Khánh (Hoài Đức), vị trí trung tâm, chỉ cách tháp đôi, trung tâm thương mại và trung tâm xã An Khánh khoảng 100m. Khu vực dân cư đông, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

Diện tích đất: 389m².
Mặt tiền: 30m, căn góc thoáng rộng.
Kết cấu: 3 ...
Bán liền kề, biệt thự ngoại giao đoàn 100m2  427m2 chỉ từ 35 tỷ.  0983 638 ***
3
35 tỷ 100 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Khu Ngoại Giao Đoàn, P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

* Bán liền kề, biệt thự, shophouse khu Ngoại Giao Đoàn, cạnh Đại Sứ Quán Hàn Quốc, đường Nguyễn Văn Huyên, công viên Hoà Bình, hồ Tây...
* Diện tích: 100m², 120m², 150m², 216m², 240m², 300m², 427m².
* Giá bán: Từ 35 tỷ, 45 tỷ, 60 tỷ, 70 tỷ, 100 tỷ, 160 tỷ đến 220 tỷ.
* Quý khách hàng có nhu mua liền kề, biệt thự vui lòng liên hệ hotline 24/7: hoặc .
* Trân trọng cảm ơn và Kính chúc sức khoẻ*.
Cần bán nhà liền kề thạch bàn long biên hà nội
4
22.5 tỷ 92 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 3

Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Cần bán nhà liền kề Thạch Bàn Long Biên Hà Nội.
+ Nhà xây thô 4 tầng.
+ Diện tích; 92m² - MT 7,6m.
+ Hướng Tây Bắc.
+ Đường trước nhà 7m - vỉa hè đường chạy vòng quanh.
+ Tiện ích ngập tràn; nhà nằm trong khu vực dân trí cao - nhà lại gần trường các cấp - chợ - TTTM - AEON - Long biên và khu vưc đông dân cư - chỉ mất 10 phút lái xe sang trung tâm thành phố hà nội.
+ Liên hệ; - Em Thắng. Chuyên ...
Bán nhà kđt an hưng 83m2 thang máy vỉa hè đá bóng, cạnh hồ điều hòa full nội thất cc 0927 113 ***