Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán căn góc biệt thự khu Lão Thành Cách Mạng
5
160 tỷ 264 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 8

Yên Hòa, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Bán căn góc biệt thự khu Lão Thành Cách Mạng - Cầu Giấy
❤️
S: 263.8m2 xây mới 2022 - 1 hầm và 6 tầng nổi.

• Liên hệ: 08470333620847033xxx
#batdongsan #muabannhadathanoi #hanoihouses #khudothidichvongcaugiay #khudothiyenhoa #khudothinamtrungyen #b4namtrungyen
Bán bt mp tố hữu, kđt terra an hưng, hà đông, 450m2, 4tầng,mt25m, lô góc 4thoáng, vie sông.330tr/m2
3
150 tỷ 450 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Đường Tố Hữu, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

BÁN BIỆT THỰ MẶT PHỐ - Tố Hữu KĐT Mới Terra An Hưng - Dương Nội - Hà Đông :
Diện tích : 450M2 - 4TẦNG - MT25M - 150TỶ.(330Tr/m²) Có thương lượng.
CĂN BT ĐẦU HỒI VỊ TRÍ ĐẸP NHẤT KĐT - 4MẶT THOÁNG - LÔ GÓC - 1 MẶT VIE SÔNG - 1 MẶT PHỐ - 1 MẶT TRỤC CHÍNH ĐƯỜNG VÀO KĐT, vị trí vàng, phù hợp kinh doanh Cf, nhà hàng, tuyến phố với rất nhiều quán cf, nhà hàng, phục vụ cho cư dân trong KĐT, tổ hợp các ...
Biệt thự vườn đào vip tây hồ 210m2, mt 14m đối diện siêu cc capital lan heritage, kinh doanh đỉnh
10
169 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Lạc Long Quân, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU KHẲNG ĐỊNH VỊ THẾ CHỦ NHÂN
Vị trí kim cương tại khu Biệt Thự Vườn Đào Lạc Long Quân Tây Hồ.
Khu vực tập trung cộng đồng doanh nhân, ngoại giao, giới tinh hoa Hà Nội. Đối diện chung cư cao cấp Heritage, vừa ở đẳng cấp vừa khai thác kinh doanh cực tốt.
Không gian sống chuẩn nghỉ dưỡng giữa lòng Tây Hồ: Gần Hồ Tây, không khí trong lành ...
Liền kề shophouse tại the nelson láng hạ, quỹ căn có số lượng có hạn sổ đỏ từng căn
8
63.89 tỷ 121 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Biệt thự nằm ở The Nelson Private Residences, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội (Quận Ba Đình, Hà Nội cũ), cực kỳ sang chảnh với thiết kế 6 tầng, 4PN, 4WC, phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống thoải mái và hiện đại. Mặt tiền rộng 5.8m, ngõ vào 12m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào thoải mái.

Giá chỉ 528 triệu / m², pháp lý đầy đủ, không nội thất, dễ dàng tùy chỉnh theo phong cách ...
Bán biệt thự Ciputra - Mặt đường đôi - lô góc  305/330m2 x 4 tầng thang máy - nhà đẹp - Giá 136 tỷ
10
136 tỷ 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Ciputra - KĐT Nam Thăng Long - Mặt đường đôi lô góc - Nhà Đẹp long lanh về ở ngay - 330m² - 4 tầng thang máy - ở sướng - giá: 126 tỷ có TL.

Diện tích: 305m²/330m² xây 4 tầng, mặt tiền 20m.
Nhà đẹp, chủ xây tâm huyết, thiết kế hiện đại, sàn gỗ sịn sò. Nhà thiết kế 4PN đầy đủ công năng cho gia đình 2,3 thế hệ. Đường đôi rộng, ô tô dừng đỗ ngày đêm. Có bảo vệ 24/24 an ninh cực kỳ đảm ...
Siêu biệt thự Vườn Đào diện tích rộng 368m2 - view vườn hoa - full nội thất nhập khẩu - giá 236 tỷ TL
9
230 tỷ 368 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Vườn Đào - Siêu VIP của D3 Vườn Đào - Cạnh TTTM Lotte - View vườn hoa - Full nội thất nhập khẩu Ý - Không gian sống đẳng cấp - Diện tích lớn nhất nhì khu - Giá: 230 tỷ có thương lượng.

- Vị trí: Khu D3 đấu giá 18.6ha VIP nhất Vườn Đào. Cạnh TTTM Lotte. Có bảo vệ 24/24. Nằm giữa 2 trục Lạc Long Quân - Võ Chí Công, di chuyển cực kỳ thuận tiện,...

Diện tích: 368m² xây 3 tầng + 1 hầm, ...
Bán biệt thự K6 Ciputra - nội khu yên tĩnh- view hồ, công viên 65ha - 400m2 xây thô - giá 550tr/m2
7
220 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự K6 Ciputra Tây Hồ - nội khu yên tĩnh - view hồ 65ha - 403m² - khu vip Nhất Ciputra.

- Vị trí: Nhà thuộc khu K6 Ciputra. Nội khu cực kỳ yên tĩnh. Khu VIP hàng xóm toàn lãnh đạo, doanh nghiệp lớn.

Diện tích: 403m² xây 4 tầng, mặt tiền 12m. Hiện trạng nhà xây thô, hoàn thiện mặt ngoài. Cho khách hàng về tự tay hoàn thiện theo mong muốn.

Phù hợp cho các bác ở thích yên tĩnh, riêng tư. ...
Bán biệt thự ciputra đẳng cấp thượng lưu  giá đầu tư  vỉa hè oto tránh, chính chủ thiện chí
6
56.6 tỷ 126 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BIỆT THỰ LIỀN KỀ CIPUTRA - ĐẲNG CẤP GIỚI THƯỢNG LƯU - Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ - CHỦ THIỆN CHÍ BÁN.

Vị trí đẹp thiết kế nguyên bản chủ đầu tư, chưa cải tạo gì, ở sướng, chủ cho thuê 23tr/tháng hợp đồng còn đến tháng 3/2026

T1: bếp + pk + gara + sân sau nhà
T2,3: mỗi tầng 2 phòng kk
Tum chống nóng
- Sổ đỏ chính chủ
Liên hệ: Sơn Tùng
Sđt:
Biệt thự KDT Mỹ Đình 1 - view vườn hoa - lô góc 2 thoáng - 163m2 giá 58 tỷ có TL, yên tĩnh, ở sướng
6
58 tỷ 163 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
3 3

Mỹ Đình I, Tt.Cầu Diễn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Biệt thự KDT Mỹ Đình I - View Vườn Hoa Nội Khu - Lô Góc - 163m² - Giá 58 tỷ có TL - Giá tốt nhất khu - Yên Tĩnh - Ở Sướng.

Nhà có vị trí cực đẹp. Trung tâm Mỹ Đình. Kết nối trục Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi. Di chuyển cực kỳ thuận tiện.

Diện tích: 163m² xây 4 tầng. Mặt tiền 10m. Nhà lô góc 2 thoáng. Hiện trạng nhà 4 tầng cũ, chủ trước ở chuyển đi nơi khác nên hiện nhà đang cho thuê văn phòng giữ ...
Bán biệt thự vườn đào tây hồ  231m2 x 4t 1 hầm  4 thoáng  sát lotte  giá tốt nhất khu 123 tỷ tl
6
123 tỷ 231 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự Vườn Đào - Tây Hồ - Khu VIP của Quận - Ở Sướng - Biệt thự đơn lập 4 mặt thoáng - 231m² Giá tốt nhất khu - 123 tỷ có TL - Cạnh TTTM Lotte.

Vị trí: Trung tâm Q. Tây Hồ. Nằm giữa 2 trục đường lớn Lạc Long Quân - Võ Chí Công di chuyển cực kỳ thuận tiện. Sát TTTM Lotte Mall.

Diện tích: 231m² xây 3 nổi 1 hầm. Đầy đủ công năng cho gia đình 2-3 thế hệ sinh sống. Biệt thự 4 mặt thoáng, khu ...
Mở bán biệt thự liền kề shophouse ciputra thiết kế đẹp, sổ đỏ lâu dài, giá bán, chính sách cực tốt
21
52.5 tỷ 150 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Mở bán mới biệt thự nhà vườn, liền kề và shophouse tại giai đoạn 3 KĐT Ciputra, trực tiếp CĐT không có chênh, đúng giá hợp đồng:

1. Biệt thự liền kề:
- Diện tích: 140m² - 150m² - 180m² - 225m² - 275m² - 400m².
- Mặt tiền: 7m - 9m - 12m - 20m.
- Thiết kế: 3 tầng nổi + 1 tum + 1 tầng hầm (có thể cải tạo thành 4 tầng đủ + 1 hầm.
- DT cây xanh, khuôn viên 10.000m².
- Mật độ xây dựng: 39%.
- Tiện ích ...
Biệt thự vip phố vũ phạm hàm  270m 6 tầng  lô góc  kinh doanh  mặt tiền 30m giá 167 tỷ
7
167 tỷ 270 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 6

Đường Vũ Phạm Hàm, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Căn biệt thự VIP nằm trong phố Vũ Phạm Hàm, Cầu Giấy, vị trí đắc địa, lô góc kinh doanh khủng khiếp. Phù hợp cho khách hàng mua về vừa ở kết hợp kinh doanh nhà hàng, cafe và làm văn phòng. Khu vực nhiều quan chức cấp cao sinh sống.

Diện tích 270m x 5 tầng nổi +1 hầm. Mặt tiền 30m, Cho thuê dòng tiền rất tốt.

Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Miễn TG- MG.

LH :
Siêu phẩm biệt thự khu đô thị vĩnh hoàng  mặt tiền bề thế 13m  giá tốt nhất khu vực
10
68 tỷ 186 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Hoàng Văn Thụ, Q.Hoàng Mai, HN

- Căn Biệt Thự siêu Đẹp Vĩnh Hoàng ,Khu Vực Đang Phát Triển Từng Ngày, Cơ sở Hạ Tầng Đồng Bộ Tiềm Năng Tăng Giá cực cao .

- Vị Trí Đắc Địa Nằm Trong Khu Dân Cư Văn Minh

Không gian sống Yên tĩnh Không Khí Trong Lành , cách Hồ chi Vài Bước Chân . ở Vô cùng sướng .

- Thông Số Nhà Đẹp ,DT 186m Măt tiền Rộng 13m

- Thiết kế 4 Tầng 6 phòng Ngủ hiện Đại, Nội Thất Đồ Gỗ Nhập Khẩu Sang Xịn không có ...
Bt quảng khánh  tây hồ, 210m2 4t 75tỷ, ô tô tránh, 20m ra hồ tây lộng gió, yên tĩnh, hưởng thụ
4
75 tỷ 210 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Biệt thự phố Quảng Khánh viên ngọc hiếm giữa trung tâm bán đảo Tây Hồ, nơi hội tụ không gian sống đẳng cấp, riêng tư và đậm chất nghỉ dưỡng.

Sở hữu vị trí cực đẹp với đường trước nhà rộng thoáng, ô tô tránh thuận tiện, chỉ khoảng 20m là chạm mặt hồ Tây lộng gió lợi thế hiếm có tạo nên giá trị sống khác biệt giữa lòng Hà Nội.

Căn biệt thự nằm trong khu vực được giới thượng lưu và cộng đồng ...
Biệt thự hà đông chọn đông hay chọn hiếm? biệt thự làng việt kiều châu âu thuộc dạng nào
4
69 tỷ 260 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 6

Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

BÁN BIỆT THỰ LÀNG VIỆT KIỀU CHÂU ÂU_HÀ ĐÔNG 260m2_MT 15m_ GIÁ HƠN 60 TỶ

*. Siêu phẩm biệt thự Làng Việt Kiều Châu Âu
_. diện tích 260m, mặt tiền rộng 15m
_. hiếm có không gian sống đẳng cấp, sang trọng bậc nhất khu vực Hà Đông.
*. Vị trí đẹp, khu dân trí cao, hạ tầng đồng bộ, phù hợp ở kết hợp kinh doanh hoặc làm văn phòng.
*. Giá hơn 60 tỷ xứng tầm giá trị, đầu tư giữ tiền cực tốt.
* Giao ...
Bán biệt thự liền kề khu xuân đỉnh, nhà đang thi công 8 tầng, 1 hầm. dt350m2 giá 287tr/m2
4
99 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Xuân Đỉnh, Q.Bắc Từ Liêm, HN

BIỆT THỰ LIỀN XUÂN ĐỈNH - CHÈM
LÔ GÓC ĐẸP - ĐƯỜNG 15M - TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO

Vị trí: Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Diện tích: 350m2
Thiết kế: 1 tầng hầm + 5 tầng nổi + 1 tum
Đường trước nhà rộng 15m, ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm

Điểm nổi bật:
Nằm trong KĐT Bắc Cổ Nhuế - Chèm được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hiện đại
Lô góc cực thoáng, phù hợp ở kết hợp văn phòng, showroom hoặc đầu tư ...
Bán biệt thự cổ phố lạc trung hbt 190m2 x 3 tầng mặt tiền 8m ô tô về nhà
3
51.5 tỷ 190 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
4 4

P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Biệt thự cổ 3 tầng 4 ngủ đủ công năng ô tô về nhà giá tốt.

Giá chào 51.5 tỷ.

Thương lượng với khách thiện chí mua.

Liên hệ trực tiếp .
Lô góc 3 mặt tiền, biệt thự liền kề 82 nguyễn tuân  thanh xuân, dt 110m2 5 tầng, giá 6x tỷ
5
68 tỷ 110 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Nguyễn Tuân, P.Thanh Xuân Trung, Q.Thanh Xuân, HN

Lô góc 3 mặt tiền, biệt thự liền kề 82 Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội, DT 110m² 5 tầng, giá 6x tỷ. LH ngay .
Thiết kế 5 tầng - 3 mặt tiền khủng - đẳng cấp nhất KĐT - hiếm nhà bán.
Vị trí: Khu biệt thự liền kề 82 Nguyễn Tuân (Thống Nhất Complex), trung tâm quận Thanh Xuân.
* 3 mặt thoáng hiếm có: Sáng - thoáng - đón gió tự nhiên cả ngày.
* Mặt tiền rộng, đường nội khu quy hoạch đồng bộ. Tiện ...
Chính chủ bán biệt thự mới khu bắc linh đàm lô góc 276m2, mặt tiền rộng 27m, 4 tầng, giá 62tỷ
3
62 tỷ 276 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Linh Đàm, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

+ Chính chủ bán biệt thự bắc linh đàm, lô góc 3 mặt thoáng, vị trí đẹp nhất khu.
- Lô góc 3 mặt thoáng dãy BT3 diện tích 276m², mặt tiền 28m, xây 4 tầng.
- Đường trước nhà rộng 17m và 20m, có vỉa hè rộng 4m.
- Đã hoàn thiện nội thất đẹp, phong cách châu âu, khách chỉ mang đồ về ở.
- Vị trí đẹp nhất khu bắc linh đàm, phía sau nhà là vườn hoa quanh năm thoáng mát.
- Khu dân trí cao, an ninh cực đảm ...
Mới ra đơn lập nam k5 giai đoạn 2 starlake tây hồ tây cực hiếm
4
240 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Mới ra - Đơn lập Nam K5 giai đoạn 2 Starlake Tây Hồ Tây cực hiếm
Diện tích: 320m2
Hiện trạng: nguyên bản chưa sửa
Pháp lý: sổ đỏ cất két
Giá bán: 750tr/m² ( chỉ ra lộc)
LH xem nhà :
Từ 0 tới 20 của 1129

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Mua bán nhà biệt thự, dự án liền kề tại Hà Nội giá tốt tháng 5/2026

 

Theo xu hướng phát triển của xã hội hiện đại thì những khu đô thị sinh thái, ven sông, khu dân cư có hạ tầng động bộ, an ninh, có sẳn tiện ích nội khu... đang trở thành lựa chọn an cư hàng đầu của nhiều khách hàng thượng lưu. Nhà dự án tại Hà Nội có thể gồm nhà biệt thự liền kề, biệt thự đơn lập, song lập, biệt thự phố hay nhà phố liền kề rất được các nhà đầu tư quan tâm săn đón vì các nguyên nhân sau:

 

  • Hạ tầng đồng bộ: Nhà phố biệt thự, nhà liền kề trong dự án được hưởng lợi từ hạ tầng cảnh quan đường phố được bố trí hài hòa với các tiện ích chung cho cư dân, hệ thống điện nước ổn định. Các dự án thường được bố trí khuôn viên cây xanh, tiểu cảnh, công viên... mang đến cuộc sống hài hòa cùng thiên nhiên cho cư dân trong dự án.
  • Tiện ích nội khu: Cư dân trong khu biệt thự, dự án Hà Nội có sẳn các tiện ích đẳng cấp hiện đại như: bể bơi, khu sân tập thể thao, trường học, bệnh viện, siêu thị, khu vui chơi cho trẻ, khu vực BBQ... là một trong nhưng ưu thế thế nỗi bật mà nhưng căn nhà ngoài dự án khó có được.
  • Hệ thống an ninh đảm bảo: Cùng đội ngũ nhân viên an ninh chuyên nghiệp trực 24/7. Đội bảo vệ thường xuyên tuần tra cùng với những trang thiết bị hiện đại, hệ thống camera... giúp đảm bảo an toàn cho cư dân trong khu nhà biệt thự phố, dự án.
  • Cộng đồng cư dân văn minh: Đây cũng là điểm nỗi bật ở trong khu, các chủ nhà, chủ sở hữu biệt thự, nhà liền kề dự án Hà Nội sẻ được sống trong môi trường có cộng đồng cư dân văn minh, đẳng cấp qua đó giúp xây dựng thêm được nhiều mối quan hệ và tạo cảm giác an tâm hơn so với khu vực bên ngoài.