Bán nhà biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích 300 đến 500 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự đơn lập An Hưng bốn mặt thoáng view hồ cực đẹp giá hấp dẫn.Giá 10x tỷ.LH:09378.55599
6
Thỏa thuận 406 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Hưng, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Siêu phẩm biệt thự Vip đơn lập mặt hồ - KĐT An Hưng Dương Nội.
Vị trí 'kim cương' - Lô góc 4 mặt thoáng - View trực diện hồ điều hòa. ( số lượng có hạn )
Diện tích đất: 406m² (diện tích lý tưởng cho không gian sống đẳng cấp).
Vị trí: lô góc đắc địa, ngay cạnh khu căn hộ cao cấp The Terra An Hưng, trung tâm tiện ích sầm uất nhất khu vực.
Thiết kế: Biệt thự đơn lập, xây thô 3.5 tầng + 1 tầng hầm ...
Chủ nhà đi định cư nước ngoài, gửi bán căn biệt thự góc 318m2, giá 100tr/m2,mua đầu tư đón sóng 3.5
5
31.8 tỷ 318 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự khu đô thị Vườn Cam, tại xã Sơn Đồng, thành phố Hà Nội
Thông tin căn biệt thự:
- Diện tích 318m².
- Nhà 3 tầng, xây dựng nguyên bản chủ đầu tư.
- Mặt tiền rộng 30m, cực thoáng dễ thiết kế, kinh doanh hoặc ở lâu dài.
- Vị trí gần hồ trung tâm, không khí trong lành, view đẹp, giá trị gia tăng cao.
- Tiện ích đa dạng: Sân pickleball, bể bơi, trường học,... Vv.
- Pháp lý rõ ...
Danh sách các căn biệt thự đẹp giá đầu tư tại long việt kđt quang minh  ml  hn.  0815 143 ***
24
20 tỷ 350 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6

KĐT Quang Minh, Tt.Quang Minh, H.Mê Linh, HN

BT Long Việt Quang Minh: Dự án Long Việt. (hơn 50 biệt thự đẹp cho khách hàng lựa chọn).
- DT 350m² view công viên.
- DT 320m² lô góc view công viên.
- DT 650m vị trí vip đắc địa.
- DT 200m² lô góc đường to vị trí đắc địa.
- DT 242m², đường to, hoàn thiện đẹp.
- DT 243m², nhà hoàn thiện đẹp, full nội thất sịn, giá tốt.
- DT 360m², view CV. Mặt sông.
- DT 380m², lô góc, view công viên.
- DT 430m ...
Bán biệt thự căn góc đẹp nhất ciputra, view vườn hoa, gần công viên 65ha, nhà bàn giao mới tinh
15
220 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Kita Capital Ciputra, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán biệt thự căn góc view vườn hoa đẹp nhất KĐT Ciputra Kita:
- Biệt thự đẳng cấp nhất khu đô thị.
- Diện tích: 400m², đất vuông vắn. Căn góc 2 mặt tiền, mỗi mặt tiền dài gần 20m.
- Thiết kế: 4 tầng 1 hầm. Nhà hoàn thiện mặt ngoài, bên trong để thô, có hố chờ thang máy, thang bộ. Chủ nhà tha hồ thiết kế hoàn thiện theo ý.
- View vườn hoa, đài phun nước rộng 4000m² siêu đẹp, cách 300m là ra đại ...
BIỆT THỰ VINHOMES RIVERSIDE– 2 CĂN ĐẬP THÔNG –DIỆN TÍCH 415M² – HOÀN THIỆN ĐẸP, SANG TRỌNG
15
135 tỷ 415 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5

Vinhomes Riverside, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Sở hữu căn biệt thự trong quần thể Vinhomes Riverside, khu đô thị sinh thái thượng lưu bậc nhất Hà Nội – nơi hội tụ cộng đồng tinh hoa và không gian sống đẳng cấp.

• 2 căn biệt thự đập thông – diện tích đất 415m2, DTXD 740m2, mặt tiền 18m: không gian rộng lớn, độc bản, khẳng định vị thế xứng tầm chủ nhân.

• Thiết kế 4 tầng thang máy hiện đại, tối ưu ánh sáng và gió trời – vừa sang trọng, vừa ...
Biệt thự sài đồng 303m mt 13m 5 tầng lô góc 2 thoáng đầy đủ nội thất tây nam giá 82 tỷ
5
82 tỷ 303 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Biệt thự KĐT Sài Đồng 303M mt 13m 5 tầng lô góc 2 thoáng đường trước nhà 11m nhà full nội thất giá 82 tỷ liên hệ em Sơn Giang Biên
Bán biệt thự đặc biệt 400m2 mặt hồ tại khu đô thị mới an hưng dương nội,giá tốt
5
120 tỷ 400 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

An Hưng, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Nhà biệt thự tại Khu đô thị mới An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Nội, trước đây Quận Hà Đông, Hà Nội là một cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng.
Với diện tích rộng 400m²,nhìn thẳng hồ . biệt thự này có thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi.

- Giá bán: 300 triệu / m²
- Pháp lý đầy đủ
- Hướng cửa chính: Tây Bắc

Điểm nhấn:
+ Không gian sống ...
Bán biệt thự đơn lập k5  k7 kđt starlake tây hồ tây,  0984 879 ***
3
96 tỷ 320 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Diện tích: 320m².
Mặt tiền hậu: 12,8m vuông vắn.
Hiện trạng: Nhà thô khách mua tự do thiết kế, hoàn thiện theo phong cách riêng.
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ giao dịch nhanh, an toàn.

Vị trí đẳng cấp:
Nằm trong KĐT Starlake Tây Hồ Tây trung tâm hành chính mới của Thủ đô.
Hạ tầng đồng bộ.
Cộng đồng cư dân tinh hoa.
An ninh 24/7.
Phù hợp ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản.

Giá thoả thuận.

Quý khách ...
Chính chủ cần bán biệt thự ledico bắc 32, dt 360m2, view hồ trung tâm,  0965 190 ***
7
63 tỷ 360 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc lộ 32, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Cần bán biệt thự Ledico Bắc 32, dt 360m², mt 12m, xây thô 3,5 tầng, view hồ trung tâm, phía sau nhà là đường rộng 13m, giá bán 63 tỷ, sổ đỏ chính chủ, Lh
Biệt thự lô góc  hàng xóm linh đàm  giáp khu đô thị the manor nguyễn xiển  đơn giá 169 triệu/m2
3
62 tỷ 369 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Cầu Bươu, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

BIỆT THỰ LÔ GÓC - HÀNG XÓM LINH ĐÀM - GIÁP KHU ĐÔ THỊ THE MANOR NGUYỄN XIỂN - ĐƠN GIÁ 169 TRIỆU/M2

- Diện tích: 369 m², mặt tiền: 20m, 5 tầng, xây dựng kiểu Pháp hoa hoa lệ, sang trọng

- Trước nhà là vườn hoa, hồ nhân tạo rộng hàng trăm m² nên rất thoáng và đẹp.

- Đường trước nhà 3 ô tô tránh

- Mật độ xây dựng thấp, yên tĩnh, nhiều cây xanh. Vị trí đẹp nên ở cũng được và kinh doanh cũng ...
Biệt thự góc nam an khánh 389m², mt 30m, 3 tầng, gần tháp đôi  giá đầu tư cực tốt
3
64.19 tỷ 389 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 4

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Lan (15 tin đăng)
Bán biệt thự góc Nam An Khánh 389m², MT 30m, 3 tầng, gần tháp đôi, giá 165tr/m².

Vị trí:
Căn biệt thự nằm tại làn 2 KĐT Nam An Khánh (Hoài Đức), vị trí trung tâm, chỉ cách tháp đôi, trung tâm thương mại và trung tâm xã An Khánh khoảng 100m. Khu vực dân cư đông, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện.

Thông tin chi tiết:

Diện tích đất: 389m².
Mặt tiền: 30m, căn góc thoáng rộng.
Kết cấu: 3 ...
Bán biệt thự văn phú, hà đông bt9. chân chung cư. kinh doanh đắc địa. bìa đỏ góc 315m2
3
81.5 tỷ 315 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 5

KĐT Văn Phú, P.Phú La, Q.Hà Đông, HN

Vị trí vàng hiếm căn bán BT Văn Phú, Hà Đông lô góc - kinh doanh đỉnh - vỉa hè rộng - ô tô tránh.

315m² lô góc mặt tiền khủng.
Kính doanh nhà hàng, quán bar...

Trên: 80 tỷ.
Khách mua thiện chí vui lòng liên lạc.
Lh bất động sản Blisslands .
Đơn lập vip 311,9m2 giá 83 tỷ view sông gần công viên
5
83 tỷ 311 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
5 5

Vinhomes Wonder Park, X.Tân Hội, H.Đan Phượng, HN

Cần bán đơn lập VIP.
Diện tích: 311,9m².
Xây dựng: 588 m².
Giá bán TTS: 83 tỷ.
Đơn lập hướng Đông Nam và Đông Bắc.
Đường: 30m vỉa hè 5m.
Thuộc khu đóng khiép kín riêng tư sang trọng và độc bản.
- Tặng xe VF 9.
- Miễn phí 3 năm quả lý dịch vụ.
- Htro vay lên đến hai năm ko lãi suất ko nợ gốc và ko phí phạt.
- Và nhiều chính sách đặc quyền khác.
- View sông, gần công viên, trường học, gần vinmec, ...
Biệt thự đơn lập khu đô thị dịch vọng ngay sát công viên cầu giấy
6
90 tỷ 307 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án
6 3

ĐTM Dịch Vọng, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Chủ cần bán gấp, biệt thự đơn lập KĐT Dịch Vọng ngay sát công viên Cầu Giấy.

- Thông số diện tích: 307m, 4 tầng nổi và 1 tầng hầm để xe cực tiện, mặt tiền lên đến 15m.

- Vị trí đẹp, cách công viên Cầu Giấy đúng 50M, đi bộ ra công viên, đường rộng vỉa hè rộng oto dừng đỗ thoải mái, khu vực trồng rất nhiều cây xanh rợp bóng mát.

- Nhà chủ tự hoàn thiện cực tâm huyết: Nội thất gỗ thịt cao cấp, ...
Chính chủ gửi bán biệt thự sân vườn 327.8m2 giá bán 130tr/m2 kđt đặng xá.  0964 364 ***
3
42.64 tỷ 328 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Lan Viên Villa, X.Đặng Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán biệt thự Lan Viên 3 - KĐT Đặng Xá, Gia Lâm.

Vị trí đẹp - Ở siêu sướng - kinh doanh tốt - đối diện vườn hoa - giao thông thuận tiện.

Diện tích đất: 327.8m² mặt tiền: 15m.
Diện tích xây dựng: 537m².
Kết cấu: 4 tầng hiện đại.
Đường trước nhà rộng vỉa hè 2 bên ô tô tránh nhau thoải mái.
Giá bán: 120tr/m² có thương lượng mạnh.
Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh.

Diện tích sân vườn siêu rộng: ...
Biệt thự trục 24m gần sun group giá chỉ 85.3tr/m2
6
31.99 tỷ 375 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

HUD Me Linh Central, X.Thanh Lâm, H.Mê Linh, HN

Biệt thự mặt trục chính 24m cổng chính vào khu đô thị, đối diện khu đô thị 205ha của Sungroup.
Hàng đang đóng tiến độ 30% với giá cực tốt chỉ 85.3tr/m². Tiến độ 60 ngày/đợt.
Trước khi đường vành đai 4 hoàn thiện, đường 48m hoàn thiện, khu đô thị Sungroup ra hàng giá vẫn đang rất tốt ạ.
Giá có thể lên X2 khi đường thông, Sungroup ra hàng.
Chi tiết xin vui lòng liên hệ: .
Bán biệt thự đơn lập 330m2 mailand hanoi city. giá cực tốt, vị trí đắc địa giữa lõi dự án
7
Thỏa thuận 330 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Mailand Hanoi City, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Chính chủ gửi bán biệt thự tại dự án đại đô thị cao cấp Mailand Hanoi City!
DT 330m², vị trí đẹp, giá 2xx tr/m2
- Nhà đã hoàn thiện cơ bản và sẵn sàng cho thuê làm văn phòng.
- Đã có sổ đỏ.
- Giá bán tốt nhất thị trường chỉ 2xx tr/m², có thương lượng cho khách thiện chí.
Liên hệ Minh Quân để xem nhà trực tiếp.
Còn sót lại 1 căn duy nhất! chỉ 2xx tr sở hữu ngay biệt thự góc vistalago nam an khánh dt 430m2
4
Thỏa thuận 430 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Cần bán biệt thự góc siêu đẹp tại khu Vistalago Nam An Khánh, diện tích 430m², sổ đỏ chính chủ, giá chuẩn từ chủ nhà!

- Khu Vistalago được mệnh danh là khu VIP nhất của dự án Nam An Khánh, quy hoạch đẳng cấp, dân cư về ở ngày càng đông, môi trường sống văn minh xứng tầm đẳng cấp.

- Biệt thự nằm góc 2 mặt thoáng, diện tích lớn, thiết kế mở, cực kỳ phù hợp để ở hoặc nghỉ dưỡng, có thể tùy ý hoàn ...
Bán biệt thự đơn lập view hồ giá ngang liền kề, dt 455m² tại nam an khánh, giá tốt nhất dự án
10
Thỏa thuận 455 m²
Nhà Biệt Thự, Dự Án

Nam An Khánh, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Bán biệt thự đơn lập view hồ giá ngang liền kề DT 450m² tại Nam An Khánh