Bán bất động sản tại Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán sàn văn phòng viwaseen đường tố hữu 200m2 chỉ 60tr/m2, sắn sổ, sẵn khách thuê (0989 942 ***)
3
12 tỷ 200 m²
Nhà Đất Khác

Viwaseen Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán sàn văn phòng Viwaseen Tố Hữu, full đồ, sổ đỏ, 200m² * 60tr/m².
Cần bán duy nhất một lô sàn văn phòng tòa Viwaseen Tố Hữu, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
Vị trí: Ngay đầu đường Tố Hữu, ngay hầm chui Lê Văn Lương.
Nội thất: Full nội thất phong cách văn phòng hiện đại, rất đẹp.
Lô góc view hai mặt thoáng, nhiều ánh sáng.
Diện tích bán: 200m² (Duy nhất 1 lô).
Giá bán: 60 triệu/m².
Mua sử dụng hoặc mua đầu ...
Phòng đẹp, đủ nội thất,gần đường phố, ngã tư lò đúctrần khát chân
6
4.5 triệu 26 m²
Nhà Đất Khác

Đường Trần Khát Chân, P.Thanh Nhàn, Q.Hai Bà Trưng, HN

Chính chủ còn phòng khép kín, nội thất đầy đủ, có khu nấu ăn, cửa sổ rộng, sàn gỗ tại ngã tư Lò Đúc-Trần Khát Chân.
+ Vị trí: gần đường lớn, đi lại thuận tiện, vài phút lên phố Cổ, gần nhiều trường đaii học: bách khoa, xây dựng, kinh công, kỹ thuật,....Xung quanh ngập tràn tiện ích.
Liên hệ chính chủ để xem miễn phí:
Cho thuê căn hộ đẹp ngõ 260 cầu giấy (2pn, 1wc)  dt 65m2  giá thuê 8 triệu/tháng  ở ngay
6
8 triệu 65 m²
Nhà Đất Khác
2 1

Đường Cầu Giấy, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

Thông tin mô tả
Cho thuê căn hộ đẹp nằm ở vị trí đắc địa ngõ 260 đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội.
- Phòng có diện tích 65m², gồm 2 phòng ngủ và 1 toilet, phù hợp cho gia đình hoặc nhóm nhỏ.
- Giá thuê: 8 triệu /tháng, rất hợp lý cho khu vực trung tâm.
Gần các tiện ích như: Gần trường học, gần chợ/siêu thị, có công viên Cầu Giấy, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ...
Cho thuê nhà ở 133 ngõ 409 kim mã (hoặc đi ngõ 20 nguyễn công hoan và ngõ 70 ngọc khánh vào
6
4 triệu 30 m²
Nhà Đất Khác

Phố Kim Mã, P.Kim Mã, Q.Ba Đình, HN

Nhà 133 ngõ 409 Kim Mã (hoặc đi ngõ 20 Nguyễn Công Hoan và ngõ 70 Ngọc Khánh Vào cũng được) phòng 26m² khép kín, full đồ, thang máy gồm 1 phòng ngủ vệ sinh khép kín và 1 phòng bếp riêng giá chỉ 4.0tr vào ở ngay LH .
Cho thuê căn hộ 2 ngủ 2 vệ sinh 80m2 phố hồng tiến kéo dài gần chợ ngọc lâm giá 7 triệu 0976 879 ***
21
7 triệu 80 m²
Nhà Đất Khác
2 2

Phố Hồng Tiến, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Gia Hân (6 tin đăng)
Căn hộ 2PN 2WC rộng 80m², không gian thoáng, ở cực thoải mái ngay phố Hồng Tiến kéo dài.
- Vị trí đẹp, gần chợ Ngọc Lâm tiện sinh hoạt, đi lại nhanh vào trung tâm.
- Nhà sạch sẽ, phù hợp gia đình hoặc người đi làm cần chỗ ở ổn định lâu dài.
- Giá thuê chỉ 7 triệu/tháng hiếm trong khu vực Long Biên.
Liên hệ ngay: (xem nhà nhanh, giữ căn đẹp).
Cc cho thuê ccmn phố bùi huy bích, có thang máy. nhà mặt đường, vỉa hè 15m. cách bãi gửi oto 50m
7
4.8 triệu 32 m²
Nhà Đất Khác
1

Đường Bùi Huy Bích, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Cho thuê chung cư mini ngõ phố Bùi Huy Bích, Hoàng Mai, HN, có nhiều tiện ích:
1. Nhà mặt đường + vỉa hè 15m.
2. Vị trí thuận tiện đi vào trung tâm và ra ngoại ô - gần đường Giải Phóng, bến xe Nước Ngầm, BX Giáp Bát...
3. Bãi thuê gửi ô tô qua đêm cách nhà 50m có mái che.
4. Nhà mới xây, hiện đại, đầy đủ tiện nghi: 1 căn 32 - 38 m²; phòng khách, tủ bếp, phòng ngủ riêng, WC sen vòi nóng lạnh, mỗi ...
Bán sàn văn phòng hà đông 400m2, sẵn sổ, sẵn nôi thất, sát tàu trên cao
3
Thỏa thuận 400 m²
Nhà Đất Khác

Đường Trần Phú, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Bán sàn văn phòng đẹp tại Trần Phú, Hà Đông, Hà Nội, vị trí chiến lược, thuận tiện giao thông và kết nối doanh nghiệp.
Diện tích sử dụng 400m² mặt bằng rộng, vuông vắn, phù hợp làm văn phòng, trung tâm đào tạo hoặc trụ sở công ty.
Sàn đã có sẵn toàn bộ nội thất và hệ thống điều hòa đầy đủ, khách mua có thể vào sử dụng ngay mà không cần đầu tư thêm.
Sổ đỏ cá nhân, pháp lý chuẩn, sở hữu lâu dài an ...
Bán gấp tầng 1 chung cư green stars, phạm văn đồng, bắc từ liêm, hà nội, 73 triệu/m2, 290m2
3
21.17 tỷ 290 m²
Nhà Đất Khác

Green Stars, P.Cổ Nhuế 1, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Mai Sơn (6 tin đăng)
Tọa lạc tại Green Stars, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, loại BĐS khác này mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.

- Diện tích rộng rãi 290m², phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh hoặc xây dựng.
- Mặt tiền rộng 10m, lý tưởng cho việc kinh doanh và quảng bá thương hiệu.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Phong thủy tốt, hứa hẹn mang lại tài ...
Bán sàn văn phòng tòa viwaseen tố hữu  duy nhất 1 lô 160m2 giá 66tr/m2 sẵn sổ, vào luôn
3
10.56 tỷ 160 m²
Nhà Đất Khác

Viwaseen Tower, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Cần bán sàn văn phòng đẹp tại tòa Viwaseen Tố Hữu.
Duy nhất 1 lô diện tích: 160m².
Nội thất: Đầy đủ, đẹp, sẵn dùng hoặc cho thuê đều được.
Giá bán: 66 triệu/m² đảm bảo giá thực và giá tốt nhất.
Pháp lý: Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch, mua bán nhanh gọn.
Tòa viwaseen Tố Hữu là tháp văn phòng chuyên biệt, không lẫn dân cư, sảnh ra vào rộng, lễ tân bảo vệ 24/24.
Liên hệ: .
Bán sàn văn phòng liễu giai tower, diện tích 1300m2. giá 80tr/m2. có sổ đỏ. sàn thông
5
104 tỷ 1300 m²
Nhà Đất Khác

Liễu Giai Tower, P.Cống Vị, Q.Ba Đình, HN

Liễu Giai Tower là tổ hợp văn phòng, thương mại, chung cư cao cấp. Với vị trí trung tâm sẽ là lựa chọn thích hợp cho khách hàng có nhu cầu giao dịch với các quận nội thành và thuận tiện đi ra sân bay nội bài.

Thông tin dự án:

Tên dự án: Liễu Giai Tower.
Vị trí: Số 26 phố Liễu Giai, Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội.
Chủ đầu tư: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và phát triển đô thị Sông Đà.
Diện tích xây ...
Nhà mình có ccmn cao cấp 8 tầng mới xây, 27 phòng trọ muốn cho thuê ngách 1, ngõ 562 đường láng
3
2 triệu 20 m²
Nhà Đất Khác

Đường Láng, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, HN

- Nhà mình có chung cư mini cao cấp 8 tầng thang may mới xây va thang bộ ngõ 202 Trần Duy Hưng.
- DT: 20m².
- Giá: 2tr/th.
Phòng to đã trang bị đầy đủ tiện nghi điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ, nhà vệ sinh sạch sẽ hiện, đại chỉ việc xách vali đến ở. Vệ sinh khép kín, kệ bếp tủ bếp, ban công rộng.
- Có bảo vệ trông xe miễn phí, dịch vụ không mất phí.
- Giờ giấc tự do.
Liên hệ để đặt phòng ở luôn: ...
Cho thuê căn hộ studio đủ đồ khu vực linh lang, đào tấn, phan kế bính
6
6.5 triệu 40 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Phan Kế Bính, P.Liễu Giai, Q.Ba Đình, HN

Cho thuê căn hộ studio full đồ tại Phan Kế Bính.
- Diện tích 40m² full đồ, máy giặt riêng, cửa sổ, ban công rộng thoáng, thang máy, nhà mới hoàn thiện, mới đẹp, cách MP ô tô đỗ 20m.
- Giá 6,5tr.
Chính chủ cho thuê căn hộ chung cư mini cao cấp 1ngủ 1 khách tại cầu giấy
6
8.5 triệu 50 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Dương Quảng Hàm, P.Nghĩa Đô, Q.Cầu Giấy, HN

Căn 1K1N cực rẻ chỉ có tại 165 Dương Quảng Hàm - Cầu Giấy.
Diện tích: 50m² full nội thất.
Vào ở luôn dc luon (Free dịch Vụ), k giới hạn người.
Vị trí đẹp trung tâm.
Giờ giấc tự do thoải mái, k chung chủ.
Call: (zalo).
Chính chủ cho thuê phòng full nội thất tại phố hạ yên quyết  cầu giấy  hà nội
6
3.8 triệu 25 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Hạ Yên Quyết, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Chính chủ cho thuê phòng full nội thất tại phố Hạ Yên Quyết - Cầu Giấy - Hà Nội.

- Địa chỉ: Số 28E ngõ 32 Phố Hạ Yên Quyết hoặc đi ngõ 251 Nguyễn Khang.

- Căn hộ diện tích: 25m², phòng khép kín, đầy đủ tiện nghi: Điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ quần áo, bộ bàn học...

- Nhà có tầng 1 để xe chung, ngõ rộng thoáng, xung quanh đầy đủ các tiện ích như gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh ...
Hệ thống lestay  cho thuê căn hộ dịch vụ 1 ngủ 1 khách cao cấp tại âu cơ, tây hồ, hà nội
14
9 triệu 60 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Đường Âu Cơ, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ được thiết kế độc đáo, trau chuốt từng chi tiết với các không gian riêng biệt (phòng khách, không gian bếp, phòng ngủ và ban công riêng rộng rãi) và được trang bị đầy đủ trang thiết bị tiện nghi, nội thất cao cấp.

Diện tích sử dụng: 60m².
Giá thuê chỉ từ 9 triệu/tháng.

Phong cách phục vụ tận tâm, chuyên nghiệp, uy tín và minh bạch. Chúng tôi định hướng luôn lấy khách hàng làm trung tâm ...
Căn hộ 1 ngủ nội thất mới cho thuê phố linh lang gần lotte siêu đẹp
8
18 triệu 65 m²
Nhà Đất Khác
1 1

Phố Linh Lang, P.Cống Vị, Q.Ba Đình, HN

Hệ thống Sumitomo chuyên cho thuê căn hộ dịch vụ tại quận Ba Đình, nằm trên các tuyến phố trọng điểm như Đào Tấn, Linh Lang, Kim Mã. Từ tòa nhà thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận như Liễu Giai, Văn Cao, Đội Cấn, Phan Kế Bính, Nguyễn Chí Thanh.

Khu vực trung tâm thành phố, nơi sinh sống của nhiều người Nhật, gần các địa điểm như Lotte Center, khách sạn Daewoo, Đại sứ quán Nhật Bản, hồ ...
2bedroom serviced apartment with west lake views & 24/7 car parking. căn hộ dịch vụ 2 ngủ 1 khách
6
10 triệu 90 m²
Nhà Đất Khác
2 1

Đường Trịnh Công Sơn, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Truong (1 tin đăng)
Căn hộ 2 ngủ 1 khách riêng biệt
Cửa kính tràn ban công view hồ tây, cạnh phố đi bộ, thung lũng hoa hồ tây.
https://www.traveloka.com/vi-vn/explore/destination/thung-lung-hoa-ho-tay/286448
Vị trí ở khu phố yên tĩnh nhiều cây xanh, cạnh và nhìn ra hồ tây đường trước nhà rộng 3 làn oto, oto đỗ trước cửa 24/7
Nhà mới rộng thoáng, nhà vệ sinh riêng, bếp nấu ăn riêng, diện tích 90m2
Ban công ốp kính, ...
Chào bán ngay sàn văn phòng 1100m2, nguyên tầng, dòng tiền cho thuê 3.6 tỷ/năm, sổ đỏ chính chủ
5
Thỏa thuận 1100 m²
Nhà Đất Khác

Hancorp Plaza, P.Dịch Vọng, Q.Cầu Giấy, HN

BÁN SÀN VĂN PHÒNG | NÚT GIAO TRẦN ĐĂNG NINH - CẦU GIẤY

GIỮ TIỀN CỰC TỐT - DÒNG TIỀN 300TR/THÁNG - 5,3% / NĂM

Khách hàng cần nhượng lại sàn văn phòng full tầng, vị trí độc tôn tại số 72 Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy. Phù hợp cho nhà đầu tư thích sự an toàn và dòng tiền bền vững thời điểm này.

Vị trí vàng: Ngay nút giao Trần Đăng Ninh, Cầu Giấy - Vành đai 2. Giao thông huyết mạch, kết nối sân bay ...
Bán sàn văn phòng cao cấp dòng tiền cho thuê 6080triệu/tháng, nhận nhà cho thuê luôn
7
7.5 tỷ 200 m²
Nhà Đất Khác
2

ROX Tower, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Quân (7 tin đăng)
ROX Tower ở Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội, là một căn hộ chung cư cực chất dành cho những ai yêu thích cuộc sống hiện đại. Và bạn muốn sở hữu sàn văn phòng cho thuê dòng tiền 60-80tr/tháng

+ Giá: 7,5 tỷ VND
+ Nội thất cơ bản, thoải mái để tự thiết kế theo phong cách riêng
+ Phong cách sống hiện đại, phù hợp với giới trẻ thích sự năng động

Căn hộ nằm ở vị trí thuận lợi, gần nhiều ...
Cần bán chung cư mini 52 mỹ đình  bến xe dt 52m2  2pn, full nội thất mới, ở luôn
6
2.4 tỷ 52 m²
Nhà Đất Khác
2 1

đường Mỹ Đình, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán căn hộ cc mini gần ngay Mỹ Đình - bến xe, Nguyễn Hoàng, gần bến xe Mỹ Đình, nội thất mới đẹp hỗ trợ về ở ngay.
An toàn PCCC & thoát hiểm đảm bảo, bảo vệ 24h an ninh tốt, phí dịch vụ rẻ.
Căn hộ tầng 7, vuông vắn sáng thoáng vĩnh viễn nội thất đẹp 52m², 2 ngủ riêng biệt + khách, 1 vs, bếp, 1 ban công rộng view khắp Mỹ Đình đầy đủ công năng cho gia đình nhỏ.
Khu vực trung tâm Mỹ Đình giao thương ...
Từ 0 tới 20 của 820

Xem quy hoạch tại Hà Nội