Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán 4600m2 nhà đất phù hợp kho/ xưởng/sân pickleball, p. long hương, hcm, giá chỉ 11tr
5
50.6 tỷ 4600 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hữu Cảnh, P.Long Hương, Tp.Bà Rịa, BRVT

Bán khu đất rộng 4600m² ngay trung tâm TP Bà Rịa (cũ), lô đất có 3 mặt hẻm lớn oto ra vào thoải mái, đường không cấm xe container, trong khuôn viên khu đất có 2 căn nhà, vườn cây ăn trái.
Vị trí đất đầy đủ tiện ích xung quanh đầy đủ: Bệnh viện, trường học, chợ, siêu thị, gần cụm CN Long Hương,
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
Diện tích: 4600 m², có 340m² thổ cư.
Mặt tiền rộng ...
Bán gấp lô góc mặt phố Lộc Đỗ Nhuận, Xuân Đỉnh.
Vị trí hai mặt đường rộng vỉa hè siêu đẹp.
Diện tích 136m² vỉa hè 7m đang cho thuê mặt bằng KD 50tr/th.
Sổ đỏ chính chủ gần trường, Công Viên, siêu thị.
Gần công viên Hoà Bình.
Ngoại Giao Đoàn, Starlake Tây Hồ Tây.
Giá 65 tỷ có thương lượng.
Phù hợp xây toà văn phòng khách sạn toà căn hộ cao cấp.
Lh Mr Tùng chuyên mua bán BĐS khu Ngoại Giao Đoàn Tây ...
Bán đất quy hoạch đất ở, dt 40.000m2 phường hố nai, gần trường nghề hòa bình
3
208 tỷ 40000 m²
Đất Riêng

P.Hố Nai, Tp.Biên Hòa, ĐN

Bán đất quy hoạch đất ở quỹ đất hiếm, vị trí cực đẹp thuộc phường Hố Nai, gần Trường Nghề Hòa Bình.
Tổng diện tích: 40.000m².
Giá tốt nhất khu vực chỉ 5,2 triệu/m², có cắt bán từng mẫu.
Mặt tiền đường lớn 4 làn xe, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Phù hợp làm dự án, phân lô, kho xưởng, đầu tư dài hạn sinh lời cao.
Liên hệ ngay: - Mr Huy để xem đất thực tế.
Bán đất 193 nam kỳ khởi nghĩa, p. 7, quận 3 dt 18x21 m giá 105 tỷ tl. ctxd hầm + 7 tầng
4
105 tỷ 378 m²
Đất Riêng

Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, P.Võ Thị Sáu, Quận 3, HCM

Bán đất 193 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3.
Diện tích: 18x21m.
Giá 105 tỷ TL.
Khu vực hiếm đất bán.
Khu dân trí siêu VIP, tiện xây tòa nhà văn phòng, biệt thự, nhà hàng.
Liên hệ: Em Mưa.
Sở hữu nhanh tay vị trí lô đất vàng kinh doanh view thành phố tại đống đa  đà lạt
3
76 tỷ 780 m²
Đất Riêng

Đường Đống Đa, P.3, Tp.Đà Lạt, LĐ

Người đăng: Chi (8 tin đăng)
Cần bán lô đất vàng mặt tiền Đống Đa Đà Lạt

Vị trí cực đẹp, cung đường du lịch sầm uất, gần trung tâm
View toàn cảnh thành phố Đà Lạt cực thoáng, săn mây & ngắm đêm siêu đẹp

Diện tích: 780m
Thế đất đẹp, mặt tiền giá trị cao
Phù hợp xây khách sạn, villa nghỉ dưỡng, cafe view hoặc đầu tư lâu dài

Giá bán: 76 tỷ

Liên hệ xem đất: Chi
Chỉ 150 triệu/m2 đất xây biệt thự đường số 12  trần não, q.2. dt 17 x 29m (375m2). giá 56.3 tỷ
3
56.3 tỷ 375 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Anh Duy (19 tin đăng)
KHUÔN ĐẤT XÂY BIỆT THỰ CAO CẤP ĐƯỜNG SỐ 12 TRẦN NÃO, AN KHÁNH, QUẬN 2 Cách mặt tiền Trần Não chỉ 200m, kết nối nhanh Mai Chí Thọ Thủ Thiêm Quận 1

- Diện tích: Ngang 17m x Dài 29m. Diện tích công nhận: 375 m²
- Phù hợp: Xây biệt thự ở hoặc biệt thự kết hợp văn phòng
- Khu dân cư trí thức, yên tĩnh, an ninh cao
- Hạ tầng hoàn chỉnh, giá trị tăng trưởng bền vững

+ Ưu điểm nổi bật:
- Quỹ đất ...
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Lô đất nhìn trực diện biển hòn chồng, vĩnh phước, nha trang  237,6m2 ngang 10m  giá 220 tr/m2
10
52.27 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Phước, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất nhìn trực diện biển Hòn Chồng, Vĩnh Phước, nha trang - 237,6m² ngang rộng 10m - giá 220 triệu/m² - hiện đang cho KFC thuê 45 tr/tháng.

Cần bán lô đất đối diện bãi tắm Hòn Chồng, đường Phạm Văn Đồng, Vĩnh Phước, Nha Trang.
- Diện tích: 237,6m² ngang rộng 10m.
- Hướng: Bắc.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Vị trí: Lô đất bám mặt tiền Phạm Văn Đồng đối diện là khu du lịch danh lam thắng cảnh Hòn Chồng ...
Cần bán 8.192m2  giá 430 tỷ. khu đất du lịch nghỉ dưỡng tại đảo cát bà, hải phòng. sổ đỏ đất tmdv.
14
Cần bán: 430 tỷ.
Siêu phẩm, Khu đất du lịch nghỉ dưỡng.
Mặt biển đường Tùng Thu, Đảo Cát Bà, Hải Phòng.
=========
- Diện tích: 8.192 m².
- Sổ hồng đất thương mại dịch vụ.
- Đường nhựa rộng đi lại thuận tiện.

- Vị trí ôm trọn bãi biển Tùng Thu. Bãi cát sạch đẹp, nước biển trong xanh, phù hợp phát triển Du lịch nghỉ dưỡng.
- Nằm sát khu đô thị trung tâm giải trí Cái Giá Cát Bà. Có sức hút mạnh mẽ ...
Chủ cần bán gấp 1300m2 đất  32x40m  giá 80tr/m2  khu compound   0931 456 ***
4
104 tỷ 1300 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Thông tin chi tiết.
Dự án RiverSide Bình Trưng.
Pháp lý: Sổ đỏ - sang tên ngay.
Diện tích: 32x40m.
Tổng DT: 1300m².
Thổ cư: 400m².
Giá bán: 80tr/m².
Phù hợp quý khách mua đầu tư, xây dựng biệt thự sân vườn.
Diện tích đủ có thể làm hồ bơi, tiểu cảnh, sân tennis.
Mọi chi tiết xin liên hệ.
SĐT: - Làm việc chính chủ.
Người đăng: Duy (13 tin đăng)
Vị trí: Trung tâm Phú Thuận liền kề khu dân cư hiện hữu, kết nối trực tiếp Phú Mỹ Hưng, chỉ vài phút đến Đại lộ Nguyễn Văn Linh, Huỳnh Tấn Phát, Cầu Phú Mỹ.
Quy hoạch chi tiết:
Loại đất: Đất xây dựng công trình cao tầng.
Tầng cao: 9 - 35 tầng.
Mật độ xây dựng: 35 - 40%.
Hệ số sử dụng đất: 5 lần.
Giá chuyển nhượng chỉ: 16 triệu/m mức giá rất thấp so với tiềm năng và quy hoạch thực tế khu Nam.
Tổng ...
Chính chủ cần chuyển nhượng lô đất cây lâu năm (Tà Nung) phường Cam Ly, TP. Đà Lạt, có tổng diện tích 2,6 hecta, tọa lạc tại khu vực tiềm năng phát triển du lịch và nghỉ dưỡng, pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, thuận tiện cho việc đầu tư hoặc xây dựng.

Thông tin chi tiết:

Vị trí đắc địa: Nằm cạnh khu du lịch Thung lũng của các vị thần, cạnh rừng thông cao tuổi tuổi xanh mát. Cách chợ đêm Đà Lạt 14km.
Địa ...
Bán 1000m2 đất full thổ cư ở phước bình q9 gần global city | giá 72 tỷ thương lượng
8
72 tỷ 1100 m²
Đất Riêng

Đường Số 14, P.Phước Bình, Quận 9, HCM

Bán đất đường xe hơi Phước Bình (giáp Phước Long A, Phước Long B, An Phú Q2) - Diện tích lớn hiếm có.

Vị trí đẹp: Khu vực giáp Đỗ Xuân Hợp, đường xe hơi.
+ 1 hướng ra Phước Bình - Đại Lộ 3 - Đỗ Xuân Hợp - The Global City - Vòng xoay An Phú.
+ 1 hướng về KDC Bắc Rạch Chiếc, Xa lộ Hà Nội, vòng xoay Liên Phường.
+ Đường Liên Phường mở rộng sắp khánh thành, tiềm năng giao thương vô cùng lớn.

DTKV: ...
Cần bán 5 lô liền kề. đường vương thừa vũ  sơn trà. đường thông ra biển mỹ khê
4
160 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Vương Thừa Vũ, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán đát biển Mỹ Khê - Sơn Trà - Đà Nẵng
Mặt tiền đường Vương Thừa Vũ
Diện tích 500m2
Đường quy hoạch rộng 33m, vỉa hè 4.5m
Thuận lợi cho xe khách, xe du lịch vào tận nơi, đậu đỗ thoải mái
Phù hợp xẫ căn hộ, khách sạn, biệt thự nghỉ dưỡng, nhà hàng, ...
Giá 320tr/m² có đàm phán
Sổ đỏ chuẩn
Liên hệ để hôc trợ xem vị trí, pháp lý và đàm phán giá trực tiếp với chính chủ
Cực phẩm hồ nghinh, bậc nhất phố biển, diện tích lớn, vị trí kim cương hiếm có còn sót lại
4
77 tỷ 355 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Nghinh, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

SIÊU PHẨM HỒ NGHINH BẬC NHẤT PHỐ BIỂN
Diện tích lớn Vị trí vàng Khai thác dòng tiền ngay

Vị trí:Bán đất mặt tiền đường Hồ Nghinh tuyến phố huyết mạch du lịch, song song đường Võ Nguyên Giáp, cách biển chỉ vài trăm mét
Diện tích: 354.9m ngang khủng 15m
Hiện trạng: Đang cho thuê đất 50 triệu/tháng
Quy hoạch: Được xây cao tầng, pháp lý sổ hồng sang tên ngay
Bán đất

Thích hợp xây dựng:
...
Cần tiền cho con đi du học, bán gấp, rẻ cặp đất góc nguyễn văn thoại, đi bộ ra biển 2 phút
3
65 tỷ 218 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Thoại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Gia đình tôi cần tiền cho con đi du học, cần bán nhanh cặp đất biển trục đường Nguyễn Văn Thoại.
- Trục đường chính thông thẳng biển Mỹ Khê.
- Diện tích: 218m². Ngang: 10.
- Cách biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ
Vị trí xây nhà hàng, khách sạn cực kỳ tốt.
- Hiện tại đang là cặp đất kim cương hiếm có cho quý nhà đầu tư
- Đang sẵn hợp đồng thuê đất 70 triệu/ tháng
Liên hệ nhanh: Ms Loan ( tận tâm, ...
Cần bán 2.320.000m2 đất khu vực xã hòa thắng, tỉnh lâm đồng
4
232 tỷ 2320000 m²
Đất Riêng

Đường 715, X.Hoà Thắng, H.Bắc Bình, BT

Cần tìm chủ đầu tư làm dự án,
Tổng diện tích đất: 2320000m².
Khu vực Xã Hòa Thắng, Tỉnh Lâm Đồng, tiềm năng phát triển dự án rất phù hợp.