Bán đất tại Việt Nam giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu việt hưng, quận long biên, dt 2400m2,  0965 190 ***
3
85 tỷ 2400 m²
Đất Riêng

Phố Lệ Mật, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Cần chuyển nhượng quyền sử dụng đất tại khu đô thị Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội. Diện tích: 2400m². Đất thương mại dịch vụ, nguồn gốc đất là đất đấu giá:
Phù hợp với những ai có ý định kinh doanh nhà hàng khách sạn, siêu thị hoặc kho xưởng, đường sá thuận lợi.
Vị trí: Đón đầu đường vào Lệ Mật (gần ủy ban nhân dân phường Việt Hưng), an ninh tốt.
Giá bán: 85 tỷ, sổ đỏ 50 năm đã trả tiền thuế QSDĐ ...
Bán đất vàng ngay trần não, giá chỉ 123tr/m2  20x30m, xd hầm 6 tầng tiện xây vp, chdv  67 tỷ
3
67 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất khu đường Trần Não, An Khánh, Quận 2.
- Diện tích: 20x30m.
- Xây dựng: Hầm + 6 Tầng.
- Thích hợp đầu tư, xây văn phòng, làm chdv hoặc xây biệt thự, vị trí ngay trục Trần Não di chuyển thuận tiện ra ga Metro.
- Giá: 67 tỷ.
- Liên hệ: Văn Tiến .
3 lô liền kề trần văn trứ  hàng hiếm giữa lòng sông hàn
3
140 tỷ 399 m²
Đất Riêng

Đường Trần Văn Trứ, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN

Trần Văn Trứ -con phố không ngủ
Cạnh công viên Apec, phô đi bộ Bạch Đằng.

Bán 3 lô đất liền kề diện tích 399m² ngang 18m. Một diện tích 'không tưởng' tại lõi trung tâm quận Hải Châu lúc này!

Phố kinh doanh sầm uất bậc nhất Đà Nẵng gần phố đi bộ Bạch Đằng, bên sông Hàn,xung quanh là hàng loạt căn hộ cao cấp, quỹ đất kim cương cuối cùng còn sót lại.
Đang cho thuê nhà hàng dòng tiền tốt.

Giá ...
Bán đất tại võ nguyên giáp, thọ quang, q.sơn trà, 130 triệu / m2, 10000 m2
3
1300 tỷ 10000 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Đất nền tại Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Sơn Trà, Đà Nẵng, trước đây Quận Sơn Trà, Đà Nẵng có diện tích 10000m², thích hợp cho nhiều loại hình đầu tư và xây dựng.

+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 88m, thuận tiện cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào rộng 15m, phù hợp cho xe ô tô ra vào thoải mái.
+ Đất có phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng ...
Bán đất khu biệt thự đảo xanh đà nẵng khu ở biệt lập vip thành phố  hàng hiếm giá đầu tư 140tr/m2
10
56 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Đảo Xanh 3, P.Hòa Cường Bắc, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất khu biệt thự Đảo Xanh Đà Nẵng Khu ở biệt lập vip nhất thành phố.
* Giá chốt nhanh: 56 tỷ ~ 140 triệu/m².
- Diện tích: 400m² ngang 16m.
* Giá trị khác biệt:
- Khu Đảo Xanh biểu tượng sống xanh & giới thượng lưu Đà Nẵng.
- Không gian yên tĩnh riêng tư đẳng cấp.
- Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, biệt thự ở lâu dài hoặc giữ tài sản.
- Giá trị tăng trưởng bền vững, quỹ đất cực hiếm.
- Pháp ...
Bán đất biệt thự góc 2 tiền đường số 25 khu trần não, an khánh. 450m full thổ cư
4
120 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường Số 25, P.An Khánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chuyển đổi Khu nghỉ dưỡng, nhượng lại đất biệt thự đơn lập khu chỉ có 9 căn.
Đường Số 25, khu Trần Não, gần bến tàu Bình An, Sông Sài Gòn.
- Khu đã xây 8 căn (duy nhất lô còn sót lại).
+ Góc 2 mặt tiền, đẹp nhất trong khu.
+ Diện tích: 450m² full thổ cư.
+ Giá bán: 120 tỷ thương lượng.
+ Yên tĩnh, an ninh 24/24.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích, giao thông kết nối thông thoáng thuận tiện di ...
Khan hiếm| khuôn đất siêu vị trí xây cao tầng p.thảo điền tp. thủ đức| dt46x65| 600 tỷ
3
600 tỷ 2801 m²
Đất Riêng

P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán Đất Siêu Vị Trí Xây Dựng Cao Tầng Trung Tâm Thảo Điền - Quận 2
*** Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: MT đường số 65, Phường Thảo Điền, Quận 2
- Diện tích: 45 x 65m
- Công nhận: 2801,7m² - ( Full Thổ Cư )
- Hiện trạng: Đất trống
- CTXD: Hầm - 7 Tầng
- Đường trước nhà: 10m
- Giá bán: 600 Tỷ
Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có để sở hữu tải sản tốt nhất khu vực!

*** Liên hệ ngay Thảo Trần_BĐS Saigon
Lương định của  quỹ đất lớn hơn 3000m2 full thổ cư  47m x 70m  600 tỷ
3
600 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất vàng hơn 3.000m² full thổ cư - SÁT CẠNH SALA
Vị trí: Lương Định Của, TP. Thủ Đức, cách Mai Chí Thọ (500m).
Diện tích: 47m x 70m. Vuông vức, mặt tiền cực lớn.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất trống bàn giao ngay.
Ưu thế: Giáp khu Sala Đại Quang Minh. Chỉ tiêu xây dựng cao, phù hợp: Cao ốc Văn phòng, Trường quốc tế, Khu phức hợp.
Giá bán: 600 Tỷ (Thương lượng).
Đất chính chủ  bán hơn 4 sào đất trồng cây lâu năm tại cam hòa, cam lâm
3
364.73 tỷ 4863 m²
Đất Riêng

Đường Lập Định, X.Cam Hòa, H.Cam Lâm, KH

Người đăng: Mr Quân (4 tin đăng)
Cần bán hơn 4 sào đất vườn xoài Úc ở thôn Lập Định, xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa.
Đất có hơn 4 sào xoài Úc lớn 7 năm. Đang cho thu hoạch ổn định.
Giá 750tr/1 sào có thương lượng.
Đất chính chủ đứng bán, có sổ hồng riêng.
Bán khuôn đất 1700m2 đường nguyễn thị định  q2  50x37m  làm kho bãi, nhà xưởng, xây dựng 65 tỷ
4
65 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất siêu rộng 50x37m đường Nguyễn Thị Định, Quận 2 TP. HCM.
- Diện tích: 50x37m CN 1700m².
- Đất trống phù hợp xây dựng nhà xưởng, căn hộ dịch vụ, kho bãi.
- Pháp lý cá nhân sang tên nhanh gọn.
- Giá bán 65 tỷ TL.
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Giá tốt đầu tư siêu phẩm đất lớn, hơn 1000m2 full thổ  phước long a  quận  9
3
72 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Đường Số 14, P.Phước Long A, Quận 9, HCM

GIÁ TỐT đầu tư SIÊU PHẨM ĐẤT LỚN, HƠN 1000M2 FULL THỔ - PHƯỚC LONG A QUẬN 9 CHỈ 72 TỶ.

Mặt tiền đường P. Phước Long A, TP. Thủ Đức.
Diện tích khủng: 1000,2m² Full thổ cư.
Nhà hiện hữu gần 213m² (nhà cấp 4 - thuận tiện đập đi xây lại).
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn sang tên nhanh.

Khu dân cư hiện hữu, vị trí đẹp, đường rộng xe hơi.
Kết nối nhanh Xa Lộ Hà Nội Đỗ Xuân Hợp khu công nghệ cao.
Cách ...
Bán đất nguyễn bình, nhà bè gần cầu bà sáu quy hoạch khu dân cư
4
125.97 tỷ 7410 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bình, X.Nhơn Đức, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất Nguyễn Bình, Nhà Bè gần cầu Bà Sáu.
- DT 7410m² công nhận, thực tế sử dụng hơn 7600m².
- Đất trồng cây lâu năm được quy hoạch lên đất ở.
- Gần khu dân cư, gần trường Đại học Mở, Đại Học Tài Nguyên Môi Trường, Trường Mầm Non, Trường Trung Học, gần chợ.
Giá bán: 17tr/m² TL.
Pháp lý: Sổ hồng.
Vị trí: https://maps.app.goo.gl/fvfruiitgiZgXNg19?g_st=ipc
Liên hệ xem đất và chốt giá bán: Kim ...
Bán đất đường kênh 9 (võ văn kiệt) lê minh xuân, bình chánh
3
55 tỷ 10000 m²
Đất Riêng

Đường Kênh 9, X.Lê Minh Xuân, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất đường Kênh 9 (Võ Văn Kiệt) Lê Minh Xuân, Bình Chánh.
- Đất nằm gần đường Vành Đai 3, KCN Lê Minh Xuân và chợ.
- Đất nằm đường Kênh 9 được Quy hoạch thành đường Võ Văn Kiệt mở rộng nối dài.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Diện tích: 10.000m² (1,0 ha).
- Giá bán: 5,5 triệu/m2
- Liên hệ: Kiệt.
Bán đất 20.000m2 tại đào trí, 25 triệu / m2, hàng hiếm tại quận 7, tp. hcm
3
500 tỷ 20000 m²
Đất Riêng

Đường Đào Trí, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Đất thổ cư Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 7, Hồ Chí Minh) với diện tích 20.000m², giá 25 triệu / m².
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
+ Phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Gần công viên hoa anh đào Sakura Park Phú Mỹ Hưng.
+ Nằm gần các siêu thị Genshai Q7 Saigon Riverside Complex và Winmart + .
+ Trường học mầm non Kids World 1 và trường mầm non ...
Top 5 lô đất mặt biển võ nguyên giáp đà nẵng hàng hiếm sở hữu vĩnh viễn
10
110 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

TOP 5 LÔ ĐẤT MẶT BIỂN ĐÀ NẴNG HÀNG HIẾM SỞ HỮU VĨNH VIỄN
Quỹ đất mặt biển tỷ đô còn sót lại phù hợp khách sạn, resort, căn hộ luxury

1. MẶT TIỀN HOÀNG SA

300m ngang 10m
Dòng tiền: 150tr/tháng
Giá bán: nhỉnh 100 tỷ

2. MẶT TIỀN VÕ NGUYÊN GIÁP

420m ngang 15m
Đang cho thuê: 70tr/tháng
Giá bán: 5xx triệu/m

3. SIÊU PHẨM 2MT HOÀNG SA

775m ngang 35m
Sở hữu 2 mặt tiền trước sau cực ...
Đất cần bán gấp | giang văn minh, p. an phú, q. thủ đức | 1692m2 | 256 tỷ | thuê 8 tỷ
4
256 tỷ 1692 m²
Đất Riêng

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ nhà đang cần thu hồi vốn gấp để cơ cấu lại danh mục kinh doanh nên quyết định để lại mức giá cực hời, thấp hơn nhiều so với thị trường. Đây là cơ hội vàng để nhà đầu tư xuống tiền sở hữu ngay vị trí mặt tiền đắc địa với khả năng sinh lời và thanh khoản cực tốt ngay thời điểm này.