Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đẹp tại đt 755, đoàn kết, bù đăng, giá siêu hời 36 tỷ, 30000 m2
3
36 tỷ 30000 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 755, X.Đoàn Kết, H.Bù Đăng, BP

Người đăng: Trọng (2 tin đăng)
Nhanh tay! Cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại Đường ĐT 755, Xã Đoàn kết, Huyện Bù Đăng, Bình Phước), với diện tích lên đến 30000 m², giá chỉ 36 tỷ VND.

- Ưu điểm:
+ Có thổ cư, Quy Hoạch Full Hồng
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 120m, thuận lợi cho kinh doanh
+ Cách Trung Tâm Hành Chính xã tầm 3km
+ Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
Bình chánh  đinh đức thiện  phân lô tách thửa  1400m2 thổ cư c chủ
3
36 tỷ 1438 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Đức Thiện, X.Bình Chánh, H.Bình Chánh, HCM

1438m² thổ cư (58 x 25) thổ cư 100%, tiện phân lô tách thửa.

Vị trí: Đường Đinh Đức Thiện, xã Bình Chánh, huyện Bình Chánh, TP. HCM. Đường nhựa 14m.

Liền kề Quốc lộ 1A, Cao tốc Bến Lức - Long Thành, thuận tiện di chuyển về trung tâm TP. HCM và các tỉnh miền tây.

Chỉ tiêu xây dựng 6 tầng.
Sổ hồng riêng chính chủ.

Ngộp ngân hàng nên cần bán giá rẻ cho các anh chị đầu tư hoặc phân lô tách thửa ...
Bán nhanh lô góc đường số 49(lg 16m)  16x18m  hầm 4 tầng  view đẹp  giá 125tr/m2
14
30 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi! Bán nhanh lô góc đường số 49(LG: 16m) - 16x18m - hầm 4 tầng - View Đẹp - Giá 125tr/m².

- Diện tích: 16x18m - Công nhận 240m².

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Vị trí: Nằm trong KDC cao cấp văn minh, quy hoạch đồng bộ biệt thự - dân trí cao, an ninh, yên tĩnh - Liền kề các dự án lớn như Global City, KDC Lakeview, Đông Thủ Thiêm,...

- Lô đất sở hữu view trực diện ...
Bán gấp đất nền 140m2 tại nguyễn khiêm ích, trâu quỳ, gia lâm, giá đầu tư cực tốt chỉ 175tr / m2
3
24.5 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Nằm tại Phố Nguyễn Khiêm Ích, Xã Gia Lâm, Hà Nội (cũ: Huyện Gia Lâm, Hà Nội), mảnh đất nền có diện tích 140m² với giá 175 triệu / m², là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

+ Hướng cửa chính: Tây Nam.
+ Chiều ngang mặt tiền: 7.03m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Chiều rộng ngõ trước: 15m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ ...
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Đất Củ Chi Xã Nhuận Đức.

Vị trí mặt kênh, không gian thoáng mát.
Diện tích: 10.038m².
Thổ cư: 2.000m².
Ngang đẹp: 100m.

Phù hợp làm nhà vườn, kho xưởng, đầu tư hoặc nghỉ dưỡng sinh thái.

Giá chốt: 22 tỷ 500 triệu.

Liên hệ: .
Xin cảm ơn.
Đất lớn giảm mạnh 50 tỷ còn 40 tỷ  sát vinhomes grand park  mua ngay thắng lớn
12
40 tỷ 2150 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

Giá cần bán đi khắp thị trường không chỗ nào rẻ hơn.
* Vị trí đắc lợi:
- Liền kề Vinhomes Grand Park, tại hẻm 694 đường Nguyễn Xiển, Long Thạnh Mỹ, TP Thủ Đức.
- Giao thông thuận lợi, cách ngã tư Nguyễn Xiển & Nguyễn Văn Tăng chỉ vài phút di chuyển.
- View sông mát mẻ, không gian sống yên bình và thư giãn.

* Tiện ích nổi bật xung quanh:
- Vincom Mega Mall: Trung tâm thương mại sầm uất, điểm mua ...
Bán đất đường nhánh trần não  dt 10*20m  gpxd hầm 7 tầng  hđt giữ đất 50tr/tháng  giá 25 tỷ
3
25 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gia đình rất cần tiền bán miếng đất đường nhánh Trần Não , đường Trần não vào 400m
Đường lớn vào 12m , đi đường số 12 Trần Não vào đường số 9 . Vị trí đất gần Chung Cư Bộ Công An.
- Diện tích: 205m , tặng thêm 50m đất đang sử dụng
- Sổ hồng riêng
- Pháp lý cá nhân đứng tên 1 người, sở hữu lâu dài
- Đang cho người quen thuê kinh doanh 50tr/tháng . Giao đất khi công chứng
- Giá 25 tỷ
Liên hệ: Sáu ...
Chuyển nhượng mảnh đất góc bánh chưng tại mặt đường thế lữ | làm việc trực tiếp với chính chủ
3
24.3 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Đường Thế Lữ, P.Thượng Lý, Q.Hồng Bàng, HP

Chuyển nhượng mảnh đất góc bánh chưng tại mặt đường Thế Lữ | Giá tốt, gia chủ thiện chí bán.
- Diện tích: 135m².
- Chiều ngang: 7.7m.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Sở hữu vị trí đẹp trước mặt là dòng sông Tam Bạc thơ mộng, sau là trường học và công viên.
- Lô góc 2 mặt tiền cực kì hiếm, thuận lợi xây dựng và khai thác dòng tiền hiệu quả.
- Giá bán: 180 triệu/m² (Lưu ý: Giá có thể thay đổi theo ...
Chính chủ cần bán 115m² thông phố vệ hồ, ngõ rộng gần 4m. đất phù hợp xây ccmn
6
25.18 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Vệ Hồ, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Tiền để ngân hàng sinh lãi 56%, hay xây một cỗ máy tạo dòng tiền trên 115m² đất nở hậu?

Vị trí gần phố.
Vây quanh là các tuyến đường: Vệ Hồ, Xuân La, Lạc Long Quân, Võ Chí Công.
Tiện đường lên sân bay Nội Bài, hưởng tiện ích đầy đủ của khu Ngoại Giao Đoàn - Tây Hồ Tây.
Chợ ngay cửa nhà, con đi bộ đến trường các cấp Xuân La. Đáp ứng đầy đủ nhu cầu người thuê.

Đây là khu vực có tính thanh khoản ...
Bán đất kdc phước thiện, dt 15x21m cách vinhome grand park 300m giá chỉ 22.5 tỷ
5
22.5 tỷ 319 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí cực đẹp ngay KDC Phước Thiện, chỉ cách Vinhomes Grand Park khoảng 300m.
Diện tích đẹp: 15x21m công nhận vuông vức
Khu dân cư hiện hữu, đường rộng thông thoáng
Phù hợp xây biệt thự, CHDV, văn phòng hoặc đầu tư giữ tài sản
Tiềm năng tăng giá mạnh nhờ hạ tầng và đại đô thị phát triển đồng bộ
Bán đất đường mộc sơn 5 ngay bãi tắm non nước,đà nẵng
3
23 tỷ 348 m²
Đất Riêng

Đường Mộc Sơn 5, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán đất đường Mộc Sơn 5 ngay bãi tắm Non Nước,Đà Nẵng
-DT348m² ngang 9.7m
-Hướng Tây
-Vị trí đẹp,gần bãi tắm Non Nước và danh lam thắng cảnh Ngũ Hành Sơn
-Thích hợp xây villa,căn hộ,khách sạn nghỉ dưỡng,
-Giá 23 tỷ
Liên hệ Minh Quân
Bán đất thái hà  đống đa  102m2  vỉa hè  ô tô tránh dừng đỗ  kinh doanh đỉnh  giá 46,8 tỷ
3
46.8 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Phố Thái Hà, P.Trung Liệt, Q.Đống Đa, HN

* Mảnh đất vàng phố Thái Hà - Vỉa hè rộng - Ô tô tránh dừng đỗ - Kinh doanh đa ngành.

- Gia đình cần bán gấp mảnh đất vị trí siêu đắc địa tại trung tâm phố Thái Hà, quận Đống Đa. Đây là khu vực lõi, hạ tầng đồng bộ, cực kỳ khan hiếm mặt bằng diện tích lớn có vỉa hè.

1. Thông số kỹ thuật:

- Diện tích: 102m².

- Hiện trạng: Đang cho thuê mặt bằng kinh doanh.

- Tiện ích: Có vỉa hè rộng, đường ...
Bán đất khu dân cư phước thiện, sát vinhome grand park, dt 12x30m, giá chỉ 24 tỷ.
3
24 tỷ 359 m²
Đất Riêng

Đường Phước Thiện, P.Long Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, đường rộng thông thoáng
Diện tích: 12m x 30m tổng 360m2
Ngay sát Vinhomes Grand Park, hưởng trọn hạ tầng & tiện ích khu Đông
Phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, văn phòng hoặc giữ tài sản lâu dài
LH Tuấn Anh
Bán đất đức thượng, trục chính oto tránh 200m2, pháp lý đầy đủ, giá siêu hời chỉ với 22tỷ
3
22 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Đức Thượng, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Nhanh tay sở hữu lô đất tại Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 200m².
Giá bán 22 ty VND, pháp lý đầy đủ sổ đỏ/sổ hồng.
Mặt tiền rộng 11m, trục chính , thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh.
Phong thủy tốt, hướng chính Tây Nam, rất hợp cho gia chủ.
Khu vực đông dân cư, thích hợp cho phát triển dự án hoặc đầu tư lâu dài.
Gần trường tiểu học THCS Newton, trường tiểu học Đức Thượng, ...
Bán đất hưng long bình chánh 3200m2 full thổ cư đường nhựa.
3
38 tỷ 3200 m²
Đất Riêng

Đường 7 Cá 8 Luông, X.Hưng Long, H.Bình Chánh, HCM

Đất thổ cư mặt tiền đường nhựa 7 Cá 8 Luông xã Hưng Long

Diện tích : 3200m² có 2600m² thổ cư

Giá: 38ti tỷ thương lượng
Vị trí cách trường THCS Hưng Long khoảng 200m
NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT BÌNH CHÁNH LH MINH THANH
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán lô đất đẹp 340m2 ngang 12m chỉ 94tr/m2. mặt đường lê hồng phong rộng 22,5m và mặt sau sân bay
6
31.96 tỷ 340 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Phước Long, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM 2 MẶT ĐƯỜNG MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG - TRUNG TÂM NHA TRANG - GIÁ CHỈ 94TR/M

- Diện tích: 340m (Mặt tiền 12m).
- Hướng : Tây chếch Nam
- Thế đất cực đẹp: 2 mặt đường trước - sau thông thoáng:

- Mặt trước: Đường Lê Hồng Phong rộng 22,5m (quy hoạch bỏ con lươn, cực thuận tiện kinh doanh).
- Mặt sau: Đường nội bộ khu Sân bay cũ đón đầu đại dự án của Sun Group.
- Xây dựng: Được phép xây ...
Chính chủ bán gấp 96m2 đất mặt phố nguyễn hoàng, lô góc, vỉa hè 12m, xây tòa văn phòng, giá 42 tỷ.
3
42 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hoàng, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Chính chủ bán gấp 96m² đất mặt phố Nguyễn Hoàng, lô góc, vỉa hè 12m, xây tòa văn phòng, giá 42 tỷ.

Lô đất vàng mặt phố trung tâm quận Nam Từ Liêm, phù hợp xây tòa Buiding kinh doanh văn phòng, khách sạn, thẩm mỹ viện, phòng khám, Showroom...
Nhà có vị trí đắc địa trung tâm phố, kết nối các quận Cầu Giấy, Thanh Xuân.
Khu vực tập trung nhiều dịch vụ tiện ích, bến xe, trung tâm thương mại, KĐT Mỹ ...
Khuôn đất ngang 6 dài 35m nở hậu đẹp 10m hiếm hoi đường nguyễn văn đậu, bình thạnh. giá bán 33 tỷ
3
33 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Đậu, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán khuôn đất xây tòa nhà VP hoặc CHDV duy nhất còn sót lại trên mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, P.11, Q.Bình Thạnh.
- Vị trí nằm đoạn đẹp nhất Nguyễn Văn Đậu, đường trước nhà 10m quy hoạch mở rộng sau này ra 20m
- Diện tích khuôn đất: 6 x 35m nở hậu 10m Công nhận trên sổ: 216m2
- Hiện trạng đang là nhà cũ tiện đập xây mới.
- Khu vực này có chỉ tiêu xây dựng tòa nhà 1 hầm 1 trệt 6 lầu sân thượng. Công ...
Từ 100 tới 120 của 1273

Xem quy hoạch tại Việt Nam