Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp siêu phẩm đất đầu tư/kinh doanh thôn lễ pháp, đường 7.5m có vỉa hè. dt 148.9m2
7
22.7 tỷ 148 m²
Đất Riêng

Đường Lễ Pháp, X.Tiên Dương, H.Đông Anh, HN

Bán gấp siêu phẩm đất sát khu đấu giá thôn Lễ Pháp, xã Phúc Thịnh (xã Tiên Dương cũ).
- DT: 148.9m²; MT: 10m, hậu: 10m.
- Đường hiện hữu trước nhà 7.5m, vỉa hè 1m, ô tô chạy vòng quanh. Quy hoạch mở rộng đường trước nhà là 17m.
- Vị trí: Khu vực này có vị trí thuận lợi, bám trục đường 25m nối trung tâm Đông Anh với đường Võ Nguyên Giáp và cách Võ Nguyên Giáp khoảng 150m. Gần các dự án Xây dựng hạ ...
Bán đất xây chdv phường thảo điền, quận 2, dt 8,5 x 25m, xd hầm 7 tầng. giá 160tr/m2
3
34 tỷ 212 m²
Đất Riêng

Đường 47, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất xây CDVD phường Thảo Điền, Quận 2 (phường An Khánh - TP Hồ Chia Minh).

1. Diện tích: 8,5 x 25m vuông vức.

2. Hiện trạng: Nhà C4 tiện xây mới.

3. Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân.

4. Vị trí: Trục đường số LG 20m gần Nguyễn Văn Hưởng.

5. Giá chào bán: 160tr/m².
Liên hệ Gia Khởi để xem thực tế.
Lô đất đường trần sâm. vị trí đẹp gần sông hàn. gần vịnh biển. view cầu thuận phước & golden bay
7
50 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường Trần Sâm, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Lô đất mặt tiền đường Trần Sâm, ngay nhà hàng Chân Trời Góc Bể.

Diện tích : 20m x 30m = 600m²
Hướng Tây Bắc
Đường 7m5 vỉa hè 4M
Khu biệt thự Yên tĩnh. Khí hậu trong lành. Cách trung tâm Thành Phố chỉ 5Km
Phù hợp xây dựng villa, toà Boutique Hotel.

Giá bán : 50 Tỷ ~ 83 triệu/m²

Liên hệ: .
Lô đất biệt thự đường lê mạnh trinh. cách bãi tắm phạm văn đồng 200m. giá bán 47 tỷ 300
7
47.3 tỷ 292 m²
Đất Riêng

Đường Lê Mạnh Trinh, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Lô đất biệt thự đường Lê Mạnh Trinh. Cách bãi tắm Phạm Văn Đồng 200M

Diện tích : 11.8m x 25m = 292m2
Đường 5m5 vỉa hè 4m5
Hướng Tây
Phù hợp xây dựng Toà Boutique Hotel. Villa..

Giá bán : 47 tỷ 300 ~ 162 triệu/m²

Liên hệ :
Đất phố phan châu trinh. vị trí đắc địa ngay ngã 5 phan châu trinh & trần quốc toản & hoàng diệu
9
31 tỷ 192 m²
Đất Riêng

Đường Phan Châu Trinh, P. Hải Châu I, Q.Hải Châu, ĐN

Đất phố Phan Châu Trinh. Vị trí đắc địa ngay Ngã 5 Phan Châu Trinh & Trần Quốc Toản & Hoàng Diệu

Diện tích : 6.35m x 30m = 192.7m² ( nở hậu đẹp )
Hướng Đông Nam
Đường trước nhà 10m5 vỉa hè 5m5
Vị trí đắc địa Ngay Ngã 5 Đường Phan Châu Trinh & Trần Quốc Toản & Hoàng Diệu & Trần Bình Trọng. Cách Sông Hàn chỉ 400M.
Hiện đang cho thuê : 25 triệu/ tháng
Phù hợp xây Dựng Toà Khách Sạn & Boutique ...
Bán nhanh lô đất đường minh mạng  biển sơn thủy, đường 32m, hướng nam, giá rẻ nhất thị trường
4
26 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Minh Mạng, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán nhanh lô đất Minh Mạng DT 200m² ngang 10m.
Đường 32m, hướng Nam
Giá: 26 tỷ

Với hơn 10 năm gắn bó, đặc biệt tâm huyết với Vùng Đất Sơn Thủy xinh đẹp này, Dũng có mọi sản phẩm tốt nhất tại đây.
Dũng cũng đã mua, kết nối đặc biệt nhiều nhà đầu tư Thủ Đô, các bạn bè Dũng tại Hà Nội về đây.

Dũng có mọi SP tốt nhất thị trường Biển Sơn Thủy, tất cả mọi tuyến đường từ 7 tỷ - 100 tỷ tại đây

Và ...
Bán đất 157.5m2 giá tốt tại nguyễn khắc viện, khuê mỹ, ngũ hành sơn, đà nẵng
3
21.5 tỷ 157 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Khắc Viện, P. Khuê Mỹ, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại vị trí đắc địa.
Giá 21.5 tỷ, diện tích 157.5m², mặt tiền rộng 7m, đường vào 15m, vỉa hè 9m thuận tiện cho việc xây dựng và kinh doanh.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.
Cách biển 200m đi bộ.
500m ra khu Crown (Casino).
Thuộc khu dự án dân cư và khách sạn Saphia.
Khu vực phong thủy tốt, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.
Có thể xây dựng nhà ở hoặc cho ...
Bán lô góc đẹp võ nguyên giáp giao huyện thanh quan gần biển, xây căn hộ dòng tiền, diện tích 98m.
3
22 tỷ 98 m²
Đất Riêng

Đường Võ Nguyên Giáp, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

- Bán lô góc đẹp Võ Nguyên Giáp giao Huyện Thanh Quan gần biển, xây căn hộ dòng tiền, diện tích 98m - ngang 2 mặt tiền tổng 23m. Liên hệ Sơn .
- Vị trí cực đẹp đi bộ ra biển, gần ngay đại lộ Võ Nguyên Giáp, xung quanh xây căn hộ cao tầng cho thuê, khách nước ngoài đông đúc.
- Phù hợp xây căn hộ dòng tiền khai thác cực ổn định.
- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý sạch, miễn trung gian môi giới.
- Liên hệ ...
Bán cặp 160m2 đường trần đức thông, sát biển võ nguyên giáp, vị trí xây căn hộ cựu đẹp
5
30 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đức Thông, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán đất đường Trần Đức Thông, Sơn Trà, cách biển Võ Nguyên Giáp 100m.
- Diện tích : 160m² - ngang 10m
- QH xây cao 7 tầng.
- Vị trí đẹp khu dân cư văn minh,sầm uất , sát biển, rất phù hợp xây tòa căn hộ, khách sạn, villa, kinh doanh cho thuê .
- Giá bán : 30 tỷ (TLCC)

Liên hệ : Cường, xem đất, tư vấn .v.v
Bán đất biệt thự đường 15m lê văn lương vị trí đẹp gần biển gần núi gần công viên đại dương
3
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán Đất Biệt Thự Đường 15m Lê Văn Lương Vị Trí Đẹp Gần Biển Gần Núi Gần Công Viên Đại Dương

- Diện Tích : 300m² - Ngang 15m
- Giá : 31Tỷ 500 Có Thương Lượng

- Vị trí: Gần biển Thọ Quang, gần chợ Mai Thọ Quang, gần các trường học, gần địa điểm các quán nhậu hải sản như quán Bà Rô và quán Năm Đảnh.

- Gần các dự án toà nhà Hiyori, công viên Đại Dương Sơn Trà của tập đoàn SunGroup.

- Thích hợp ...
Chính chủ bán gấp lô đất rất đẹp đường đỗ bá, giá đầu tư
4
40 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bá, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ bán gấp lô đất đường Đỗ Bá, cách biển chỉ 800m.
- Diện tích 162m², mặt tiền 7m, hướng Nam mát mẻ.
- Đường 10m5 thông thẳng ra biển Mỹ Khê và sông Hàn rất thuận tiện.
- Khu vực sầm uất đông đúc dân cư và khách du lịch.
- Thích hợp mua đầu tư lâu dài và xây nhà hàng, căn hộ,...
- Giá bán: 40 tỷ, khách thiện chí mua nhanh có thể thương lượng.
- Liên hệ chính chủ: - Triều.
Cần bán đất biệt thự đường lê văn lương s300m ( 31,5 tỉ )
5
31.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Lê Văn Lương, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

CẦN BÁN ĐẤT BIỆT THỰ LÊ VĂN LƯƠNG THỌ QUANG SƠN TRÀ ĐN

Vị trí đẳng cấp khu vực sống của giới tinh hoa
Không gian giao thoa biển núi, khí hậu mát mẻ quanh năm, được ví như lá phổi xanh của thành phố.

. Thông tin sản phẩm:
Diện tích: 300m
Kích thước: 15m x 20m (ngang rộng hiếm)
Hướng Đông đón gió biển mát lành
Đường quy hoạch vip, khu biệt thự cao cấp

Phù hợp xây biệt thự ...
Hàng hiếm tại đàm quang trung, 22,5 tỷ, 105m2
3
22.5 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Đàm Quang Trung, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

Đất nền bán tại Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội với diện tích 105m², Tách 2 sổ quá nét.
Mặt tiền rộng 7m, ngõ vào rộng 3m, oto ra vào. Cách mặt phố 30m.
Vị trí thuận lợi, giúp dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Giá bán là 22,5 tỷ VND (TL n).
Khu vực ngập tràn tiện ích;
Giao thông thuận lợi: Cầu Vĩnh Tuy, cầu Trần Hưng Đạo, hầm chui Aeon; Đàm quang Trung, Phố Trạm, Cổ ...
Chính chủ gửi lô đất đấu giá kim quan thượng vị trí đẹp 83,4m giá 300 tr/m sổ đỏ sẵn giao dịch luôn
4
25.02 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Kim Quan Thượng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Anh T Chủ Mảnh Đất Gửi Em Sơn bán lô đất đấu giá Kim Quan Thượng - Việt Hưng gần công chứng Phương Loan diện tích 83,4m ( 5m x 16,68m ) tây nam vỉa hè ô tô tránh lòng đường 8m xây nhà quá đẹp giá 300tr/m có thương lượng cho khách thiện chí sổ đỏ sẵn giao dịch luôn Em Sơn ( Giang Biên )
Cần bán lô đất 28 x25 hẻm 181 hoàng ngân p16 q8 tphcm
9
42 tỷ 700 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Ngân, P.16, Quận 8, HCM

Cần bán gấp lô đất (28 x25). Mua lẻ vẫn bán hẻm 181 Hoàng Ngân P16 Q8 TPHCM. Hẻm 181 rộng 7m. Thực tế rộng hơn 2 xe tải 3.5 tấn tránh nhau thoải mái. Lô này rất thuận tiện cho việc xây dựng kho hoặc xưởng. Hoặc làm biệt thự. Chủ bán từ 2 sổ trở lên hoặc bán hết giá 42 tỷ Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ rất mong gặp khách thiện chí mua.
hoặc gặp Thạch.
Bán đất 54.000m2 tại minh hưng, 20.4 tỷ, huyện bù đăng, bình phước
3
20.4 tỷ 54000 m²
Đất Riêng

X.Minh Hưng, H.Bù Đăng, BP

Người đăng: Khang (3 tin đăng)
Khu đất rộng 54.000m² đang chờ chủ mới tại Xã Minh Hưng, Huyện Bù Đăng, Bình Phước. Giá chỉ 20.4 tỷ VND. Ngõ vào nhỏ, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Không chỉ là một miếng đất, mà còn là cơ hội để phát triển theo cách riêng.
Cách Quốc lộ 14 chưa tới 3km.

Đất này phù hợp cho nhiều mục đích, từ xây dựng nhà ở đến các dự án kinh ...
Bán lô biệt thự, rẻ nhất thị trường. trung tâm gia lâm khu 31ha trâu quỳ, gia lâm 280m2 giá 130tr/m
3
36.4 tỷ 280 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Khiêm Ích, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Bán nhanh mảnh đất thông số vàng siêu đẹp xây biệt thự thiết kế theo ý chủ nhà,
- Vừa ở vừa kinh doanh, vị trí tiềm năng khu vực vùng lõi trung tâm phường Gia Lâm tương lai.
- Diện tích: 280
- Mặt tiền: 12m
- Đường: 17m.
- Vỉa hè: 3m.
- Địa chỉ: Trung tâm khu 31ha - Gia Lâm - HN.
- Vị trí: Hiếm có, cách 50m ra chợ, 30m ra hồ, 70m ra ủy ban / cách 10m ra trường học.
- Không có vị trí nào đẹp hơn, ...
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm tuệ tĩnh phố tây nha trang giá siêu ngộp
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm Tuệ Tĩnh Nha Trang.

Lô đất hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, sát biển khu phố Tây.
Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ.

Diện tích đất ở đô thị 293,7m².
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m.
Giá chưa tới 96 triệu/m².

Giá bán chỉ: 28 tỷ.

Liên hệ Trinh Jolie.
Bán lô đất sát biển trần phú p. 5 vũng tàu. 412m2 ngang 20,3m hẻm rộng vào gần. giá 27 tỷ tl
3
27 tỷ 412 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.5, Tp.Vũng Tàu, BRVT

Bán đất hẻm 90/5 Trần Phú - Tp Vũng Tàu.
Cần BÁN Đất Biệt Thự, khách sạn tại Đường Trần Phú - P5 - Tp Vũng Tàu.
Diện tích: 412m² (20.3 x 20.3) thổ cư.
Hẻm đường nhựa 8m, cách đường chính 30m.
Vị trí gần biển, đất 3 mặt tiền, khu dân trí cao, xung quanh được bao bọc nhiều biệt thự, nhà hàng cao cấp, gần nhà hàng ngành hào, thích hợp xây biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng, kinh doanh homestay...
* Giá ...
Căn cứ vào quy hoạch trung tâm hành chính mới của xã Tánh Linh, tỉnh Lâm Đồng tâm nhìn 2030, thì lô đất tọa lạc tại 3 mặt tiền gồm Điện Biên Phủ, Hoàng Hoa Thám và Võ Nguyên Giáp. Nơi trung tâm kinh tế chính trị thuận tiện kinh doanh mua bán và các dịch vụ khác.
Vì kinh doanh khó khăn từ đầu 2025 đến nay không còn khả năng gồng gánh nên cần phải bán gấp lô đất này. Quý khách hàng quan tâm vui ...
Từ 60 tới 80 của 1264

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm