Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán mảnh đất đại linh  trung văn, mặt phố vỉa hè tặng luôn nhà cấp 4.
4
27.6 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Đại Linh, P.Trung Văn, Q.Nam Từ Liêm, HN

Bán mảnh đất Đại Linh - Trung Văn, mặt phố vỉa hè Tặng nhà cấp 4.
Giá 230tr/1m
Diện tích 120m x MT 7m, hậu 7,5m
Đất cha ông để lại
LH Em Tùng .
Chỉ 45tr/m2 bán lô đất phạm văn đồng kế đh cảnh sát 1078m2 ngang 22m vuông a4 100% thổ lg đường 12m
5
49 tỷ 1078 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

- Vị trí siêu đẹp, lộ giới đường rộng hơn 12m, ngay Phạm Văn Đồng, Linh Tây, ĐH Cảnh Sát, vị trí tiềm năng phát triển. Thuận tiện di chuyển ra vào thành phố.
- Thích hợp làm kho xưởng, xây khách sạn, tòa nhà chung cư mini,
- Diện tích 1.078m² (1045m² ODT).
- Giá 49 tỷ.
- Sổ hồng riêng từng lô.
----------------------
Liên hệ Ái Linh xem nhà và làm việc trực tiếp chủ (chuyên BĐS TP. Thủ Đức).
Hỗ ...
Giá giảm sâu đất 84m phân lô vỉa hè trung tâm hành chính thanh trì, hai ô tô tránh cạnh tecco, iec
3
26.5 tỷ 84 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bặc, X.Tứ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

- Đất tái định cư - phân lô bàn cờ, vỉa hè ô tô tránh - kinh doanh, khu vực dân trí cao.
- Vị trí trung tâm hành chính Thanh Trì, khu dân cư đông đúc sầm uất xung quanh chung cư cao tầng Tecco IEC, trường Ngô Sỹ Kiện, Công An Thanh Trì...
- Phù hợp khách mua kinh doanh các loại hình, xây toà nhà VP cho thuê dòng tiền, kinh doanh dòng tiền hoặc xây ở đều ok.
- Giữ tài sản khu trung tâm đang phát ...
Đất đẹp hiếm ngang 11m, gần khu thành ủy hiệp bình chánh, tp thủ đức
8
23.5 tỷ 215 m²
Đất Riêng

Đường 18, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bạn đang tìm quỹ đất rộng, vị trí đẹp để xây biệt thự hoặc kinh doanh? Lô này là lựa chọn cực kỳ đáng giá!

Vị trí: Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức gần khu Thành Ủy, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Diện tích: 215m² (11 x 20) ngang lớn hiếm có.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, vuông vức, full thổ cư.
Đường trước nhà 14m, xe tải tránh nhau thoải mái.

Thích hợp:
Xây biệt thự sân vườn đẳng cấp.
Mở ...
Đất trần thanh mại 150 m2 biển phạm văn đồng, đẹp rẻ
4
24.5 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thanh Mại, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

- Bán nhanh lô đất biển Sơn Trà, MT đường Trần Thanh Mại, An Hải Bắc, Sơn Trà - Giá tốt.
- DT đất: 150m² (10 x15m).
- Hướng Tây Bắc.
- Vị trí: MT đường 5m5 lề 3m, khu du lịch đông khách sầm uất, cách biển Mỹ Khê 400m, phù hợp mua ở nghỉ dưỡng, an cư, đầu tư...
- Giá bán nhanh 24.5 tỷ có thương lượng (bán đến công chứng) gặp chủ làm việc trực tiếp.
Săn đất đẹp sát gigamall thủ đức 353m2 vuông vức, hẻm xe tải, giá cực tốt
8
24 tỷ 353 m²
Đất Riêng

Đường 22, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất vàng tại Thủ Đức.

Đường số 22, Hiệp Bình Chánh, TP. Thủ Đức.
Diện tích đẹp: 12.2m x 22.2m.
Công nhận đủ: 353m².
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức, sạch sẽ xây dựng ngay không cần xử lý.
Hẻm xe hơi rộng 6m, thông thoáng, di chuyển thuận tiện.
Khu dân cư hiện hữu, dân trí cao an ninh tuyệt đối.

Phù hợp xây biệt thự, căn hộ dịch vụ hoặc đầu tư giữ tài sản lâu dài.

Giá chỉ: 24 ...
DT: 6500m² trong đó có 800m² đất ở.
Vị trí: Thuộc xã Cư Yên, huyện Lương Sơn, tỉnh Hòa Bình.

MTC: Phải nói còn sót lại mảnh đất chỉ có một không còn 2, view hai mặt điều đắc địa một mặt bám mặt hồ, một mặt nhìn sang khu biệt thự liền kề của tập đoàn dầu khí. Tất cả bao quát trong tầm nhìn là quang cảnh thiên nhiên tuyệt đẹp, đầy thơ mộng và hữu tình, như một bức tranh, bình bình, đạm đạm vừa mộc ...
Nhanh tay sở hữu lô đất tuyệt đẹp tại Xã Phú Cát, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Quốc Oai, Hà Nội). Diện tích rộng 2000 m², giá chỉ 30 tỷ VND, phù hợp với nhiều loại hình đầu tư. Ngõ vào rộng 7m thuận tiện cho xe hơi ra vào thoải mái. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Mảnh đất này không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn mang lại nhiều cơ hội phát triển trong tương lai. Liên hệ ngay để biết ...
Lô biệt thự view sông & công viên kdc gia hòa
6
39 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Công Sơn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

HÀNG HIẾM ĐẤT VIEW SÔNG & CÔNG VIÊN
ĐƯỜNG TRỊNH CÔNG SƠN, KDC GIA HÒA QUẬN 9
Diện tích: 15 x 20 m (300 m)
Lộ giới đường: 16 m, hạ tầng hoàn chỉnh
Pháp lý rõ ràng, GPXD: 1 hầm 1 trệt 1 lửng 2 lầu
Vị trí đắc địa: đối diện công viên & sông, không gian thoáng mát, view vĩnh viễn
Khu dân cư cao cấp, an ninh, phù hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán: 39 tỷ chủ nhà thiện ...
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp  tái định cư kiều mai, từ liêm giá chỉ từ 250tr
4
20.75 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Đường Kiều Mai, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

CHÍNH CHỦ GỬI BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TÁI ĐỊNH CƯ KIỀU MAI, TỪ LIÊM
Vị trí cực đắc địa:
Cách đường Hồ Tùng Mậu & QL32 chỉ vài chục mét
Kết nối Mỹ Đình Cầu Giấy chỉ vài phút
Gần các trường ĐH lớn: Công Nghiệp, Thương Mại, Quốc Gia, FPT, Tài Nguyên & Môi Trường
Gần ga tàu điện trên cao Nhổn
Gần Trung tâm thể thao Quận Bắc Từ Liêm
Gần Chợ Cầu Diễn, BV Đa Khoa Hạnh Phúc
Tiềm năng tăng giá cao:
Quy hoạch ...
Giảm chào bán đất tại đường 51, an phước, long thành, đồng nai, giá rẻ chỉ nhỉnh 5tr/m2 dt 7143m2
3
36.89 tỷ 7143 m²
Đất Riêng

Đường 51, X.An Phước, H.Long Thành, ĐN

- Nằm tại vị trí thuận lợi, đất tại đường 51, xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai với diện tích 7,143m², chiều ngang mặt tiền 18m và chiều rộng ngõ trước 30m, gần sân bay Long Thành rất phù hợp để phát triển các dự án đầu tư.

- Bao quanh lô đất là dòng suối đã có đường 4m có vỉa hè rất thuận tiện phan lô xây Biệt thự.

- Điểm nhấn của bất động sản này là vị trí mặt tiền, thuận lợi cho kinh doanh ...
Bán đất 269m2 sau gigamail hiệp bình chánh, thủ đức khu bên sông
7
22.9 tỷ 269 m²
Đất Riêng

Đường 30, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần tiền bán gấp nền đất biệt thự khu bên sông Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.
- DT: 12m*22.5m; CN 269m².
Cách Gigamall 600m; hiện đang cho công ty truyền thông thuê với thu nhập ổn định 30tr/tháng.
Chủ mới có thể tiếp tục hợp đồng hoặc có thể thanh lý.
- Hướng Đông Bắc.
- Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Liên hệ Thảo xem nhà xem sổ.
Siêu phẩm đất biệt thự 530m² khu văn phòng chính phủ, cạnh vạn phúc city
6
43.46 tỷ 530 m²
Đất Riêng

Đường 389, P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Chủ cần tiền đầu tư khu du lịch cần nhượng lại nền biệt thự đẹp 389 khu văn phòng chính phủ, gần KĐT Vạn Phúc giảm 110 tr/m² còn 85 tr/m²

Một trong những quỹ đất biệt thự hiếm còn lại tại Hiệp Bình Phước TP Thủ Đức, vị trí yên tĩnh, an ninh và đầy tiềm năng tăng giá. Chỉ vài bước chân đến KĐT Vạn Phúc, tận hưởng trọn vẹn tiện ích khu đô thị cao cấp.

Diện tích: 530m²full thổ ngang 29m x 18m, nở ...
Đất gần biển, gần tòa scania bay. 205,2m2 ngang 9m chỉ 25,8 tỷ. đường phạm ngọc thạch.bắc nha trang
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT ĐƯỜNG PHẠM NGỌC THẠCH GẦN SCENIA BAY, BIỂN CHỈ 290M NGANG ĐẸP 9M. VĨNH HẢI. BẮC NHA TRANG

- Diện tích: 205,2m, ngang 9m vuông vắn.
- Hướng Nam
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán: 25,5 tỷ .

LH E ĐỊNH:
Bán lô đất dt 175m2, ngô gia tự, long biên, gần bv đức giang, xây ccmn, phòng khám, vp
3
24.5 tỷ 175 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Gia Tự, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Bán lô đất vàng phố Ngô Gia Tự Long Biên.
Diện tích: 175m² | mặt tiền: 6m | giá bán: 24,5 tỷ.
Liên hệ chính chủ: .
Vị trí đắc địa - tiềm năng sinh lời cao.

Mặt phố Ngô Gia Tự, gần ngã tư Trường Lâm khu vực trung tâm sầm uất bậc nhất Long Biên.

Chỉ 250m đến bệnh viện Đức Giang, gần nhiều trường học, siêu thị, ngân hàng.

Đường trước nhà rộng 5m, ô tô vào tận nơi, giao thông cực kỳ thuận ...
Bán đất nền tại khu dân cư 5c, 21 tỷ, 365 m2, giá còn thương lượng
3
21 tỷ 365 m²
Đất Riêng

Đường An Sơn, P.4, Tp.Đà Lạt, LĐ

Người đăng: Lâm (1 tin đăng)
Đất nền khu dân cư 5C, đường An Sơn, Phường Xuân Hương - Đà Lạt, Lâm Đồng (cũ: Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng) với diện tích 365m², giá 21 tỷ VND.