Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ ngộp bank  cần bán gấp lô đất an phú an khánh quận 2  dt 5mx20m  21,5 tỷ
4
CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT PHƯỜNG AN PHÚ, QUẬN 2

+ Diện tích: 5m x 20m
+ 50m ra mặt tiền Lương Định Của
+ Mặt tiền đường 12m, xây dựng Hầm + 4 tầng.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng
+ Giá bán: 21,5 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí).

Liên hệ: để xem đất thực tế.
Cam kết thông tin chính xác làm việc trực tiếp chủ.
Bán đất 4000m2 tại châu thị kim, tân an, long an, chỉ với 24 tỷ vnd
4
24 tỷ 4000 m²
Đất Riêng

Đường Châu Thị Kim, P.7, Tp.Tân An, LA

Đất nền rộng 4000m² tọa lạc tại Châu Thị Kim, Phường 7, Tân An, Long An, mang đến cho quý khách cơ hội đầu tư hấp dẫn. Vị trí chiến lược, thuận lợi cho việc phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

+ Diện tích lớn 4000m² phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.
+ Ngõ vào rộng 3m, thuận ...
Bán đất nguyễn xiển 1400m2 ngang 32m. giá 28 tỷ
4
28 tỷ 1400 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Xiển, P.Long Thạnh Mỹ, Quận 9, HCM

+ Bán đất đường Nguyễn Xiển cách Vinhome 100m. Cách đường Nguyễn Xiển 50m.
+ Diện tích 1400m² gồm 1000m² thổ cư.
+ Phù hợp tách lô hoặc xây căn hộ làm văn phòng nhà ở biệt thự.
Đường trước đất hiện tại 6m.
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.
+ Giá 28 tỷ thương lượng với chủ.
Đất xây biệt thự view công viên , an phú an khánh, quận 2 , 8x20, chỉ 200triệu
3
36 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Cao Đức Lân, P.An Phú, Quận 2, HCM

Đất Xây Biệt thự View Công Viên , An Phú An Khánh, Quận 2

- Diện tích: 8m x 20m
- Công nhận: 160m2
- Hiện trạng: Đất trống
- Đối diện công viên, đậu xe thoải mái
- Đẹp , hiếm, duy nhất

- Giá 36 tỷ Tl
- LH : Thảo
Bán đất quận 9, phước long a, 50 tỷ, 336 m2. gần quận 2 và global city
4
50 tỷ 336 m²
Đất Riêng

P.Phước Long A, Quận 9, HCM

Đất nền tại Phường Phước Long, TP. HCM - Quận 9, TP. HCM cũ với diện tích 336 m², giá 50 tỷ VND, là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản.

- Diện tích lớn 336 m², phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
- Chiều ngang mặt tiền 14m, thuận lợi cho việc thiết kế và xây dựng.
- Ngõ vào rộng 20m, dễ dàng cho xe hơi ra vào.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ hồng, đảm bảo quyền lợi ...
Bán đất tại quận 2, an khánh, 50 tỷ, 336m2, ngay liên phường sát golobal city.
4
50 tỷ 336 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Đường Liên Phường, Phường An Khánh, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh) là một dự án đất nền hấp dẫn với diện tích 336m², phù hợp cho các nhà đầu tư hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng. Vị trí dự án nằm trong khu vực phát triển sôi động của Quận 2, mang đến nhiều cơ hội phát triển trong tương lai.

+ Diện tích lớn 336m², thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư thương ...
Bán lô đất ngang gần 6m nở hậu diện tích lớn đường hoàng diệu  trung tâm hải châu
4
29 tỷ 176 m²
Đất Riêng

Đường Hoàng Diệu, P.Phước Ninh, Q.Hải Châu, ĐN

Bán lô đất đường Hoàng Diệu, Hải Châu, trung tâm Đà Nẵng.
DT gần 180m².
Ngang gần 6m, nở hậu hơn 9m.
Đường 10,5m, đường 1 chiều.
Hạ tầng mới, điện âm toàn bộ, đường thoáng.
Quy hoạch xây dựng đến 10 tầng.

Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, tòa nhà văn phòng, vừa ở vừa làm công ty hoặc đầu tư giữ tài sản.

Gần Nguyễn Văn Linh, Bạch Đằng, Cầu Rồng, ra biển Mỹ Khê khoảng 5 phút.
Khu trung tâm, nhiều văn ...
Chính chủ chào bán lô đất nại nam 8  khu halla  hải châu  đà nẵng.
3
22 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

gần siêu thị lotte, toà tháp 69 tầng. Tuyến đường trọng điểm tập trung nhiều khách du lịch, khách sạn, toà căn hộ.
Vị trí siêu đẹp, view bắn pháo hoa, 1p đi bộ ra sông hàn, 3p đi tới biển, trường học, trung tâm vui chơi, công viên châu á, helio...
Dt đất: 120m² ngang 6m
Đường 7m5 lề 4m
Hàng limited, trục đường hiếm sản phẩm chào bán ra.
Giá bán: 22 Tỷ
Liên hệ :
44 tỷ  60 triệu /m2 xe tải  phan văn trị bình thạnh  22x22m / cn 730m2  tiện phân ra xây chdv
6
44 tỷ 730 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Trị, P.14, Q.Bình Thạnh, HCM

- Phan Văn Trị / Bình Thạnh / - 44 tỷ " 60 Triệu /m² ".
- Ngang: 22m x dài: 22m.
- Công nhận: 730m².
- Hiện trạng: Đất trống. / tiện xây CHDV.
- Giá bán: 44 tỷ.
- Liên hệ xem nhà Vinh Land.
Chính chủ cần bán đất thổ cư mặt ngõ 565 lạc long quânphường tây hồ hà nội 134m2, mt8.4m, gpxd9t
3
47 tỷ 134 m²
Đất Riêng

Đường Lạc Long Quân, P.Xuân La, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán đất thổ cư mặt ngõ 565 Lạc Long Quân-Phường Tây Hồ- Hà Nội, diện tích sổ đỏ 134m², mặt tiền 8.4m, hướng Nam, đường trước nhà 4m xe ôtô vào nhà.
Hiện tại đang có nhà cấp 4 coi như bán đất, thửa đất nằm tại vị trí đắc địa của phố Lạc Long Quân, cách mặt phố 20m, ngõ thông với ngõ 28 Xuân La, cách hồ Tây 100m.
Phù hợp khách hàng có nhu cầu xây dựng tòa căn hộ dịch vụ cho thuê, ...
Đất diện tích lớn  gần kha vạn cân  xây dựng cao tầng  380m2 ngang 10m vuông vức đường rộng 10m
5
27.8 tỷ 380 m²
Đất Riêng

Đường Dương Văn Cam, P.Linh Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán đất DT lớn - gần chợ Thủ Đức - xây dựng cao tầng - ngang 10m bao đẹp.

Đường Dương Văn Cam, P Linh Tây.
Cách Chợ Thủ Đức Vài Bước Chân.
* Tiện xây căn hộ dịch vụ. Biệt Thự.
* Giao thông thuận tiện, đi sân bay nhanh. Trường học các cấp...
* Thổ cư 100%, đã qui hoạch sạch sẽ.
* Diện tích: 380m² (10m x 37,8m).
* Vuông đẹp (gồm 2 sổ không bán lẻ).
- Giá: 27.8 tỷ Tl

Lh: Ms Nguyễn Trinh Xem ...
Chính chủ cần bán gấp 90m2 đất lô góc việt hưng , gần công viên, trường, chợ, vinhomes
4
29 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Phố Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

- Chính chủ gia đình cần bán nhanh rẻ vài giá mảnh đất Việt Hưng

- DT 90m², MT 20m, lô góc.

- Khu TĐC Việt Hưng là khu dân trí cao và có 12 công viên nội khu, trường học cấp 1.2 Chu Văn An, 1,2 Giang Biên.

- Bán kính 200m là khu đô thị Việt Hưng và Vinhomes.

- Tương lai tăng giá cực mạnh do 2026 là thông tuyến đường mai chí thọ và công viên ánh sáng khởi công, cầu Đuống hai và thông tuyến ...
350m2 đất (10 x 35) nguyễn thị thập q7 hẻm xe tải 8m, 24 tỷ
4
24 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Thập, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Người đăng: Anh An (36 tin đăng)
350m² đất (10 x 35) Nguyễn Thị Thập hẻm xe tải 24 tỷ.

Khu vực an ninh, dân trí cao, sát chợ, gần trường đại học.
Thích hợp xây căn hộ dịch vụ, nhà trọ cao cấp, hoặc ở lâu dài.

Liên hệ ngay zalo để nhận thêm thông tin.

Nếu anh/chị có quan tâm hay cần lọc nhà cứ ibox bất cứ lúc nào, mình chỉ tiếp những ai có nhu cầu và lịch sự, không hợp tác môi giới cảm ơn.
Bán đất khu vực suối khoáng nóng bình châu, nay thuộc thành phố hồ chí minh
8
24 tỷ 4358 m²
Đất Riêng

Đường 55, X.Bình Châu, H.Xuyên Mộc, BRVT

Người đăng: Vân Nhi (1 tin đăng)
Bán đất khu vực suối khoáng nóng Bình Châu, gần resort băng cốc, đất khu dân cư, gần biển các khu du lịch, tiềm năng đầu tư
Bán đất diện tích lớn 1.286,8m² p. dĩ an bình dương giá chốt 25 tỷ
3
25 tỷ 1286 m²
Đất Riêng

P.Dĩ An, Tp.Dĩ An, BD

Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư, làm kho xưởng, nhà vườn hoặc giữ tài sản lâu dài tại trung tâm Dĩ An.

Vị trí:

Phường Dĩ An, TP. Dĩ An, tỉnh Bình Dương.

Khu dân cư hiện hữu, giao thông thuận tiện, kết nối nhanh QL1K Thủ Đức Biên Hòa.

Thông tin thửa đất:

Tổng diện tích: 1.286,8 m².

Đất ở đô thị: 910 m².

Đất trồng cây lâu năm: ~376,8 m².

Phần diện tích còn lại sử dụng ổn định theo hiện trạng (có ...
Bán đất mặt đường kinh doanh đại lộ lê nin kinh doanh mọi mặt hàng sổ đỏ 100%
8
25 tỷ 188 m²
Đất Riêng

Đường Lê Nin, X.Nghi Phú, Tp.Vinh, NA

Bán đất mặt đường kinh doanh Đại lộ Lê Nin kinh doanh mọi mặt hàng sổ đỏ 100%.

+ Diện tích: 188m² (có 2 lô liền nhau bán rộng gần 20m).

+ Mặt tiền: 9,4m.

+ Hướng Tây Nam.

+ Vị trí kinh doanh vàng tại trung tâm TP. Vinh, gần đường đại lộ 72m.

+ Gần trung tâm thương mại Lotte Mart và các bệnh viện lớn, rất nhiều tiện ích bủa vây.

+ Dòng tiền cho thuê đều đặn 10 tháng tiền đất.

Liên hệ ngay ...
Bán lô góc siêu phẩm  tuyến 2 lê hồng phong  thuộc lô 26bc. viên kim cương đẹp bậc nhất khu này
4
31 tỷ 248 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Bán LÔ GÓC SIÊU PHẨM RA HÀNG - TUYẾN 2 LÊ HỒNG PHONG - THUỘC LÔ 26BC. VIÊN KIM CƯƠNG ĐẸP BẬC NHẤT KHU !!!

Lô góc vị trí cực đẹp, cách mặt đường Lê Hồng Phong chỉ đúng 1 lốc nhà. thuộc lôn26BC - Tiếp giáp hai mặt đường 15m. Thông số : 248m² - MT : 17m - Hai hướng phong thuỷ.

Sản phẩm đẹp nhất lô 26BC, phù hợp xây dựng văn phòng cho thuê, khách sạn, biệt thự....

Giá chào : 125tr/m² ~ 31 tỷ, ...
Bán gấp lô đất khe sanh, phường 10, đà lạt view rừng thông, 865m2 giá 22,5 tỷ rẻ nhất khu vực
5
22.5 tỷ 865 m²
Đất Riêng

Đường Khe Sanh, P.10, Tp.Đà Lạt, LĐ

Lô đất thuộc cung đường view rừng thông rất đẹp của Đà Lạt, hiện đang có nhà tiền chế làm homestay có thể vào ở ngay được. Vị trí đường Khe Sanh, phường 10, đường nhựa 6m xe hơi vào tận nơi.
Mô tả.
- Diện tích 865m², mặt tiền 19m, vuông vức.
- Thế đất xây dựng lợi hầm, view rừng thông vĩnh viễn thuận tiện cho việc xây dựng khách sạn, homestay nghỉ dưỡng.
- Đường đang chuẩn bị nâng cấp lên 10m ...
Cần bán 7.2 ha có 800m2 đất ở, gần khu du lịch núi thần tài có thể khai thác du lịch suối bao quanh
7
Cần bán lô đất đường Quốc lộ 14G gần khu du lịch Núi Thần Tài để khách mua ở, đầu tư khu du lịch, đất có suối lớn bao quanh phía sau view đồi núi khá đẹp và thơ mộng.
Tổng diện tích 7.2ha (72.000m) có 800m đất ở.
Quý khách nào cần mua ở nghỉ dưỡng làm khu du lịch tì cứ gọi cho Phương nhé.
LH: Phương Phát.
Cần bán 3600m2 khu phú hải resort
6
32.4 tỷ 3600 m²
Đất Riêng

P.Phú Hài, Tp.Phan Thiết, BT

Người đăng: Loan (1 tin đăng)
*** BÁN ĐẤT VIEW BIỂN PHAN THIẾT
- 2000m² và 1600m² đất thương mại dịch vụ
- 19,8ty và 15,8ty
- Vị trí trung tâm gần các khu resort lớn
- Phù hợp làm homestay, khu nghỉ dưỡng, farmstay
- Pháp lí rõ ràng, sổ riêng công chứng ngay
- Có bán lẻ 2000m2

Liên hệ chính chủ: 093 ba 93 ba 234 (zalo/call).
Từ 1220 tới 1240 của 1274

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm