Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Thông tin nổi bật:

Diện tích tổng: 32.000m² Sổ hồng riêng.
Mặt tiền đường nhựa 40m, farm đã hình thành view
Đường chạy quanh hồ, xe ô tô vi vu tới chỗ
Được điểm xuyến bởi hai hàng cây hoa vàng và rặng thông tạo nên khung cảnh nên thơ lãng mạn
Có nhà tạm nghỉ ngơi, có điện nước đầy đủ.
View hồ trong lành mát mẻ, có hàng cây dỗi và dừa dọc bờ hồ rất chill
Một khung cảnh nên thơ, khí hậu trong lành ...
Chủ bán gấp lô đất 300m2 cực hot tại thống nhất (đại lộ đông tây)đường rộng 32m, sổ công chứng ngay
6
22.5 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Thống Nhất, P.Bình An, Tp.Dĩ An, BD

Chủ bán gấp lô đất 300m² cực hot tại Thống Nhất (nay là đại lộ Đông Tây)đường rộng 32m, sổ công chứng ngay.
Địa chỉ cũ: Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Thành phố Dĩ An, Bình Dương, Địa chỉ mới: Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Hồ Chí Minh.
Đất thổ cư nằm ở khu vực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống. Gần khu đô thị Bình Nguyên.
+ Diện tích 300m², phù hợp cho nhiều mục đích sử ...
309m2 đất khu biệt thự phúc lộc tuyến 3 lê hồng phong  đông bắc  đường 25m
3
20.39 tỷ 309 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu biệt thự Phúc Lộc tuyến 3 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 309m².
- Hướng Đông Bắc.
- Đường rộng 25m cả vỉa hè.
- Giá: 66 triệu/m² ~ 20.19 tỷ.

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán đất 12x20,5m đường ô tô né nhau. linh trung, thủ đức
3
20.5 tỷ 246 m²
Đất Riêng

Đường Linh Trung, P.Linh Trung, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ngonha (44 tin đăng)
Bán đất 12x20,5m - 246m² đường ô tô né nhau.
Linh Trung, Thủ Đức.

+ Vị trí đối diện công viên xanh mát, gần đường Hoàng Diệu 2, Lê Văn Chí.
+ Sổ riêng vuông vức.
Gọi Nhã .
Chính chủ bán đất đường đỗ thế chấp, sát biển võ nguyên giáp, vị trí xây căn hộ cựu đẹp
4
23 tỷ 124 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Thế Chấp, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ bán đất đường Đỗ Thế Chấp, Sơn Trà, cách biển Võ Nguyên Giáp 100m.
- Diện tích : 124m²- ngang 5m
- Đường 7,5m lề 4,5m
- QH xây cao 9 tầng.
- Vị trí đẹp khu dân cư sầm uất sát biển, rất phù hợp xây tòa căn hộ, khách sạn, villa, kinh doanh cho thuê .
- Tại đây : 80% là khách người nước ngoài lưu trú, giá cho thuê cực cao. Tỉ lệ lắp phòng luôn luôn full 100%.
- Anh chị đang tìm một vị trí ...
Bán gấp lô đất 10m x 20m đường số tân quy có gpxd hầm trệt lửng 4 tầng mct chỉ 26.5 tỷ tl
4
26.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Tân Quy, Quận 7, HCM

Bán gấp lô đất 10m x 20m đường số Tân Quy có Gpxd Hầm trệt lửng 4 tầng McT chỉ 26.5 tỷ TL
+ Tài sản độc nhất không có lô thứ 2
+ phù hợp xây dựng cao tầng tòa nhà công ty Hotel
+ sổ hồng riêng pháp tiêu chuẩn an tâm
+ chủ nhà đang quyết bán cực kỳ thiện chí

Alo ngay Vinh Nhà Phố

Tiện ích xung quanh
+ Các trường Đại học lớn: Đại học Tôn Đức Thắng, đại học Nguyễn Tất Thành, đại học Kinh tế Tài ...
Chính chủ cần bán gấp lô đất đẹp nằm tại trung tâm khu đô thị 31ha Trâu Qùy, Gia Lâm
3
20.5 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Xuân Quảng, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

+ Diện tích 109m2, mặt tiền mặt hậu rộng 7.06m
+ Đất tọa hướng Tây Bắc
+ Đường trước rộng 13m có vỉa hè
+ Gía bán 20.5 Tỷ (Có thương lượng với người mua thiên chí)
+ Mảnh đất nằm tại trung tâm khu đô thị 31ha rất thích hợp với người mua về ở an cư kết hợp làm văn phòng công ty, xung quanh dân trí cao, hàng xóm ...
Chào bán lô nại nam 8, hòa cường nam, hải châu. khu đô thị halla lotte giá cạnh tranh
3
22 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nại Nam 8, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

- Đất MT Nại Nam 8, phường Hòa Cường Nam, quận Hải Châu, TP Đà Nẵng.
- Diện tích đất: 120m2
- Ngang: 6m x 20m.
- Hướng: Bắc/ Nam.
- Đường rộng: 7,5m lề 4m.
- Hiện trạng: Đất trống. Rất ít có một cặp đường này chào bán ra thị trường.
- Vị trí: Cách Lotte chỉ vài bước chân sát khách sạn Florence Hotel, gần sông Hàn, phố đi bộ Bạch Đằng, Đà Nẵng Downtown,...
- Thích hợp: Nhà ở, căn hộ, đầu tư,...
- ...
Bán đất biển phan thiết vị trí đẹp thích hợp đầu tư nghỉ dưỡng  lô góc  giá tốt
4
43.75 tỷ 3500 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Mũi Né, Tp.Phan Thiết, BT

Cần bán lô đất biển Phan Thiết vị trí đẹp, bãi cát rộng và dài, cực kỳ thích hợp phát triển resort, homestay, nhà hàng, khách sạn cao cấp.

Thông tin chi tiết:
Mặt tiền: 70m.
Diện tích: 3.500m² (bao gồm 150m² thổ cư + 1.000m² đất thương mại dịch vụ).
Giá bán: 12,5tr/1m² (giao dịch trực tiếp chủ).

Lợi thế đầu tư:
Sở hữu vị trí đắc địa tiềm năng khai thác du lịch cực lớn.
Pháp lý rõ ràng, sẵn sàng ...
Bán 400m2 mặt phố đi bộ minh châu liền kề minh châu beach resort
9
32 tỷ 400 m²
Đất Riêng

X.Minh Châu, H.Vân Đồn, QN

BÁN ĐẤT PHỐ ĐI BỘ MINH CHÂU ĐẢO QUAN LẠN

Vị trí vàng ngay trung tâm phố đi bộ Minh Châu khu du lịch sầm uất bậc nhất đảo Quan Lạn.
Chỉ cách bãi tắm Minh Châu khoảng 100m nơi được mệnh danh là bãi biển cát trắng như tuyết đẹp nhất miền Bắc.

Diện tích: 400m²
Full 100% thổ cư
Lô góc 2 mặt thoáng cực đẹp
Đối diện nhà hàng khách sạn Hưng Thịnh
Sát nách Minh Châu Beach Resort
Phù hợp xây ...
Bán đất hẻm đường lê thị riêng phường thới an 8.4mx51.7m
5
22 tỷ 435 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Bán đất Lê Thị Riêng gần Ủy ban quận.
Diện tích: 8.4x55=435m.
Giá: 22 tỷ (50 triệu/m²).
Đường: 8m. Xây đuoc 5 tấm.
Trường chính chủ.
Cần bán gấp mảnh đất đẹp đường thông ô tô thích hợp xây toà nhà tại trung tâm phường bồ đề
3
40.55 tỷ 184 m²
Đất Riêng

Đường Bồ Đề, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Cần bán gấp mảnh đất đẹp đường thông ô tô thích hợp xây toà nhà tại trung tâm phường Bồ Đề
+ Diện tích 184.3m², mặt tiền rộng 10m
+ Hướng Đông Nam
+ Đường thông ô tô
+ Giá bán 40 Tỷ 546 Triệu (Mua bán có thương lượng)
+ Mảnh đất toạ lạc tại trung tâm tổ 3 phường Bồ Đề đường thông ô tô rất thích hợp với người mua về xây biệt thự cũng như toà nhà cho thuê, một bên ra đê Xuân Quan một bên ra đường ...
Đất trần duy chiến 233m2 ngang 10m kinh doanh sầm uất khu biển sơn trà đẹp rẻ
3
34 tỷ 233 m²
Đất Riêng

Đường Trần Duy Chiến, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Cần bán lô đất mặt tiền đường Trần Duy Chiến khu biển Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Đường 10m5 lề 5m diện tích 233m² ngang 10m.
Hướng Tây Bắc thuộc Tây tứ trạch.
Vị trí đẹp gần biển, gần trung tâm thành phố.
Tập trung nhiều khách du lịch trong và ngoài nước, nhiều nhà hàng, khách sạn, căn hộ...
Thích hợp mua xây mặt bằng kinh doanh, kinh doanh lưu trú hoặc đầu tư sinh lời cao.
Giá chỉ 34 tỷ làm ...
Đất lý thánh tông 243m2 đường 7m5 biển phạm văn đồng đẹp rẻ
3
37 tỷ 243 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thánh Tông, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán gấp lô đất mặt tiền Lý Thánh Tông, quận Sơn Trà.
- Khu vực trung tâm du lịch biển Sơn Trà. Cách bãi tắm Phạm Văn Đồng chỉ 500m. Khu vực tập trung nhiều khách sạn lớn, Apartment, khách du lịch lưu trú nhiều.