Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất ngang 11m hiếm có ngay phan bá phiến sát biển sơn trà
3
14.5 tỷ 226 m²
Đất Riêng

Đường Phan Bá Phiến, P. An Hải Bắc, Q.Sơn Trà, ĐN

Quỹ đất lớn cực hiếm phù hợp làm căn hộ dịch vụ / khách sạn mini

Thông tin nhanh:

Diện tích: 226 m²
Mặt tiền: 11 m (rất hiếm)
Giá: 14,5 tỷ (~64 triệu/m²)

Vị trí:

Phan Bá Phiến, Sơn Trà gần biển, khu dân cư hiện hữu

Lợi thế đầu tư:

Ngang lớn cực dễ làm building căn hộ khai thác dòng tiền
Khu Sơn Trà luôn có nhu cầu thuê & du lịch cao
Giá hiện tại còn tốt trong phân khúc

Chủ cần bán ...
Chính chủ gửi bán lô đất đấu giá X5 Du Nội, xã Đông Anh.
Diện tích 82,5m², mặt tiền 5m. Đường trước đất rộng 6m, vỉa hè 2 bên.
Vị trí đông đúc dân cư, thuộc khu phân lô bàn cờ.
Cách QL3 100m, cách đường dẫn cầu Tứ Liên chỉ 1km. Cách 300m ra Vin Yên Thường rộng 422ha.
Giá 135 tr/m².
Liên hệ để được tư vấn. /.
Bán đất mặt đường 35m, kinh doanh tốt, khu quy hoạch xuân đồng, nghi đức
6
11 tỷ 200 m²
Đất Riêng

X.Nghi Đức, Tp.Vinh, NA

Bán đất mặt đường 35m, kinh doanh tốt, khu quy hoạch Xuân Đồng, Nghi Đức.

Cách bệnh viện Đa Khoa Tỉnh 800m, cách đường 72m 350m, sau lưng 100m là hồ điều hòa.

* Diện tích: 200m², rộng 8m.

* Hướng Đông Bắc.

* Đường rộng 35m.

Giá rẻ bất ngờ, không có lô thứ 2.

Ngoài ra còn lô lối 2 lối 3 trong khu đấu giá này.

Khách hàng quan tâm liên hệ: (Zalo).
Cần bán đất đấu giá Dục Tú 1.
- Diện tích 90m², mặt tiền 6m.
- Đường trước nhà rộng 8m + vỉa hè.
- Nằm sát đường dẫn cầu Tứ Liên, đường sắt Hà Nội - Quảng Ninh chạy qua. Gần các dự án Vin Yên Thường rộng 422ha, Vin Liên Hà 400ha, khu đô thị đa mục tiêu xã Thư lâm 700ha.
- Giá 135 tr/m².
Liên hệ để được tư vấn.
Cần bán 1,2 ha đất thực tế sử dụng 1,5 ha. có 600m2 thổ cư mặt đường 8m gần khu cn cao hắc dịch
7
18 tỷ 12000 m²
Đất Riêng

Đường Hắc Dịch, P.Hắc Dịch, Tx.Phú Mỹ, BRVT

Chính chủ cần bán 3 sổ có 600m² thổ cư phù hợp xây kho xưởng nhà máy.
Đường xe công vào tận đất.
Diện tích 1.2 ha đất quy hoạch phủ hồng. Cách khu công nghệ cao Hắc Dịch 600ha chỉ 300m.
Cách đường Tập Đoàn 7 chỉ 150m, cách cảng Cái Mép chỉ 15km.
Đất có 30m mặt tiền đường bê tông 8m: Diện tích đang sử dụng thực tế là 1,5 ha.
Em tuấn rất mong gặp được khách hàng thiện chí.
Xin cảm ơn...
Cần bán gần 3 ha đất giá 390 nghìn/1 m2 tại thuận yên, hà tiên
3
10.45 tỷ 26793 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ N1, X.Thuận Yên, Tp.Hà Tiên, KG

Người đăng: Kevin (4 tin đăng)
Chính chủ cần bán gấp 26.793 m² đất tại đường N1, Thuận Yên, TP Hà Tiên, Kiên Giang, hiện tại trên đất có sẵn kho, kết hợp nhà ở, vườn cây ăn trái được trồng xung quanh mảnh đất, điện 3 pha, hàng rào kẽm và hiện đang nuôi tôm, mảnh đất được quy hoạch đất ở, khu dân cư. Mảnh đất gần ủy ban nhân dân Thuận Yên và trường tiểu học, cách bãi tắm ngã ba cây bàng 1km. Để biết thêm thông tin chi tiết, vui ...
Bán đất mặt đường 72m quán Bàu Khối 7 kinh doanh tốt vỉa hè rộng giá rẻ nhất khu vực.

+ Diện tích: 150m², rộng 7m.

+ Hướng Bắc.

+ Đường rộng 72m.

+ Kinh doanh nhà hàng, khách sạn, quán cafe, mở công ty...

+ Gần vòng xuyến, Mai Hắc Đế, Nguyễn Trãi.

+ Khu vực cực kỳ tiềm năng trong tương lai.

+ Vỉa hè rất rộng và cho thuê kinh doanh tốt.

+ Giá đăng tốt nhất thị trường.

Liên hệ xem đất: ...
Bán đất đường xương cá 1 xã long thới, huyện nhà bè. diện tích 980m2 có 300m2 ont giá 15 tỷ
3
15 tỷ 980 m²
Đất Riêng

Đường Xương Cá 1, X.Long Thới, H.Nhà Bè, HCM

Bán đất đường Xương Cá 1, xã Long Thới, huyện Nhà Bè TPHCM, diện tích 980m².
Có 300m² thổ cư ngang 20m.
Đường 12m.
Làm biệt thự vườn hoặc làm kho xưởng cho thuê.
Giá 15 tỷ.
LH: .
Lô góc chưa qua đầu tư kđt nam hoà xuân  đối diện công viên, sân vận động  gần sông mát mẻ
7
14.15 tỷ 168 m²
Đất Riêng

Han River Village (Nam Hòa Xuân), P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Nằm trong khu đô thị sinh thái Han River Village - Nam Hòa Xuân, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

- Điểm đặc biệt:
+ Cách 350m là 2 toà căn hộ Sun Group xây dựng cho cán bộ CNV về ở, chuẩn bị cất nóc, hứa hẹn sẽ tạo sự nhộn nhịp cho cả khu vực

+ Mặt tiền 8.6m, ngõ vào rộng 7.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào thoải mái

+ Gần sông, ngay công viên rất mát ...
Tại sao nên chọn mua đất khu biệt thự sân golf tam đảo?
3
15 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

X.Hợp Châu, H.Tam Đảo, VP

Tại sao nên chọn mua đất khu biệt thự sân golf Tam Đảo?

Em Tiến / .

Trong bối cảnh bất động sản nghỉ dưỡng đang trở lại mạnh mẽ, Tam Đảo Vĩnh Phúc nổi lên như một điểm sáng vàng của miền Bắc. Đặc biệt, khu biệt thự sân golf Tam Đảo đang trở thành lựa chọn hàng đầu của giới đầu tư tinh anh và khách hàng tìm kiếm không gian sống đẳng cấp, sinh lời bền vững.

1. Vị trí đắc địa Giao thông thuận ...
Đất xây chdv 10m x 20m, kdc làng đại học, 18.9 tỷ, cách đh rmit, đh tôn đức thắng chỉ 5 phút,
3
18.9 tỷ 196 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Liền, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Đất xây CHDV 10m x 20m, KDC Làng Đại Học - Phước Kiến, 18.9 tỷ.
- Diện tích: Ngang 10m x 20m 196.8m² cực hiếm.
- Đường nhựa 12m xe hơi lưu thông thoải mái.
- Xây dựng được: 1 hầm + 6 tầng tối ưu dòng tiền.
- Khu dân cư hiện hữu nhu cầu thuê cao, ổn định.
- Phù hợp: Xây CHDV, văn phòng, khách sạn.
Giá chào 18.9 tỷ.
Bán đất 474m2, giá 15 tỷ (chính chủ bán tại p. trấn biên mới, đồng nai)
3
15 tỷ 474 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thông, P.An Bình, Tp.Biên Hòa, ĐN

+ Diện tích: 474m² (31.6 tr/m²).
+ Giá bán: 15 tỷ (nếu thiện chí mua, sẽ giảm bớt).
+ Giấy tờ: Sổ hồng, 100% thổ cư (giấy tờ hợp lệ, chính chủ bán).
+ Sát bên các khu công nghiệp Biên Hòa 1, gần chợ, trường học, bệnh viện, công viên...

- Lợi ích đem lại liền: Vừa ở và kết hợp kinh doanh.
+ Kinh doanh ăn - uống, làm siêu thị, cho thuê kho bãi.
+ Xây biệt thự.
+ Kinh doanh nhà trọ, cà phê sân ...
BÁN GẤP 92m² ĐẤT ĐẸP TRUNG THÔN, ĐÔNG HỘI 3 MẶT GIÁP VINHOMES CỔ LOA!
Lô đất kinh doanh xây nhà nghỉ, khách sạn cực hợp
Diện tích: 92,9m² Mặt tiền 4,34m, nở hậu đẹp Có 4,7m đất lưu không
Ngõ ô tô vào tận đất Thông hồ điều hòa & bìa làng
Vị trí kim cương:
3 mặt giáp Vinhome Cổ Loa
1 mặt giáp trường học
Chỉ 400m đến trung tâm triển lãm quốc tế, 500m ra cầu Tứ Liên
Hạ tầng đang nâng cấp, ...
Chính chủ gửi bán lô đất đường 17, phường bình trưng đông q2 cũ, tp hcm
9
18 tỷ 450 m²
Đất Riêng

Đường 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô hẻm xe tải phường Bình Trưng Đông Q2 cũ. DT 450m². Giá chào 20 tỷ TL. Giá bán nhanh 18 tỷ còn bớt thêm cho khách có thiện chí nhanh gọn lẹ. ACE có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem vị trí đất. Giá bao rẻ nhất thành phố. /.
Siểu phẩm cực hiếm lô lẻ đường lê lộ khu an thượng đà nẵng
4
19.5 tỷ 81 m²
Đất Riêng

Đường Lê Lộ, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

****** Sổ Đỏ Cầm Tay******
**DUY NHẤT LÔ MẶT TIỀN LÊ LỘ AN THƯỢNG, CÁCH BIỂN 150M**

Hàng hiếm lõi phố Tây khu vực kinh doanh lưu trú TOP đầu Đà Nẵng
Diện tích: **81m²** Hướng Đông mát mẻ
Cho phép xây **7 tầng + tum** tối ưu làm căn hộ / khách sạn