Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 126m2 đất đấu giá khoan tế, bát tràng vị trí dìa làng, gần dự án
3
10.08 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Đa Tốn, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Bán 126m² đất đấu giá Khoan Tế, Bát Tràng mặt tiền rộng. Giá 80 triệu/m².
Diện tích: 126m².
Mặt tiền: 5.15m.
Chiều sâu: 25m thửa đất dài đẹp dễ thiết kế.
Đường rộng, quy hoạch chuẩn, khu dân cư văn minh.
Vị trí đắc địa Bát Tràng, gần nhiều tiện ích, tiềm năng tăng giá mạnh.
Pháp lý rõ ràng đất đấu giá nên yên tâm tuyệt đối.

Giá bán: 80 triệu/m².
Lựa chọn tuyệt vời cho xây nhà mở xưởng nhỏ đầu tư ...
Bán gấp đất 1953,4m2 tại 43/43b tổ 2, gần agora city , 3,3 tỷ vnd
3
19 tỷ 1953 m²
Đất Riêng

Đường 818, Tt.Thủ Thừa, H.Thủ Thừa, LA

Khu đất nền tọa lạc tại 43/43B Tổ 2, Ấp 2, Xã Thủ Thừa, Tây Ninh (cũ: Huyện Thủ Thừa, Long An) với diện tích 1953,4m², lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

Ưu điểm:
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người sở hữu.
+ Hướng cửa chính: Nam, mang lại phong thủy tốt cho ngôi nhà.
+ Chiều ngang mặt tiền rộng 24m, phù xây nhà Vườn.
+ Đường vào rộng 3m, thuận tiện cho việc di chuyển của ...
Bán lô văn tiến dũng dt 247m2 (10x24m) sát đại học fpt đường 34m giá bán đầu tư 10tỷ4 có bớt
8
10.4 tỷ 247 m²
Đất Riêng

Đường Văn Tiến Dũng, P.Điện Ngọc, H.Điện Bàn, QN

Bán lô Văn Tiến Dũng DT 247m² (10x24m) sát Đại học FPT đường 34m giá bán đầu tư 10tỷ4 có bớt, cách trường FPT chưa đến 400m đi bộ, LH . VP 29 Kim Đồng - Đà Nẵng.
Bán đất oto tránh ba gác 15m ra oto tránh, 99m2 ngõ thông oto 7 chỗ. sát đường qh 17.5m
9
15.6 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Ngọc Thụy, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Sơn (7 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu lô đất vị trí đẹp tại Phường Bồ Đề, Hà Nội, trước đây Quận Long Biên, Hà Nội với những điểm nổi bật sau:
+ Diện tích: 99 m².
+ Giá chào bán 15,6 tỷ có Thương Lượng trực tiếp.
+ Pháp lý sổ đỏ chính chủ cất két. Đang tên ngay.
+ Khu vực yên tĩnh, thích hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
+ Tiềm năng phát triển cao ...
Bán mảnh đất vườn ven sông (đất ở kết hợp kinh tế vườn), phù hợp làm biệt thự nhà vườn nghỉ dưỡng
3
13.5 tỷ 2009 m²
Đất Riêng

Đường Long Phước, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán mảnh đất vườn ven sông (Đất ở kết hợp kinh tế vườn), phù hợp làm biệt thự nhà vườn nghĩ dưỡng, giáp sông thoáng mát, phường Long Phước, quận 9 (cũ), TP HCM.
- Diện tích: 2009m², sổ hồng, công chứng ngay.
- Hướng: Tây nam.
- Giá: 13.5 tỷ thương lượng.
520 - 83.
Cực hiếm  quỹ đất ngang 9m  cách sông sài gòn 50m  sau lưng gigamall  chỉ 15.8 tỷ
6
15.8 tỷ 198 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

BÁN KHUÔN ĐẤT CỰC ĐẸP HIỆP BÌNH CHÁNH - THỦ ĐỨC - 9M x 22M - GẦN SÔNG SÀI GÒN

Khuôn đất rất đẹp sau lưng Gigamall Thủ Đức, cách sông Sài Gòn chỉ 50m

Diện tích đất : 198m² (ngang 9M x 22M)
Đường trước nhà 6m, di chuyển thuận tiện.
Đồng bộ xung quanh, vị trí rất đẹp.
Giá bán : 15.8 tỷ (80 triệu/m²)
Bán đất đường ngô cao lãng, vị trí đẹp
3
12.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Ngô Cao Lãng, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần bán đất đường Ngô Cao Lãng, vị trí đắc địa.
Khu Thọ Quang, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Gần đường Vũ ngọc Nhạ và Lê Đức Thọ 2 tuyến đường chính.
Diện tích 100m².
Hướng Đông Nam.
Giá 12.8ty vị trí đẹp
Liên hệ: để xem trực tiếp và làm việc chính chủ.
Bán đất đường trần nguyên hãn vị trí đẹp
3
16 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trần Nguyên Hãn, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần sang nhượng lại mãnh đất đường Trần Nguyên Hãn vị trí đẹp
Sát biển,vew suối cực kỳ đẹp,cách biển tầm 100m
Diện tích 100mv
Giá 16ty TL cho khách thiện chí
Vị trí cực kỳ đắt địa
Tuyến đường đẹp nhất có 102 khu vực suối đá
Liên hệ làm việc CC
Bán đất đường suối đá 3, vị trí đẹp
3
19 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Suối Đá 3, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán đất đường Suối Đá 3 với trí sát Lê Văn Huân.
Diện tích 180m².
Thuận lợi xây dựng homstay, KS,..
Cách biển 50m.
Đầu tư sinh lời cực cao.
Giá bán 19tyTL.
Liên hệ LVCC .
Bán đất đường trần thuyết vị trí đẹp
3
19 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thuyết, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần sang nhượng lại cặp đất đường Trần Thuyết
Hướng Đông Nam
Diện tích 180m2
Sát biển,đầu tư sinh lời cao,nơi đang dần hình thành sự phát triển nhộn nhịp..
Giá 19ty TL ít cho khách thiện chí
Lh để lvcc xem thực tế,và sở hữu cặp đất vàng này
Bán đất đường nguyễn lâm vị trí đẹp
3
19.5 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Lâm, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Khu vực Thọ Quang, Sơn Trà có mảnh đất cực chất đang được bán với diện tích 200m². Mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 7.5m, phù hợp cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà ở. Vị trí này cực kỳ thuận lợi cho các kế hoạch đầu tư. Giá chỉ 19,5tỷ VND, có thể xem là siêu hời trong khu vực này.

- Mặt tiền rộng, thoáng đãng, thích hợp cho việc kinh doanh, mở cửa hàng
- Ngõ vào rộng rãi, xe hơi ra vào thoải ...
Chính chủ gửi bán các lô đất đấu giá Dục Tú 1, xã Đông Anh.
- Diện tích: 90m².
- Mặt tiền 6m.
- Lô góc 3 mặt thoáng. Đường rộng 7,5m.
- Trước đất là công viên, vô cùng thoáng mát. Đằng sau là lối thoát hiểm.
- Hạ tầng đồng bộ. Quy hoạch nằm sát đường dẫn cầu Tứ Liên. Đường cao tốc nối từ sân bay Gia Bình về trung tâm Hồ Tây.
- Đất nằm gần 2 dự án khu đô thị Vin Yên Thường và khu đô thị đa chức ...
Bán đất đường nguyễn trực vị trí đẹp
3
12.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Trực, P.Thọ Quang, Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần sang nhượng lại lô đất mặt tiền đường Nguyễn Trực.
Diện tích 90m².
Hướng Đông Nam.
Cách biển chỉ 50m.
Vị trí cực kỳ đẹp, thuận lợi đầu tư, xây homstay.
View trực diện biển cực kỳ đẹp.
Giá 12.5ty TL.
Liên hệ .
LVCC.
Quỹ đất mặt biển hiếm bích đầm hòn tre nha trang 35.700m phù hợp làm resort chỉ 386k/m2
4
13.8 tỷ 35766 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

SỞ HỮU ĐẤT MẶT BIỂN BÍCH ĐẦM HÒN TRE GIÁ CHỈ 386K/M QUỸ ĐẤT LỚN HIẾM

Diện tích đất từ 410 ha, vị trí mặt biển Bích Đầm Hòn Tre Nha Trang
Khu vực kín gió, sóng êm nhờ địa thế núi bao bọc phù hợp nghỉ dưỡng dài hạn

Lô chính: diện tích đất 3,57 ha (sổ hồng), giá 13,8 tỷ ~ 386k/m
Mặt biển dài 120m quỹ đất đẹp, hiếm

Phần mở rộng: ~6 ha (đang làm sổ)
Có thể mua gom mở rộng thêm ~300m mặt ...
Đất biển mỹ khê. khu phố tây sầm uất. vị trí cách biển chỉ 300m
4
19.9 tỷ 128 m²
Đất Riêng

Đường Tô Hiến Thành, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Bán lô đất mặt tiền đường Tô Hiến Thành, Sơn Trà
- Đường rộng 7m
- Diện tích: 127.5m² ngang 5m nở hậu 5,22m
- Hướng: Tây Nam
- Vị trí cách bãi tắm Chỉ 250m, sát đường Võ Văn Kiệt, Tuyến Phố Tây đông đúc
- Phù hợp xây căn hộ, villa
- Hiện Trang: có nhà cấp 4, đang cho thuê 15tr/tháng

Giá bán: 155tr/m2
Bán đất lý thái tổ măng đen 544m2 full thổ cư  vị trí đẹp trung tâm, diện tích 544m2
3
12.5 tỷ 544 m²
Đất Riêng

Đường Mới, Tt.Măng Đen, H.Kon Plông, KT

Bán đất Lý Thái Tổ Măng Đen 544m² full thổ cư vị trí đẹp trung tâm

Cần bán lô đất đẹp nằm trên đường Lý Thái Tổ một trong những tuyến đường trung tâm tại Măng Đen, phù hợp ở hoặc kinh doanh.

Vị trí: đường Lý Thái Tổ, Măng Đen Kon Plông Kon Tum
Diện tích: 544m2
Pháp lý: full thổ cư 100%
Giá bán: 12,5 tỷ (khoảng 22,9 triệu/m²)
Đường ô tô rộng, hạ tầng hoàn thiện

Ưu điểm:
Khu trung tâm, dễ ...
Siêu phẩm quỹ đất lớn giá tốt tại đồng danh, an nghĩa dự án an nghĩa 11
3
10.95 tỷ 5216 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Chí Minh, Tt.Ba Hàng Đồi, H.Lạc Thủy, HB

Siêu phẩm quỹ đất lớn giá tốt tại Đồng Danh, An Nghĩa.

Dự án An Nghĩa 11.

Địa chỉ cũ: Khu đồi, thị trấn Ba Hàng Đồi, huyện Lạc Thủy, Hòa Bình.
Địa chỉ mới: Thôn Đồng Danh, xã An Nghĩa, tỉnh Phú Thọ.

Diện tích: 5.216m² (đất trồng cây).
Giá: 2,1 triệu/m²

1. Giao thông Điểm cộng cực lớn.
Sát Đường mòn Hồ Chí Minh trục xuyên Bắc Nam.
Kết nối nhanh Quốc lộ 21, Quốc lộ 12B.
Đường bê tông ô tô vào ...
Đất đường nguyễn phan vinh, mân thái, sơn trà, đà nẵng, giá cực tốt 150 triệu/m2, 120 m2
4
18 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Phan Vinh, P.Mân Thái, Q.Sơn Trà, ĐN

Nhanh tay sở hữu đất nền tại Đường Nguyễn Phan Vinh, Phường Mân Thái, Sơn Trà, Đà Nẵng.
Ngay Trung Tâm Biển Mân Thái Đà Nẵng.

- Điểm nhấn:
+ Diện tích 120m², giá 150 triệu/m², pháp lý đầy đủ.
+ Mặt tiền 8m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Phong thủy tốt, hướng Bắc mang lại tài lộc cho gia chủ.

- Tiện ích xung quanh:
+ Gần siêu thị Winmart +, siêu thị mẹ bầu & em bé Con ...
Lô đất hiếm, ngay công viên hẻm 120 đặng thùy trâm 5x20m còn sót lại, giá tốt nhỉnh 13 tỷ
3
13.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đặng Thùy Trâm, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất cạnh công viên khu vực Đặng Thùy Trâm, Bình Lợi, khu cao ráo cam kết không ngập nước
- Diện tích 5x20m sổ vuông đẹp, xung quanh đã xây hết nhà
- Kết cấu chuẩn khu dự án 1/500
- Tiện ích xung quanh đầy đủ , từ mầm non tới đại học, hệ thống chợ, siêu thị, bệnh viện, chưa tới bán kính 500m
Đường 12m có lề bao quanh, cách mặt tiền 1 dãy , giao thông đi lại thuận tiện
Tiện ...
Đất thổ cư đường nguyễn thị nhuần (an phú đông 09), phường an phú đông, q12, dt 190m2, giá 10,5 tỷ
3
10.5 tỷ 190 m²
Đất Riêng

Đường An Phú Đông 9, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

ĐẤT THỔ CƯ đường NGUYỄN THỊ NHUẦN (AN PHÚ ĐÔNG 09), phường AN PHÚ ĐÔNG, Q12, dt 190m² (10x19m), Hẻm 6m Giá 10,5Tỷ
ĐẤT trống đã chuyển THỔ CƯ, tiện xây dựng mới, xây nhà cao tầng, căn hộ dịch vụ, văn phòng, nhà xưởng, nhà trọ, biệt thự ... có sổ hồng riêng, không quy hoạch.
Vị trí Hẻm 6m đường AN PHÚ ĐÔNG 9 (Nguyễn Thị Nhuần) thông ra đường Bờ kè, gần đường Vườn Lài, AN PHÚ ĐÔNG 3, AN PHÚ ĐÔNG ...
Từ 1560 tới 1580 của 1807

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm