Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất mặt đường liên xã thị trấn cao phong, hòa bình, 0961 517 ***
3
15 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Tt.Cao Phong, H.Cao Phong, HB

Người đăng: E Minh (11 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LIÊN XÃ TT CAO PHONG HÒA BÌNH

Vị trí: Khu 7, Thị trấn Cao Phong, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình
Mặt đường liên xã giao thông thuận tiện, dễ kinh doanh

Diện tích: 1500 m²
Giá bán: 10 triệu/m²

Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ: E Minh
Hỗ trợ xem đất & tư vấn pháp lý chi tiết
Bán 330m2 có 173m2 đất ở xây dựng tự do.  0922 113 *** hải
4
13.5 tỷ 330 m²
Đất Riêng

Đường Tân Liêm, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất nền xây dựng tự do mặt tiền đường Tân Liêm.
Xây cao nhất 6 tầng.
Giá đất dự án đang 68tr/m² mới giao dịch đối với lô 100m². Mới giao dich đối với lô 160m² là giá 75tr/m².
Nay em bán hết giá 42tr/m².
DT ngang 11mx30m có 173m² đất ở. Diện tích khuôn viên xin xây dựng ngang 9m3 x dài 17m9 sau khi đã chừa lộ giới.
Hướng tây bắc.
Lh em xem nền Hải.
Bên dưới là mẫu nhà phù hợp nhất với lô ...
Chính chủ cần bán, giá tốt, vị trí đẹp
5
10.5 tỷ 2087 m²
Đất Riêng

X.Hưng Long, H.Bình Chánh, HCM

Đất vị trí đẹp ngay chợ Hưng Long nở hậu giá đầu tư.

Vị trí: Xã Hưng Long, Bình Chánh đường xe hơi tới đất, cách chợ Hưng Long chỉ ~500m.
Quy hoạch: Đất LNK, định hướng chuyển thổ cư.
Tiềm năng: Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, quỹ đất lớn hiếm có trong khu vực.

Diện tích:

Ngang 27,4m dài 80,6m.

Nở hậu 42,7m (đẹp phong thủy, sinh tài lộc).

Tổng diện tích: 2.087m².

Giá bán: 10,5 tỷ ...
Bán thửa đất nông nghiệp qh đất ở 2250m2 xã phú xuân  vị trí đón đầu hạ tầng nhà bè
3
11.02 tỷ 2250 m²
Đất Riêng

Đường 15B, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Cơ hội sở hữu quỹ đất diện tích lớn nằm ngay tâm điểm phát triển hạ tầng phía Nam Sài Gòn. Vị trí cực kỳ tiềm năng dành cho nhà đầu tư đón đầu tăng trưởng dài hạn.
Cần bán gấp thửa đất nông nghiệp quy hoạch đất ở mặt tiền đường 16m, cách trục đường Kho B 30m, trục đường 15B chỉ 100m.
Tổng diện tích: 2.250m².
Giá bán: Chỉ 4.9tr/m².
Thích hợp đầu tư theo trục phát triển cơ sở hạ tầng mạnh mẽ như ...
Hot dịch vụ 122.6m2 khu 16.32ha di trạch hoài đức giá đầu tư
5
17.16 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Hinode Royal Park, X.Di Trạch, H.Hoài Đức, HN

Bán đất dịch vụ 122.6m² khu 16.32ha Di Trạch Hoài Đức.

Vị trí cực đẹp tiềm năng tăng giá mạnh khi khu vực lên quận.

Diện tích: 122.6m².
Thuộc khu đất dịch vụ 16.32ha Di Trạch, Hoài Đức.
Sau lưng là công viên cây xanh thoáng vĩnh viễn.
Đường trước đất rộng, khu dân cư văn minh.
Giá nhỉnh 16 tỷ.

Tiện ích xung quanh rất gần:
Cách 100m tới trường học.
Cách 100m tới chợ.
Cách 150m tới trục đường ...
Lô đất biệt thự 423m2 khu dân cư bên sông sài gòn giáp vạn phúc
7
14 tỷ 423 m²
Đất Riêng

P.Hiệp Bình Phước, Tp.Thủ Đức, HCM

Lô đất lớn phù hợp xây biệt thự sân vườn, đường xe tải vô tận nơi, vị trí khu dân cư ven sông Sài Gòn, cách cụm biệt thự Vạn Phúc chỉ vài bước chân, Quốc lộ 13 đang trong quá trình gấp rút hoàn tất việc đền bù để chuẩn bị khởi công nâng cấp và mở rộng lên 60m.

Diện tích: 423m² (ngang 12m).
Xây dựng: 3 tầng, 1 tum.
Giá bán: 14 tỷ thương lượng.

Liên hệ Nguyễn Đạt Tài để nhận vị trí và sổ hồng.
Bán đất mặt đường 35, xã minh phú, sóc sơn, hà nội. 0967 522 ***
3
15.75 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường 35, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng, gia đình tôi cần bán lô đất mặt đường 35 diện tích 315m² vuông đẹp, vị trí giao thông thuận tiện, phù hợp.
Đầu tư, kinh doanh! AC có nhu cầu xin liên hệ xem đất trực tiếp em Ngân ! E. Ngân xin cảm ơn!
Bán đất 1.087,2m2 (832,9m2 thổ cư) đường số 9, long phước, giá chỉ 19,9 tỷ tl
3
19.9 tỷ 1087 m²
Đất Riêng

Đường Số 9, P.Long Phước, Quận 9, HCM

Bán đất 1.087,2m² (832,9m² thổ cư) đường Số 9, Long Phước, giá chỉ 19,9 tỷ TL.

Vị trí: Đường số 9, phường Long Phước, TP. Thủ Đức.
Đường nhựa đen rộng, xe tải ra vào thoải mái, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện.
Diện tích: 1.087,2m² (trong đó 832,9m² thổ cư).
Đất cao ráo, vuông vức thích hợp làm biệt thự vườn, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài.
Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng.

Giá bán: 19,9 tỷ ...
Bán đất mặt đường liên xã thị trấn cao phong, hòa bình, 0976 361 ***
3
11 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Tt.Cao Phong, H.Cao Phong, HB

Người đăng: E Minh (11 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LIÊN XÃ TT CAO PHONG HÒA BÌNH

Mặt đường liên xã giao thông thuận tiện, dễ kinh doanh
Diện tích: 1000 m²
Giá bán: 11 triệu/m²

Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ: Quốc Anh
Hỗ trợ xem đất & tư vấn pháp lý chi tiết
Cực hot, bán lô góc 210m2 đầu đường cách mạng tháng 8. tương lai đi thẳng xuống biển cách biển 200m
11
13 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Dương Đông, Tp.Phú Quốc, KG

Cực Hot, bán lô góc 210m² đầu đường Cách Mạng Tháng 8. Tương lai đi thẳng xuống biển, cách biển 200m. Ngay sát siêu dự án sân bay cũ do Sungroup triển khai.

Vị trí: Đầu đường CMT8, gần đường ven biển bờ Tây, bãi biển công cộng. Tương lai, đường CMT8 này sẽ được đấu nối đường ven biển bờ Tây, nên cực kỳ tiềm năng.

Ngay cạnh siêu dự án khu đô thị sân bay cũ do Sun Group triển khai, trung tâm hành ...
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán nhanh 200m ngang 10m view công viên nam long đường liên phường quận 9 giá 70 tr/m
8
14 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vtri : ngay công viên Nam Long, gần sông mát, thoáng, chung cư fuji...
Dân đông , hạ tầng đẹp, hè rộng,...
Đất : 10x20m View công viên
Pháp lý : Sổ cty ( xây nhà hoàn công liền ).
Giá : 14 tỷ
Đường : 12m thông thoáng ...

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ ,..

Liên hệ
NHẬN KÍ GỬI MUA BÁN NHANH ĐẤT NỀN LIÊN PHƯỜNG QUẬN 9
Đất 583.6m2 ngang 18m biệt thự vườn đối diện sông đông nai, p. thạnh phước tp tân uyên
7
11 tỷ 583 m²
Đất Riêng

Đường Dư Khánh, P.Thạnh Phước, Tp.Tân Uyên, BD

Đất biệt thự vườn đối diện Sông Đông Nai, p. Thạnh Phước TP Tân Uyên.
Đất 11 tỷ TL - 583.6m² (ngang 18m).
Thổ cư 80m² sổ hồng riêng.
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Vị trí: Mặt tiền đường Đường Khánh thông 2 đầu thoáng, đối diện sông Đồng Nai, gần chợ Thái Hòa, chợ Chí Hùng, ngã tư Miếu Ông Cù,.. Xung quanh đầy đủ tiện ích, đi lại thuận tiện.

Thích hợp làm kho, nhà xưởng, nhà vườn biệt thự...
3
11 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Tt.Cao Phong, H.Cao Phong, HB

Người đăng: E Minh (11 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LIÊN XÃ TT CAO PHONG HÒA BÌNH

Mặt đường liên xã giao thông thuận tiện, dễ kinh doanh
Diện tích: 1000 m²
Giá bán: 11 triệu/m²

Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ: Quốc Anh
Hỗ trợ xem đất & tư vấn pháp lý chi tiết
Bán lô đất 1343.7m2 đầu đường búng gội rất thích hợp xây homestay biệt thự nghỉ dưỡng cách biển 2km
6
13 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Búng Gội, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô đất ở 1343.7m² đầu đường Búng Gội. Rất thích hợp xây homestay, resort, biệt thự nghỉ dưỡng, chỉ cách biển Ông Lang 2km. Xung quanh nhiều biệt thự, resort.. Xây cho thuê.

Vị trí: Nằm mặt tiền đường Búng Gội ngay đoạn đầu đường, đường rộng 20m, phía núi cao ráo. Chỉ cách khu trung tâm phường Dương Đông 3km, cách quảng trường Hồ Chí Minh, trung tâm hành chính mới của TP Phú Quốc 3km.

Kích ...
Chính chủ bán đất nhơn trạch, phước khánh, vĩnh thanh đồng nai
4
12.5 tỷ 4800 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, X.Long Tân, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ bán đất:
1. Đất vườn đường Lê Hồng Phong, xã Nhơn Trạch (Long Tân), diện tích 4800m², giá 2,5tr/m².
3
15 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Tt.Cao Phong, H.Cao Phong, HB

Người đăng: E Minh (11 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LIÊN XÃ TT CAO PHONG HÒA BÌNH

Mặt đường liên xã giao thông thuận tiện, dễ kinh doanh

Diện tích: 1500 m²
Giá bán: 10 triệu/m²

Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ: E Minh
Hỗ trợ xem đất & tư vấn pháp lý chi tiết
Bán lô đất 182m2 mặt phố cách mạng tháng 8, ngay sát siêu dự án sân bay cũ do sungroup triển khai
13
12 tỷ 182 m²
Đất Riêng

Phố Lý Thường Kiệt, P.Dương Đông, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô đất 182m² mặt phố Cách Mạng Tháng 8, ngay sát siêu dự án sân bay cũ do Sungroup triển khai.

Vị trí: Đầu đường CMT8, gần đường ven biển bờ Tây, bãi biển công cộng. Ngay cạnh siêu dự án khu đô thị sân bay cũ do Sun Group triển khai, trung tâm hành chính, trung tâm thương mại, tài chính... Với rất nhiều tòa khách sạn, căn hộ, TTTM cao tầng, đây sẽ là thủ phủ, trái tim của TP Phú Quốc. Tiềm ...
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Từ 580 tới 600 của 1780

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm