Bán đất tại Việt Nam giá 10 tỷ đến 20 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cực hot, bán lô góc 210m2 đầu đường cách mạng tháng 8. tương lai đi thẳng xuống biển cách biển 200m
11
13 tỷ 210 m²
Đất Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.Dương Đông, Tp.Phú Quốc, KG

Cực Hot, bán lô góc 210m² đầu đường Cách Mạng Tháng 8. Tương lai đi thẳng xuống biển, cách biển 200m. Ngay sát siêu dự án sân bay cũ do Sungroup triển khai.

Vị trí: Đầu đường CMT8, gần đường ven biển bờ Tây, bãi biển công cộng. Tương lai, đường CMT8 này sẽ được đấu nối đường ven biển bờ Tây, nên cực kỳ tiềm năng.

Ngay cạnh siêu dự án khu đô thị sân bay cũ do Sun Group triển khai, trung tâm hành ...
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán nhanh 200m ngang 10m view công viên nam long đường liên phường quận 9 giá 70 tr/m
8
14 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vtri : ngay công viên Nam Long, gần sông mát, thoáng, chung cư fuji...
Dân đông , hạ tầng đẹp, hè rộng,...
Đất : 10x20m View công viên
Pháp lý : Sổ cty ( xây nhà hoàn công liền ).
Giá : 14 tỷ
Đường : 12m thông thoáng ...

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ ,..

Liên hệ
NHẬN KÍ GỬI MUA BÁN NHANH ĐẤT NỀN LIÊN PHƯỜNG QUẬN 9
Đất 583.6m2 ngang 18m biệt thự vườn đối diện sông đông nai, p. thạnh phước tp tân uyên
7
11 tỷ 583 m²
Đất Riêng

Đường Dư Khánh, P.Thạnh Phước, Tp.Tân Uyên, BD

Đất biệt thự vườn đối diện Sông Đông Nai, p. Thạnh Phước TP Tân Uyên.
Đất 11 tỷ TL - 583.6m² (ngang 18m).
Thổ cư 80m² sổ hồng riêng.
Hỗ trợ vay ngân hàng 70%.

Vị trí: Mặt tiền đường Đường Khánh thông 2 đầu thoáng, đối diện sông Đồng Nai, gần chợ Thái Hòa, chợ Chí Hùng, ngã tư Miếu Ông Cù,.. Xung quanh đầy đủ tiện ích, đi lại thuận tiện.

Thích hợp làm kho, nhà xưởng, nhà vườn biệt thự...
Bán đất mặt đường liên xã thị trấn cao phong, hòa bình, 0976 361 ***
3
11 tỷ 1000 m²
Đất Riêng

Tt.Cao Phong, H.Cao Phong, HB

Người đăng: E Minh (11 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LIÊN XÃ TT CAO PHONG HÒA BÌNH

Vị trí: Khu 7, Thị trấn Cao Phong, huyện Cao Phong, tỉnh Hòa Bình
Mặt đường liên xã giao thông thuận tiện, dễ kinh doanh
Diện tích: 1000 m²
Giá bán: 11 triệu/m²

Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ: Quốc Anh
Hỗ trợ xem đất & tư vấn pháp lý chi tiết
Bán lô đất 1343.7m2 đầu đường búng gội rất thích hợp xây homestay biệt thự nghỉ dưỡng cách biển 2km
6
13 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Búng Gội, X.Cửa Dương, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô đất ở 1343.7m² đầu đường Búng Gội. Rất thích hợp xây homestay, resort, biệt thự nghỉ dưỡng, chỉ cách biển Ông Lang 2km. Xung quanh nhiều biệt thự, resort.. Xây cho thuê.

Vị trí: Nằm mặt tiền đường Búng Gội ngay đoạn đầu đường, đường rộng 20m, phía núi cao ráo. Chỉ cách khu trung tâm phường Dương Đông 3km, cách quảng trường Hồ Chí Minh, trung tâm hành chính mới của TP Phú Quốc 3km.

Kích ...
Chính chủ bán đất nhơn trạch, phước khánh, vĩnh thanh đồng nai
4
12.5 tỷ 4800 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, X.Long Tân, H.Nhơn Trạch, ĐN

Chính chủ bán đất:
1. Đất vườn đường Lê Hồng Phong, xã Nhơn Trạch (Long Tân), diện tích 4800m², giá 2,5tr/m².
Bán đất mặt đường liên xã thị trấn cao phong, hòa bình, 0961 517 ***
3
15 tỷ 1500 m²
Đất Riêng

Tt.Cao Phong, H.Cao Phong, HB

Người đăng: E Minh (11 tin đăng)
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG LIÊN XÃ TT CAO PHONG HÒA BÌNH

Mặt đường liên xã giao thông thuận tiện, dễ kinh doanh

Diện tích: 1500 m²
Giá bán: 10 triệu/m²

Phù hợp xây nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Liên hệ: E Minh
Hỗ trợ xem đất & tư vấn pháp lý chi tiết
Bán lô đất 182m2 mặt phố cách mạng tháng 8, ngay sát siêu dự án sân bay cũ do sungroup triển khai
13
12 tỷ 182 m²
Đất Riêng

Phố Lý Thường Kiệt, P.Dương Đông, Tp.Phú Quốc, KG

Bán lô đất 182m² mặt phố Cách Mạng Tháng 8, ngay sát siêu dự án sân bay cũ do Sungroup triển khai.

Vị trí: Đầu đường CMT8, gần đường ven biển bờ Tây, bãi biển công cộng. Ngay cạnh siêu dự án khu đô thị sân bay cũ do Sun Group triển khai, trung tâm hành chính, trung tâm thương mại, tài chính... Với rất nhiều tòa khách sạn, căn hộ, TTTM cao tầng, đây sẽ là thủ phủ, trái tim của TP Phú Quốc. Tiềm ...
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán lô đất cách ngọ môn 700m, tp huế
4
19.8 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Tiên Hoàng, P.Thuận Thành, Tp.Huế, TTH

BẤT ĐỘNG SẢN DÒNG TIỀN 35 triệu/tháng
BÁN LÔ ĐẤT 270m MẶT TIỀN ĐINH TIÊN HOÀNG THÀNH NỘI, TP HUẾ CHỈ 19,8 TỶ

LỢI THẾ:
Vị trí: Cách cửa Hiển Nhơn 100m, cách Thượng Tứ 100m. ĐẶC BIỆT: CÁCH NGỌ MÔN 500m - Vị trí độc tôn, không có lô thứ 2

Viêw công viên xanh mát - không khí trong lành
Đang cho thuê kinh doanh, dòng tiền ổn định 35 triệu/tháng

Đường Đinh Tiên Hoàng rộng 19,5m. Là trục chính ...
Lô đất biệt thự 10m x 20m. view sông vàm thuật trục chính đường 20m kdc phú nhuận
5
16.49 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Lê Thị Riêng, P.Thới An, Quận 12, HCM

Bán lô đất biệt thự view sông đường 20m
Thuộc KDC Phú Nhuận. Đường Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q12 ( Ngay Trục Chính Khu Biệt Thự )
Diện Tích : 10m x 20m. Full thổ cư 200m2
Đường nhựa 20m vỉa hè 4m.
Trước nhà view sông và công viên rất thoáng
Khu biệt thự đồng bộ đẹp vị trí đẹp nhất khu.
Thuộc dự án Phú Nhuận quận 12. Nằm sát Ủy Ban nhân dân Q12, đường lớn, xe tải lớn 2 chiều. Khu biệt thự đẹp, ...
Bán đất biệt thự 126m lô 10b đường lê hồng phong hải an hải phòng
3
12.73 tỷ 126 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

663. - Bán lô đất Tuyến 2 Lê Hồng Phong _ lô 10b đối diện toà án Thành Phố Hải Phòng, cạnh cổng chào chợ lũng vào
- DT 126m² mặt tiền 7m đường siêu rộng xây villa biệt thự siêu đẹp
- Hướng đônh bắc
- Vị trí đỉnh Lê Hồng Phong toà nhà ngân hàng, biệt phủ xung quanh đã kín
- giá : 101 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
*sập hầm* bt hùng vương giá 18,5 tỷ ( có tl)
6
18.5 tỷ 490 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.9, Tp.Tuy Hòa, PY

Còn 1 lô duy nhất giá kịch sàn thiện chí mua em tiếp tục làm giá
-Thông tin lô đất:
+Diện tích: 14 X35 (tổng 490m²)
-Mặt tiền Đại lộ Hùng Vương 42m tuyến đường đẹp & sầm uất nhất Tuy Hòa
-Thích hợp kinh doanh đa ngành: café, nhà hàng, homestay, boutique villa,
- Vị trí trung tâm tiện ích bao quanh:
-Cách Biển Tuy Hòa: 2 phút
-Quảng trường Nghinh Phong: 2 phút
-Công viên trung tâm: 2 phút
-Chợ ...
Chỉ 10 triệu/m2, đất diện tích lớn 18x83m (1.501m2), gần cổng khu công nghiệp hiệp phước
7
15.01 tỷ 1501 m²
Đất Riêng

Đường Phan Văn Bảy, X.Hiệp Phước, H.Nhà Bè, HCM

Chỉ 10 triệu/m² đất diện tích lớn 1501m² CLN gần cổng khu công nghiệp (KCN) phù hợp làm kho xưởng, căn hộ dịch vụ cho người làm tại KCN.
+ Cách Quận 1 chỉ 20 phút (15,7Km), cách Quận 7 khoảng 5 phút (8,8km).
+ Cách cổng KCN Hiệp Phước, Đường số 10 khoảng 90m.
+ Đường thông các loại xe tải.
+ Sổ hồng riêng.
Hỗ trợ (không tính phí):
+ Xin cấp phép xây dựng: 1 hầm, trệt, 3 lầu, mái che thang. Mật độ ...
* đất bán  dt 110m ( 5x22m) , giá 12,5 tỷ, đường số 39, phường bình trưng, tp thủ đức.
3
12.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Số 39, P.Bình Trưng Tây, Tp.Thủ Đức, HCM

* Mặt tiền để ở hoặc kinh doanh, đẹp, gần BV Lê Văn Thịnh
Trung tâm dân cư sầm uất
- Xây mới: 4 tầng.
- Đường rộng 6m, tiện ở & kinh doanh
- Cách Lê Văn Thịnh 100m. Nguyễn Duy Trinh chỉ 300m
- Kết nối nhanh Mai Chí Thọ, Nguyễn Thị Định, Đỗ Xuân Hợp
- Tiềm năng tăng giá cao, di chuyển thuận tiện.
Siêu phẩm đất rộng trung tâm uy nỗ 230m2, , kính nỗ hiếm có khó tìm
3
16.3 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Kính Nỗ, X.Uy Nỗ, H.Đông Anh, HN

SIÊU PHẨM ĐẤT RỘNG TRUNG TÂM UY NỖ, KÍNH NỖ HIẾM CÓ KHÓ TÌM
Vị trí: Trung tâm xã Uy Nỗ thôn Kính Nỗ, Đông Anh
Diện tích: 229,2m Mặt tiền 29,01m thế đất nở hậu cực đẹp
Full thổ cư Ô tô vào đất, ngõ nông, ở cực sướng
Kết nối thuận tiện:
Cách trục chính Uy Nỗ (container tránh nhau) chỉ 100m
Cách trung tâm Thị trấn Đông Anh chỉ ~2km
Gần Bệnh viện Bắc Thăng Long, chợ Z153, tiện ích đầy đủ
...
Đất Đấu Giá Kiến Hưng - Hà Đông - Ô Tô Tránh - Vỉa Hè - Gần Chung Cư - Trường Học.

- Hiện trạng đất - 2 lô cạnh nhau (diện tích 90m - mặt tiền 8.2m).
- Vị trí đẹp, không lỗi phong thủy, cấp phép 7 tầng.
- Giá đầu tư: 17.x tỷ
A/C quan tâm liên hệ: hoặc
Cần bán lô đất biệt thự đảo nổi ngay trung tâm đà nẵng. 350m ngang 14m giá chỉ 52tr/m2
4
18.2 tỷ 350 m²
Đất Riêng

Đường Thăng Long, P.Khuê Trung, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Cần bán gấp lô đất Biệt Thự Đảo Nổi ngay trung tâm Đà Nẵng.
Vị trí: Nằm ngay cạnh đường Thăng Long
Sát Nguyễn Hữu Thọ
Bao quanh bởi sông Cẩm Lệ
Diện tích: 350m² ngang 14m
Giá: 19tỷ tl

Liên hệ: em Nga
Từ 560 tới 580 của 1751

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm