Bán đất tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất xây căn hộ dịch vụ 10x20 đường trần thị điệu phước long thủ đức
3
8.4 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Trần Thị Điệu, P.Phước Long B, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Thai Vu (18 tin đăng)
- Bán nhanh lô đất đẹp hẻm ô tô 6m Trần Thị Điệu, Phước Long B, Thủ Đức.
- Gần Trường CD Công Thương, DH Văn Hoá, CD Nghề.
- Ngay ga Metro Bình Thái chỉ 5phút, Sát Vành đai 2 đang khởi công, giao thông thuận tiện di chuyển khắp nơi.
- Sổ hồng riêng vuông vứt, pháp lý chuẩn.
Trước kinh doanh phòng trọ, nay chủ định cư nước ngoài nên bán gấp, giá hợp lý.
Cơ hội mở cho nhà đầu tư mới, liên hệ Thái ...
Bán đất phúc lợi, 82m2 giá cực tốt
3
7.2 tỷ 82 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Bán đất Phúc Lợi vị trí đẹp, giá tốt.
Diện tích: 82m².
Mặt tiền: 5m.
Ngõ 2m, gần đường ô tô.

Khu trung tâm, tiện ích đầy đủ, ở hoặc đầu tư đều hợp lý.

Sổ đỏ chính chủ.

Giá: 7,2 tỷ có thương lượng.

LH: .
Bán đất phúc lợi, ngõ to, giá tốt, cần bán gấp
4
7.1 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Phúc Lợi, P.Phúc Lợi, Q.Long Biên, HN

Đất đẹp ngõ 83 Phúc Lợi ô tô vào đất.

56.4m² MT 5.18m nở hậu.
Ngõ thẳng, ô tô vào tận đất.
Gần trường học, chợ, TTTM tiện ích đầy đủ.
Khu dân cư đẹp, ở & đầu tư đều tốt.

126tr/m² có thương lượng.

.
Siêu phẩm đất đấu giá đông anh, 90m2, ngay cạnh đường võ nguyên giáp mà giá có 95tr/m2
4
8.55 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Chính chủ bán 90m² đất đấu giá tại Nguyên Khê - Đông Anh - TP Hà Nội.
* Diện tích 90m², mặt tiền 5m, khổ đất vuông vắn, đường rộng 7m.
* Vị trí cực đẹp ngay cạnh đường Võ Nguyên Giáp, đất đấu giá ổn định quy hoạch, gần nhiều dự án lớn, rất thuận tiện sinh hoạt và di chuyển sân bay Nội Bài hay trung tâm TP.
* Giá 95 triệu/m² cực đầu tư rẻ nhất khu.
* Liên hệ Mr Kỳ xin cảm ơn!
Bán nhanh lô đất xuất nhập khẩu ngay liên phường, 99m2 giá 7,7 tỷ tl
3
7.7 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Xuất Nhập Khẩu Bưng Ông Thoàn, hàng hiếm bán.
Lô 5x20m (99m²) giá 7,5 tỷ.
Đường 12m vỉa hè, KDC đối diện Park Riverside, sát ngay Liên Phường, thuận tiện di chuyển trung tâm, Quận 2, Quận 7, cao tốc Long Thành.
Pháp lý sổ hồng cá nhân, sang tên ngay.
Liên hệ e Công .
Nhận ký gửi BĐS TP Thủ Đức.
Chính chủ, bán siêu phẩm 65m2 đường bìa làng rộng 17m nhìn ra đường võ nguyên giáp tại đông anh hn
5
7.15 tỷ 65 m²
Đất Riêng

* Địa chỉ: Thôn Đại Bằng xã Nguyên Khê huyện Đông Anh TP Hà Nội.
* Diện tích 65m² mặt tiền, mặt hậu 4.8m.
* 02 mặt thoáng.
* Đường rộng 17m chuẩn bị thảm nhựa.
* Vị trí đắc địa nhìn ra đường Võ Nguyên Giáp.
* Quy hoạch cực đẹp.
* Pháp lý chuẩn, sẵn sang tên.
* Giá đầu tư cực tiềm năng.
* Liên hệ Mr Kỳ .
Toà căn hộ 3 tầng gần biển rẻ nhất liên chiểu. đất 125m x 3 tầng . 18 phòng . pháp lý hoàn chỉnh
10
8.25 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Bàu Mạc 8, P.Hòa Khánh Bắc, Q.Liên Chiểu, ĐN

Gần biển ra biển chỉ 300m
Đất 125m x 3 tầng 18 phòng pccc đầy đủ
Thu nhập ổn định, đang cho thuê full phòng
Mặt tiền đường 5m5 vỉa hè 3m
Dân cư đông , an ninh tốt.
Pháp lý hoàn chỉnh, liên hệ em làm việc trực tiếp chính chủ . lh/zalo
** Tìm hàng theo yêu cầu , hỗ trợ pháp lý cho quý anh chị cô chú . mong gặp hữu duyên, cảm ơn quý anh chị đã quan tâm .
Bán 8400m2 đất tờ bản đồ số 3 cũ, phong phú, bình chánh
4
7.73 tỷ 8400 m²
Đất Riêng

Đường Ông Niệm 1, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất tờ bản đồ số 3 cũ, Phong Phú Bình Chánh.
- Vị trí đất: Đường Thành Long đi vào.
- DT: 8400m².
- Giá: 920.000 đồng/ m².
- Khu vực còn nhiều tiềm năng tăng giá.

* Thông tin cho tiết gọi ngay em Định: .
3000m2 đất thổ cư, mặt đường chính lộc tân, view đồi cao, rừng thông rất đẹp
5
9.6 tỷ 3000 m²
Đất Riêng

Đường Số 21, X.Lộc Tân, H.Bảo Lâm, LĐ

3000m² đất quy hoạch thổ cư, mặt đường lớn, view rừng thông, sát TT TP Bảo Lộc, giá tốt nhất khu vực:

Thông tin về lô đất:
- Tổng diện tích khu đất: 3000m² (đất cây lâu năm, QH thổ cư).
- 28m mặt đường nhựa lớn, hình dáng vuông vức.
- Vị trí: MT đường 21, xã Lộc Tân, H. Bảo Lâm. Cách TTTM Vincom chỉ 10km, sát ủy ban Lộc Tân. Xung quanh có nhiều nhà hàng, cafe và khu nghỉ dưỡng cao cấp đang hoạt ...
Bán đất sổ hồng riêng khu tái định cư phú mỹ  đường phạm hữu lầu q7 dt 5x18m giá tốt 7.8 tỷ
4
7.8 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Hữu Lầu, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán đất sổ hồng riêng - khu Tái định cư phú mỹ Q7.
- Diện tích :5x18m.
- Giá bán :7.8 tỷ - Giá cực tốt
-Pháp lý : Sổ hồng riêng .
-vị trí đẹp .
- Miễn tiếp bên đăng tin quảng cáo nhé
- Liên hệ sdt :/ E Hà
Bán đất đường số 3 con đường phát triển nhất khu tdc thành phố mới. dt 10x20 full. giá ngộp 7,2tỷ
5
7.2 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 3, P.Hòa Phú, Tp.Thủ Dầu Một, BD

Bán BĐS Đường số 3 Cực Đẹp Rẻ hơn Thị Trường Nửa Tỷ
Đường số 3 TDC Phú Chánh B Ngay Trường Nguyễn Khuyến, Gần Trung tâm Ga Metro, vòng xoay A1
Diện tích: 10x20 full Thổ cư
Xây dựng văn phòng, Căn hộ cho Thuê, biệt thự cực tốt
Giá bán: 7ty2
Liên hệ:
Đất vườn 10x43m có măng cụt sầu riêng. giá 7.2 tỷ còn tl
4
7.2 tỷ 432 m²
Đất Riêng

Đường Bình Nhâm 30, P.Bình Nhâm, Tp.Thuận An, BD

Bán đất đường mặt tiền Bình Nhâm 30.
Xây biệt thự sân vườn nghỉ dưỡng bao đẹp Khu biệt thự nhìu yên tĩnh mát mẻ.
DT 10x42m (CN 432m²) thổ cư 100m². Đường 4m.
Giá 7tỷ2.
Vũ xem đất.
Đất đường 10m, nguyễn văn linh, p. tân thuận, q7, 78m2, 4,7m x 17m, chỉ 9,5 tỷ
3
9.5 tỷ 78 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Linh, P.Tân Thuận Tây, Quận 7, HCM

Đất đường 10m, Nguyễn Văn Linh, P. Tân Thuận, Q7, 78m², 4,7m x 17m, chỉ 9,5 tỷ!
+ Vị trí: Đất đường trải nhựa rộng 10m, chỉ cách mặt đường Nguyễn Văn Linh 60m, Phường Tân Thuận, Quận 7, Tp. HCM.
- Tiện ích xung quanh không thiếu thứ gì.
- Nhà gần trường Đại học Tài chính Marketing, Đại học Luật Tp. HCM, Đại học Nguyễn Tất Thành.
- Nhà sang Quận 1 chỉ mất 7 phút.
- Nhà gần tuyến Metro tường lai.
+ ...
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán lô đất đường 10.5m đinh châu hoà thọ đông cẩm lệ còn 1 lô duy nhất
3
7.45 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Đinh Châu, P.Hòa Thọ Đông, Q.Cẩm Lệ, ĐN

Chào bán lô đất đường 10m5 Đinh Châu khu Phong Bắc phường Cẩm Lệ
Diện tích 5 x20 = 100 m gần đường Nguyễn Nhàn gần chợ vị trí kinh doanh sầm uất
Giá 7,5 tỷ có thương lượng
Hướng: Tây Nam

Liên hệ : Oanh xem đất
Còn 1 lô duy nhất quý khách nhé
Bán đất khu vực trần phú hoàng mai 103 m2, giá 10 tỷ
5
10 tỷ 103 m²
Đất Riêng

P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Lô đất hiếm khu vực Hoàng Mai, vị trí gần trường mầm non, cấp 1 2 phường Trần Phú.
Ngõ ba gác tránh.
Phù hợp với anh chị giữ tiền hoặc đầu tư xây cho thuê.
Tổng diện tích 103m² giá 10 tỷ.
Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cất két sẵn sàng giao dịch.
Mọi chi tiết xin liên hệ .
A Nguyên.
Lô đất giá đầu tư đường oto khu vực trần phú hoàng mai 54 m 8 tỷ
5
8 tỷ 54 m²
Đất Riêng

P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

Lô đất hiếm thời điểm hiện tại
Khu vực giá trị tài sản tăng theo thời gian
Thửa đất vuông vắn thông số đẹp, hàng xóm xung quanh dân trí cao, để giữ tiền thời điểm hiện tại là quá chuẩn.
Tổng diện tích 54 M g ía 8 tỷ
Mọi chi tiết xin liên hệ với A nguyên để được tư vấn cụ thể
Đất hiếm lê quang định, bình thạnh xây dựng 5 tầng
3
8.2 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Quang Định, P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Vị trí: Lê Quang Định, lô góc HXH thông - 60m² (4x15 nở hậu 6, đất vuông đẹp)
- GPXD 1 trệt 1 lửng 3 lầu ST (xây mới) - gần chợ Hoàng Hoa Thám, gần sân bay, khu vip, tiện ích đầy đủ