Bán đất tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán 66m2 đất tđc sao sáng, tuyến 2 ngô gia tự, hải an
4
7.46 tỷ 66 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán 66m² đất TĐC Sao Sáng, tuyến 2 Ngô Gia Tự, Hải An.

- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m.
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m.
- Hướng: Đông Tứ Trạch.
- Vị trí kinh doanh buôn bán, đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.

Giá: 113 triệu/m² (thoả thuận) 7.458.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô đất biệt thự 121m2 tuyến 2 bùi viện  võ nguyên giáp
3
8.59 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán lô đất biệt thự 121m² tuyến 2 Bùi Viện - Võ Nguyên Giáp.

- Diện tích: 121m² Ngang: 7,25m x 16,7m.
- Đường trước đất rộng 12m.
- Vị trí: Cạnh toà Chung cư Sentosa, Cầu Rào 2 gần Bệnh viện Vinmec, Trường học Quốc Tế, Aeon Mall, Tiện ích đầy đủ.

Giá: 71 tr/m² (thoả thuận) 8 tỷ 590tr.

Tùng Anh Land: .
Bán lô 150m2 tuyến 2 phố mai trung thứ, hải an
5
7.05 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô 150m² tuyến 2 phố Mai Trung Thứ, Hải An.

- Vị trí đẹp trung tâm Đằng Hải cũ, gần chợ trường các cấp. Gần trung tâm Hành chính Hải An, cách Lê Hồng Phong chỉ 1km - thuận tiện di chuyển.
- Diện tích: 150m² ngang 6.6m x 22.73m.
- Hướng: Đông tứ trạch.

Giá: 47 triệu/m² (thương lượng) 7.050 tỷ.

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Bán lô đất đường xe hơi (5.2x19.8) đường hiệp bình  thủ đức
4
8.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hiệp Bình, P.Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, HCM

Bán gấp đất Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức Đường 6 mét.
- Diện tích: 5,2x19,8m (nở hậu 5,22) full thổ cư.
- Xây dựng trệt 2 lầu sân thượng Khu dân cư lịch sự văn minh, đầy đủ các tiện ích xung quanh, trường học, chợ Hiệp Bình...
- Giá: 8.6 tỷ thương lượng lộc gọi em ngay: Quốc Việt (cam kết thông tin chính xác).
Bán lô đất 63m2 mặt đường tuyến 2 lê hồng phong, gần ubnd hải an
3
7.56 tỷ 63 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô đất 63m² mặt đường tuyến 2 Lê Hồng Phong, gần UBND Hải An.
Vị trí: Siêu tiện ích, đối diện Bệnh viện quận Hải An, trung tâm hành chính, kinh doanh tốt.
Diện tích: 63m², ngang 4,2m.
Đường 20m, vỉa hè rộng, ô tô đi lại thoải mái.
Bìa đỏ chính chủ.

Giá: 120tr/m². (~7,56 tỷ - thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Lô đất 60m² rất hiếm khu tđc đỗ chính, đông khê, lê hồng phong, hải phòng
5
8.1 tỷ 60 m²
Đất Riêng

P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Lô đất 60m² rất hiếm khu TĐC Đỗ Chính Đông Khê, Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
- Diện tích: 60m² (6m x 10m) thoáng sau đất.
- Gần hồ thoáng mát, xung quanh full tiện ích.
- Vị trí trung tâm, tứ phía giáp khu biệt thự triệu đô, thuận tiện kết nối thương mại dịch vụ.
- Hướng: Tây tứ trạch.
- Pháp lý đầy đủ, giao dịch nhanh.

Giá: 135 tr/m² (thỏa thuận) 8.1 tỷ.

Tùng Anh Land: .
KĐT Lê Hồng Phong.
Bán lô góc 67,5m2 xẻ khe vườn hoa tại tđc cây đa, văn cao  lê hồng phong
3
7.09 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Phụng Pháp, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc xẻ khe vườn hoa tại TĐC Cây Đa, Văn Cao - Lê Hồng Phong
- Diện tích: 67,5m² ngang 4,5m xẻ khe 5m
- Vị trí mặt đường Phụng Pháp nối thông Văn Cao - Lê Hồng Phong

Giá: 105tr/m² (thương lượng)

Tùng Anh Land: .
Bán lô đất mặt kênh đường xe hơi xã nhị bình, huyện hóc môn, dt 1626m2
4
8.3 tỷ 1626 m²
Đất Riêng

Đường Nhị Bình 15, X.Nhị Bình, H.Hóc Môn, HCM

Bán lô đất mặt kênh đường xe hơi xã Nhị Bình, huyện Hóc Môn, TPHCM.
+ Diện tích đất: 21m x 80m, diện tích công nhận 1626m², trong đó có 1566m² đất trồng cây lâu năm, 60m đất trồng lúa.
+ Vị trí: Mặt tiền kênh nhìn qua Thạnh Xuân 52, hẻm xe tải vô được, cách mặt tiền đường Nhị Bình 15 tầm 100m.
+ Phù hợp: Làm nhà vườn nghỉ dưỡng + đầu tư trung và dài hạn.
+ Giá bán: 8,3 tỷ thương lượng.
- LH: ...
Nam hòa xuân  b22113 view trục võ chí công, mức giá dễ tiếp cận
9
7.7 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Nam Hòa Xuân - B2-21-13 view trục Võ Chí Công, mức giá dễ tiếp cận

Một lô đất nằm ngay khu vực đang phát triển nhanh của Nam Hòa Xuân, sở hữu lợi thế view trục Võ Chí Công phù hợp nhiều nhu cầu sử dụng.

Thông tin chi tiết:
- Mã lô: B2-21-13
- Diện tích: 99.6m²
- Hướng: Đông Bắc
- View: trục Võ Chí Công
- Đơn giá: 77 ...
Đất đẹp trường thọ ngay chung cư chương dương thủ đức ~100m chỉ 7.3 tỷ
8
7.3 tỷ 96 m²
Đất Riêng

Đường Số 12, P.Trường Thọ, Tp.Thủ Đức, HCM

ĐẤT ĐẸP TRƯỜNG THỌ NGANG GẦN 6M NỞ HẬU TÀI LỘC
Vị trí: Đường 12, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức
Khu dân cư hiện hữu, yên tĩnh, tiềm năng tăng giá cao
Diện tích: 96m²
Ngang 5.9m nở hậu 6.4m (rất đẹp, phong thủy tốt)
Dài 16m
Hiện trạng: Nhà cấp 4
2 phòng ngủ
1 WC
Phù hợp ở tạm, cho thuê hoặc xây mới theo ý thích
Giá bán: 7.3 tỷ (thương lượng thiện chí)
Dược Thượng -Sóc Sơn
Lô đất trục chính -Mặt tiền rộng
-Dt:120m full -Sổ đẹp -Giá tốt
Đất có thể xây thành 2căn nhà kinh doanh tạo dòng tiền
50m ra quốc lộ 131.
200 ra trung tâm ngã tư Sóc Sơn
300m ra chợ lớn Sóc Sơn và trường học các cấp
Lh:.E Len.
Bán mảnh đất full thổ cư tại vân nội, đông anh, đất vuông vắn, đường thông ô tô tránh xe máy,
6
7.3 tỷ 85 m²
Đất Riêng

Đường Vân Trì, X.Vân Nội, H.Đông Anh, HN

THÔNG TIN

Diện tích sổ: 85 m²

Thực tế: 85 m²

Mặt tiền: 4 m

Chiều dài: 21.3 m

Đường trước nhà: 4.5 m
Full thổ cư, đường thông ô tô tránh xe máy, đất đẹp đường giải áp phân!

Mặt tiền 4m, mảnh đất đẹp khá vuông vắn, đường rộng thoáng. Hiện tại đang dựng tôn nhé, em đã đánh dấu phần đất, khách quan tâm thích mốc giới là có ngay ạ!

Ngõ thẳng rất nông ra trục chính Vân Trì, kinh doanh sầm uất, ...
Lô b22515 trục võ chí công, gần aeon mall, vị trí dễ khai thác
9
8.2 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Lô B2-25-15 trục Võ Chí Công, gần Aeon Mall, vị trí dễ khai thác

Một lựa chọn đáng chú ý tại khu đô thị Nam Hòa Xuân lô đất B2-25-15 sở hữu vị trí thuận tiện, phù hợp cả nhu cầu ở lẫn đầu tư dài hạn.

Thông tin chi tiết:
- Mã lô: B2-25-15
- Diện tích: 100.8m²
- Hướng: Đông Bắc
- Đơn giá: 82 triệu/m²
- Giá ...
Quá rẻ! nhỉnh 20tr/m2 đất thổ cư không quy hoạch ngay vành đai 3  đường mạc hiển tích, long bình
3
9 tỷ 400 m²
Đất Riêng

Đường Mạc Hiển Tích, P.Long Bình, Tp.Thủ Đức, HCM

Nhỉnh 20tr/m² đất thổ cư không quy hoạch ngay Vành Đai 3 - đường Mạc Hiển Tích, Long Bình, Thủ Đức

DT: 400m² ngang 14m vuông vức full thổ cư

oto tới nơi. đất trống, không quy hoạch

Giá: 9 tỷ

Liên hệ: DUY - làm việc chính chủ
B22620  lô góc võ chí công, gần aeon mall hòa xuân
9
8.3 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Võ Chí Công, P.Hòa Quý, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

B2-26-20 - Lô góc Võ Chí Công, gần Aeon Mall Hòa Xuân

Mã lô: B2-26-20
Diện tích: 101.5m²
Hướng: Đông Bắc
Vị trí thuộc trục Võ Chí Công khu đô thị Nam Hòa Xuân
Đơn giá: 83 triệu/m²

Điểm nổi bật của lô này là nằm gần các tiện ích lớn đang hình thành:

- Aeon Mall Hòa Xuân
- Tổ hợp thể dục thể thao Hòa Xuân
- Kết nối nhanh ra sông Cổ Cò, ...
Bán đất đấu giá ngay tứ hiệp lô góc, 66.5m, vỉa hè 3m, đường ô tô tránh
3
10 tỷ 66 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Lăng, X.Ngũ Hiệp, H.Thanh Trì, HN

Chính chủ cần bán lô đất đấu giá cực đẹp gần trung tâm xã Tứ Hiệp.

Vị trí:
Nằm gần trục chính kết nối Trường Tiểu học Ngô Sỹ Kiện và THCS Chu Văn An.
Khu trung tâm, giao thông thuận tiện, di chuyển nhanh ra các tuyến chính.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: ~70m.
Lô góc, 2 mặt thoáng.
Đường rộng ô tô tránh.
Vỉa hè 3m, quy hoạch đồng bộ.

Ưu điểm:
Khu phân lô, dân trí cao, an ninh tốt.
Hạ tầng hoàn ...
Bán gấp lô dất hxh 10m p.13 nơ trang long dt5x12 kcmc4 giá9.8 tl xd1 hầm 6 lầu
3
9.8 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Nơ Trang Long, P.13, Q.Bình Thạnh, HCM

BÁN GẤP LÔ ĐẤT HXH 10M P.13, NƠ TRANG LONG, BÌNH THẠNH

Diện tích: 5m x 12m (60m²)
Kết cấu: Nhà cấp 4 (tiện xây mới)
Hẻm xe hơi rộng 10m, thông thoáng, khu dân cư đẹp
Vị trí thuận tiện di chuyển, tiềm năng tăng giá cao

Giá bán: 9.8 tỷ (thương lượng)

Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 6 lầu

Phù hợp: Xây căn hộ dịch vụ, văn phòng, hoặc ở kết hợp kinh doanh
gọi ngay: Dũng nhà đất
Bán gấp lô hxh p. 12 bùi đình túy dt 4.5x15m kc nc4 giá 9.5 tỷ tl trước nhà công viên
3
9.5 tỷ 68 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Đình Túy, P.12, Q.Bình Thạnh, HCM

Bán gấp nhà HXH P. 12, Bùi Đình Túy, Bình Thạnh.

Diện tích: 4.5m x 15m (~67.5m²).
Kết cấu: Nhà cấp 4 (tiện xây mới).