Bán đất tại Việt Nam giá 7 tỷ đến 10 tỷ diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất tại kinh dương vương, 8,9 tỷ, 100m2, pháp lý đầy đủ, hướng tây nam
3
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Kinh Dương Vương, P.Thanh Khê Tây, Q.Thanh Khê, ĐN

Chính chủ bán đất nền tại Đường Kinh Dương Vương, Phường Thanh Khê, Đà Nẵng (cũ: Quận Thanh Khê, Đà Nẵng) với diện tích 100m², giá 8,9 tỷ VND.

- Đường 15m, ô tô vào thoải mái.
- Mặt tiền 5m, thuận lợi cho kinh doanh.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Khu vực xung quanh:
- Gần Bách Hóa Xanh Kinh Dương Vương.
- Tiện ích công viên Trung tâm hành chính Liên Chiểu.
- Gần Bệnh viện Da liễu Đà ...
Đất nền dự án mới đầu tư giá rẻ nhất khu vực phú hữu quận 9 đại học quốc gia 245 chờ sổ đỏ
7
7.56 tỷ 189 m²
Đất Riêng

Đường Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi, tư vấn BĐS khu vực theo nhu cầu khách hàng.

- Dự án làm hạ tầng từ năm 2016, hiện 2026 hoàn thiện 85% cơ sở hạ tầng.
- Dự án đường Gò Cát phường Long Trường (Phú Hữu ) quận 9. Giáp dự án Melosa Khang Điền đường Võ Chí Công.
- Pháp lí dự án mua bán ủy quyền toàn phần tại phòng công chứng, chờ sổ đỏ.
- Công trình tiện ích lớn: Trường học, công viên, bệnh viện, hồ điều tiết..
- Các nền ...
Chỉ 8 tỷ hơn có gần 100m2 đất đường phân lô đồng bộ ô tô số 18 nguyễn duy trinh&nguyễn thị định
3
8.3 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỈ 8 TỶ HƠN CÓ GẦN 100M2 ĐẤT ĐƯỜNG PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ Ô TÔ TRÁNH SỐ 18- NGUYỄN DUY TRINH&NGUYỄN THỊ ĐỊNH - QUẬN 2

4x21 đất trống, sạch sẽ giao ngay , xây dựng cao tầng ( trệt 3 lầu sân thượng)
Mặt tiền đường chính, phường Bình Trưng Đông cũ, thông tứ phía, sát chợ Tân Lập, ngay Trường học ( Cao Đẳng Thủ Thiêm...) gần BV Lê Văn Thịnh, nhà văn hoá Thiếu Nhi Quận 2
Bán kính 500m có các siêu đô thị ...
Bán đất hoà lợi 1 sẹc đt 741, bến cát, bình dương
6
7.9 tỷ 2159 m²
Đất Riêng

Đường ĐT 741, P.Hòa Lợi, Tx.Bến Cát, BD

Bán đất Hoà Lợi 1 sẹc DT 741, Bến Cát, Bình Dương.
Đường nhựa 6m.
Diện tích: 2159,5m² thổ cư 150m².
Giá 7,9 tỷ còn thương lượng.
LH .
Chủ thở ô xi , bán rẻ mảnh đất tây mỗ, ô tô 7 chỗ vào tận nơi , gần vinhomes
4
8.9 tỷ 74 m²
Đất Riêng

đường Tây Mỗ, P.Tây Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

Người đăng: Sơn (2 tin đăng)
Chị chủ cần bán gấp mảnh đất rẻ nhất Tây Mỗ
Thông số
DT 74m² ,mt 4m
- Ô tô 7 chỗ đi qua, cách trục chính ô tô tránh 30m
- Gần TTTM Vincom Vinhomes Smart City, 5p ra đại siêu thị Aeon
-Gần chợ
Sổ vuông đẹp, không lỗi lầm
Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ em Sơn bgay hôm nay
Bán đất đường thuỷ sơn 6, ngũ hành sơn, đà nẵng
4
8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Thủy Sơn 6, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Cần bán lô đất đường Thuỷ Sơn 6.
Khu bãi tắm Sơn Thuỷ.
Tuyến đường tập trung nhiều căn hộ, villa biệt thự.
- Diện tích: 100m².
- Đường: 7,5m.
Giá: 8 tỷ.
Liên hệ: Vũ (để biết thêm thông tin chi tiết).
Bán 69.3m2 đất kiên thành  trâu quỳ  gia lâm
3
8.66 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Kiên Thành, Tt.Trâu Quỳ, H.Gia Lâm, HN

Cần chuyển nhượng mảnh đất cực đẹp tại Kiên Thành - Trâu Quỳ - Gia Lâm.
- Diện tích 69.3m² mặt tiền 4.11 nở hậu.
- Vị trí nằm cạnh dự án Eurowindow chỉ vài bước chân, đường trước đất ô tô chạy thông, cách Vin Ocean Park chỉ 300m, bệnh viện đa khoa, trường học chỉ trong bán kính 1km.
- Giá bán 125tr/m² có thương lượng.
Đất đồi wiew biển duy nhất còn xót lại ở nha trang phía biển
4
8.8 tỷ 11000 m²
Đất Riêng

X.Ninh Ích, Tx.Ninh Hòa, KH

Cần bán lô đất chân dài view biển Nha Trang.
Hiện trạng ngắm trọn Vịnh Nha Phu Bến Tàu Long Phú.
Xe bán tải lên tận đất.
Thích hợp làm khu nghỉ dưỡng, farm du lịch...
Đất bằng phẳng bao đẹp duy nhất không có lô thứ 2.
Giá: 800.000/m² tổng diện tích 11.000 m².
Giá tổng cộng 8.8tỷ.
(đất chỉnh chủ) không phải môi giới.
Bán đất 7.5x26m, hẻm 6m, gần trường chinh, quận 12, chỉ 9.4 tỷ
3
9.4 tỷ 193 m²
Đất Riêng

Đường Tân Thới Nhất 1, P.Tân Thới Nhất, Quận 12, HCM

P.Tân Thới Nhất, quận 12, gần Trường Chinh, Phan Văn Hớn, sát Tân Bình, nhà ga Metrol
- Diện tích: 193m², ngang 7.5m
- Hẻm ô tô thông, đất trống sát mặt tiền đường lớn.
- 7.5x26m, Vị trí đẹp, gần chợ, đường thông tứ tung qua khu chợ Lạc Quang. Tiện ích xung quanh đầy đủ : chợ, bệnh viện, trường học, nhà thờ... Vv. 
- Phù hợp xây căn hộ dịch vụ hoặc biệt thự
- Chỉ 48 triệu/m², khu vực xây dựng tự ...
Bán đất hẻm 140/98 đường vườn lài, phường an phú đông tphcm  8 x 15.3m thổ cư 125.4mgiá 9.9 tỷ tl
5
9.9 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

Bán đất Hẻm 140/98 đường vườn lài, phường An Phú đông TpHCM

Diện tích : 8 x 15.3m Thổ cư 125.4m
== Giá 9.9 tỷ TL

- Đường 6m , hướng Tây nam
- Tách được 2 lô , xây được 5 lầu
Sổ riêng , pháp lí chuẩn chỉnh

Liên hệ: e Hoa chủ gửi
Bán lô đất 150m2 ngang 8m đường số 10 gần kcn linh xuân thủ đức 8 tỷ 1
3
8.1 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Số 10, P.Linh Xuân, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Leminh (12 tin đăng)
Bán lô đất 150m² ngang 8m đường Số 10 gần KCN Linh Xuân Thủ Đức 8 tỷ 1.
Diện tích 150m² ngang 8m dài 15m đất thổ cư 143m² sổ hồng riêng, vị trí đường Số 10 Linh Xuân Thủ Đức TP.HCM, gần trường Đại Học Kinh Tế TP.HCM, KCN Linh Trung, KCN Linh Xuân Thủ Đức, đường trước nhà 6m thông ra đường Số 8, đường QL1A, QL1K, đường Phạm Văn Đồng, thuận tiện di chuyển ra Xa lộ Hà Nội, vị trí tiếp giáp Dĩ An ...
Bán đất giá tốt tại phố xốm, 105 triệu / m2, 75 m2, phường phú lương, quận hà đông
3
7.88 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Phố Xốm, P.Phú Lương, Q.Hà Đông, HN

Phố Xốm, Phường Phú Lương, Hà Nội (Quận Hà Đông, Hà Nội cũ) là một mảnh đất tuyệt vời, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước. Với diện tích 75 m² và giá chỉ 105 triệu / m², đất nền tại đây mang lại giá trị đầu tư cao.

+ Diện tích: 75 m².
+ Giá: 105 triệu / m².
+ Chiều ngang mặt tiền: 6.2m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 3m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ/sổ ...
Chủ gửi bán lô đất 4154m2 có sẵn 200m2 tc cách biển phước hải 3,5km cách đường tỉnh lộ 44b tầm 20m
8
9 tỷ 4154 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 44B, Tt.Phước Hải, H.Đất Đỏ, BRVT

Chủ gửi bán lô đất cách biển Phước Hải 3,5km.
Xã Phước Hải - TPHCM (Mới).
Cách mặt tiền đường Tỉnh Lộ 44B 20m.
Lô đất 4154m² có sẵn 200m² TC.
Lô đất nằm sát bên kênh nước.
Lô đất vừa có thể đầu tư, vừa có thể làm hom tây nghỉ dưỡng, hay xây dựng một căn nhà vườn nghỉ dưỡng gần biển.
Đường Đá My 6m.
Giá 9 tỷ thương lượng.
LH: : Trần Đoàn.
Nhận kí gửi nhà đất TBRVT.
Bán đất chính chủ sơn thuỷ đông 3, bãi tắm sơn thuỷ
3
7.65 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Sơn Thủy Đông 3, P.Hòa Hải, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Chính chủ cần bán lô đất đường Sơn Thuỷ Đông 3, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
Thuộc bãi tắm Sơn Thuỷ
Diện tích: 100m2
Hướng: Đông Nam
Sát Nguyễn Cơ Thạch
Giá: 7,65 tỷ. Bán đến công chứng
Liên hệ: làm việc trực tiếp không thông qua trung gian
90m2 đất lô 17 lê hồng phong  ngang 4.6m  đường 12m
4
7.38 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- 90m² đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đất đẹp hẻm xe tải võ văn vân  290m2 (8m x 36m) có thổ cư giá chỉ 9.3 tỷ
3
9.3 tỷ 290 m²
Đất Riêng

X.Vĩnh Lộc B, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thùy (14 tin đăng)
Đất đẹp hẻm xe tải Võ Văn Vân có thổ cư giá chỉ 9.3 tỷ (T50112T45) CGH.

Bạn đang tìm một quỹ đất rộng, pháp lý chuẩn, vị trí thuận tiện để xây dựng nhà ở, kho xưởng hoặc đầu tư lâu dài? Đây chính là lựa chọn cực kỳ đáng cân nhắc tại khu vực Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 290m² (ngang 8m x dài 36m).
Giá bán: 9.3 tỷ.
Pháp lý: Sổ hồng riêng, 270m² thổ cư, không dính quy ...
Bán gấp đất đấu giá ao ngòi đức thượng hoài đức 60m2 phân lô, vỉa hè giá 119 tr/m2
3
7.14 tỷ 60 m²
Đất Riêng

X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: huuthao (20 tin đăng)
Bán gấp đất đấu giá Ao Ngòi Đức Thượng Hoài Đức.
Vị trí đẹp trục chính khu đấu giá đường 2 ô tô tránh, có vỉa hè.
Diện tích: 60m² đất phân lô, vuông vắn, xây dựng ngay.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch pháp lý rõ ràng.

Giá chỉ hơn 100 triệu/m² cơ hội đầu tư cực tốt, khu dân cư đã ở đông.
Liên hệ: (Hữu Thảo) Xem đất & sổ trực tiếp!
Đất 4x26m ngay vườn lài, đường 8m, đối diện cafe kenbar, gần gò vấp, xây cao tầng ok, giá 8.85 tỷ
3
8.85 tỷ 107 m²
Đất Riêng

Đường Vườn Lài, P.An Phú Đông, Quận 12, HCM

- Cần bán lô đất 1/ đường Vườn Lài, phường An Phú Đông, vị trí đẹp, rất gần Gò Vấp, đường 8m sắp trải nhựa - đất vuông vắn không nhược điểm.

- Diện tích: 4x27m tổng 107,7m² có 103,6m² thổ cư.

- Xây dựng được cao tầng (tầng trệt - tầng lửng - 3 tầng lầu - tum).

- Giá bán: 8.85 tỷ (F0 chưa qua đầu tư) - Sổ hồng có sẵn, công chứng sang tên xây dựng liền được.

Liên hệ: Phan Hoàng - Chuyên bất ...
Đất đẹp phân lô, gần metro tân mỹ, tiềm năng tăng giá cao
4
8.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

ĐẤT ĐẸP PHÂN LÔ, GẦN METRO TÂN MỸ, TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO

- Giá: 8.9 tỷ (thương lượng)

- Vị trí: Gần Metro Tân Mỹ trục phát triển khu Nam. Kết nối nhanh cầu Cần Giờ Phú Mỹ 2. Chỉ vài phút đến Phú Mỹ Hưng

- Diện tích: 5 x 20m vuông vức, đẹp chuẩn.
- Xây dựng: Tự do cao tầng phù hợp ở hoặc đầu tư

- Điểm nổi bật: Khu phân lô đồng bộ dân cư hiện hữu. Đường rộng xe hơi ra vào thoải mái. ...
Bán đất tại xã kim long, huyện châu đức, bà rịa vũng tàu, giá cực chất 7,5 tỷ, 1381 m2