Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc văn minh (6x18) ctxd hầm 5t cực hiếm ngay the sunavanue. hàng cực hiếm đường số 52
5
22 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Số 52, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất KDC Văn Minh - Ngay The Sunavanue. Hàng cực hiếm .
Đường số 52, KDC Văn Minh, An Phú, Quận 2.
Diện tích: 5,8x18m - CN: 104m2
Hiện trạng: Đất Trống
Pháp lý : SHCC
CTXD: Hầm 4 tầng
Giá bớt lộc: 22 tỷ ~210tr/m2
LH
Còn tin còn bán! bán đất mặt hẻm 8m thảo điền, 11x23 cn 237m2 giá 27.5 tỷ
3
27.5 tỷ 237 m²
Đất Riêng

Đường Số 47, P.Thảo Điền, Tp.Thủ Đức, HCM

Người đăng: Ms Linh (24 tin đăng)
Bán đất xây cao hầm 5 tầng tại trung tâm Phường Thảo Điền, Quận 2 nay là Phường An Khánh:

- Diện tích: 11x23 CN 237m² vuông vắn nở nhẹ.

- Giá 27.5 tỷ bớt cho khách thiện chí mua nhanh.
35 tỷ  hẻm ô tô  58 triệu/m2  thông phan văn trị  20x30m/600m2  tiện xây mới/làm chdv
3
35 tỷ 600 m²
Đất Riêng

P.11, Q.Bình Thạnh, HCM

- Hẻm ôtô thông Phan Văn Trị - Bình Thạnh - 35 tỷ.
- Ngang: 20m, dài: 30m.
- Diện tích: 600m². Sử dụng thực tế trên 650m².
- Kết cấu: Đất trống.
- CTXD: Thích hợp phân lô hoặc xây dựng chdv.
- Giá bán: 35 tỷ (thương lượng).
- Liên hệ xem nhà Vinh Land.
Bán 1700 m2 đất ở và đất vườn tại khu chiến thắng, xuân mai, hà nội
3
23.8 tỷ 1700 m²
Đất Riêng

Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN

Người đăng: Anh Hoan (4 tin đăng)
Diện tích 1700 m² (có 500 m² đất ở + 1200 m² đất vườn) Vị trí đất bám hai mặt đường nhựa, lô đất tại tổ 4, khu Chiến Thắng, Xuân Mai, Hà Nội. Điểm cuối tuyến Metro Hà Đông - Xuân Mai. Giá 14 tr/ m². Pháp lý đảm bảo đầy đủ, liên hệ anh Hoan để biết thêm chi tiết cụ thể.
Bán đất ngã ba mặt phố ngọc thụy  oto tránh vỉa hè, đỗ 20 oto  kinh doanh đỉnh  chỉ hơn 200tr/m
3
28.5 tỷ 125 m²
Đất Riêng

Đường Ngọc Thụy, P.Bồ Đề, Q.Long Biên, HN

Diện tích: 125m mặt tiền 5m sổ vuông đẹp
Giá: 28.5 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí)

Ngay tại ngã ba mặt phố Ngọc Thụy thông các trục phố lớn Hồng Tiến - Ngọc Lâm, xe cộ qua lại đông đúc, vỉa hè rộng để được 20 oto
Giá bán cực kỳ hợp lý chỉ hơn 200tr/m

Tiềm năng khai thác:
Kinh doanh: Showroom, nhà hàng, cafe, trà sữa, siêu thị mini, văn phòng, trung tâm ngoại ngữ...
Xây tòa nhà văn ...
Phước đồng  không lòng vòng  35 tỷ  trao sổ  trọn view pháo hoa dự án charmora city 220ha
6
35 tỷ 2415 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Tất Thành, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Thông tin sản phẩm:
Toạ lạc mặt tiền đường Đại Lộ Nguyễn Tất Thành - tuyến huyết mạch nối sân bay Cam Ranh về thành phố biển Nha Trang.
- DT: 2.415m² (200m² thổ cư).
- Nằm gần bán đảo Hoa Sen, khu tái định cư Hòn Rớ 2.
- Đối diện trường chuyên Lê Quý Đôn của thành phố.
- Dịch vụ tiện ích chợ - trường - uỷ ban - y tế trong bán kính 500m.
- Cách KDL Trăm Trứng 700m.
- Cách resort Diamond bay 1km.
- ...
Bán đất xây tòa nhà giá 38 tỷ tân sơn nhì vị trí đẹp nhất đường 10x23m ctxd hầm 7 tầng
3
38 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Tân Sơn Nhì, P.Tân Sơn Nhì, Q.Tân Phú, HCM

Bán đất xây tòa nhà đường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú.

Diện tích: 10m x 23m (vuông vức, công nhận đủ).

Quy hoạch xây dựng: Hầm + 7 tầng.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn.
Giá bán: 38 tỷ thương lượng trực tiếp.

Ưu điểm tài sản:

Vị trí trung tâm Tân Phú, tuyến đường kinh doanh sầm uất.

Khu dân cư đông đúc, gần trường học, siêu thị, ngân hàng.

Phù hợp xây building văn phòng, CHDV hoặc ...
Lô đất đẹp hẻm 285, xh đậu cửa, sổ đẹp  cách mạng tháng 8  4x26 (110m2)  23.5tỷ
5
23.5 tỷ 110 m²
Đất Riêng

Đường Cách Mạng Tháng Tám, P.12, Quận 10, HCM

#QUAN10 LÔ ĐẤT ĐẸP HẺM 285, XH ĐẬU CỬA, SỔ ĐẸP - CÁCH MẠNG THÁNG 8 - 4X26 (110M2) - 23.5TỶ

Khu dân trí cao, xung quanh cao tầng, mặt tiền hẻm trước nhà 13M, sân để xe HADO, KD đa ngành nghề. Gần vòng xoay DC đường 3/2, Lý Chính Thắng, Nguyễn Phúc Nguyên, Võ Thị Sáu, Rạch Bùng Binh, Hòa Hưng và thông Cao Thắng, Hoàng Dư Khương, gần CLB Lan Anh, BQP, Toà nhà Viettel, ĐM Thiên Hoà, VINCOM, TT ...
Bán cặp đất an thượng, 140m2 ngang 10m, cách biển 300m, gp xây 7 tầng giá 3x tỷ
5
35 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Bí, P.Mỹ An, Q.Ngũ Hành Sơn, ĐN

Bán cặp đất An Thượng, view công viên, khu phố tây.

- Diện tích: 140m², ngang 10m.
- Đường 5m5, vỉa hè 3m.
Song song đấu lưng với Đỗ Bá.
- View công viên thoáng mat, đang cho thuê đất để kinh doanh.
- Gần biển Mỹ Khê, khu phố đông khách Tây.

Giá bán: 35 tỷ.

Hotline: .
Bán 5800m2 tại thôn tân hoà, hoà sơn, lương sơn, hoà bình (nay là phú thọ)
4
37.7 tỷ 5800 m²
Đất Riêng

X.Hòa Sơn, H.Lương Sơn, HB

Người đăng: Anh Hoan (4 tin đăng)
Diện tích 5.800m² có 800 m² đất ở còn lại đất vườn tại thôn Tân Hoà, xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình (nay là xã Lương Sơn, tỉnh Phú Thọ) Khu đất nằm sát thị trấn Xuân Mai, TP Hà Nội, cách tuyến metro Hà Đông, Xuân Mai 1,5 km. Giá 6.5tr / m². Pháp lý đảm bảo đầy đủ, liên hệ Anh Hoan để biết thêm chi tiết cụ thể.
Bán 5130 m2 đất ở xã hoà sơn, huyện lương sơn, tỉnh hoà bình
12
29.75 tỷ 5130 m²
Đất Riêng

X.Hòa Sơn, H.Lương Sơn, HB

Người đăng: Anh Hoan (4 tin đăng)
Bán 5130 m² có 400m² thổ cư mặt tiền gần bám mặt đường chính 50 m và bám đường ngõ 100 m ở xã Hoà Sơn, huyện Lương Sơn, tỉnh Hoà Bình (nay là xã Lương Sơn, tỉnh Phú Thọ) Khu đất nằm sát thị trấn Xuân Mai 1,5 km. Giá 5.8 tr / m². Pháp lý đảm bảo đầy đủ, liên hệ Anh Hoan để biết thêm chi tiết cụ thể.
Chính chủ cần bán lô biệt thự 300m2 đường vân đồn, đà nẵng chỉ 86 triệu/m2 giá 26 tỷ
6
26 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Vân Đồn, P.Nại Hiên Đông , Q.Sơn Trà, ĐN

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự hướng Đông mát mẻ 300m² (10x30m) mặt tiền đường Vân Đồn, Quận Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng gần sông Hàn. Giá thấp hơn thị trường chỉ 86 triệu/m².
300m² giá chỉ 26 tỷ mặt tiền đường Vân Đồn.
Thích hợp mua ở và đầu tư.
Liên hệ chính chủ: .
Bán các diện tích 4.400 m2, đất ở và đất vườn ở xuân mai, hà nội
13
48.4 tỷ 4400 m²
Đất Riêng

Tt.Xuân Mai, H.Chương Mỹ, HN

Người đăng: Anh Hoan (4 tin đăng)
Bán diện tích 4400 m² đất ở và vườn. Bám mặt đường nhựa 70 m, có ao rộng. Thế đất cao thoáng. Tại Xuân Mai, TP Hà Nội. Cách tuyến metro Hà Đông Xuân Mai 700 m. Giá 11tr/ m². Pháp lý đảm bảo đầy đủ, liên hệ Anh Hoan để biết thêm chi tiết cụ thể.
Bán đất phân lô cuối hồ tùng mậu, vỉa hè ô tô dừng đỗ ngày đêm, kd đỉnh, 150m2, 3x tỷ. 0978 996 ***
3
36 tỷ 150 m²
Đất Riêng

Đường Hồ Tùng Mậu, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Siêu phẩm đất phân lô cực hiếm, vỉa hè 5m, ô tô tránh, dừng đỗ ngày đem, kinh doanh nhiều loại mặt hàng.

- Khu vực phát triển siêu mạnh, gần các đại đô thị lớn, hạ tầng đồng bộ, giao thông thuận tiện, vô vàn tiện ích.

- Mảnh đất đẹp, mặt tiền rộng, phù hợp xây tòa nhà văn phòng 10 tầng 1 hầm. Xung quanh hàng xóm đã xây dựng những tòa nhà 10 tầng cực đẹp.
- Di chuyển vào trung tâm qua con đường ...
Mảnh đất lộc phát 168m khu mỹ đình, 20m ra oto. giá đầu tư nhỉnh 140tr/m, chia lô xây ccmn quá đẹp
3
24 tỷ 168 m²
Đất Riêng

Đường Mỹ Đình 1, P.Mỹ Đình 1, Q.Nam Từ Liêm, HN

Diện tích 168m, 2 mặt tiền bề thế 10m, 20m ra ngõ oto, giá đầu tư siêu hời
Phân lô xây 3 cái CCMN vẫn thoải mái
Sổ đỏ vuông vức, sẵn sàng giao dịch
e Quỳnh Anh hỗ trợ anh chị xem trực tiếp
Bán lô siêu đẹp 4100m2  1933tc. đường 20m anh chị quan tâm gọi tài 0707 004 ***