Bán đất tại Việt Nam giá 20 tỷ đến 50 tỷ diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cặp đất biển dt 180m2 ngang 10m thông biển
3
43 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hữu Tước, P.Phước Mỹ, Q.Sơn Trà, ĐN

Cặp đất mặt tiền Trần Hữu Tước gần biển | 180m² | giá 43 tỷ sở hữu lô đất mặt tiền hiếm tại quận Sơn Trà Đà Nẵng, khu vực du lịch sầm uất, cực kỳ lý tưởng để đầu tư xây dựng khách sạn hoặc căn hộ dịch vụ. Thông tin nổi bật:
Diện tích: 180m² ngang: 10m đất vuông vức đẹp.
Đường 10.5m rộng rãi, thông thoáng.
Vị trí đắc địa: Cách biển chỉ vài bước chân Nằm sát trục Võ Nguyên Giáp - Hồ Nghinh, khu du ...
Người đăng: Huu9988 (6 tin đăng)
Cơ hội sở hữu lô đất đấu giá siêu đẹp ngay khu Tái Định Cư Tứ Hiệp Ngũ Hiệp, vị trí trung tâm phát triển mạnh của huyện Thanh Trì.

Diện tích: 162m²
Mặt tiền: 8m rộng thoáng, cực kỳ hiếm
Sổ đỏ vuông vắn, pháp lý chuẩn
Đường trước đất rộng, ô tô tránh, hạ tầng đồng bộ

Lô đất phù hợp xây tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, nhà ở kết hợp kinh doanh hoặc giữ tiền đầu tư cực kỳ tiềm năng khi khu vực ...
Bán đất giá 85tr/m2  dt 504m2 đường sao biển, vĩnh hải, bắc nha trang. lô víp sát biển và bãi tắm.
7
42.84 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 85 tr/m².
Bán lô đất mặt đường Sao Biển, Phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 504m² (Ngang 14m dài 36m).
- Hướng: Đông.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100%.
- Đường Sao Biển hiện trạng rộng 6 - 8m. Sau quy hoạch mở rộng 16m.
Vị trí.
Cách đường Củ Chi 20m, Cách Phạm văn Đồng và Bãi Tắm Biển chỉ 80m. Khu vực có nhiều nhà hàng khách sạn từ 3 - 5*.
- Lô đất có DT lớn, phù hợp xây khách sạn, nhà hàng, ...
Bán lô đất dt 7.448m2 (ngang 60m). giá bán 3,2tr/m2. mặt đường tỉnh lộ 3, phước đồng, nha trang
9
23.83 tỷ 7447 m²
Đất Riêng

Đường Tỉnh lộ 3, X.Phước Đồng, Tp.Nha Trang, KH

Hàng thơm giá rẻ! Chỉ 3,2 tr/m².
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường Tỉnh Lộ 3, Phước Đồng, Nha Trang.

- DT: 7.447,8m² (ngang 60m²).
Trong đó có 852,6m² đất QHGT;
DT còn lại 6.595,2m² đất ở và CLN.
- Sổ hồng đất ở + đất CLN quy hoạch đất đô thị Hỗn hợp.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường nhựa rộng 16m QH 42m. Phía sau đất đường nhựa liên thôn rộng 8 - 10m.
- Vị trí:
Gần trường lái xe Hồng Bàng, gần cụm khu ...
Chủ gửi đất cách nguyễn duy trinh 100m  giá tốt nhất thị trường  sổ đỏ  hẻm qh 6m
5
23.5 tỷ 430 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất Phường Bình Trưng Tây.
Ngay sát bên Homyland.
Giá bán: 23,5 tỷ (có thương lượng).
Diện tích: 430m².
Vị trí phù hợp đầu tư lâu dài, xây dựng căn hộ dịch vụ.
Liên hệ: .
Cần bán đất mặt hồ đồng chanh  lương sơn  hoà bình 4800m2 có 1000m2 đất ở
4
36 tỷ 4800 m²
Đất Riêng

Đường Đồng Chanh, X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Cần bán đất giá 7,5 triệu/m² tại mặt hồ Đồng Chanh, Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình với diện tích 4800m² gồm có 1000m² đất thổ cư, còn lại là đất trồng cây lâu năm pháp lý rõ ràng.

Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Sổ đỏ/ Sổ hồng.
- Chiều ngang mặt tiền: 100m.
- Chiều rộng ngõ trước: 3m.
- Giá: 7,5 triệu/m².
- Diện tích: 4800m² có 1000m² đất thổ cư.

Thông tin chi tiết.
- Đất có diện tích rộng ...
Bán đất vườn diện tích lớn (4286m2) 2 mặt kênh giá tốt, 1 sẹc hà duy phiên
7
30 tỷ 4286 m²
Đất Riêng

Đường Hà Duy Phiên, X.Bình Mỹ, H.Củ Chi, HCM

Bán đất vườn diện tích lớn 2 mặt kênh giá tốt.

Vị trí: 1 sẹc Hà Duy Phiên (Tỉnh lộ 9).
Cách Quận 12 khoảng 10km di chuyển thuận tiện.

Diện tích: 4.286m².
Thổ cư: 850m².

Đất 2 mặt kênh, không khí mát mẻ quanh năm.
Đường bê tông 5m, xe tải vào tận nơi.
Khu vực yên tĩnh, phù hợp:
Làm nhà xưởng.
Xây biệt thự vườn.
Làm resort nghỉ dưỡng.

Giá bán: 7 triệu/m² (thương lượng).

Liên hệ: .
Bán đất tư đình, long biên, 197m2, giá 39.9 tỷ, ô tô tránh, vỉa hè, 2 thoáng view quân đội thoáng
4
39.9 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Đường Tư Đình, P.Long Biên, Q.Long Biên, HN

- Vị trí Đất bán thuộc phường Long Biên, trên đường vào Khu tập thể A45 Quân đội, đường ô tô tránh vỉa hè rộng, 2 thoáng vĩnh viễn view quân đội và Him Lam, view Doanh trại QĐ, đường thông hè thoáng, dân trí cao, an sinh đỉnh.
- Đất cạnh là Dự án Biệt thự Châu Âu Him Lam và Sân Golf Long Biên, duy nhất khu vực có 3 Công viên vui chơi, thể dục cho mọi lứa tuổi. Tương lai mặt phố có QH 1/500 đường ...
Bán đất phân lô tại lương sơn hòa bình, giá rẻ chỉ 3,2tr/m2
6
38.4 tỷ 12000 m²
Đất Riêng

X.Liên Sơn, H.Lương Sơn, HB

Bán đất phân lô tại thôn Đồng Sương xã Liên Sơn huyện Lương Sơn Hòa Bình.
Diện tích 12000m²/400m² TC.
Đất bám mặt đường bê tông nhiều.
Đất cách sân golf skylake chỉ 300m cách bệnh viện Nam Lương Sơn và đường HCM chỉ 1,5km và cách Hà Nội chỉ 40km.
Lô đất rất phù hợp để các nhà đầu tư phân lô.
Giá bán 3,2tr/m².
Bán nhanh 320m giá 74 tr/m2 đường liên phường quận 9 sát global city / đối diện công viên
8
23.68 tỷ 320 m²
Đất Riêng

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất hai mặt tiền đường Liên Phường, Quận 9.
- Cách Global City 800m.
- 1 sẹc Liên Phường.
- Khu dân cư đông đúc..
Lô : 16x20m
Đối diện Công Viên
Giá : 74 tr/m

Ngoài ra còn nhiều sp khác , quý khách hàng liên hệ ngay ạ

Liên hệ: .
Nhận ký gửi mua bán nhanh.
Bán đất full thổ cư  2700 m2  chính chủ  giá hợp lý
3
42 tỷ 2700 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đức Cảnh, P.Quang Hanh, Tp.Cẩm Phả, QN

Thông tin mô tả.
- Gia đình cần bán BDS full thổ cư tại đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Quang Hanh, Cẩm Phả, Quảng Ninh.
- DT: 2700 m².
- Gần đường, trường, trạm.
- Thuận lợi để làm dự án.
- Phù hợp với anh em đầu tư.
- Giá cả hợp lý (giá nào cũng bán).
Bán 2 thửa đất vườn, điện nước đầy đủ, view đẹp chỉ với giá 22 tỷ, có thương lượng
5
22 tỷ 20000 m²
Đất Riêng

Đường Tân Phong, X.Hàng Gòn, Tp.Long Khánh, ĐN

Nằm tại KP12, đường Tân Phong, phường Hàng Gòn, Đồng Nai (cũ: Thành phố Long Khánh, Đồng Nai), mảnh đất này có diện tích 20,000 m² với pháp lý đầy đủ, hứa hẹn sẽ mang lại nhiều cơ hội phát triển cho chủ sở hữu.

- Giá bán: 22 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 40m.
- Chiều rộng ngõ trước: 4m, thuận tiện cho việc lưu thông.
- Mặt tiền rộng, phù hợp cho kinh doanh.
- Phong thủy ...
Hàng mới khu đô thị vĩnh lộc bình hưng hòa b, bình tân
3
38 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường 10B, P.Bình Hưng Hòa B, Q.Bình Tân, HCM

Hàng mới Khu Đô Thị Vĩnh Lộc Bình Hưng Hòa B, Bình Tân.
Diện tích: 10 x25m.
Giá: 38 tỷ.
Đất mặt tiền nội bộ khu vip Vĩnh Lộc.
Khu vip Vĩnh Lộc đối diện karaoke Hollywood, sát bên trường học cấp 2, cấp 3, công viên, bệnh viện đang xây.
Xung quanh nhà cao tầng, nhà hàng quán cafe sang trọng tập trung sầm uất, tiện có mối quan hệ mới.
Đất skc quốc lộ 13, vị trí đẹp thích hợp kho, xưởng. giá rẻ. 0933 292 ***
4
37 tỷ 5000 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Lộ 13, P.Mỹ Phước, Tx.Bến Cát, BD

Quốc Lộ 13.
Đất full SKC.
Diện tích: 50x100 (5.000m²).
Đất skc 100% đóng tiền thuế 1 lần thời hạn sử dụng 30 năm.
Đất đã đổ đất bằng phẳng với mặt đường, xây tường bao chắc chắn xung quanh.
Giá bán: 37tỷ ~ 7.4tr/m² (thương lượng).
; .
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
4115m2 đất tmdv tân bửu đường container
6
42 tỷ 4115 m²
Đất Riêng

X.Tân Bửu, H.Bến Lức, LA

4115m² đất TMDV Tân Bửu đường container
(76x48) Điện 3pha trước đất
Cách nguyễn hữu trí 50m
Cách vành đai 3, cao tốc bến lức Long Thành 1km, về Sài Gòn 20km
MẶT bằng hàng rào sẵn, xung quanh nhiều kho xưởng
Giá: 42 ty thương thương
LH:
Bán đất chính chủ đấu giá 3ha phúc diễn, bắc từ liêm, hà nội
4
38 tỷ 152 m²
Đất Riêng

Đường Đức Diễn, P.Phúc Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Mantinh (1 tin đăng)
Bán đất đấu giá 3ha Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm.
Chính chủ.
Diện tích 152m².
Mặt tiền 8m, vuông vắn.
Hướng Nam.
Xây cao tầng được 6 tầng + 1 hầm + 1 lửng + 1 tum.
Không dính bất cứ lỗi gì.
Giáp khu quy hoạch hồ điều hòa.
Bể bơi.
Sân thể thao đi bộ vài bước ra hồ.
Gần các trường mầm non.
Tiểu học, trung học cơ sở.
Gần cấp 3 Nguyễn Thị Minh Khai.
Lô đất nằm ở vị trí lô A 42.
Đường hè rộng thênh ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Cần bán đất mặt phố thạch bàn long biên hà nội
3
49.7 tỷ 142 m²
Đất Riêng

Đường Thạch Bàn, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Cần bán đất mặt phố Thạch Bàn Long Biên Hà Nội.
+ Diện tích; 142M2- MT 68m
+ Đường trước nhà 12m - vỉa hè đường thông tứ ngả.
+ Hướng tây bắc.
+ Tiện ích; nhà nằm trên mặt phố lớn của long biên - kinh doanh sầm uất ngày và đêm - nhà lại gần trường các cấp - chợ - rùi TTTM - AEON - Long biên - mất 10 phút lái xe sang trung tâm thành phố.
+ Liên hệ; - Em thắng chuyên nhà đất long biên - dẫn đi xem ...
Bán đất trục chính liên huyện view sông tích giang giá siêu tốt  thích hợp làm nhà hàng
8
25 tỷ 839 m²
Đất Riêng

Đường Liên Xã, X.Hòa Thạch, H.Quốc Oai, HN

Vị trí: Trục chính liên huyện, khu vực xã Hòa Thạch cũ (nay thuộc Phú Cát).
View trực diện sông Tích Giang không gian thoáng mát, phong thủy đẹp.
Diện tích: 839m² (rộng rãi, Nhà Hàng, Nhà Xưởng hoặc làm nghỉ dưỡng).
Đường trục chính, ô tô tránh nhau thoải mái.
Thế đất đẹp, cao ráo.
Phù hợp đầu tư, làm nhà vườn, homestay, nghỉ dưỡng ven sông.
Tiềm năng tăng giá mạnh theo hạ tầng khu vực.
Cơ hội ...
Từ 40 tới 60 của 1183

Xem quy hoạch tại Việt Nam

Dự Án Nổi Bật
Xem thêm