Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Hạ sâu bán gấp  lô đất đẹp gần biển sát mường thanh 3 làng  chỉ 56tr/m2
5
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Hạ sâu bán gấp - lô đất đẹp gần biển sát Mường Thanh 3 Làng - chỉ 56tr/m².

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m² (ngang 5,91m nở hậu 6m).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, đất ở đô thị 100% thổ cư.
Hướng: Tây Nam.
Đường hiện trạng: 6m, ô tô tránh nhau thoải mái.

Lợi thế nổi bật:
Khu vực tập trung đông khách nước ngoài lưu trú dài hạn.
Gần chợ Ba Làng, nhà hàng, quán cà phê, tiện ích đầy đủ.
Phù hợp xây ...
Chính chủ bán lô ở hòn xện, gần bến du thuyền nha trang, lô 128m2 mt 8m
6
10.5 tỷ 128 m²
Đất Riêng

P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ cần bán lô đất Hòn Xện, Vĩnh Hòa, gần bến du thuyền. (Chính chủ) vui lòng liên hệ Tùng: .

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

1. Diện tích: 128m². Mặt tiền: 8m.

Hướng: Nam. View biển.
Giá: 82 triệu/m².

Đất đẹp vuông vắn có sổ đỏ giấy tờ đầy đủ.
Gần biển, bến du thuyền, tiện xây homestay để kinh doanh.

LH: Tùng - .
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Bán đất đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. dt438m2. ngang 15m. gần biển. giá48 tỷ
6
48.17 tỷ 437 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Dương Hiến Quyền, Sát bên cạnh KS Mường Thanh Grand - Ba Làng. Vĩnh Hoà - Nha Trang
Cách biển 100m - Giá: 110tr/m2

Diện tích đất: 437,9m² m². ngang rộng 15m
Đường nhựa hiện trạng rộng hơn 16m.
Hướng Đông Nam .
- Pháp lý : Sổ Hồng ODT .

Vị trí cách chợ Ba Làng 100m, cách đường Phạm Văn Đồng và Bãi biển chỉ 100m
Tiện ích xung quanh: chợ , biển , nhà hàng , khách sạn
Phù hợp ...
Bán đất đường hoà trung, vĩnh hoà, nha trang. dt 115m2. sổ hồng thổ cư. hướng tây. giá 4,1 tỷ
4
4.1 tỷ 115 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Trung, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Hoà Trung - Vĩnh Hoà.
Giá: 4,1 tỷ - Sổ hồng full thổ cư.

- Diện tích: 115m². Ngang 5m.
- Đường hiện trạng 7m. Ô tô tránh nhau. Quy hoạch mở rộng đường 14m.
- Hướng Tây. Phía sau đất có hẻm 2m. Thuận tiện xây nhà có không gian thông thoáng lấy gió sau nhà.
Sổ hồng thổ cư 100%.
+ Vị trí: Cách biển, trường học, chợ 1,5km.
Thuận tiện sinh hoạt.

Giá bán: 4,1 tỷ. Có thương lượng.

Liên ...
Chỉ 55 triệu/m2 bán 266m2 đất hướng biển đường huỳnh văn nghệ, kđt vĩnh hoà, nha trang 0964 326 ***
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bân gấp lô đất Hướng Biển đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, Nha Tranh

- Diện tích : 266m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam . Đường 13m đối diện công viên bồn hoa
- Pháp lý : Sổ đất ở đô thị
- Nằm ngay cổng resort Amiana, Ngay bến du thuyền quốc tế.
- Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán : 55tr/m² ( 14,6 tỷ ). Thương lượng

LH Hằng
Bán đất đường bắc sơn, vĩnh hải, nha trang. dt 659,6m2 (ngang 15m), h.nam  giá 130 tr/m2. gần biển
11
85.75 tỷ 659 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 130 tr/m².
Lô đất xây Khách sạn mặt đường Bắc Sơn, Vĩnh Hải, Nha Trang. Lô đất to còn sót lại!

- Diện tích sổ: 659,6m² (ngang 15m dài 44m).
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư.
- Hướng nam mát mẻ.
- Đường nhựa rộng 16m, giao thông thuận lợi kết nối đa chiều.
- Cách biển và bãi tắm Hòn Chồng chỉ 200m.
- Vị trí đẹp gần biển, gần bãi tắm phù hợp xây khách sạn từ 3* - 4*. Cùng trên trục ...
Chính chủ nhờ bán đất phan thị niên, vĩnh hoà  dt 133.8m2, ngang 5.1m. giá chỉ 4.7 tỷ rẻ nhất
6
4.7 tỷ 133 m²
Đất Riêng

Đường Phan Thị Niên, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ nhờ bán đất Phan Thị Niên, Vĩnh Hoà - DT 133.8m², ngang 5.1m. Giá chỉ 4.7 tỷ.

- Diện tích: 133.8m² (ngang 5.1m).
- Sau quy hoạch đường 14m còn 86.8m².
- Hướng Nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 8m, có vỉa hè thông thoáng.
+ Vị trí: Cách biển khoảng 600m, gần chợ, UBND và các trường học các cấp.
- Tuyến đường song song Nguyễn Chích. Khu dân cư ổn định, an ninh.
- Phù hợp xây để ở nghỉ ...
Bán đất đẹp 301m2  giá 29,5 tỷ. đường dương hiến quyền, vĩnh hoà, nha trang. gần biển xây ks
5
29.5 tỷ 301 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chủ cần bán nhanh:
Giảm mạnh 31 tỷ hạ bán nhanh còn: 29,5 tỷ.

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường Dương Hiến Quyền khu Ba Làng - Vĩnh Hoà - Nha Trang.
Nay là P. Bắc Nha Trang.
============
- Tổng DT đang sử dụng: 301,7m² (Ngang 11m).
- Diện tích trừ sau quy hoạch GT còn lại: 248m².
- Sổ hồng đất ở tại đô thị.
- Hướng Tây và Bắc.
- Đường nhựa hiện trạng 16m và bê tông bên hông rộng 4m.

- Vị Trí kinh ...
Giảm giá bán nhanh lô cặp lý thái tổ, ngang 8m giá 87tr/m2 bắc nha trang, khánh hòa
3
16.01 tỷ 184 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Lý Thái Tổ, Bắc Nha Trang. (Hòn Xện, Vĩnh Hòa).

- DT: 184m (ngang 8m)
- Hướng: Bắc
- Lô đất nằm trên trục đường Vip nhất khu vực Hòn Xện. Khu vực tập trung nhiều KS, căn hộ, đường rộng 20m thông thoáng, cách biển chỉ 350m, các resort xung quanh rất nhiều
- Tiện xây căn hộ, khách sạn...
- Pháp lý: Sổ hồng
- Giá bán: 87tr/m. Thương lượng

Zalo
Bán lô đất đẹp view biển xây biệt thự đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang
6
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp view biển Xây Biệt Thự Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang

- Diện tích đất 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam view biển và Thành phố
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tiến độ xây dựng).
- Đường Têuệu Quang Phục rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây ...
Đất dân, ô tô ba làng  gần mường thanh ba làng * cách biển 200m. giá 10,5 tỷ
4
10.5 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Ba Làng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất dân, Ô tô Ba Làng - gần Mường Thanh Ba Làng * Cách biển: 200m.

Giá: 10,5 tỷ
____

+ Vị trí: Hẻm Ba Làng, Phường Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 174m² (odt).

+ Ngang: 6m (hướng Tây Nam).

+ Bê tông ô tô thông : 6m.

+ Cách Biển Ba Làng : 200m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Chỉ 24 tỷ sở hữu 166,8m2 ngang 18,77m. góc 2 mặt đường phạm văn đồng, vĩnh hòa. bắc nha trang
5
24 tỷ 166 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Đất Đẹp 2 Mặt Đường Phạm Văn Đồng. Vĩnh Hòa. Bắc Nha Trang

- Diện tích: 166,8m² ngang 18,77m
- Hướng Đông Nam
- Đường Phạm Văn Đồng rộng 26m và hẻm bên hông rộng 2m
- Vị trí tiềm năng, phù hợp kinh doanh đa ngành nghề
- Pháp lý: sổ hồng

Giá bán nhanh : 24 tỷ

LH E ĐỊNH:
Siêu phẩm góc 3 mặt đường phạm văn đồng 1401,9m2 chỉ 135 tỷ. kđt mới vĩnh hòa. ngay bến du thuyền