Bán đất tại Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm tuệ tĩnh phố tây nha trang giá siêu ngộp
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất hẻm Tuệ Tĩnh Nha Trang.

Lô đất hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, sát biển khu phố Tây.
Cách biển Trần Phú chỉ 300m.
Phù hợp xây khách sạn, tòa căn hộ.

Diện tích đất ở đô thị 293,7m².
Ngang 9,3m nở hậu 9,8m.
Giá chưa tới 96 triệu/m².

Giá bán chỉ: 28 tỷ.

Liên hệ Trinh Jolie.
Hạ giá bán nhanh trong tháng lô đất sát biển trong phố tây, hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 96triệu/m2
5
28 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Nha Trang.
Ngộp bank, hạ giá bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây, hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 96triệu/m².

Cách biển Trần Phú 300 m.
Phù hợp xây khách sạn, Toà căn hộ.
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m², ngang 9,3 m nở hậu 9,8 m.
Giá bán chỉ: 28 tỷ.
Liên hệ: .
Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố tây hẻm ô tô tuệ tĩnh, chưa tới 99triệu/m2
7
29 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Ngộp bank, hạ bán trong tháng lô đất sát biển trong phố Tây hẻm ô tô Tuệ Tĩnh, chưa tới 99triệu/m².
- Diện tích: 293.7m², ngang 9m.
- Đường ô tô 5m - 7m, cách biển chỉ 450m, xung quanh toàn khách sạn, căn hộ cao tầng...
Giá ngộp bank, 38 tỷ chỉ còn 29 tỷ.
Liên hệ: gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ.
Bán gấp đất đô thị  xử lý nợ bank giá siêu rẻ so với thị trường tại nha trang  khánh hòa
3
28.9 tỷ 293 m²
Đất Riêng

Đường Tuệ Tĩnh, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN GẤP ĐẤT ĐÔ THỊ XỬ LÝ NỢ BANK .
*** HẺM TUỆ TĨNH ( 5 M ) PHƯỜNG LỘC THỌ CŨ , NHA TRANG , KHÁNH HOÀ .
Cách biển Trần Phú 300 m
Phù hợp xây khách sạn , Toà căn hộ .
Diện tích đất ở đô thị 293,7 m, ngang 8,26 m nở hậu 9,8 m .
Giá mua bán 3 bên chỉ 34 tỷ đồng ( 116 tr / m² ) quá rẻ so với thị trường hiện tại 220-250 tr/ m² )

*** Liên hệ: Ms Thu Tran bds nghỉ dưỡng .
CCMG KH -26.00902
Bán đất xây khách sạn, hẻm 7m đường hùng vương, nha trang, cách biển 200m giá 173tr/m2
3
64 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Mr Nam (11 tin đăng)
Bán đất xây khách sạn, căn hộ hẻm 7m đường Hùng Vương, Nha Trang, cách Biển 200m giá 173tr/m².
- Diện tích: 370m² (ngang 12m x 31m).
- Hướng Tây.
- Đường trước đất 5 - 7m.
- Cách Biển chỉ 200m.
- Xung quanh toàn khách sạn, nhà hàng. Đất phù hợp xây khách sạn, toà căn hộ.
- Giá chỉ 173tr/m² (quá rẻ, tính ra chỉ 64tỷ).
Liên hệ e Nam xem đất.
Giá giảm sâu  chính chủ cần bán nhanh đất đường biệt thự, trung tâm tp. nha trang 0766 505 ***
3
33.08 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Biệt Thự, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: C Trang (1 tin đăng)
Cơ hội sở hữu quỹ đất hiếm ngay khu phố Tây Nha Trang vị trí đẹp, giá đang giảm mạnh cho khách thiện chí.

Diện tích: 200.5m²
Vị trí: Đường Biệt Thự, trung tâm TP. Nha Trang
Khu vực sầm uất, thích hợp xây khách sạn, căn hộ dịch vụ, kinh doanh lưu trú hoặc đầu tư giữ tài sản

Giá bán chỉ: 165 triệu/m²
Chủ nhà thiện chí, thương lượng sâu cho khách chốt nhanh.

Pháp lý rõ ràng sang tên thuận ...
Siêu phẩm đất vàng trung tâm nha trang  tại đường quang trung
3
67.6 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Quang Trung, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG TRUNG TÂM NHA TRANG - 183,6M TẠI QUANG TRUNG - GIÁ BÁN 67,6 TỶ

Vị trí đắc địa: Đường Quang Trung, phường Lộc Thọ. Đây là cung đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất thành phố.
Thông tin chi tiết:
Diện tích: 183,6m² (Full đất ở đô thị).
Ngang: 8m
Hướng: Đông Bắc
Hiện trạng: Đã có nhà cấp 4 (DT sàn 133,2m²), tiện cải tạo hoặc xây mới.
Ưu thể: Khu vực tập trung các tòa nhà văn ...
Bán lô đất 200m2 hẻm ô tô 7m nguyễn thị minh khai, gần biển và khu phố hàn, phố tây giá 25 tỷ
4
25 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

*** Cần bán Lô đất 200m² hẻm 7m Nguyễn Thị Minh Khai, cách biển 400m
- Vị trí: Cách biển 400m , khu dân cư đông đúc tập trung nhiều du khách thích hợp xây dựng khách sạn, căn hộ , nhà ở ...
- Hẻm rộng 7m xe hơi quay đầu thoải mái
- Diện tích: 199,8m² ngang 7.06m
- Hướng: Đông Bắc
- Giá bán: 25 tỷ thương lượng
Lh: gặp Linh
Bán đất nở hậu tặng khách sạn phố tây  cách biển vài bước chân
4
76.2 tỷ 381 m²
Đất Riêng

Đường Hùng Vương, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT NỞ HẬU TẶNG KHÁCH SẠN PHỐ TÂY CÁCH BIỂN VÀI BƯỚC CHÂN
Vị trí: Đường thông 6m (sát Nguyễn Thị Minh Khai), khu phố Tây, cách biển và Quảng trường chỉ vài bước chân.
Diện tích: 381,8m² (ngang 14,5m, nở hậu 16m 100% thổ cư). Có thể cắt bán lẻ 1/3 hoặc 2/3 diện tích.
Hướng: Đông
Hiện trạng: Tặng kèm khách sạn hiện hữu còn hoạt động tốt (nếu mua trọn bộ diện tích).
Pháp lý: Sổ đỏ hoàn ...
Cần bán 325 tr/m. đất ks đường nguyễn thiện thuật, khu phố tây, nha trang, dt 448,8m2 (10,7x42m).
10
145.86 tỷ 448 m²
Đất Riêng

Phố Nguyễn Thiện Thuật, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 325 tr/m².

Cần chuyển nhượng lại lô đất nền, Dự án xây Khách sạn 4* Khu phố Tây đường Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang.
Đã có giấy phép xây dựng ks 21 tầng.

- Dt: 448,8m² (rộng 10,7m).
- Hướng đông.
- Đường nhựa hiện trạng 20m và bên hông đường bê tộng 3,5m.
- Đã có GPXD 21 tầng (160 phòng kinh doanh) - Diện tích sàn XD: 8.520,4m².
- Đã khoan ép cọc nhồi móng, vây xung quanh.

- Vị trí ...
Bán đất và dự án khách sạn đã có giấy phép xây dựng  trung tâm nha trang
3
102.1 tỷ 291 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT VÀ DỰ ÁN KHÁCH SẠN ĐÃ CÓ GIẤY PHÉP XÂY DỰNG TRUNG TÂM NHA TRANG

Cần bán lô đất mặt tiền Nguyễn Thị Minh Khai, trung tâm TP. Nha Trang, cách Biển chỉ 500m
- Diện tích: 291,7m² | Mặt tiền: 10,5m | Đường trước nhà: 20m
- Giá bán: 350 triệu/m²
- Pháp lý đầy đủ: Sổ đỏ + Giấy phép xây dựng 21 tầng (20 tầng nổi + 1 tầng hầm)
- Quy mô được phép xây dựng: 119 phòng khách sạn đã ép cọc móng.
- ...
Bán lô đất xây khách sạn, hẻm 96 đường trần phú, nha trang. dt 198m2 ngang 6,3m (nở hậu). giá 70tỷ
4
70 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường Trần Phú, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

* Bán lô đất xây khách sạn, hẻm lớn đường Trần Phú, NhaTrang - Khánh Hoà.
- Vị trí lô đất thuộc đường 96 Trần Phú (Hẻm 96 cũ), Phường Lộc Thọ, Nha Trang (nay là Phường Nha Trang.
- Lô đất cách đường Trần Phú và bãi biển Nha Trang chỉ vài chục mét.

- Diện tích đất: 198m² - chiều ngang mặt tiền 6,3m. Nở hậu hình chữ L.
- Đất ở đô thị 100%.
- Khu vực có rất nhiều khách sạn đang hoạt động.
- Hẻm 96 ...
Bán đất đẹp gần biển và quảng trường. 381,8m2 ngang 14,5m chỉ 200tr/m2. hẻm 6m nguyễn thị minh khai
5
76.36 tỷ 381 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Minh Khai, P.Lộc Thọ, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất gần biển khu phố Tây, đường thông oto 6m đi bộ ra biển và quảng trường. Tặng tòa nhà 3 tầng.

- Diện tích: 381,8 m² ngang 14,5m nở hậu 16m.
- Hướng Đông.
- Đường thông 6m sát Nguyễn Thị Minh Khai, đi bộ ra biển và quảng trường.
- Vị trí vàng: Nơi tập trung khách sạn, căn hộ và khách du lịch cực kì đông đúc, kinh doanh sầm uất.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Phù hợp xây khách sạn, căn hộ,...

Giá ...
Từ 0 tới 13 của 13

Xem quy hoạch tại P. Lộc Thọ, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Lộc Thọ, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm