Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích

Đăng: 08/05/2026
Giá: 15.92 tỷ
294 m2

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, làm nhà vườn, nghỉ dưỡng hoặc đầu tư xây phòng trọ cho thuê

Giá: 15 tỷ 925 triệu (~54 tr/m²) còn thương lượng nhẹ
Thuế phí: Thỏa thuận

Liên hệ chính chủ:

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Riêng
Giá: 15.92 tỷ
Diện Tích: 294 m2
Đường Trước Nhà: 5 mm
Mặt Tiền: 9 mm
Hướng Nhà: Đông
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30499568
Ngày Đăng: 08/05/2026 - 22/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

Tin Đất Riêng Cùng Mức Giá Trong Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ