Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích 200 đến 300 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Bán đất tặng nhà cấp 4 hẻm nguyễn chích
5
15.92 tỷ 294 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Chích, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 HẺM NGUYỄN CHÍCH, BẮC NHA TRANG

DT hiện tại: 316,8 m² (sau QH đường còn 294.9 m² thổ cư) ngang 9m
Hiện trạng: Nhà cấp 4 còn sử dụng tốt, phía sau có vườn thoáng
Đường: Bê tông hiện trạng 5m sau quy hoạch 10m, khu dân cư yên tĩnh

Vị trí:
Gần biển
Gần bến xe phía Bắc
Gần các trường ĐH, CĐ, cấp 1 2 3
Gần chợ và nhiều tiện ích khác

Phù hợp: Ở lâu dài, ...
Chỉ 55 triệu/m2 bán 266m2 đất hướng biển đường huỳnh văn nghệ, kđt vĩnh hoà, nha trang 0964 326 ***
3
14.63 tỷ 266 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bân gấp lô đất Hướng Biển đường Huỳnh Văn Nghệ, KĐT Vĩnh Hoà, Nha Tranh

- Diện tích : 266m² ngang 7,9m nở hậu 10m
- Hướng Nam . Đường 13m đối diện công viên bồn hoa
- Pháp lý : Sổ đất ở đô thị
- Nằm ngay cổng resort Amiana, Ngay bến du thuyền quốc tế.
- Thích hợp nghỉ dưỡng, đầu tư...
Giá bán : 55tr/m² ( 14,6 tỷ ). Thương lượng

LH Hằng
Bán lô đất đẹp view biển xây biệt thự đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang
6
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp view biển Xây Biệt Thự Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang

- Diện tích đất 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam view biển và Thành phố
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tiến độ xây dựng).
- Đường Têuệu Quang Phục rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, bắc nha trang trang. dt 224,3m (ngang 9m)  giá bán 25,5 tỷ
6
25.5 tỷ 224 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 25,5 tỷ.
Lô đất cực đẹp mặt tiền đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Bắc Nha Trang. Gần biển.
..
- Diện tích thực tế đang sử dụng: 224,3 (ngang 9m)
- Dt đất ở: 205,2m², còn lại 19,1m² đất lưu không.
- Sổ đỏ đầy đủ,
- Hướng nam.
- Đường nhựa hiện trạng rộng 17m.
+ Trên đất đang có nhà 2 tầng, dt xd 81,8m; dt sàn sử dụng 191,9m². Sân vườn rộng 100m².
- Vị trí cách biển 150m, có bãi tắm đẹp nhất ...
[ hẻm ô tô dương hiến quyền ngang gần 13m ] ** cách biển ba làng  80m **  giá  18,5 tỷ
3
18.5 tỷ 263 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

[ Hẻm ô tô Dương Hiến Quyền_ ngang gần 13m ] ** cách biển Ba Làng : 80m **

Giá : 18,5 tỷ
____

__ Vị trí : hẻm Dương Hiến Quyền, P Vĩnh Hoà, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa