Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
[ đất đường nhà thờ cách biển hòn chồng  350m ]  giá  13,5 tỷ
5
13.5 tỷ 164 m²
Đất Riêng

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất đường Nhà Thờ_ cách biển Hòn Chồng : 350m ]

Giá : 13,5 tỷ
____

__ Vị trí : đường Nhà Thờ, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa

__ Diện tích : 164m² ( odt )

__ Hướng Đông

__ Nhựa ô tô rộng : 8m

__ Cách Sân bay Cam Ranh : 35km
Cần bán đất tây bắc, phường vĩnh hải, nha trang khánh hòa dt 75.000m2,  0936 883 *** ms. hằng
4
Thỏa thuận 75000 m²
Đất Riêng

Đường Tây Bắc, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán đất Tây Bắc, Phường Vĩnh Hải, thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa.
- Đặc biệt trên đất có 4.000 cây sưa đỏ đã trồng 3 năm.
- Đất cách đường Nguyễn Xiển 200m.
- View nhìn toàn cảnh TP Nha Trang, đất đồi phân lớp nhìn hơi giống ruộng bậc thang, phù hợp làm homestay, farmstay, khu nghỉ dưỡng,...
- Đất gần với khu biệt thự các trường cao đẳng, đại học của Nha Trang.
- Tất cả vị trí trên đất ...
Cần bán đất vườn full thổ tại Vĩnh Hải (QH đường rộng 27m), phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 102,9m² full thổ cư (DTSD: 122,7m²). Ngang 4,5m.
- Đường betong 2,5m - 3m (QH rộng 27m). Hướng Tây Nam.
- Hẻm thông ra Nguyễn Khuyến, ra KĐT Nam Vĩnh Hải, thông ra Phước Huệ đường 2/4...
- Cách đường ô tô chỉ sau 1 căn nhà. Cách đường chính Phú Xương chỉ 30m.
- Trên đất trồng cây ăn trái, làm vườn nuôi ...
Bán đất hẻm nguyễn biểu cách biển 600m hẻm ô tô ngang 5m
5
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất đẹp. Hẻm Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải
Cách biển 600m - đường ô tô quay đầu

- Diện tích: 102,8m². Ngang 5m
- Sổ hồng thổ cư. Hướng tây
Khu dân cư an ninh, gần biển. Cách chợ, trường học chỉ 300m
Đường ô tô 5m. Xe quay đầu
Phù hợp an cư và đầu tư sinh lời

Giá bán: 65tr/m². ( 6 tỷ 680tr)
Có thương lượng khách thiện chí

Liên hệ: E Hương xem đất
[ đất hẻm ô tô bắc sơn  ngang dài gần 12m ] , cách biển hòn chồng 200m giá 12 tỷ
4
12 tỷ 183 m²
Đất Riêng

Đường Bắc Sơn, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất hẻm ô tô Bắc Sơn _ ngang dài gần 12m ] , cách biển Hòn Chồng: 200m

Giá: 12 tỷ
_____

+ Vị trí: Hẻm Bắc Sơn, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 183,6m (ODT).

+ Ngang: 11,6m (hướng TâyNam).

+ Ô tô vi vu: Rộng 5 - 6m [ hẻm cụt ].

+ Cách sân bay Cam Ranh: 34km / biển Hòn Chồng: 200m.
Bán đất tặng nhà hẻm ô tô gần biển nha trang
8
9.1 tỷ 106 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất tặng nhà hẻm ô tô gần biển Nha Trang.
Vị trí: Hẻm thông giữa Đặng Tất và Bắc Sơn, giao thông cực thuận tiện.
Hẻm 2 ô tô tránh nhau thoải mái, khu dân cư đông đúc.
Gần biển, chỉ vài phút di chuyển.

Diện tích thực tế: 120m². CN 106.7m².
Hiện trạng: Nhà cấp 4.

Phù hợp xây nhà ở, căn hộ cho thuê hoặc đầu tư giữ đất khu trung tâm gần biển.

Giá bán: 9,1 tỷ.

Liên hệ xem nhà thực tế và làm ...
Đất hẻm ô tô củ chi  cách biển hòn chồng  600m [ giá  14 tỷ ]
4
14 tỷ 213 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất hẻm ô tô Củ Chi - Cách biển Hòn Chồng : 600m [ Giá : 14 tỷ ]

Nằm gần biển + giữa 2 đường (Củ Chi và Bắc Sơn).

Khu vực đông dân cư và đủ mọi tiện ích xung quanh.

* Thông tin:

+ Vị trí: Hẻm Củ Chi, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: Gần 213m² (đất ở đô thị).

+ Ngang: Gần 6m.

+ Hướng: Đông Nam.

+ Đường hẻm trước nhà bê tông: 4m - 4,5m ô tô.

+ Đất cách:

Đường Củ ...
Bán đất gần biển 155,4m2 ngang 8,7m chỉ 11,5 tỷ. đường thanh nam. vĩnh hải nha trang
5
11.5 tỷ 155 m²
Đất Riêng

Đường Thanh Nam, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Tặng 2 Căn Liền Kề Nhà Cấp 4 Đang Cho Thuê 10tr/ tháng. Đường Thanh Nam, Vĩnh Hải. Bắc Nha Trang

- Diện tích :155,4m thực tế 166,2m. Ngang 8.7m
- Hướng Đông
- Đường Thanh Nam rộng 4m. Thông từ Củ Chi Qua Bắc Sơn. Gần mọi tiện ích
- Pháp lý : Sổ hồng
- Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...

Giá bán : 11.5 tỷ. Đang cho thuê 10tr/ tháng

LH E HÀ ĐỊNH XEM VÀ LÀM VIỆC :
Bán đất gần biển 2 mặt đường sao biển 285,9m2 ngang 8m chỉ 21,5 tỷ. vĩnh hải. bắc nha trang
5
21.5 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Lô Góc Đẹp Gần Biển, Mặt Tiền Đường Sao Biển. Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang: Chỉ 75 tr/m².

- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
- Đường hiện trạng rộng 6m, bên hông có đường nhỏ thông thoáng.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Gần biển, đầy đủ mọi tiện ích. Phù hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ,...
- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 ...
Bán đất đường phạm ngọc thạch, gần scenia bay, cách biển chỉ 290m, ngang 9m phù hợp xây căn hộ
3
25.5 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Ngọc Thạch, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, gần Scenia Bay, cách biển chỉ 290m, ngang đẹp 9m, Vĩnh Hải, Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 205,2m², ngang 9m vuông vắn.
- Đất ở đô thị.
- Hướng Nam.
- Vị trí đẹp, gần biển. Thích hợp nghỉ dưỡng, xây căn hộ, khách sạn dịch vụ lưu trú.
- Đi bộ ra biển chỉ 290m.

Giá bán nhanh: 25,5 tỷ.

Liên hệ ngay: Em Vân Anh Nha Trang.
Bán đất giá 85tr/m2  dt 504m2 đường sao biển, vĩnh hải, bắc nha trang. lô víp sát biển và bãi tắm.
7
42.84 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 85 tr/m².
Bán lô đất mặt đường Sao Biển, Phường Bắc Nha Trang.

- Diện tích: 504m² (Ngang 14m dài 36m).
- Hướng: Đông.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100%.
- Đường Sao Biển hiện trạng rộng 6 - 8m. Sau quy hoạch mở rộng 16m.
Vị trí.
Cách đường Củ Chi 20m, Cách Phạm văn Đồng và Bãi Tắm Biển chỉ 80m. Khu vực có nhiều nhà hàng khách sạn từ 3 - 5*.
- Lô đất có DT lớn, phù hợp xây khách sạn, nhà hàng, ...
Đại hạ giá chỉ 75 triệu/m2 bán gấp lô góc đường sao biển, vĩnh hải, nha trang 285,9m2 0964 326 ***
3
21.44 tỷ 285 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán nhanh lô góc đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang chỉ 75 triệu/m2
- Diện tích: 285,9 m² ngang 8m, full thổ cư.
- Hướng Đông Nam.
Đường Sao Biển thông Bắc Sơn, Củ Chi, Đặng Tất.

- Pháp lý: Sổ hồng đất ở 100%.

Giá bán nhanh chỉ: 21,5 tỷ. (75 tr/m²). Bớt ...
Đất nguyễn biểu  ô tô rộng 5m vi vu * cách biển hòn chồng  680m. giá 6,68 tỷ
4
6.68 tỷ 103 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất Nguyễn Biểu - ô tô rộng 5m vi vu * Cách biển Hòn Chồng : 680m.

Giá: 6,68 tỷ
______

+ Vị trí: hẻm Nguyễn Biểu, P Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hòa.

+ Diện tích: 103m² (ODT).

+ Ngang: 5m / (hướng Tây).

+ Bê tông ô tô rộng: 5m.

+ Cách Biển Hòn Chồng: 680m / Sân bay Cam Ranh: 35km.
Đất hẻm oto nguyễn biểu 102,8m ngang 5m cách biển 500m đường ô tô 5m  giá đầu tư 6tỷ600
3
6.6 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Thơm (5 tin đăng)
ĐẤT HẺM OTO NGUYỄN BIỂU 102,8M NGANG 5M CÁCH BIỂN 500M- ĐƯỜNG Ô TÔ 5M GIÁ ĐẦU TƯ 6TỶ600

- Diện tích: 102m², Ngang 5m nở hậu 5,05m cực đẹp. Hướng Tây Nam. Pháp lý sổ đỏ đất ở đô thị
Chỉ 500m ra biển sở hữu ngay lô đất đẹp khu dân cư sầm uất Vĩnh Hải, nay thuộc phường Bắc Nha Trang.
-Hẻm ô tô Nguyễn Biểu rộng 5m. Khu dân cư hiện hữu, an ninh. Gần biển, chợ Vĩnh Hải, ngân hàng, trường học, khu ...
Bán đất đường nhà thờ, vĩnh hải, nha trang tặng dãy nhà trọ 22 phòng thu nhập 30tr/tháng, gần biển
3
26.53 tỷ 379 m²
Đất Riêng

Phố Nhà Thờ, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất có dãy nhà trọ 22 phòng tại đường Nhà Thờ, phường Vĩnh Hải, Nha Trang.
Diện tích: 379m², ngang 7m.
Đường quy hoạch rộng 16m.
Nhà 1 trệt 1 lầu, hiện trạng là khu trọ, có nguồn thu nhập thụ động ổn định.
Nhà cách biển khoảng hơn 200m, thuận tiện cho cả nhu cầu nghỉ dưỡng và kinh doanh.
Diện tích và vị trí nhà phù hợp để xây biệt thự, khách sạn hoặc khu căn hộ, đều rất thoáng mát.
Giá bán: ...
Bán đất hẻm nguyễn biểu, vĩnh hải, nha trang gần biển. dt 102,8m2. hướng tây. sổ hồng. giá 65tr/m2
6
6.68 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Biểu, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gửi bán.
Đất đẹp hẻm Nguyễn Biểu - Vĩnh Hải.
Cách biển 600m - đường ô tô quay đầu.

- Diện tích: 102,8m². Ngang 5m.
- Sổ hồng thổ cư. Hướng Tây.
Khu dân cư an ninh, gần biển. Cách chợ, trường học chỉ 300m.
Đường ô tô 5m. Xe quay đầu.
Phù hợp an cư và đầu tư sinh lời.

Giá bán: 65 tr/m².

Liên hệ: Mr Long .
Bán đất hẻm củ chi, vĩnh hải, nha trang. dt 307,8m2, ngang 20m. sổ hồng thổ cư 100%. giá 14 tỷ
8
14 tỷ 307 m²
Đất Riêng

Đường Củ Chi, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Đường Củ Chi, phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Tỉnh Khánh Hoà.
- Diện tích: 307,8m². Ngang rộng 20m.
- Sổ hồng thổ cư 100%.
- Đường ô tô rộng 4m - 5m.
- Vị trí đất cách biển 800m. Cách đường 2/4 chỉ 200m. Khu dân cư an ninh.
- Xung quanh nhiều khách sạn, căn hộ cho thuê.
Lô đất tiếp giáp 2 mặt hẻm. Một mặt hướng đông. Một mặt hướng bắc.
Cực kì phù hợp xây dựng khách sạn Mini hoặc căn ...
Bán đất đường đặng tất, vĩnh hải, nha trang. dt 572m2 (ngang 20m) h. nam  giá 120tr/m2
4
68.64 tỷ 572 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 120tr/m².
Bán lô đất đẹp đường Đặng Tất, Vĩnh Hải, Nha Trang.
Dt: 572m² (ngang 12m, đất ở hậu phía sau).
- Hướng Nam.
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% đất ở.
- Đường rộng 20m.
- Vị trí cách biển bãi tắm Hòn Chồng chỉ 500m.
Trục đường thuận lợi kinh doanh buôn bán, xây KS, căn hộ cho thuê. Làm nhà hàng, quán cafe,...

- Giá bán yêu thương: 120tr/m² (~ Tổng tiền: 68,640 tỷ).
Lh: / gặp ...
[ đất đặng tất  hẻm ô tô thông bắc sơn, cách biển hòn chồng 500m. giá  11 tỷ
4
11 tỷ 114 m²
Đất Riêng

Phố Đặng Tất, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

[ Đất Đặng Tất - hẻm ô tô thông Bắc Sơn, cách biển Hòn Chồng 500m ]

Giá : 11 tỷ
______

+ Vị trí: Hẻm Đặng Tất, phường Vĩnh Hải, tp Nha Trang, tỉnh Khánh Hoà.

+ Diện tích: 114,8m² (ở đô thị).

+ Ngang : 5,3m // hướng : Đông

+ Ô to thông vi vu, rộng : 6-7m

+ Cách Biển Hòn Chồng : 500m // Sân Bay Cam Ranh: 35km.
Cần bán lô đất đẹp phù hợp xây khách sạn, căn hộ ngang 14m tại đường sao biển  nha trang
3
43.34 tỷ 504 m²
Đất Riêng

Đường Sao Biển, P.Vĩnh Hải, Tp.Nha Trang, KH

Một lô đất đẹp phù hợp xây tòa Khách Sạn, Căn hộ ngang 14m 86tr/m²
- Diện tích: 581m² sau qh còn 504m² ngang 14m
- Vị trí đẹp cách biển 400 đường Sao Biển, Vĩnh Hải, Nha Trang
- Giá bán chỉ: 86tr/m² ~ 43ty300

Liên hệ: - gặp Anh Tuyên để được tư vấn cụ thể và làm việc chính chủ
Từ 0 tới 20 của 38

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Vĩnh Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm