Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất hòn xện đường bê tông 7m lý thái tổ bắc nha trang gần biển
4
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Đường 7m Gần Biển

Cần bán lô đất đẹp khu Hòn Xện, đường Lý Thái Tổ, Bắc Nha Trang.

Diện tích: 111,2m
Ngang: 5,22m
Hướng: Đông Bắc
Đường rộng hơn 7m, 2 ô tô tránh nhau

Vị trí đẹp:
- Đối diện công viên cây xanh thoáng mát
- Gần biển và bến du thuyền Ana Marina
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
- Thuận tiện xây nhà ...
Bán 965.3m2 ôm góc 2 mặt đường lớn 2/4 chỉ 64,2 tr/m2. gần mai xuân thưởng. vĩnh hòa nha trang
8
62 tỷ 965 m²
Đất Riêng

Đường 2/4, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG 2/4 VĨNH HÒA, NHA TRANG : Chỉ 64,2 tr/m2

- Diện tích : 965,3m đất ở đô thị 100%. Ôm góc 2 mặt đường cực thoáng, đẹp
- Vị trí 2 mặt tiền: đường 2/4 rộng 32m + đường bên hông 16m
- Hướng Bắc Tây Bắc
- Tặng GPXD + bản thiết kế tòa văn phòng 6 tầng

Nằm trên trục 2/4, gần Mai Xuân Thưởng chợ trường công viên khu vui chơi. Cách biển Hòn Chồng ~1km

- Phù hợp mọi loại ...
Bán đất nguyễn cơ thạch, 49 tỷ, 405.7m2, view biển tại bắc nha trang khánh hoà  0786 662 ***
7
49 tỷ 405 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Cơ Thạch, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Vị Trí Đất: Nằm Trên Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Bắc Nha Trang, Khánh Hòa,
Thành phố Nha Trang,
diện tích 405.7m² (15x23)
Mặt tiền rộng 15m, Đường 16m, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh. Cafe view biển, khách sạn, Căn Hộ Khu vực quy hoạch xây cao
Pháp lý đầy đủ ( Sổ Hồng)

xung quanh đầy đủ tiện ích
Hạ Tầng để phát triển Kết nối Trục Trần Phú - Phạm Văn Đồng
- View Trực Diện Biển và ...
Bán đất hẻm 7m lý thái tổ đối diện công viên cách biển 2 phút  phù hợp xây căn hộ cho thuê
8
5.75 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất hẻm Lý Thái Tổ, Hòn Xện, phường Bắc Nha Trang 111,2m² (rộng 5m) giá 5,75 tỷ.

- DT: 111,2m² (rộng 5m).
- Hướng Đông Bắc.
- Đường bê tông rộng 7m.
- Đối diện xéo qua là công viên.
- Cách biển 2 phút.
- Phù hợp xây căn hộ cao cấp cho thuê..
- Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán nhanh: 5,75 tỷ (thương lượng).
Alo ngay: Mr Hoàng .
Nguồn: Chính chủ.
Lô đất đẹp gần biển sát khách sạn mường thanh ba làng  bắc nha trang  giá cực rẻ chỉ 56 triệu/m
8
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẤT ĐẸP GẦN BIỂN SÁT KHÁCH SẠN MƯỜNG THANH BA LÀNG - BẮC NHA TRANG - GIÁ CỰC RẺ CHỈ 56 TRIỆU/M2

Hẻm 6m đường Dương Hiến Quyền, phường Vĩnh Hoà, TP. Nha Trang
Khu vực tập trung khách Tây lưu trú dài hạn nhu cầu thuê ổn định quanh năm.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 174m
Ngang: 5,91m nở hậu 6m (thế đất đẹp, tài lộc)
Pháp lý: Sổ hồng riêng 100% đất ở đô thị
Hướng: Tây ...
Bán đất dt 111m2 (ngang 5m)  giá 49,6 tr/m2. đường hẻm 7m lý thái tổ, hòn xện, nha trang. gần biển
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Giảm mạnh 1 tỷ; từ 6,5 - 5,5 tỷ.
Bán nhanh lô đất đẹp cạnh Công viên Lý Thái Tổ, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
===========
- DT: 111,2m² (ngang 5m).
- Hướng ĐÔNG BẮC,
- Đường rộng 7m 2 ÔTÔ qua lại, cách đường Lý Thái Tổ chỉ hơn 20m, gần Chợ, Trường Học, Bến Du Thuyền & các Resort...Dư Địa còn TĂNG TRƯỞNG TỐT.
Phù hợp mua xây nhà ở, đầu tư, xây căn hộ cho thuê,....
===========
- Giá bán: 49,6 ...
Đất đường trong dương hiến quyền phạm văn đồng chỉ 1 dãy nhà
4
9.8 tỷ 121 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Đất hẻm oto Dương Hiến Quyền - Vĩnh Hoà
- Diện tích : 121.9m² ( ngang 5m ). Hướng biển Đông Nam
- Cách biển chỉ 200m, đường thông thoáng rộng 7m phù hợp xây khách sạn, homestay ...
9.8 tỷ
Liên hệ : Quỳnh
Cách biển chỉ hơn 3km đường ô tô 5m thông. tại phường bắc nha trang. diện tích 134.6m2 ngang 6m
7
3.37 tỷ 134 m²
Đất Riêng

Đường Vũ Ngọc Nhạ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đẹp mặt đường A3 Vũ Ngọc Nhạ cách biển chỉ 3km.
- Gần ĐH Thái Bình Dương, CĐ Sư phạm TW, đối diện CĐ Y tế Khánh Hòa.
- Lô đất 134.6m², mặt tiền 6m, đường ô tô thông 2 đầu, khu đông sinh viên.
- Cách biển 3 km, cách chợ Vĩnh Hải 2km.
- Khu vực cao ráo không ngập lụt.
- Tiềm năng tăng giá cực tốt.
Giá bán chỉ 25 tr/m² (3tỷ360tr).
Liên hệ: Ngọc Giàu.
Bán đất dt 174m2  giá 56tr/m2. đường hẻm 6m dương hiến quyền, bắc nha trang. gần bãi tắm biển.
5
9.74 tỷ 174 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m². Siêu rẻ.
Lô đất đẹp gần Biển, phù hợp xây Căn hộ cho thuê Apartment, hoặc nhà ở sân vườn nghỉ dưỡng.
Tại Hẻm 6m Dương Hiến Quyền, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
(Sau lưng Mường Thanh Ba Làng).
=========
- DT: 174m² (ngang 5,91 nở hậu 6m).
- Sổ hồng đất ở tại đô thị 100% thổ cư.
- Hướng Tây nam.
- Đường vào 6m. Hai ô tô tránh nhau.
- Vị trí đẹp, cách biển 300m, gần chợ Ba Làng, gần ...
Bán đất full thổ hẻm trần quang diệu, cạnh chung cư hoàng quân
3
3.75 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Nhơn (3 tin đăng)
Giá tốt đầu tư mở bán lô hẻm ô tô nhỏ đường Trần Quang Diệu, cạnh chung cư Hoàng Quân - Vĩnh Hoà.
Vị trí: Hẻm hiện trạng rộng 3,5m, cách đường Trần Quang Diệu 100m, cách đường 2,4 tầm 300m, di chuyển xuống biển chưa đầy 3 phút.
Thông tin lô đất.
Lô: Diện tích: 101,6m², ngang 4,17m, giá chỉ: 3,752 tỷ.

Bán kính 500 đầy đủ các tiện ích xã hội: Trường học, y tế, chợ, UB...
Pháp lý: Sổ hồng (Đất ở ...
Bán đất hòn xện hẻm lý thái tổ bắc nha trang đối diện công viên 111,2 m giá 5 tỷ 5 ô tô thoải mái
5
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất Hòn Xện Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang Đối Diện Công Viên Cây Xanh
- Diện tích: 111,2M2 Ngang 5,22
- Hướng đông bắc
- Đường Rộng hơn 7m 2 Oto tránh thông thoáng
- Đất Gần các tiện ích như Biển và bến du thuyền .
Giá bán: 5 tỷ 500 thương lượng

Liên hệ: Nguyễn Trang
Bán đất cách biển 100m  đường dương hiến quyền  nha trang  dt 122m2 (ngang 5,2m) full thổ cư
4
9.8 tỷ 122 m²
Đất Riêng

Đường Dương Hiến Quyền, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất cách biển 100m - đường Dương Hiến Quyền - Nha Trang.

- DT: 122m² (ngang 5,2m) Full thổ cư.
- Đường 7m ba ô tô né nhau. Đường thông.

Giá chỉ: 9tỷ800 (Giá cực tốt).

Khu vực an ninh, cao ráo, không ngập lụt.

- Vị trí đắc địa, gần biển, khu vực dành cho xây nhà ở nghỉ dưỡng, xây khách sạn, căn hộ cho thuê...

Cách chợ Ba Làng, Bách Hoá Xanh, Con Cưng, Long Châu... Chỉ 100m, Cách trường ...
Bán đất hẻm ô tô trần quang diệu  phường bắc nha trang
6
3.75 tỷ 101 m²
Đất Riêng

Đường Trần Quang Diệu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất ngay trung tâm Bắc Nha Trang.

- Vị trí: Đất hẻm Đường Trần Quang Diệu, phường Bắc Nha Trang (ô tô nhỏ tận nơi).

+ Lô: 101,6m² (ngang 4,17m nở hậu) 3 tỷ 752 triệu.

- Sổ hồng 100% đất ở.

- Đường bê tông 2,4 - 4m - Cách biển chỉ 3 phút.

- Tiện ích: Bán kính 500m đầy đủ: Chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc, trường Cao Đẳng Du Lịch Nha Trang, THCS Lý Thái Tổ, trường cấp 1,2,3 Herman...

Phù hợp ...
Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu hòn sện
7
19.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Trần Khát Chân, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Kẹt đang cần ra nhanh, hạ thấp hơn thị trường đến 20 giá, lô đất gần biển khu Hòn sện
- Đường lớn Trần Khát Chân, sổ hồng xây tự do
- Diện tích : 300m², ngang 15m
- Xây dựng được 6 tầng 1 tum, cách biển 600m, gần bến du thuyền
. Giá hạ rất thấp so với thị trường chỉ có 66 triệu/m² ( 19.8 tỷ, có tách ra bán 1/2 lô )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc
Bán đất 300m2  giá 54 tr/m2. đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. xây biệt thự hướng biển.
8
16.2 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 54tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. Nhìn xuống bên Du thuyền.
MT Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Lô số 4 ô 37.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Lô đất đẹp lưng tựa núi, mặt hướng biển. Nhìn xuống Bến Du thuyền Quốc tế, môi trường không khí trong lành.
Phù hợp xây ...
Giá bán 48,5tr/m2, lô đất bt triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. gần biển. lô 1 ô 35 dt 310m2
6
15.04 tỷ 310 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 48,5tr/m².
Lô biệt thự đường Triệu Quang Phục, Hòn Xện, Vĩnh Hoà, Nha Trang.

Lô số 01 ô 35.
DT: 15.5 x 20 = 310 m².
- Mặt tiền 15,5m vuông vức. Xây biệt thự nghỉ dưỡng quá lý tưởng.
- Đường nhựa 16m.
- Hướng Nam, lưng tựa núi mặt hướng biển rất đẹp. Phong thuỷ tốt, không khí trong lành mát mẻ.

- Giá bán: 48,5 triệu/m². (~ 15,035 tỷ).
LH: / gặp Tiến Dũng.
LVCC.
Bán đất 67tr/m2 đường vũ hữu, hòn xện, vĩnh hoà, bắc nha trang. dt 276m2 (ngang 12m). gần biển.
8
18.49 tỷ 276 m²
Đất Riêng

Phố Vũ Hữu, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 67 tr/m².
Lô đất cực đẹp phù hợp xây KS, Căn hộ cho thuê Apartment Kinh doanh lưu trú cho khách Tây.
Vị trí.
Mặt tiền đường Vũ Hữu, Hòn Xện, Bắc Nha Trang.
Nằm ngay gần Ngã 4 Vũ Hữu, Triệu Quốc Đạt và Phạm Văn Đồng.

- Dt: 276m² (ngang 12m).
- Hướng nam.
- Đường rộng 10m.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư, xây dựng tự do từ 1-8 tầng.
Lô Đất gần biển, cách bến Du thuyền Quốc tế Amiana ...
Chỉ 49,5 tr/m2 rẻ nhất khu hòn xện sát công viên lý thái tổ bắc nha trang
7
5.5 tỷ 111 m²
Đất Riêng

Đường Lý Thái Tổ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Chỉ 49,5 tr/m² rẻ nhất khu Hòn Xện sát công viên Lý Thái Tổ Bắc Nha Trang.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 111,2 m² ngang 5 m, đất vuông vức, dễ xây dựng.
Đường trước đất: 7 m (thực tế lộ giới khoảng 16 m, thông thoáng).
Vị trí: Đối diện khuôn viên cây xanh, không bị che chắn, không khí trong lành.
Sát công viên Lý Thái Tổ không gian sống xanh, hiếm có.
Hướng: Đông chếch Bắc mát mẻ quanh ...
Bán lô biệt thự đường huỳnh văn nghệ phường bắc nha trang
8
13.64 tỷ 272 m²
Đất Riêng

Đường Huỳnh Văn Nghệ, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đường huỳnh văn nghệ (cạnh lô góc ) - sát đường trần đăng
- Khu đô thị mới vĩnh hòa nha trang, ngay bến du thuyền quốc tế- gần 2 block cao ốc La LuNa

Giá 50tr/m² thương lượng

Dt: 272.7m² ( ngang 10m) hướng bắc ghé tây

Liên hệ:
Nhận ký gửi mua bán bds
Cần bán 56tr/m2 đất xây biệt thự, đường triệu quang phục, vĩnh hoà, nha trang. dt 300m2 (15x20m).
8
16.8 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Triệu Quang Phục, P.Vĩnh Hòa, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán: 56 tr/m².
Bán lô đất đẹp Xây Biệt thự. MT
Đường Triệu Quang Phục, Vĩnh Hoà, Nha Trang.
- Dt: 300m² (15x20m).
- Hướng tây nam.
- Sổ hồng đất ở đô thị 100% thổ cư. (Không ép tg xây dựng).
- Đường rộng 16m thông ra Phạm Văn Đồng.
Phù hợp xây Villa Biệt Thự, Nhà vườn, Căn hộ mini cho ...
Từ 0 tới 20 của 43

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Vĩnh Hòa, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm