Bán đất tại Tt. Văn Giang, Huyện Văn Giang diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
GIÁ ĐẦU TƯ CỰC TỐT Đón Đầu Đường Đại Lộ Đông Tây VÀ SÂN VẬN ĐỘNG 60.000 CHỖ NGỒI TẠI VĂN GIANG HƯNG YÊN

Bán 111m² đất ở đô thị tại Công Luận 2, thị trấn Văn Giang - Hưng Yên, mảnh đất 2 mặt đường trước sau với mặt tiền lên đất 6,5m, cùng với các kết nối siêu tiện ích như sau:

1- 15m ra mặt đường đại lộ đông tây rộng 51m đang bàn giao đất công cho nhà thầu thi công từng đoạn

2- 80m tới mốc ...
Chính chủ gửi bán 95,4 m² tại Đan Nhiễm văn Giang Hưng yên.
Đường ô tô vào tận đất.
Áp sát khu đô thị Ecopark, Vành đai 3.5.. Trung tâm cốt lõi của văn Giang, gần trường chợ ủy ban.

Liên hệ em Duyên để xem đất.
Đất trục chính đan nhiễm, thị trấn văn giang
3
9.53 tỷ 127 m²
Đất Riêng

Đường Vân Giang, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Chính chủ cần bán đất đẹp tại thôn Đan Nhiễm, cạnh UB thị trấn Văn Giang, trước mặt UB là cầu Ngọc Hồi và đường 3.5.
Đất phù hợp với nhu cầu xây dựng, tọa lạc tại thôn Đan Nhiễm, đường Vân Giang, Xã Văn Giang, Hưng Yên (Huyện Văn Giang, Hưng Yên cũ).
Diện tích 127 m², giá 75 triệu VND/m².
Mặt tiền 5m, đường trước đất 6m, ô tô đỗ cửa.
Pháp lý đầy đủ.
Năm trong khu vực có nhiều tiện ích, gân các ...
Bán đất tại thôn bá khê, đường 379, xã văn giang, hưng yên, giá tốt, 198,5 m2
3
10.5 tỷ 198 m²
Đất Riêng

Đường 379, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Nhanh tay sở hữu mảnh đất đẹp tại thôn bá khê, Đường 379, Xã Văn Giang, Hưng Yên, trước đây Huyện Văn Giang, Hưng Yên với diện tích 198,5 m², giá 10,5 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Hướng cửa chính: Đông.
+ Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào 6m, thuận lợi cho ô tô đi lại.
+ Đất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
+ Có nhiều đồ nội thất hiện đại như điều hòa, tủ lạnh...
+ Phong ...
Bán đất quán trạch, văn giang, hưng yên,92.2 m2, mt5m, đường5m, 43tr/m,0971 320 ***
6
3.96 tỷ 92 m²
Đất Riêng

Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Đất nền siêu đẹp tại Quans Trạch, Văn Giang, Hưng Yên, với diện tích 92.2m² cực kỳ lý tưởng cho việc xây dựng hoặc đầu tư.
Mặt tiền rộng 5m, cực kỳ phù hợp cho việc ở, đầu tư.
Ngõ vào rộng 5.5m, xe cộ ra vào thoải mái.
Pháp lý đầy đủ, không cần lo lắng về giấy tờ.
Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất
Gần sân vận động, gần ngay chợ, gần đường huyện
Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số ...
Chính chủ gửi bán lô đất đẹp đan nhiễm, văn giang. diện tích 113,7m2 (tính tiền chỉ 96,7m2)
9
4.78 tỷ 113 m²
Đất Riêng

Đường 379, Tt.Văn Giang, H.Văn Giang, HY

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp Đan Nhiễm, Văn Giang.

Diện tích: 113,7m² đất ở 70m² (tính tiền chỉ 96,7m²).
Giá đầu tư: 42tr/m² bao phí.

Khu dân cư đông đúc, dân trí cao, kinh tế phát triển.