Bán đất tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm mặt đường nhựa liên khê phương lưu kiếm
4
2.46 tỷ 246 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

DT 246m ngang 10
Đường thông gần chợ cóc dân cư đông đúc
Giá 10tr/1m
LH Ngay tô lan để được tư vấn hỗ trợ
Tuyến 2 lê hồng phong đất phân lô biệt thự 180m2 ngang 9m cấp phép cao tầng
5
13.5 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Bến Láng, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Tuyến 2 Lê Hồng Phong đất phân lô biệt thự 180m² ngang 9m cấp phép cao tầng

Khu Bến Láng - Lô 16d Lê Hồng Phong
Không quy hoạch
Đường rộng rãi
Không lỗi phong thuỷ
Bìa đỏ cc vuông vắn
Đơn giá rẻ nhất khu vực : 7x triệu/m2
Lh :
Bán đất tại phường lưu kiếm, hải phòng, giá ưu đãi chỉ với 2,2 tỷ, 246 m2
4
2.2 tỷ 246 m²
Đất Riêng

X.Lưu Kiếm, H.Thủy Nguyên, HP

Nhanh tay sở hữu mảnh đất lý tưởng tại Phường Lưu Kiếm, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ), với diện tích 246 m², mặt tiền rộng 10m, ngõ vào 8m, phù hợp cho nhiều nhu cầu xây dựng.

- Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Hướng cửa chính: Nam.
+ Khu vực thuận tiện, dễ dàng di chuyển.
+ Đầy đủ tiện nghi với điều hòa, tủ lạnh, giường...

Mảnh đất này có tiềm năng lớn cho việc kinh ...
578m đất tuyến 2 lê hồng phong, hải phòng
3
57.8 tỷ 578 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

Đất tuyến 2 Lê Hồng Phong

Sau toà nhà Đông Phương

Diện tích 578m ( 20 x 28.9 )

Giá 100tr/m

LH:
Trân trọng
Bán đất mặt đường bùi viện đoạn đối diện waterfront  diện tích 250.5m2 ngang 15m dài 16.7m
3
19.29 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P.An Biên, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront DTP077
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Vị trí đi từ Cầu Rào 1 di chuyển ra vòng xuyến Bùi Viện, chưa đi qua Oto Xanh
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
Quyền bđs
Bán lô đất mặt đường đỗ mười diện tích sử dụng 2000m2. giá 230 tỷ
4
230 tỷ 2000 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Mười, X.Dương Quan, H.Thủy Nguyên, HP

Bán lô đất siêu to khổng lồ mặt đường Đỗ Mười.
Diện tích hơn 1.078m² đất thổ cư bìa đỏ + 101m² ngõ của gia đình + thêm 750m² đất trống tự sử dụng.
Diện tích sử dụng tầm 2000m² mặt đường Đỗ Mười.
Vị trí đẹp, diện tích lớn phù hợp xây trung tâm tiệc cưới, cho thuê showroom, và xưởng...
Kết nối dễ dàng đến KCN Visip và TTHC mới của Hải Phòng. Nằm đối diện dự án Hoàng Huy New City.
Anh/chị đầu tư ...
Mặt đường lê hồng phonghải phòng thửa đất hoa hậu diện tích  360m2 ngang 12.3m dài 30m
3
57.5 tỷ 360 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG-HẢI PHÒNG THỬA ĐẤT HOA HẬU KCM064
Diện tích : 360m² ngang 12.3m dài 30m
Lợi Thế: vị trí V.I.P đối diện Phòng Thanh Tra Thành Phố Hải phòng,khu vực nhiều toà nhà văn phòng công ty biệt thự,cách sân bay chỉ 1km
Quy hoạch: được phép xây cao tầng, phù hợp để làm toà nhà văn phòng-dịch vụ-Khaách sạn vv
Tiềm năng: Giá Trị Tăng trưởng cực mạnh & phù hợp đầu tư dòng tiền
Pháp ...
Cần bán lô đất biệt thự anh dũng bìa đỏ cá nhân cách vòng xuyến cầu rào mấy trăm m
3
5.67 tỷ 162 m²
Đất Riêng

Đường Mê Linh, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

Người đăng: MrBiên (4 tin đăng)
CẦN BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ ANH DŨNG BÌA ĐỎ CÁ NHÂN CÁCH VÒNG XUYẾN CẦU RÀO MẤY TRĂM M
Diện tích trên bìa 162 m2
Ngang 9 m x 18 m
Hướng Đông nam
Bìa đỏ chính chủ
Đất trúng đấu giá đã được cấp bìa riêng nên quý khách xây nhà lúc nào cũng được.
Đường trước nhà rộng rãi 2 oto tránh nhau, thông các ngả, cách tổ hợp trường học HuGo, Allpha, Việt Mỹ, trường Quốc tế QSI mấy buóc chân
Khu vực rất tiềm ...
Bán đất giá rẻ tại lê thiện  an dương  hải phòng.
3
3.2 tỷ 205 m²
Đất Riêng

Đường 10, X.Lê Thiện, H.An Dương, HP

- Diện tích: 205m², mặt tiền 6.4m
- Đường trước nhà 3.5m.
- Gần các tiện ích trường học, chợ, đường quốc lộ 5 bán kính khoảng 250m.

- Giá: 3.2 tỷ, (Có thương lượng mạnh cho khách thiện chí).

Liên hệ: Thành VP: (hỗ trợ 24/24).
Chuyển nhượng gấp lô đất mặt đường bùi viện gần waterfront 250m ngang 15m kinh doanh đẹp
3
19.25 tỷ 250 m²
Đất Riêng

Đường Bùi Viện, P. Kênh Dương, Q.Lê Chân, HP

- Bán đất mặt đường Bùi Viện đoạn đối diện Waterfront
- Diện tích: 250.5m² ngang 15m dài 16.7m
- Thích hợp cho khách mua làm xưởng, xây văn phòng công ty
- Giá: 77 triệu/m² ~ 19.25 tỷ
LH : - Em Hàm Hương
(t)
Lô đất xây cao tầng đẹp nhất tuyến 2 lê hồng phong, vị trí vip ngay tòa doji  510m2  61 tỷ
4
61.5 tỷ 510 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Vạn Mỹ, Q.Ngô Quyền, HP

Siêu phẩm lô đất tuyến 2 Lê Hồng Phong, vị trí siêu đẹp ngay sau dãy mặt đường, vị trí kim cương ngay tòa nhà Doji và Lạc Hồng plaza.
DT: 510m² - MT 17m - Từ mặt đường đi vào 50m - Vị trí phải nói là tập trung mật độ dân cư cao cấp đông đúc bậc nhất tuyến đường Lê Hồng Phong. Cấp phép xây tối đa 7 tầng nổi và 2 hầm. Xây tòa nhà khai thác dòng tiền tổt nhất.
Giá chào: 61,5 tỷ ~ 120tr/m² - Duy nhất ...
Cần bán 8.192m2  giá 430 tỷ. khu đất du lịch nghỉ dưỡng tại đảo cát bà, hải phòng. sổ đỏ đất tmdv.
14
Cần bán: 430 tỷ.
Siêu phẩm, Khu đất du lịch nghỉ dưỡng.
Mặt biển đường Tùng Thu, Đảo Cát Bà, Hải Phòng.
=========
- Diện tích: 8.192 m².
- Sổ hồng đất thương mại dịch vụ.
- Đường nhựa rộng đi lại thuận tiện.

- Vị trí ôm trọn bãi biển Tùng Thu. Bãi cát sạch đẹp, nước biển trong xanh, phù hợp phát triển Du lịch nghỉ dưỡng.
- Nằm sát khu đô thị trung tâm giải trí Cái Giá Cát Bà. Có sức hút mạnh mẽ ...
335m2 đất khu biệt thự sao đỏ  ngang 15m  tây nam
4
14.07 tỷ 335 m²
Đất Riêng

Đường Phạm Văn Đồng, P.Anh Dũng, Q.Dương Kinh, HP

- Bán đất khu biệt thự Sao Đỏ - Dương Kinh
- Diện tích: 335m² ngang 15m
- Đường rộng 12m cả vỉa vè
- Hướng Tây Nam
- Giá: 42 triệu/m² ~ 14 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
180m2 đất lô 17 lê hồng phong gần amakong  ngang 9m  hướng nam
4
11.52 tỷ 180 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 17 Lê Hồng Phong.
- Diện tích: 180m² ngang 9m dài 20m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí gần nhà hàng Amakong đi vào, thuận tiện di chuyển quanh Trung Lực, Văn Cao, Ngô Gia Tự.
- Giá: 64 triệu/m² ~ 11.52 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hông Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Bán 1200m đất xưởng tại nam hải hải an hải phòng
3
17 tỷ 1200 m²
Đất Riêng

Đường Nam Hải, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

BÁN 1200m đất xưởng tại Nam Hải Hải An Hải Phòng.
Hiện tại là đất 03. Đã có 170m đất có bìa đỏ bên trên lên rất đẹp.
Diện tích: 1200m.
Đường trước mặt rộng 25m conterner chạy thoải mái.
Bìa đỏ đất ở 170m.
Giá: 17 tỷ.
Lh: Văn Cường. Chuyên đất nhà xưởng.
Lô góc mặt đường lê hồng phong vị trí vàng hiếm có (e68)  0917 696 ***
3
Thỏa thuận 425 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Lô góc mặt đường Lê Hồng Phong vị trí vàng hiếm có (E68) LH

D.tích: 425m (ngang 17 x 25) - Hướng: Tây Nam

- Được cấp phép xây dựng cao tầng đến 15 tầng tặng kèm bộ thiết kế tòa nhà hiện đại
- Vị trí trung tâm: Gần Doji, BigC, Lạc Hồng mật độ thương mại sầm uất
- Công năng: Phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ cao cấp

Gi.á: 15x tỷ (có thương ...
Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự đồng bồ, hải an (e204)  0917 696 ***
3
13.46 tỷ 345 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đẳng cấp thượng lưu đất biệt thự Đồng Bồ, Hải An (E204) LH

D.tích: 345m² (ngang 12,8 x 27) - Hướng: Tây Bắc

- Vị trí siêu đẹp, tuyến 2 đường 40m thông ra Lê Hồng Phong đã có quyết định làm
- Đường to vỉa hè rộng, dãy toàn biệt thự, dân đang về xây ở nhiều, cách siêu thị Go hơn 2km

Giá: 39 tr/m² (~13,4 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DB345)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Lô góc tuyến 3 lê hồng phong đất biệt thự phúc lộc, hải an (e205)  0917 696 ***
3
28.91 tỷ 413 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô góc tuyến 3 Lê Hồng Phong đất biệt thự Phúc Lộc, Hải An (E205) LH .

D. Tích: 413m² (ngang 15,6 x 26m) - Hướng: Nam.

- Vị trí siêu đẹp, đường 19m vỉa hè 2 bên tuyến 2 đường 40m chuẩn bị thông ra Lê Hồng Phong.
- Xung quanh full tiện ích, giáp UB hành chính, gần ngân hàng, nhà hàng, siêu thị Go, Lạc Hồng...

Giá: 70 tr/m² (~ 28,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán lô biệt thự 270m mặt đường rộng 30m lô 18 lê hồng phong gần ktv
3
29.7 tỷ 270 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN LÔ BIỆT THỰ 270m MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30m LÔ 18 LÊ HỒNG PHONG GẦN KTV
Đường rộng như sân bay,nằm gần ktv và amarkong.kinh doanh buôn bán đẹp
Diện tích : 270m
Giá : 110 triệu/m
Có 2 thửa liền kề.bán cả 2 là 540m
Lh: Văn Cường.chuyên bán đất biệt thự đường Lê Hồng Phong
Từ 20 tới 40 của 171

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm