Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 73m² ngang 7.3m dài 10m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Nam.
- Vị trí ngay tuyến 2 của khu TĐC.
- Giá: 63 triệu/m² ~ 4.6 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 172m² ngang 10m
- Mặt chính quay ra đường 30m, mặt nhánh đường 12m
- Hướng Đông Bắc - Đông Nam
- Giá: 55.5 triệu/m² ~ 9.54 tỷ
Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 66m² ngang 6m dài 11m
- Đường nhựa 6m + vỉa hè gần 4m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Vị trí đắc địa chỉ cách mặt đường Ngô Gia Tự vài bước chân, áp lưng vào nhà mặt đường.
- Giá: 113 triệu/m² ~ 7.45 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
Giá: 2 tỷ 675 triệu ( Có bớt )
- Lô đất vuông vắn, bằm trên mặt đường 7m ngõ cạnh 2.5m
- Khu vực dân cư đông đúc, không quy hoạch
- Đi lại sinh hoạt thuận tiện, phù hợp đầu tư trung hạn
Lh. Em Tuấn để được tư vấn - Nhà đất Thiên An - Chuyên đất nền tại Tràng Cát
Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP
Trục chính 40m kinh doanh đỉnh cao
Nội khu 26m vỉa hè 7m mỗi bên
60m vuông đẹp không lỗi
Hạ tầng đồng bộ tiềm năng tăng giá mạnh
Ở/kinh doanh/đầu tư đều quá hợp
Giá đầu tư cực tốt (có thương lượng)
(Zalo - E.Hùng)
Trục vip hiếm nhanh tay chốt ngay!
Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
D.tích: 90m (ngang 4,3 x 21) - Hướng: Bắc
- Khu đông dân cư, đường trải nhựa mới
- Phù hợp để ở, làm văn phòng, kinh doanh buôn bán
Gi.á: 59,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 5,3 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, MDHT90)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
A/c kết bạn zalo để xem ...
Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Thửa đất vuông vắn, mặt tiền 5m.
- Hướng Tây Bắc.
- Đường rộng 8m.
- Vị trí gần ngã 3 Lũng Đông - Đằng Hải.
- Giá: 67.5 triệu/m² ~ 6.75 tỷ
Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 57m² ngang 5m dài 11.4m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Bắc.
- Giá: 109 triệu /m² ~ 6.21 tỷ
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ
Liên hệ:
Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích 57m, ngang 5m, hướng bắc.
- Lô đất vuông vắn không lỗi phong thuỷ, khu dân cư đông, gần trường, chợ, trung tâm, đường 12m ô tô đỗ cửa ngày đêm.
- Giá 109tr/m có thoả thuận
- Liên hệ Hàm Hương
Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 120m² ngang 5m dài 24m.
- Đường rộng 9m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Lô đất đẹp ko bốt điện hố ga.
- Giá: 43 triệu/m² ~ 5.16 tỷ.
Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 89.8m² ngang 4.8m dài 18.7m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng Đông Tứ Trạch.
- Khe kỹ thuật 1.5m.
- Giá: 90 triệu/m² ~ 8.08 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Ngõ thông từ Đằng Hải ra tái định cư gốc lim, ô tô không cần quay đầu
Diện tích: 50m² ngang 4,5m
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Ưu điểm: Mặt bằng vuông vắn, đẹp, xây nhà ở ngay hoặc đầu tư lâu dài, dân cư hiện hữu, hàng xóm thân thiện, tiện ích đầy đủ, giao thông ...
Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP
Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
Đường Ngô Gia Tự, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 40m² ngang 4m dài 10m.
- Đường rộng 6m.
- Hướng Đông.
- Vị trí tuyến 2 của trục 654 Ngô Gia Tự.
- Giá: 91 triệu/m² ~ 3.64 tỷ.