Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Lô liền kề mỗi lô 56m² ngang 7.5m dài 7.5m.
- Đường trước đất rộng 8m cả vỉa hè.
- Vị trí cách mặt đường TL ~ 50m.
- Lô thường: 82 triệu/m² ~ 4.59 tỷ.
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 82m² ngang 4m dài 20.5m
- Hướng Tây Tứ Trạch
- Đường thực tế rộng 15m cả vỉa hè
- Vị trí đắc địa cách mặt đường Văn Cao vài bước chân thích hợp xây nhà vừa ở vừa kinh doanh, xây khách sạn, căn hộ dịch vụ
- Giá: 8.5 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An.
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 90m² ngang 4.6m dài 19.5m.
- Đường phân lô rộng 12m cả vỉa hè.
- Thuận tiện di chuyển ra Lê Hồng Phong, Trung Lực, Tây Trung Hành, Ngô Gia Tự, Văn Cao.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 82triệu/m2
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Lô đất 90m² mặt tiền 4,5m hướng đông nam đường nội bộ 12m trải nhựa Asphan
Lô đất tọa lạc vị trí đẹp. Gần các tuyến phố Văn Cao, Tô Vũ, Ngô Gia Tự...
Giá 7x triệu /m2
Liên hệ : - Trần Phô
#nhadattranpho
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Đường trước nhà: 12 m rộng rãi, trẻ con vui chơi, ô tô đỗ cửa thoải mái
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng tây bắc đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài(s amT/H)
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ
- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².
Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.
- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...
Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 81m² ngang 4.5m dài 18m.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Hướng chính Nam.
- Giá: 96tr/m2
Đường 193 Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 93.9m².
- Lô góc 3 mặt thoáng: 2 mặt đường và có khe kỹ thuật phía sau 2m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Mặt ngang rộng 13m thích hợp cho khách xây biệt thự mini, villa.
- Giá: 5.8 tỷ.
Đường Tô Vũ, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 83m² ngang 4m dài 20.75m
- Đường rộng 15m cả vỉa hè
- Thẳng từ Cafe Ông Bầu vào là đến
- Trên đất hiện đang có nhà cũ có thể cho thuê
- Giá: 8.6 tỷ
Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng gần 6m 2 oto tránh nhau.
- Vị trí tuyến 2 Trung Lực cách mặt đường ~50m.
- Hướng Tây Tứ Trạch.
- Giá: 56 triệu/m² ~ 5.6 tỷ.
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 84m² ngang 5m
- Đường rộng 6m oto đỗ cửa ngày đêm.
- Có dải công viên - sinh hoạt chung rất thoáng.
- Vị trí cách mặt đường Văn Cao chỉ 300m, nằm trong khu dân cư văn minh.
- Giá: 65 triệu/m² ~ 5.46 tỷ
P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
Mặt tiền: 4,8 m không lỗi phong thủy
Sau nhà có khe kỹ thuật 1,5 m nhà luôn thoáng mát mẻ,
Hướng Đông Nam đón gió mát, tránh nắng gắt rất hợp để ở lâu dài
Giá: 90 triệu/m² (~8,08 tỷ)
Liên hệ: () Phạm Thêm Hải An
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô.
- Đường rộng 10m cả vỉa hè.
- Hướng Đông.
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m.
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ.
- Giá: 88triệu/m² ~ 7.63 tỷ / lô.
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m.
- Đường rộng 30m (Vỉa hè rộng 7m).
- Hướng Tây.
- Thuận tiện di chuyển ra Trung Lực, Ngô Gia Tự, Lê Hồng Phong.
- Giá: 80triệu/m²
Đường Văn Cao, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP
- Bán đất khu phân lô Văn Cao
- 2 LÔ LIỀN KỀ (Bán lẻ hoặc bán cả)
- Diện tích: 86.8m² ngang 4.34m dài 20m / Lô
- Đường rộng 10m cả vỉa hè
- Hướng Đông
- Vị trí cực nông cách mặt đường Văn Cao ~ 100m
- Thích hợp cho khách mua tích sản, xây nhà ở, toà căn hộ dịch vụ
- Giá: 88 triệu/m² ~ 7.63 tỷ / LÔ
Liên hệ:
Xem quy hoạch tại P. Đằng Lâm, Q. Hải An, Hải Phòng
Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Lâm, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Lâm, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Lâm, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.