Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Mặt đường nguyễn bỉnh khiêm  khu vực tăng trưởng mạnh phía đông thành phố
4
4.09 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM KHU VỰC TĂNG TRƯỞNG MẠNH PHÍA ĐÔNG THÀNH PHỐ

Vị trí đẹp gần Ngã 3 Đồng Thiện kết nối nhanh ra AEON Mall, Võ Nguyên Giáp, di chuyển cực thuận tiện.

Diện tích: 45,4m²
Mặt tiền rộng 5,7m
Thiết kế hiếm: 1 mặt đường + 1 mặt ngõ sau thoáng trước sau
Vỉa hè rộng 6m phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài

Điểm sáng đáng chú ý:
Khi tuyến Vành Đai 2 hoàn thiện, ...
Hàng đẹp tuyến 2 đường 40m đất tái định cư Đồng Giáp, Hải An (E163) LH: .

D. Tích: 72m² (ngang 4 x 18) - Hướng: Đông Nam.

- Vị trí đẹp, không lỗi, giá tốt cho đầu tư, xây nhà thang máy, sân cổng.
- Gần trường học, chợ dân sinh, cách siêu thị Go hơn 2km.

Giá: 70 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, DG72).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân ...
Spcc, sau sở tài chính đất lô 15 tuyến 2 lê hồng phong (c617)  0917 696 ***
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

SPCC, Sau sở tài chính Đất lô 15 tuyến 2 Lê Hồng Phong (C617) LH: .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 15m vỉa hè 2 bên, thông ra đường Ngô Gia Tự.
- Sau Sở Tài Chính, đối diện UB hành chính quận Hải An.
- Xung quanh full tiện ích, phù hợp để ở, làm trụ sở công ty...

Giá: 115 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 6,9 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1560).
+ ...
Lô đất tđc tràng cát. diện tích 40m2. vỉa hè 3m. đất không lỗi gì
3
2.28 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Lô đất TĐC Tràng Cát. Diện tích 40m².
Đường rộng 9m. Hướng Đông.
Vỉa hè 5m. Đất ko lỗi gì.
Giá: 57 triệu/m² (chỉ ra Lộc).
Liên hệ em: .
2 lô liền kề gần tòa gtic đất tái định cư tasa, đông hải (e261)  0917 696 ***
3
3.62 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

2 lô liền kề gần tòa Gtic Đất tái định cư Tasa, Đông Hải (E261) LH

D.tích: 102m (ngang 5,1 x 20) - Hướng: Tây Nam

- Giá siêu tốt, gần đường Nguyễn Bỉnh Khiêm giao thông thuận tiện
- Phù hợp đầu tư giữ tiền, xây ở, làm kho xưởng ...

Gi.á: 35,5 tr/m (có thỏa thuận) (~ 3,6 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, TS102)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư - phân lô Lê Hồng Phong, ...
Cần bán lô đất ngõ 62 cát khê, tràng cát, giá tốt
4
1.25 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Cần bán lô đất tại ngõ 62 Cát Khê, Tràng Cát.
Diện tích: 42,5m².
Giá bán: 1 tỷ 250 triệu.
Liên hệ anh Vị: .
Chào bán lô đất nở hậu siêu vip tại hải an  hải phòng
3
5.2 tỷ 202 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Vị trí : Phường Tràng Cát, quận Hải An
Gần ngay khu trung tâm hành chính
Diện tích: 202m² , mặt tiền 6.5m, nở hậu
Hướng: Đông Bắc
Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 5,2 tỷ
Mr Hải : (Hỗ trợ 24/24)
SPCC, View khu biệt thự triệu đô Đất biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải (E202) LH

D.tích: 131,25m² (ngang 7,5 x 18) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, đoạn giữa không lỗi, đường 12m vỉa hè 2 bên
- Cách siêu thị Go, tòa Doji chỉ hơn 1km
- Bán kính 2km full tiện ích, trường, chợ, siêu thị...

Giá: 7,6 tỷ (có thỏa thuận) (~ 57,9 tr/m²)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, VH131)
+ Chuyên BĐS ...
Chào bán lô đất tđc sân bay tràng cát. vị trí đẹp. đường rộng 12m
3
3.62 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Cát Vũ, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC sân bay Tràng Cát. Vị trí đẹp. Đường Rộng 12m
- Diện tích: 67,1m², mặt tiền 4m
- Đường trước đất 12m (lòng đường 6m, vỉa hè mỗi bên 3m)
- Vị trí sát lô góc, không lỗi phong thủy, khu đất đẹp và thoáng
- Trước mặt là khu công cộng, đỗ được nhiều ô tô, thuận tiện kinh doanh hoặc ở
- Hướng: Đông Nam mát mẻ, phong thủy tốt
- Giá chào: 54 triệu/m² (có thương lượng cho khách thiện ...
Chào bán lô đất tđc tràng cát, 40m², đường 6m, giá 2,4 tỷ
3
2.4 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Phố Trực Cát 1, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Chào bán lô đất TĐC Tràng Cát
- Diện tích: 40m², ngang 4m
- Đường rộng 6m, vỉa hè 3m
- Vị trí đẹp, không lỗi nhỏ
- Hướng Tây tứ trạch
- Sổ đỏ chính chủ
- Giá bán: 2,4 tỷ, thương lượng gia lộc
Liên hệ anh Vị:
Đất tràng cát ngõ nông giá tốt 54,25m2 ngang 4,8m
3
1.6 tỷ 54 m²
Đất Riêng

Đường Tràng Cát, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

ĐẤT TRÀNG CÁT NGÕ NÔNG GIÁ TỐT
Cách trục chính vài bước chân
Gần dự án Sao Đỏ tiềm năng tăng giá mạnh
54,25m ngang 4,8m vuông đẹp
Ngõ 2m đi lại thuận tiện
Khu dân cư đông đầu tư/ở đều hợp lý
Pháp lý rõ ràng giao dịch nhanh
1,6 tỷ (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá mềm hiếm khu chốt nhanh kẻo lỡ!
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
Đất phân lô sau nhà mặt đường lê hồng phong, hải an. dt 84m2
3
7.31 tỷ 84 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Phúc Lộc cạnh bảo hiểm Hải An.
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Đất mặt đường trần đông 25m tuyến 2 lê hồng phong, đằng hải (e89)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Trần Đông 25m tuyến 2 Lê Hồng Phong, Đằng Hải (E89) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 5m mỗi bên, thông Trần Hoàn, Bùi Viện.
- Khu trung tâm gần 1 cửa Hải An, bán kính 500m full tiện ích, trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 125 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 7,5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1360).
+ Chuyên ...
Bán đất ngõ hàng tổng gần sát tđc điểm 3
3
1.92 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

Đất mặt ngõ thông tại Đằng Hải(07)
sát TĐC Điểm 3, Mai Trung Thứ, vị trí đẹp.
* Diện tích: Từ 40m.( Ngang 5m)
* Đường: cách đường chỉ khoảng 30-40m
* Vị trí: Ngõ thông, gần công viên, khu TĐC Điểm 3 Mai Trung Thứ, tiềm năng tăng giá cao.
* Bìa đỏ chính chủ.
* Giá: 1 tỷ 920 triệu gia lộc
Liên hệ :
Bán đất mặt đường nguyễn bỉnh khiêm hải an ngang 8 siêu đẹp
3
9.92 tỷ 160 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN BỈNH KHIÊM NGANG 8 SIÊU ĐẸP
Phù hợp xây toà nhà văn phòng.biệt thự.cấp phép xây 7 tầng
Sổ đỏ chính chủ
Hướng : Tây Bắc
Diện tích : 160m (8x20)
Giá : 62 triệu/m
Lh: Văn Cường (phone,zalo)
Bán đất chia lô mặt đường nhà mạc tràng cát hải an
4
8.5 tỷ 324 m²
Đất Riêng

Đường Nhà Mạc, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Spcc.bán đất chia lô mặt đường Nhà Mạc Tràng Cát Hải An
Thửa đất đẹp có thể chia được nhiều lô
Sổ đỏ chính chủ
Diện tích : 324m
Giá : 8,5 tỷ
Lh:Văn Cường (phone,zalo)
Mặt đường 25m đất lô 13 tuyến 2 lê hồng phong, hải an (e314)  0917 696 ***
3
9.88 tỷ 79 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 25m đất lô 13 tuyến 2 Lê Hồng Phong, Hải An (E314) LH

D.tích: 79m (ngang 9,2 x 9) - Hướng: Tây Bắc

- Mặt tiền siêu rộng, đường to vỉa hè 5m mỗi bên, kinh doanh buôn bán siêu đỉnh
- Cách UB hành chính chỉ mấy trăm mét, không có nhà chắn mặt, ô tô dừng đỗ mấy chục chiếc

Gi.á: 125 tr/m (có thỏa thuận) (~ 9,8 t.ỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1379)
+ Chuyên BĐS ...
Hàng hiếm tại mặt đường nhà mạc, tràng cát, p hải an, hp 34 triệu / m2, 99 m2, đất thổ cư chính chủ
3
3.37 tỷ 99 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

Nhanh tay sở hữu lô đất thổ cư tại mặt đường Nhà Mạc, Phường Hải An, Hải Phòng -
diện tích 99m², giá chỉ 34 triệu / m².
Lô đất có mặt tiền 4.7m,
ngõ vào rộng 8m, thuận tiện cho việc ra vào.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.

+ Diện tích: 99m2
+ Giá: 34 triệu / m2
+ Mặt tiền: 4.7m, ngõ ...
Đất phân lô tđc tràng cát, hải an. giá 2.24 tỷ
4
2.24 tỷ 40 m²
Đất Riêng

P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

CHÀO BÁN LÔ ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ TRÀNG CÁT GIÁ TỐT NHẤT KHU - VỊ TRÍ VÀNG - QUY HOẠCH ĐẸP
tích: 40m2
Mặt tiền: 4m
Đường trước đất: 12m - 6m lòng đường - 3m vỉa hè hai bên.
Vị trí đẹp, phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền

Giá chỉ: 2 tỷ 240 triệu (có gia lộc cho khách thiện chí) giá tốt cho 1 lô TĐC trong nội thành.
: - Trần Phô
#nhadattranpho
Từ 40 tới 60 của 100

Xem quy hoạch tại Q. Hải An, Hải Phòng

Dự án trong khu vực
Xem thêm