Bán đất tại Quận Hải An, Hải Phòng giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu tdc tasa bình kiều  đông hải  hải phòng dt 102m 1 lô ngang 5,1m hướng tây nam
4
3.67 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường Bình Kiều 1, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

bán đất khu tdc tasa bình kiều - đông hải - hải phòng
dt 102m 1 lô ngang 5,1m QSD063
hướng tây nam
vị trí gần đình vũ . nguyễn bỉnh khiêm . phủ thượng đoạn . đông hải . làm kho hàng các thứ tuyệt luôn
giá 36tr/m có tt
đt quyền bds
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
Chuyển nhượng siêu rẻ gấp đất phân lô sát cấp 3 lê quý đôn , cát bi 56m hướng đông bắc
3
4.28 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Cát Bi, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Đất khu phân lô sát cấp 3 Lê Quý Đôn, Cát Bi

D.tích: 56m (ngang 4 x 14) - Hướng: Đông Bắc

- Khu phân lô đồng bộ, pháp lý chuẩn, bìa đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng
- Vị trí trung tâm, sát trường học, chợ Cát Bi, giao thông thuận tiện ...

Gi.á: 4 tỷ 280 tr (~ 76,4 tr/m)

LH: - Em Hàm Hương
pt
Bán lô đất tđc tràng cát  60m2 đường 12m, có vỉa hè
4
3.29 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Bán đất TĐC Tràng Cát (90).
- Thửa đất 60m² TĐC Tràng Cát.
Ngang 6m x 10m.
Hạ tầng đồng bộ, đường 12m cả vỉa hè.
Vị trí đẹp đầu tuyến - áp lưng dãy trục chính 40m TĐC.
Giá: 3,29 tỷ (ra lộc).
Hướng Tây Nam - Không lỗi lầm.
Bìa Hồng Chính Chủ.
Liên hệ: .
60m2 đất mặt đường tây trung hành lô 17 lê hồng phong  đường 12m  đông tứ trạch
4
6.36 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Phố Tây Trung Hành, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Tây Trung Hành - Lô 17 Lê Hồng Phong
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m
- Hướng Đông Tứ Trạch
- Đường 12m cả vỉa hè
- Nằm trên mặt đường Tây Trung Hành kết nối thẳng Trung Lực với Lê Hồng Phong
- Giá: 6.36 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
100m2 đất mặt đường trung lực  ngang 5m  điểm đẹp kinh doanh tốt
5
9.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Phố Trung Lực, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất mặt đường Trung Lực
- Diện tích: 100m² ngang 5m dài 20m
- Vị trí đoạn đầu ngay gần Lê Hồng Phong đi vào, nằm ngay nút giao giữa Trung Lực, LHP và Bến Láng
- Giao thông qua lại sầm uất thích hợp kinh doanh mọi loại hình
- Giá: 9.5 tỷ - 95tr/m2

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
Bán đất tđc đồng giáp  hải phòng vị trí đẹp
3
4.2 tỷ 52 m²
Đất Riêng

Đường Đông Khê, P.Đông Hải 1, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT TĐC ĐỒNG GIÁP VỊ TRÍ ĐẸP

Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng
Diện tích: 52,8m²
Mặt tiền ngang 4,4m cực đẹp, dễ thiết kế xây dựng

Giá chỉ: 80 triệu/m²
Tổng giá đầu tư: chỉ 4,x tỷ

Khu dân cư đẹp, hạ tầng đồng bộ
Phù hợp ở hoặc đầu tư sinh lời

Liên hệ: Đạt
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
Mặt đường thành tô diện tích lớn giá mềm 240m2 ngang 8m
3
5.28 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Thành Tô, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

MẶT ĐƯỜNG THÀNH TÔ DIỆN TÍCH LỚN GIÁ QUÁ MỀM
Đường nhựa 10m kinh doanh cực đẹp
Gần trường cấp 1,2 khu dân cư đông đúc
240m ngang 8m
Đã tách sẵn 2 lô 120m/lô
Phù hợp mở VP, cửa hàng, đầu tư giữ tiền
Chỉ 22tr/m rẻ hiếm khu vực

Zalo: Em Hùng
Mặt đường diện tích lớn chốt nhanh kẻo mất!
60m2 đất lô 15 lê hồng phong  đường 15m  tây tứ trạch
3
6.9 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

- Bán đất Lô 15 Lê Hồng Phong sau UBND phường Hải An.
- Diện tích: 60m² ngang 4m dài 15m.
- Khe kỹ thuật 2m.
- Đường 15m cả vỉa hè.
- Hướng Tây Nam.
- Giá: 115triệu/m².

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Hải An, Ngô Quyền.
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG ĐÌNH VŨ – HẢI AN – MẶT TIỀN 8M – GIÁ 4X TR/M²
4
4 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Hạ Đoạn, P.Đông Hải 2, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Đình Vũ – tuyến giao thương chiến lược kết nối cảng, KCN và trung tâm Hải An. Phù hợp xây văn phòng, showroom, kho xưởng hoặc đầu tư trung – dài hạn.
Khu vực lưu lượng xe container lớn, hạ tầng hoàn chỉnh, hưởng lợi trực tiếp từ phát triển logistics và cảng biển. Tiềm năng tăng giá rõ ràng.
Thông tin chính:

Diện tích: 100m²

Mặt tiền: 8m (rộng, dễ khai thác)

Đất ...
Chuyển nhượng lô đất 89,8m2 tdc đằng lâm 2, hải an
3
7.9 tỷ 89 m²
Đất Riêng

P.Thành Tô, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng lô đất 89,8m² TDC Đằng Lâm 2, Hải An.
Vị trí đẹp trong khu phân lô thông Ngô Gia Tự và Bùi Viện. Khu dân cư văn minh, gần chợ, trường các cấp.
Diện tích: 89,8m² (4,8m x 18,7m).
Hướng: Bắc.
Có khe kĩ thuật sau đất 1,5m.

Giá: 88 tr/m² (thương lượng).

Tùng Anh Land: .
- Số 26 Trần Hoàn, Hải An.
Lô đất hiếm tuyến đầu ngõ 200 cát linh 45m2 giá 1560
3
1.56 tỷ 45 m²
Đất Riêng

Đường Cát Linh, P.Tràng Cát, Q.Hải An, HP

LÔ ĐẤT HIẾM TUYẾN ĐẦU CÁT LINH
Ngõ thông ô tô ra vào, đỗ cách nhà 20m
Gần chợ Hải Sản trường học tiện ích đầy đủ
45m ngang 4m vuông đẹp
Cấp chính không quy hoạch
Chỉ 1 tỷ 560 (có thoả thuận)
(Zalo Hùng)
Giá mềm tuyến đầu chốt nhanh kẻo mất!
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
BÁN ĐẤT NAM HẢI – TUYẾN 2 BÙI VIỆN – 3 MẶT THOÁNG – GIÁ 44TR/M²
5
44 triệu 75 m²
Đất Riêng

Đường Số 28, P.Nam Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất vị trí đẹp, phù hợp xây ở lâu dài, biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản. Khu dân cư ổn định, hạ tầng hoàn chỉnh, tiềm năng tăng giá tốt.
Cách mặt đường Bùi Viện vài bước chân, gần công viên Nam Hải ~30m. Kết nối nhanh tới Sân bay Quốc tế Cát Bi và GO! Hải Phòng. Ngõ rộng >5m, hai ô tô tránh nhau.
Thông tin chính:

Diện tích: 75m² (5 x 15m)

Lô đất 3 mặt thoáng: trước – sau – bên ...
BÁN ĐẤT TĐC ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI – HẢI AN – 120M² – GIÁ 45TR/M²