Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
BÁN ĐẤT TĐC ĐƯỜNG DỨA – ĐẰNG HẢI – HẢI AN – 120M² – GIÁ 45TR/M²
3
5.4 tỷ 120 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trong khu TĐC Đường Dứa, hạ tầng hoàn thiện, dân cư về ở gần kín. Phù hợp xây nhà ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản trung hạn.
Vị trí kết nối nhanh Lê Hồng Phong – Ngô Gia Tự – Bùi Viện. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 120m²

Mặt tiền: 5m

Đất vuông vắn, dễ thiết kế hoặc chia lô

Hạ tầng đồng bộ: đường – điện – ...
Bán đất 69,3m2 mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 đằng hải  hải an
4
3.12 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Đằng Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Tể (3 tin đăng)
Bán đất 69,3m² mặt ngõ ô tô đậu cửa 417 Đằng Hải - Hải An.
- Hướng Tây TT, cách mặt đường chính 300m, khu dân cư sầm uất...
Giá 45tr/m² TT nhẹ.
Bán đất khu tái định cư sở tư pháp, hải an, hải phòng
4
7.9 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Trần Hoàn, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG SỐ 1 KHU TÁI ĐỊNH CƯ SỞ TƯ PHÁP, HẢI AN, HẢI PHÒNG

Vị trí đẹp tại đầu khu tái định cư Sở Tư pháp, nằm trên mặt đường rộng 12m (bao gồm vỉa hè), ô tô đỗ tận cửa. Nằm trên trục đường thẳng từ Lê Hồng Phong đi vào, kết nối trực tiếp với các tuyến chính như: Trần Hoàn, Bùi Viện, Lê Hồng Phong. Khu dân cư văn minh, hạ tầng hoàn thiện, phù hợp an cư hoặc đầu tư lâu dài. Quỹ đất khu ...
Cần bán lô đất tái định cư đường dứa, đường rộng 30m
3
4.8 tỷ 100 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Diện tích: 100m²
Mặt tiền: 4,5m
Đường trước mặt: rộng 30m, giao thông thuận tiện
Hướng: Đông
Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ
Giá bán: 4,8 tỷ (có thỏa thuận)
Liên hệ:
Phạm Thêm Hải An (gi ap)
Bất đất tđc lô 9 lê hồng phong hải phòng
3
6.75 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Phố Hạ Lũng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Người đăng: Thắng (1 tin đăng)
__ Bán đất TĐC Lô 9_ Đằng Hải_ P . Hải An !
Diện tích : 67,5m². Ngang : 4,5m.
Có khe thoáng đằng sau và vỉa hè rộng
Đường 15m gần trường chợ .
. Bìa đỏ chính chủ
__ Giá 100tr/m² ( có thoả thuận )
Hướng : Đông Nam
Liên hệ :
Bán đất tđc sở tư pháp , không lỗi , siêu đẹp
4
7.6 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

+BÁN LÔ ĐẤT ĐẸP TẠI TĐC SỞ TƯ PHÁP ĐẰNG HẢI HẢI AN HẢI PHÒNG

+Diện tích: 100m
+Mặt tiền: 5m
+Hướng: Tây Nam
+Pháp lý: Sổ hồng chính chủ

+Vị trí đẹp hạ tầng đồng bộ:

* Nằm trong khu quy hoạch hiện đại
* Đường rộng 12m, vỉa hè mỗi bên 3m
* Có khe kỹ thuật phía sau rộng 1m thoáng mát

Tiện ích xung quanh đầy đủ:

* Tuyến 2 đường Đằng Hải, thông Chợ Lũng Đông
* Gần UBND và Công an ...
Spcc, đường rộng 15m đất khu phân lô cao cấp phúc lộc, hải an (c911)  0917 696 ***
3
8.68 tỷ 105 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, đường rộng 15m Đất khu phân lô cao cấp Phúc Lộc, Hải An (C911) LH

D.tích: 105.9m² (ngang 5,5 x 19) - Hướng: Đông Bắc

- Đường 15m vỉa hè 2 bên ô tô dừng đỗ thoải mái, gần đường Lê Hồng Phong, xung quanh full tiện ích
- Khu dân trí cao, văn minh, phù hợp vừa ở vừa làm trụ sở công ty...

Giá: 82 tr/m² (~ 8,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, PL105)
+ Chuyên BĐS: Tái ...
72m2 đất tđc đồng giáp  đông nam  đường 12m
3
5.04 tỷ 72 m²
Đất Riêng

Đường Đông Hải, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất TĐC Đồng Giáp
- Diện tích: 72m² ngang 4m dài 18m
- Đường 12m cả vỉa hè
- Hướng Đông Nam
- Vị trí tuyến 2 của đường 40m
- Giá: 70 triệu/m² ~ 5.04 tỷ

- Dương Minh Tiến - chuyên phân phối bất động sản Lê Hồng Phong, Ngô Quyền, Hải An
Chủ gửi bán lô đất áp góc đẹp tại Sở Tư Pháp - Hải An - Hải Phòng SDM072
Diện tích : 100m² ( 5x20)
Hướng : Tây Nam
Đường trước mặt 12m, cạnh trục đường 15m, tiện ích xung quanh đầy đủ , gần chợ, trường, CAP, UBND. Giao thông thuận tiện, đường thông các ngả.
Giá : 78tr/m² ( có thoả thuận)
đt quyền bds
Cần chuyển nhượng gấp lô biệt thự gốc lim vị trí đẹp gần vườn hoa 139m tây nam k lỗi gì
3
6.88 tỷ 139 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất xây biệt thự TĐC Cây Lim - Mai Trung Thứ
- Diện tích: 139m² ngang 9m dài 15m
- Hướng Tây Nam
- Đường quy hoạch rộng 12m cả vỉa hè
- Giá: 49.5 triệu/m² ~ 6.88 tỷ
LH : Hàm Hương
(t)
Spcc, tuyến đầu công viên vườn hoa đất tái định cư gốc lim, đằng hải (c521)  0917 696 ***
3
5.7 tỷ 112 m²
Đất Riêng

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến đầu công viên vườn hoa Đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (C521) LH .

D. Tích: 112,9m²(ngang 5 x 22,6m) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường quy hoạch 30m vỉa hè 5m mỗi bên, tuyến đầu giáp công viên vườn hoa.
- Khu đông dân cư đã xây ở, bán kính 1km nhiều tiện ích trường, chợ, UB hành chính...

Giá: 50,5 tr/m² (~ 5,7 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL112).
+ Chuyên ...
Mặt đường 15m đất tái định cư gốc lim, đằng hải (e164)  0917 696 ***
3
4.16 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Mặt đường 15m đất tái định cư Gốc Lim, Đằng Hải (E164) LH

D.tích: 80m² (ngang 4 x 20) - Hướng: Đông Nam

- Đường to vỉa hè rộng, ô tô dừng đỗ thoải mái, cách công viên vườn hoa 200m
- Bán kính 1km full tiện ích: trường học, chợ Lũng Đông, đường Lê Hồng Phong ...

Giá: 52 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,1 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL80)
+ Chuyên BĐS các khu Tái định ...
SPCC, lô góc mặt đường 30m đất tái định cư tại Gốc Lim, Đằng Hải (E220) LH

D.tích CN: 172m² (ngang 10 x 17m) - Hướng: Đông Bắc

- Vị trí siêu đẹp, cách công viên vườn hoa chỉ mấy chục mét
- Bán kính 1km full tiện ích, trường, chợ, bệnh viện, đường Lê Hồng Phong...

Giá: 56 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 9,6 tỷ)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, GL172)
+ Chuyên BĐS các khu Tái ...
Bán lô góc mặt đường đôi 30m, lô 9 lê hồng phong, hải phòng
4
6.9 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Bán lô góc cực đẹp hiếm gặp.
Mặt đường đôi 30m Lô 9 Lê Hồng Phong, Hải Phòng.
+ Diện tích đất: 51m² | Mặt tiền 4.4m | Nở hậu đẹp.
+ Diện tích sử dụng: Gần 70m² tối ưu công năng, phù hợp xây mô hình kinh doanh.
+ Vị trí: Lô góc mặt đường đôi 30m cực hiếm, phù hợp xây văn phòng, cửa hàng, cho thuê sinh lời.
+ Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ giao dịch nhanh.

+ Giá bán: 6.9 tỷ (có thoả thuận).

Chuyên BĐS ...
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HÀNG TỔNG – HẢI AN – DIỆN TÍCH 169M² – GIÁ 4,5 TỶ
5
4.5 tỷ 159 m²
Đất Riêng

Đường Hàng Tổng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Lô đất nằm trên trục Hàng Tổng – tuyến kết nối Đằng Hải, Mai Trung Thứ, Đông Hải. Khu vực dân cư đông, kinh doanh ổn định. Phù hợp mở cửa hàng, văn phòng, kho dịch vụ hoặc đầu tư lâu dài.
Vị trí di chuyển nhanh ra cảng, khu công nghiệp và các trục chính thành phố. Xung quanh đầy đủ chợ, trường học, siêu thị, ngân hàng, tiện ích sinh hoạt.
Thông tin chính:

Diện tích: 169m²

Mặt tiền: 4m, ...
Spcc, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư điểm 4 đằng hải (e282)  0917 696 ***
3
4.35 tỷ 69 m²
Đất Riêng

Đường Lũng Đông, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

SPCC, tuyến 2 đường 30m đất tái định cư Điểm 4 Đằng Hải (E282) LH .

D. Tích: 69m² (ngang 4,2 x 16) - Hướng: Tây Bắc.

- Đường 12m vỉa hè 2 bên, vị trí đẹp không lỗi lầm, dân đã xây dựng nhiều.
- Gần công viên vườn hoa, bán kính 1km full tiện ích: Trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 63 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 4,3 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, D469).
+ ...
SPCC, View khu biệt thự triệu đô Đất biệt thự Vườn Hồng, Đằng Hải (E202) LH

D.tích: 131,25m² (ngang 7,5 x 18) - Hướng: Bắc

- Vị trí đẹp, đoạn giữa không lỗi, đường 12m vỉa hè 2 bên
- Cách siêu thị Go, tòa Doji chỉ hơn 1km
- Bán kính 2km full tiện ích, trường, chợ, siêu thị...

Giá: 7,6 tỷ (có thỏa thuận) (~ 57,9 tr/m²)
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, VH131)
+ Chuyên BĐS ...
Hàng hiếm đất tái định cư sở tư pháp, đằng hải tuyến 3 lê hồng phong (e233)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hồng Phong, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Hàng hiếm đất tái định cư Sở Tư Pháp, Đằng Hải (E233) LH .

D. Tích: 100m² (ngang 5 x 20) - Hướng: Tây Bắc.

- Chỉ 1 lô duy nhất bán lúc này, khu trung tâm, cơ sở hạ tầng đồng bộ, dân cư đông.
- Bán kính 200m full tiện ích, trường học các cấp, chợ Lũng Đông, UB hành chính, bệnh viện...

Giá: 75 tr/m².
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, STP100).
+ Chuyên BĐS các khu Tái định cư ...
Đất phân lô sau nhà mặt đường lê hồng phong, hải an. dt 84m2
3
8.82 tỷ 105 m²
Đất Riêng

P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

- Bán đất khu phân lô Phúc Lộc cạnh bảo hiểm Hải An.
- Diện tích: 84m² ngang 4.8m dài 17.5m.
- Hướng Đông Nam.
- Đường rộng 12m cả vỉa hè.
- Đối diện ko có nhà, 2 - 3 oto đỗ cửa 24/7.
- Vị trí cách mặt đường Lê Hồng Phong ~ 200m.
- Giá: 87 triệu/m² ~ 7.3 tỷ.
Liên hệ: - Trần Phô.
Đất mặt đường trần đông 25m tuyến 2 lê hồng phong, đằng hải (e89)  0917 696 ***
3
7.5 tỷ 60 m²
Đất Riêng

Đường Trần Đồng, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Đất mặt đường Trần Đông 25m tuyến 2 Lê Hồng Phong, Đằng Hải (E89) LH .

D. Tích: 60m² (ngang 4 x 15) - Hướng: Đông Bắc.

- Đường 25m vỉa hè 5m mỗi bên, thông Trần Hoàn, Bùi Viện.
- Khu trung tâm gần 1 cửa Hải An, bán kính 500m full tiện ích, trường học, chợ Lũng Đông, bệnh viện...

Giá: 125 tr/m² (có thỏa thuận) (~ 7,5 tỷ).
============================
+ Phạm Tuân (zalo, face, 1360).
+ Chuyên ...
Từ 0 tới 20 của 31

Xem quy hoạch tại P. Đằng Hải, Q. Hải An, Hải Phòng

Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất Phường Đằng Hải, Quận Hải An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất ở Phường Đằng Hải, Quận Hải An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất tại Phường Đằng Hải, Quận Hải An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm