Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất 114,3m2 giá 10,9 tỷ mặt tiền đường số 6 phường bình trưng tphcm.
4
10.9 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 6, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Số 6 phường Bình Trưng Tây TP Thủ Đức.
Diện tích: 114,3m² (5m*22,8m).
Hướng: Đông.
Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, đông đúc, gần chợ, siêu thị, trường học, mặt tiền đường rộng rãi thông thoáng ô tô lưu thông hai chiều, rất phù hợp xây CHDV hoặc kinh doanh mọi ngành nghề.
Pháp lý: SHR.
Giá bán: 10,9 tỷ
Liên hệ Hải: / để biết thêm thông tin.
Đất nền dự án đẹp xuất sắc tại khu dân cư thủ thiêm villa, 38,4 tỷ, 240m2
4
38.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Khu Dân cư Thủ Thiêm Villa, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh - Quận 2, Hồ Chí Minh cũ là một mảnh đất nền dự án cực chất dành cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Giá chỉ 38,4 tỷ VND cho diện tích 240m².
Mặt tiền rộng tới 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh hay xây dựng nhà phố.
Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư.
Khu vực này đang phát triển mạnh mẽ với nhiều dự án xung ...
Bán dn 225m2 tại khu dân cư thế kỉ 21, thạnh mỹ lợi, q2, giá siêu hời 38,3 tỷ
3
38.3 tỷ 225 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chill một cái DN dự án cực chất tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh, trước đây Quận 2, Hồ Chí Minh. Với diện tích 225m², mặt tiền rộng 11m, phù hợp cho các ý tưởng kinh doanh hay xây dựng nhà ở ngay lập tức. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng rõ ràng, đảm bảo cho sự an tâm khi đầu tư.

Giá cực mềm chỉ 38,3 tỷ VND, đây là cơ hội không thể bỏ qua cho các bạn muốn tìm một mảnh đất tiềm ...
Chính chủ cần bán lô đất g2  43, dt 110m2, sổ đỏ, kdc thế kỉ 21, gần sông, q. 2, giá thương lượng
10
34.1 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán nhanh lô đất KDC Thế Kỉ 21, nền G2 - 43 (5x22m), đường 53, phường Bình Trưng Tây, Q2, TP. HCM. Hướng Tây Nam, gần sông Sài Gòn.

Hạ tầng hoàn thiện. Khu dân cư đông. Lộ giới 12m.
Được xây: 1 hầm + 1 trệt + 2,5 lầu.
Không bắt buộc xây dựng ngay.

Pháp lý rõ ràng:
+ Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất do UBND Q2 cấp (sổ đỏ),
+ Hồ sơ thông tin dữ liệu lô đất do VPĐK đất đai Q2 ...
Siêu phẩm 2 mặt tiền cao đức lân  an phú, quận 2
5
60 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (47 tin đăng)
Vị trí đắt giá: Ngay công viên, khu dân cư cao cấp An Phú An Khánh, môi trường sống xanh, yên tĩnh, an ninh tuyệt đối.

Diện tích: 10m x 20m (200m²) Ngang hiếm 10m
Kết cấu: 3 tầng kiên cố Hoàn công đầy đủ
Đường rộng, 2 mặt tiền thông thoáng cực kỳ giá trị

Công năng linh hoạt:
Biệt thự ở cao cấp
Văn phòng công ty / showroom
Khai thác cho thuê giá trị cao
Giá bán: 60 tỷ (thương lượng ...
Bán đất nền an phú an khánh, 23,5 tỷ, 160m2, view đẹp, nhiều tiện ích
4
23.5 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Nhanh tay sở hữu đất nền tại An Phú An Khánh, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 160m².

- Giá: 23,5 tỷ VND.
- Chiều ngang mặt tiền: 10m.
- Chiều rộng ngõ trước: 10m.
- Pháp lý đầy đủ.

Ưu điểm:
+ Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi.
+ Mặt tiền đẹp, phù hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở.

Địa điểm tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện ...
Đất 96m (4.6x22) mt đường 18 , p bình trưng đông , q2 (7ty790)
5
7.79 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- Sổ hồng riêng
- Kdc hiện hữu
- Đường nhựa , 6m , thông.
- Gần trường , chợ , Nguyễn Duy Trinh

Giá thương lượng trực tiếp CHỦ - Luôn công khai minh bạch.
Trọng nhà phố - nói không với tin ảo
Khuôn đất cực đẹp khu 204b nguyễn văn hưởng, thảo điền q2  dt 10x20m  giá chỉ 35 tỷ  0944 575 ***
3
35 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Liên hệ ngay: A. Long (thông tin thật đã kiểm định chính xác 100%).
Khuôn đất giá tốt duy nhất khu compound 204B Nguyễn Văn Hưởng, phường Thảo Điền, TP. Thủ Đức.
- Diện tích: 10x20m. DTCN 200m².
- Hiện trạng đất tiện xây mới.
- Giá bán 35 tỷ.
Rẻ vô địch! đất ngay nguyễn văn hưởng, q2  dt 7.2 x 34m  ctxd hầm 6 tầng  giá 40 tỷ
3
40 tỷ 206 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất ngay Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q2.

- Diện tích: 7.2 x 34m, công nhận: 206m².
- Hiện trạng: Tiện xây mới.
- Xây dựng: Hầm 6 tầng.
- Pháp lý: Sẵn sàng giao dịch.
- Giá bán nhanh: Chỉ 40 tỷ.
- Liên hệ: Quốc Định.
Lô đất khủng 200m2  ngang 10x20m  khu biệt thự phân lô đồng bộ, gần công viên, nhanh sông.
8
21.95 tỷ 200 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

LÔ ĐẤT KHỦNG 200m NGANG 10M HIẾM CHỈ HƠN 109TR/m TRUNG TÂM QUẬN 2

Diện tích: 200m (10 x 20m) vuông đẹp, công nhận đủ
Ngang lớn 10m cực hiếm, lý tưởng xây biệt thự cao cấp
Thuộc phường Bình Trưng, gần khu Đông Thủ Thiêm, gần công viên 10 mẫu, tiện ra đường Song Hàng cao tốc để về An Phú, Thảo Điền.

Khu dân cư đồng bộ, xung quanh toàn biệt thự, yên tĩnh và riêng tư
Tiện lên cao tốc, di ...
Bán đất mt nguyễn văn kỉnh thạnh mỹ lợi dt 10x20m giá 40 tỷ ngay trung tâm hành chính quận 2
3
40 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Kỉnh, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích: 10x20m.
Công nhận: 200m².
Vị trí: Kế bên Trung tâm Hành chính Thủ Đức, Trung tâm hành chính quận Thủ Đức, gần văn phòng đăng ký đất đai Quận 2.
Sẵn sổ công chứng ngay.
Giá bán 40 tỷ TL.
Liên hệ: Đ Em Mưa (Chuyên đất nền, nhà phố, biệt thự tòa nhà Phường Thạnh Mỹ Lợi Quận 2).
Nhận ký gửi mua bán tài sản Phường Thạnh Mỹ ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất ngay MT đường Vành Đai Tây, CTXD - 5 tầng, xây dựng cao tầng giá thấp hơn thị trường 20%.

1. Vị trí: Vị trí vàng ngay mặt tiền đường Vành Đai Tây, khu vực kinh doanh sầm uất xây dựng cao tầng tại quận 2.
2. Diện tích: 5x32m công nhận 160m².
3. Kết cấu: Đất trống.
4. Pháp lý: Sổ hồng riêng sẵn sàng công chứng liền trong ngày.
5. Giá bán: Chỉ 24 tỷ - 150tr/m².

(Hình ...
Bán nhanh lô đất xây cao hầm 7 tầng mặt tiền khu quốc hương thảo điền. dt 450m2 (15x32) 195tr/m2
3
88 tỷ 450 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

(Hình Minh Hoạ)
Bán Nhanh Lô Đất MT đường khu Quốc Hương, P. Thảo Điền, Quận 2.
- DT: 480m² (15x32)
- Xây Cao: Hầm 7 Tầng
- Thích hợp xây VP, CHDV, Hoặc ở
- Giá Cực Tốt: 195tr/m² - 88 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt nhất.
- Ngoài ra Quốc Dương còn rất nhiều sản phẩm nhà, đất, biệt thự quận 2 giá tốt, vị ...
Bán đất mặt tiền số 339b lê văn thịnh quận 2, ngang 23,11m có hợp đồng thuê giá tl chính chủ
4
60 tỷ 941 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Văn Thịnh, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Cần bán đất chính chủ tài sản khai thác thương mại.
Bán đất mặt tiền Lê Văn Thịnh, P. Cát Lái, Quận 2.
Quy mô khu đất: 941m² mặt tiền 23,11m.
Hiện trạng pháp lý: Thổ cư 100m² (104,6m² trong lộ giới được công nhận).
Định hướng sử dụng: CHDV, showroom, kho logistics, TMDV.
Hiện có hợp đồng thuê duy trì dòng tiền trong giai đoạn chờ triển khai.
Phù hợp nhà đầu tư pháp nhân, công ty BĐS, quỹ đầu tư ...
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán nhanh khuôn đất vip khu compound eden, p. thảo điền.dt 10x20,8 cn 208m2 gía chỉ 64 tỷ
5
64 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhanh Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2
- Địa chỉ: 118/24 Eden đường nguyễn văn hưởng
- Diện tích: 10x20,8m
- DT Công nhận: 208m² full thổ cư
- Xây mới: Hầm 4 tầng
- Vị trí đẹp, an ninh 24/24, yên tĩnh gần các trường học Quốc Tế
- Giá bán: 64 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt ...
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Bán khuôn đất lớn mt trần ngọc diện, thảo điền, q2 1343.6m2 (22x60m) đẹp nhất thảo điền q2. giá tốt
5
510.5 tỷ 1343 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Ngọc Diện, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất lớn MT Trần Ngọc Diện, Thảo Điền, Q2.
Đẹp nhất Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích: (22 X 60m) CN 1343,6m².
- QH: Đất ở cao tầng, HSSD 5,5 lần.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 510,5 tỷ (380tr/m²) thương lượng mạnh cho khách thanh toán nhanh. Quan trọng thiện chí.
LH: Huyền.
Bán lô đất đẹp cách nguyễn hoàng, p. an phú chỉ 100m. dt 7x20 cn 140m2 xd hầm 4 tầng giá chỉ 32 tỷ
4
32 tỷ 140 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Hoàng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Lô Đất Đẹp Cách Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2 chỉ 100m.
- DT: 7x20 CN 140m².
- Khu Vực Xây Dựng mới 4 tầng.
- Đường 12m thông, an ninh. Vị trí đẹp. Đường Nguyễn Hoàng lộ giới 30m kết nối giao thông thuận tiện. Thích hợp cho khách xây ở hoặc đầu tư.
- Giá chào bán 32 Tỷ.
LH: Dương.
Bán đất 2mt xây cao hầm 6 tầng, 5x24 cn 118m2 đường số 1 trần não, p.an khánh, q2. gía chỉ 25 tỷ
5
25 tỷ 120 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 1, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Bán lô Đất 2MT Xây cao Hầm 6 tầng, 5x24 CN 118m² đường số 1 Trần Não, P.An Khánh, Q2. Gía Chỉ 25 tỷ

Vị trí đẹp thích hợp xây VP, CHDV hoặc ở.
- Diện tích: 5 x 24 Công nhận: 118m2
- Hiện: Đất trống. Đường 2 oto tránh nhau
- CTXD: Hầm. Trệt. Lửng 3 Tầng. Sân thượng.
- Giá bán: 25 tỷ
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem ...
Từ 780 tới 800 của 855

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh