Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất biệt thự khu thạnh mỹ lợi, quận 2, đường 103tml, 32.5m*20.37m, shr, gần sông sài gòn
7
158.8 tỷ 662 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ nhờ gửi bán đất biệt thự dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ lợi, nay là Phường Cát Lái Tp HCM, vị trí gần sông Sài Gòn.
Diện tích: 32.5m x20.37m (662m²).
Vị trí: Mặt tiền đường 103 - TML, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ. Sau lưng là sông Sài Gòn.
Hướng: Đông Bắc.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 5 tầng.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân.

* Giá bán: 158.8 Tỷ VNĐ (239tr/m²), giá có thương lượng.

Quý khách có nhu cầu ...
Bán nền đất đẹp kdc đông thủ thiêm bình trưng đông quận 2, mt kd sầm uất
4
22.6 tỷ 176 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 56, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

MẶT TIỀN 22,6 TỶ TL Bán Gấp Lô Đất Mặt Tiền Đường 56 Khu Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, (Q2) TPHCM .

+ Trục Đường Chính 16m thông, vỉa hè rộng hạ tầng đồng bộ chất lượng .
- Vị trí : Kinh doanh đa ngành, thông 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh Và Đỗ Xuân Hợp .
- Liền kề Đại Đô Thị LaKe View City .
- Diện tích : 8m x 22m = 176m .
- Hệ số xây dựng cao : 1 Hầm + Lửng + 3 Tầng .
- Pháp Lý sổ Cty ...
Lô đất giá tốt nhất kdc huy hoàng hiện tại
5
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ cần bán lô đất dãy C KDC Huy Hoàng, P Thạnh Mỹ Lợi, Q2.

+ DT: 100m² (5m x 20m).
+ Hướng: Đông Nam.
+ Pháp lý: SHR.
+ Chỉ Tiêu Xây Dựng: Hầm, Trệt, lửng, 3 lầu, Sân Thượng.
+ Vị trí ngay Chung Cư Waterina Suites, gần với Tạ Hiện.

- Giá thiện chí chốt: 21 tỷ.
(Đang Rẻ hơn thị trường từ 2 tỷ).
Liên hệ - Mr. Thanh: .
Bán nền bt 728m2 (26x28m) 2 mặt tiền giá 300tr/m2 view sông + công viên  0948 888 ***
8
218.4 tỷ 728 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Nền biệt thự, hướng Tây Nam.
DT: 26x28m nở hậu (728m²).
DTSD: 1200m² sang sử dụng.
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên và sông thoáng mát.
Giá bán: 300 tr/m² thương lượng (218.4 tỷ).
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Nền đã ép cọc sẵn. Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.

Dự án khu compound đẳng cấp Sài Gòn Mystery Villa.
Vị trí: Đường Bát Nàn, Phường ...
Bán lô np liền kề 7x20m giá 260tr/m2 tl đường thông/đảo kim cương  sg mystery  0948 888 ***
11
34.3 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Lô nhà phố Liền Kề - Sài Gòn Mystery - Đảo Kim Cương Quận 2 Cũ
DT: 7x20m (140m²) - Xây ngang 5m chừa hông 2m sân vườn.
DTSD: 374,04m².
Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu.
Giá bán: 245 triệu/m² thương lượng (34.3 tỷ)
Bao thuế phí công chứng mua bán.
LH: Vũ - .
Đã bao gồm.
- Thuế, phí công chứng mua bán.
- Đã có hồ sơ thiết kế, giấy phép xây dựng, bản vẽ thiết kế chi tiết.
- Trên nền đã ép ...
Bán lô bt 627.5m2 sai gon mystery villas 310tr/m2 tl view sông sg, công viên  0948 888 ***
13
194.53 tỷ 627 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự view sông Sài Gòn, 2 mặt tiền.
DT: 627.5m².
DTSD: 1.066m².
Giá bán: 310 triệu/m² (194 tỷ TL).
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bản vẽ thiết kế chi tiết.

Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 72 Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp Hồ Chí ...
Bán đất mặt tiền lương định của, khu c dự án an phú an khánh, quận 2
5
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Vị trí chiến lược:
- Mặt tiền đường Lương Định Của, khu C dự án An Phú An Khánh, cách UBND phường An Phú khoảng 200 m.
- Là trục giao thông huyết mạch nối trực tiếp Trần Não Mai Chí Thọ Cao tốc HCM Long Thành Dầu Giây, thuận lợi di chuyển vào trung tâm và vùng Đông Nam Bộ, đầu tư sinh lợi lâu dài.

Thông tin chi tiết:

- Diện tích đất: 200 m² (10x 20 m) vuông vắn, dễ xây dựng.

- Pháp lý: Sổ hồng ...
Bán đất vàng, hiếm 216 nguyễn văn hưởng, 300m2, 260tr/m2 thương lượng
6
78 tỷ 300 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

[THẢO ĐIỀN] [QUẬN 2] BÁN ĐẤT "VÀNG'' HIẾM
Vị trí: Hẻm 216 đường Nguyễn Văn Hưởng
Lô đất 2 mặt tiền trước sau, kế bên lô góc
DT: 300m² (15,35 x 19,8m)
Giá bán: 260tr/m² ~ 78 tỷ (còn thương lượng khách thiện chí)

Đường 12m thông, phù hợp xd CHDV cao cấp cho thuê khách nước ngoài
Vị trí VIP: Ngay cạnh trường quốc tế BIS, khu vực nhiều chung cư cao cấp, nhà hàng
Hiện trạng: có sẵn nhà 2 tầng ...
Mr thanh gửi đến quý khách hàng lô đất hẻm khu nhà lầu đường rộng 6m ở thạnh mỹ lợi
5
8.69 tỷ 80 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- Chủ gửi bán lô đất HXH Đường Số 6 , P Thạnh Mỹ Lợi, nay là phường Cát Lái TP HCM .

- Diện tích: 80,9m² ( 5.8m x 14m ).
- Hướng: Đông Nam
- Pháp lý : SHR
- Chỉ tiêu xây dựng : Trệt, Lửng, 2 lầu + Sân thượng.
- Vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm tp và các tỉnh lân cận. Sát với uỷ ban hành chính thạnh mỹ lợi

- Giá: 8,690 tỷ

Liên hệ Mr.Thanh để nhận thêm thông tin
Cám ơn!
Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường nguyễn văn giáp p. bình trưng đông q2 tp. thủ đức
15
19.5 tỷ 217 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Văn Giáp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đất mặt tiền đường Nguyễn Văn Giáp phường Bình Trưng Đông Q2. TP Thủ Đức. Diện tích 217m². 7mx31m đã có sẵn giấy phép xây dựng căn hộ dịch vụ. Hầm trệt lửng 4 lầu. Giá chào bán 90tr/m² quý khách có nhu cầu mua sử dụng LH Khoa xem đất. /zalo .
Mặt tiền nguyễn văn kỉnh, phú nhuận 1 (đối diện cv hồ sinh thái) dt 133m2 (7x19) giá 280tr/m2
5
37.24 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất MT Nguyễn Văn Kỉnh, P Cát Lái (TML - Q2).

DT: 133m² (7m x 19m).
Hướng: Tây Nam.
Pháp lý: SHR.

Giá: 280tr/m².

LH Mr. Nguyện: .
Bán đất mặt tiền đường 31 khu an phú an khánh (apak), quận 2
3
Thỏa thuận 205 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Sở hữu ngay quỹ đất mặt tiền hiếm tại khu An Phú An Khánh khu dân cư cao cấp, quy hoạch đồng bộ, tiềm năng tăng giá mạnh.
- Diện tích: 10 x 20 m.
- Diện tích công nhận: 205,9 m².
- Vị trí: Mặt tiền đường 31, khu APAK giao thông thuận tiện, kết nối nhanh trục Song Hành, Lương Định Của, Mai Chí Thọ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, đầy đủ, sang tên nhanh.

Ưu điểm nổi bật:
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, ...
Bán lô bt thủ thiêm villa 12x19.5m đường thông giá 175tr/m2 gần công viên, sông  0948 888 ***
10
40.95 tỷ 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thủ Thiêm Villa, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Dự án Thủ Thiêm Villa, P. Cát Lái, Tp. HCM
Chính chủ cần bán lô Biệt Thự
DTCN: 234m² (12x19.5m)
Hướng Tây Nam.
Gần Sông, Công Viên
Kết cấu xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu
Giá bán: 175 triệu/m² (40.95 tỷ thương lượng nhẹ)
LH: Vũ
Tiện ích xung quanh.
- Được quy hoạch đồng bộ đường, điện, thiết kế cảnh quan, sân tennis, sân TDTT.
- Cạnh UBND Tp Thủ Đức, Trường THCS, ...
Bán lô đất đông thủ thiêm, giá tốt, 0902 454 ***
11
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Giỏ hàng đang giao dịch.
6x20m, 13.4 tỷ, đường 12m.

Vị trí & kết nối.
Nằm trong khu dân cư Đông Thủ Thiêm TP Thủ Đức.
Kết nối nhanh:
Nguyễn Duy Trinh.
Đỗ Xuân Hợp.
Song hành cao tốc.
Đi Quận 1 Quận 7 cao tốc long thành cực thuận tiện.

Thông tin dự án.
Quy mô: 20ha.
Quy hoạch: 1/500 hạ tầng đồng bộ điện nước âm.
Bao gồm:
Công viên cây xanh sân thể thao.
Nhà phố shophouse.
Biệt thự song lập đơn ...
Cần bán lô đất nhà phố rất đẹp tại đông thủ thiêm 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

1 - 6x18m mặt tiền đường 12m hướng tây bắc.

Phân tích tổng thể dự án khu dân cư Đông Thủ Thiêm (20HA).
1 Vị trí & quy hoạch Nền tảng giá trị dài hạn.
Dự án nằm tại TP Thủ Đức, khu vực Bình Trưng Đông Cát Lái Đông Thủ Thiêm, là trục phát triển trọng điểm khu Đông.
Quy hoạch 1/500 đồng bộ, hạ tầng điện nước âm rất hiếm trong các khu dân cư tự phát xung quanh.
Việc tiếp giáp Nguyễn Duy Trinh & Đỗ ...
Mr. thanh giới thiệu đến lô đất hxh khu nhà lầu đường số 5
6
9.5 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Số 5, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- Bán nhanh lô nhà phố HXH đường Số 5 P. Bình Trưng Đông, TP. HCM.

- Diện tích: 90m² (5m x 18m) Full thổ cư.
- Hướng: Tây Bắc.
- Mặt tiền Đường hiện hữu 8m oto tới nhà nằm trong khu dân cư hiện hữu.
- Hiện trạng dất trống tiện xây mới.
- Xây dựng: 1 Trệt + 1 lửng + 3 lầu + tum. (trừ sau 2m là ok).
- Sổ hồng riêng sang tên mua bán 1 nốt nhạc.

- Giá: 9.5 tỷ bớt lộc.

Liên hệ Mr. Thanh: .
Bán lô biệt thự 407.5m2 giá 360tr/m2 góc 2mt, hướng đông nam, sài gòn mystery q2  0948 888 ***
17
146.7 tỷ 407 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán lô biệt thự:
DT: 24.28x20m vạt góc (407.5m²).
DTSD: 955m².
Quy cách xây dựng: 1 hầm, 1 trệt, 3 tầng lầu.
View công viên, hướng sông thoáng mát. Đường Thông.
Giá bán: 360 triệu/m² Thương Lượng.
Bao thuế phí công chứng mua bán.
Đầy đủ giấy phép xây dựng và bảng vẽ thiết kế chi tiết.
LH: Vũ.
Khu compound Sài Gòn Mystery Villa - Đảo Kim Cương.
Vị trí: 68A Đường Bát Nàn, Phường Bình Trưng, Tp ...
Lô đất khu compound có cổng riêng đường nguyễn duy trinh
4
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

- KDC Đặng Gia Phát, P. Bình Trưng Đông, Quận 2.

+ DT: 90,3m² (5m x 18m) full thổ cư.
+ Hướng: Tây Bắc.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng.
+ Vị trí ngay ngã 3 Đỗ Xuân Hợp với Nguyễn Duy Trinh, hạ tầng điện âm, khu compound có cổng riêng.
- Giá: 9 tỷ bớt lộc.

Liên hệ - Mr. Thanh: .
Chủ bán nhanh lô 7x16m giá 261 tr/m2 giá 29 tỷ thương lượng sài gòn mystery villas.  0948 888 ***
14
29 tỷ 111 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Liên hệ: em Vũ.
Bán nền 7x16m khu Mystery Villas giá tốt nhất thị trường!
- Vị trí đẳng cấp tiềm năng sinh lời cao!
- Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 111m² (KT: 7x16m) rộng rãi, lý tưởng xây dựng.
- Kết cấu: 1 hầm + 4 tầng (theo quy hoạch).
- Hiện trạng: Đất sạch, pháp lý rõ ràng.
- Giá chỉ: 261 triệu/m² cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

* A/C quan tâm LH: .
* Giá tất cả các lô giá đã bao gồm.
- ...
Lô góc tại dự án tại kdc đông thủ thiêm đẹp giá tốt 0902 454 ***
6
Thỏa thuận 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án siêu đẹp tại cần bán lô góc đẹp giá tốt thiện chí , khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống đẳng cấp. Với diện tích 215m², mặt tiền rộng 11m, cực kỳ phù hợp cho việc xây dựng nhà hoặc đầu tư. Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho xe cộ di chuyển, đảm bảo không gian thoáng đãng.

Giá ...
Từ 380 tới 400 của 859

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh