Đất BánHồ Chí MinhQuận 2
Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ
Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM
Xây được 7 tấng và hầm. Khách sạn hay xây văn phòng và giữ tài sản
1 tài sản 3 giá trị- ở- kinh doanh- giữ tài sản- vị trí xuất sắc, gần trung tâm và gần
Sông Sài Gòn
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
- Diện tích: 16x20m, công nhận 327m² - đất rất đẹp 3 mặt tiền thông thoáng. Thích hợp xây biệt thự, Villa.
- Đất có vị trí cực đẹp nằm trong khu compound yên tĩnh mát mẻ, dân trí cao. Ngay khu vực sang, đẹp bậc nhất tuyến đường Nguyễn Văn Hưởng, có tiềm năng và giá trị ...
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
- Lô đất cần bán gồm 1 cặp 2 lô DT 5x23m.
- Tổng DT 10x23m 225m².
- Giá 250tr/m².
- Sổ hồng riêng.
- Quy hoạch xây dựng: 1 Hầm, 5 tầng.
- Vị trí siêu đẹp, đường rộng 60m, nằm trong khu đô thị cao cấp, tập trung nhiều khu căn hộ cao cấp, nhiều nhà hàng, khách sạn, khu văn phòng cho thuê, cách trung tâm hành chính Thủ Đức chỉ 500m.
- ...
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Rất phù hợp xây toà nhà văn phòng, khách sạn, mua đầu tư cho thuê dòng tiền tốt.
Khu vực xây được 1 hầm 8 lầu.
Diện tích 450m² bề ngang 12M dài 38M. Sổ đỏ chính chủ 1 sổ.
Giá bán: 89 Tỷ (Có thương lượng)
Xem nhà đất vui lòng LH trực tiếp Tưởng ...
Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM
Quỹ Đất 169 Trần Não, Q2 (Tp.Thủ Đức) P. An Khánh HCM
DTTT: 2,200m2
DTCN: 1,450m² (41mx48m) ODT
CTXD: Hầm 30 tầng
Tiếp NĐT có NLTC & CMTC
Giá: 8xx Tỷ (LVCC)
Minh Vương
Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM
Vị trí: Mặt tiền đường, đoạn đẹp nhất của Lương Định Của, đường nhựa rộng và có vỉa hè để xe lớn, liền kề xung quanh là nhiều ngân hàng lớn.
Diện tích: 10x20m công nhận 200m².
Hiện trạng: Đất trống.
Giá bán: 80 tỷ có TL.
Thích hợp cho khách hàng mua để xây tòa nhà, văn phòng, nhà ở...
Pháp lý sổ hồng chính chủ, mua bán ...
Đường Bùi Tá Hán, P.An Phú, Quận 2, HCM
Thông tin chi tiết:
- Địa chỉ: Đường Bùi Tá Hán, Phường An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 13m x 16m.
- Công nhận: 176m.
- Hiện trạng: Đất trống, thuận tiện xây dựng ngay.
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Giá bán: 54,5 tỷ (~310 triệu/m).
Ưu điểm:
- Lô góc hai mặt ...
Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM
Diện tích: 16x25m. Nở hậu.
Công nhận 375m².
Hiện trạng: Đất trống.
Vị trí: 2MT trước Nguyễn Văn Hưởng, MT sau là sông Sài Gòn gió mát quanh năm là khu biệt thự sang trọng và an ninh bậc nhất Sài Gòn xưa và nay.
Giá bán 108 tỷ.
Thông tin chính xác. Người thật, việc thật 100%.
A/C gặp Toàn chỉ có được, không có mất. Làm việc với ...
Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM
+ Giá bán: 90 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền ...
Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Đất biệt thự vị trí đẹp!
Bán đất xây Biệt Thự Thạnh Mỹ Lợi Quận 2.
Diện tích 289.2m² (15 x 20m).
Đất trống xây dựng ngay.
Hướng Đông Nam
Sổ hồng cá nhân.
Vị trí cách sông Sài Gòn 50m, KDC quy hoạch đồng bộ khu dân trí cao, đường 12m có lề đường.
- Giá bán chỉ còn 59 tỷ, rất rẻ
Quỳnh Nhi.
Em Nhi nắm full hàng Thạnh Mỹ Lợi, quý anh chị cô chú quan tâm Biệt Thự/ Nhà phố / đất ...
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Tạ Hiện
Diện tích: 8x18 (144m²)
Lộ giới 25m
Quy cách xây 7 tầng
Bán hiện trạng đất trống đang cho thuê
Hướng Tây Bắc
Giá 85 tỷ
Pháp lý: sổ hồng sẵn, công chứng sang tên
Quý khách hàng quan tâm liên hệ: Duy Phú xem đất.
Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM
Chủ Nhà Cần Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường Trương Văn Bang
Lộ giới 40m
Diện tích: 8x20
Quy hoạch xây 7 tầng
Bán đất trống
Đang có hợp đồng thuê đất sẵn
Hướng Tây Nam
Giá bán: 105 tỷ
Pháp lý sổ hồng sẵn, công chứng sang tên ngay
Quý khách liên hệ: Duy Phú để xem đất.
Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM
- Diện tích: 10 x 25m công nhận 250m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Trục đường chính 18m thông 2 đầu.
Đặc biệt: Lô cạnh góc, vị trí cực đẹp về tiềm năng dài hạn (giá MT Lương Định Của, Trần Não đang ở mức cao).
(Cam kết tin thật 100%, tránh mất thời gian Bên Mua).
------------------------------------------------
Giá 100 tỷ ...
Đường Trần Não, P.Bình An, Quận 2, HCM
- Diện tích: 10,5 x 29,5m 305m² vuông vức công nhận đủ.
- Khu biệt thự văn minh - đẳng cấp - an ninh 24/7.
- Dành cho khách am hiểu khu vực: Tích sản - Để ở.
Đặc biệt: khuôn đất Trần Não phía sông hiếm hoi với giá tốt mua ngay.