Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ gửi bán lô đất khu trần não,q2. dt 17x28 cn 370m2 đường rộng 12m oto thoải mái, gía chỉ 55tỷ
3
55 tỷ 370 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Anh chủ cần vốn kinh doanh nên cần bán gấp lô đất đẹp trục đường Trần Não, P. An Khánh, Quận 2.
- DT: 17 X28 CN 370m2
- Đường rộng 12m, oto ra vào thoải mái, khu vực sầm uất ra đường Trần Não chỉ vài trăm mét.
- Thích hợp xây ở hoặc văn phòng, CHDV cho thuê.
- Gía cực tốt chỉ 148tr/m2
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được ...
Bán nhanh khuôn đất vip khu compound eden, p. thảo điền.dt 10x20,8 cn 208m2 gía chỉ 64 tỷ
5
64 tỷ 208 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán nhanh Khuôn Đất Đẹp Khu Vip Compound Eden Thảo Điền - Quận 2
- Địa chỉ: 118/24 Eden đường nguyễn văn hưởng
- Diện tích: 10x20,8m
- DT Công nhận: 208m² full thổ cư
- Xây mới: Hầm 4 tầng
- Vị trí đẹp, an ninh 24/24, yên tĩnh gần các trường học Quốc Tế
- Giá bán: 64 tỷ TL
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo 24/7) tận tâm, tận tình, trách nhiệm, vui vẻ. Để đón quý khách xem nhà và được giá tốt ...
Bán gấp lô đất khu biệt thự 215 đường nguyễn văn hưởngthảo điền. dt 20x22 cn 420m2 gía chỉ 77 tỷ
4
77 tỷ 420 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Gỉam 5 tỷ bán gấp!
Chính chủ gửi Bán lô đất Khu Biệt Thự 215 Nguyễn Văn Hưởng , Phường Thảo Điền, Quận 2
- DT: 20 x 22m (420m² công nhận)
- Khu quy hoạch của Chủ đầu tư đã xin cấp chỉ tiêu xây dựng, được xây dựng theo chuẩn biệt thự: Hầm, trệt 2 lầu, áp mái.
- Vị trí đẹp ngay trường Quốc Tế BIS, An ninh, yên tĩnh thích hợp ở hoặc đầu tư
- Gía chốt nhanh 77 ty.
* Liên hệ: Quốc Dương (viber/zalo ...
Bán khuôn đất lớn mt trần ngọc diện, thảo điền, q2 1343.6m2 (22x60m) đẹp nhất thảo điền q2. giá tốt
5
510.5 tỷ 1343 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Ngọc Diện, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khuôn đất lớn MT Trần Ngọc Diện, Thảo Điền, Q2.
Đẹp nhất Thảo Điền Quận 2.
- Diện tích: (22 X 60m) CN 1343,6m².
- QH: Đất ở cao tầng, HSSD 5,5 lần.
- Hướng: Tây Bắc.
- Giá bán: 510,5 tỷ (380tr/m²) thương lượng mạnh cho khách thanh toán nhanh. Quan trọng thiện chí.
LH: Huyền.
Bán nền 20x20m đường bùi tá hán kđt apak / giá 260tr/m2
3
104 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán nhanh nền biệt thự mặt tiền đường Bùi Tá Hán, thuộc khu đô thị An Phú An Khánh.
- Khu vực chỉ còn duy nhất 1 nền có diện tích 20x20m đang chào bán.
- Diện tích 20x20m vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Pháp lý sổ hồng trao tay.
- CT XD: Hầm 4 tầng.
- Giá bán nhanh: 260 triệu /m² thương lượng chính chủ.
Bán nền 8x21m mặt tiền trương văn bang  590tr/m2
3
99.12 tỷ 168 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán nhanh nền đất mặt tiền Trương Văn Bang - Thạnh Mỹ Lợi.
- Vị trí đẹp nhất đường Trương Văn Bang.
- Chỉ tiêu xây dựng hầm 7 tầng.
- Sổ hồng cá nhân, sẵn sàng công chứng nhanh.
- Diện tích 8x21m công nhận 168m².
- Giá bán 590 triệu/m² còn thương lượng chính chủ.
Bán lô đất siêu khan hiếm mt thương hiệu lương định của an khánh q2 10x20m (200m2) 88 tỷ
3
88 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Người đăng: Lê Hà (20 tin đăng)
Bán Lô Đất Siêu Khan Hiếm Mặt Tiền Thương Hiệu Lương Định Của An Khánh Quận 2

- Diện tích: 10 x 20m
- Công nhận: 200m2
- Phù hợp xây Văn Phòng , hoặc làm ngân hàng building nhận diện thương hiệu.
- Vỉa hè trước nhà rộng 8m, ngay trung tâm Q2 thuận tiện di chuyển ra nút giao An Phú
- Pháp lý : sổ hồng chính chủ

- Giá bán: 88 Tỷ
Bán lô đất góc 2MT Villa Thảo Điền , quận 2 cam kết giá  rẻ nhất Thảo Điền
1
60 tỷ 315 m²
Đất Riêng

Đường 566, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán đất góc 2MT Villa Thảo Điền , cam kết giá rẻ nhất Thảo Điền
Xây dựng : hầm + 4 tầng
Diện tích 315.8m2 ( 15,5mx20,5m)
Đất vuôn vức không lỗi phong thủy
Sổ Hồng cá nhân , công chứng nhanh chóng
Giá: 60 tỷ ( ~ 189 tr/m2)
LH NGAY SỐ 0933 985 1160933 985 xxx A HƯNG XE DAT
bán gấp Quỹ đất hơn 1400 m2 Mặt Tiền số 169 Trần Não, Quận 2
1
900 tỷ 2022 m²
Đất Riêng

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Quỹ đất hơn 1400 m2 Mặt Tiền 169 Trần Não, Quận 2
- Diện tích thực tế: 2.022m2
- Diện tích Công nhận: 1450m2 Full thổ cư.
- Mặt tiền: 40,90m2 - Mặt hậu : 40,17m2.
- Chiều ngang: cạnh 46,93m2 - cạnh 25,86m2.
- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm - 7 Tầng.
- Mật độ xây dựng: 65 - 70%.
- Hệ số sử dụng đất: 4,55 lần.
- Pháp lý: Sổ cầm tay không vay.
- Giá bán: 900 Tỷ
LH NGAY SỐ 0933 985 1160933 985 xxx A HƯNG XEM ...
Từ 180 tới 189 của 189

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh