Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh giá lớn hơn 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tìm đâu ra 129.9tr/m2 đất biệt thự 17x23m cạnh góc trực diện sông cv ngay lê hữu kiều thạnh mỹ lợi
4
50.8 tỷ 391 m²
Đất Riêng

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Vị trí: Trực diện mặt sông, bên cạnh công viên Tuổi Trẻ, sát mặt tiền Lê Hữu Kiều (LG 16m).

- Diện tích: 17 x 23m vuông vức công nhận đủ.
- Khu vực nhiều biệt thự diện tích lớn đẳng cấp.
- Phù hợp: Mua tích sản / xây biệt thự để ở.

Đặc biệt: Đơn giá 129.9tr/m² cho lô đất view sông vĩnh viễn!

(Cam kết tin thật vì Nhân quý trọng thời gian của Anh Chị quan ...
Bán lô đất đường nhánh lương định của xây hầm 7 tầng  197m2
3
61 tỷ 197 m²
Đất Riêng

Phố Lương Định Của, P.Bình An, Quận 2, HCM

Bán đất đường nhánh Lương Định Của gần vòng xoay Lương Định Của - Trần Não.
DT: 7x29 CN 197m² đất thổ cư không còn lộ giới.
Đường trước đất rộng 14m thông thoáng.
Chỉ tiêu xây mới: Hầm 7 tầng.
Sổ đỏ riêng cá nhân sang tên.
Giá bán: 61 tỷ.
Lh Mr. Hoan.
Duy nhất! bán đất góc đoàn hữu trưng  35x21m  ngay ks mia  xây hầm 7 tầng  giá tốt chỉ 72 tỷ
7
72 tỷ 499 m²
Đất Riêng

Đường Đoàn Hữu Trưng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Duy nhất! Bán đất góc Đoàn Hữu Trưng - 35x21m - Ngay KS Mia - Xây hầm 7 tầng - Giá tốt chỉ 72 tỷ.

- Diện tích: 35x21m - Công nhận 499m² - Full thổ - Nở hậu - Lô góc 2 mặt tiền.
* Lô Duy Nhất Sở Hữu Mặt Tiền 35m đang bán trong khu vực.

- Hiện trạng: C4 - tiện xây mới.

- CTXD: Hầm 7 tầng.

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đoàn Hữu Trung - Ngay KS 5 Sao The Mia - An Phú The Vista - Gần ga Metro - Gần ...
Bán đất mặt tiền giang văn minh p. an phú, quận 2 (12 x 20m)
5
63 tỷ 240 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Diện tích: 12 x 20m.
Công nhận: 240m² vuông vức, không lỗi phong thủy.
Hiện trạng: Đất trống thuận tiện xây mới ngay.
Hướng: Đông Bắc.
Vị trí cực kỳ đắt giá:
- Đối diện The Vista khu căn hộ cao cấp, cộng đồng dân cư tri thức.
- Gần Metro số 1 (Bến Thành Suối Tiên) tiềm năng tăng giá mạnh.
Giá bán: 63 tỷ.
Lh: Văn Thuận.
Bán đất đường nội bộ quốc hương, phường thảo điền gần ga metro dt 3000m2 giá 1200 tỷ
7
1200 tỷ 2952 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán khung đất mặt tiền nội bộ đường Quốc Hương Phường Thảo Điền, TPHCM
Diện tích toàn khu: 2952.2m²
Diện tích phù hợp quy hoạch: 2,192m²
Pháp lý: Sổ đỏ: đất ở lâu dài
Thông số quy hoạch: thương mại dịch vụ, hệ số 7, chiều cao tối đa 100m, tầng cao tối đa 20 tầng, mật độ tối đa 50%. Giá bán: 1200 Tỷ
Định vị: https://maps.app.goo.gl/BzsdJpgboL4Bk8A59

Tư vấn pháp lý & nghiên cứu khả thi quý ...
- Bán lô đất MT Đoàn Hữu Trưng, ngay An Phú Vista Q2 Vị trí góc 2 MT Đoàn Hữu Trưng và đường số 11, chí cách 200m ra ga Metro Rạch Chiếc, khu vực XD cao tầng 7 lầu, cách sông Sài Gòn 100m, diện tích: 23 X 27m CN 498,6m² thổ cư 100%. Hiện trạng cho thuê phòng trọ - Sổ không vay giá bán: 67 tỷ (chi co 134 tr/m²).
LH ngay A Hưng xem đất ngay.
Bán cặp đất nhà phố huy hoàng thạnh mỹ lợi, 10x20m, giá chỉ 252tr/m2, đối diện công viên
6
50.4 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán cặp đất nhà phố dự án Huy Hoàng Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Thông tin chi tiết.
- Diện tích: Mỗi lô 5x20m, tổng 2 lô liền kề 10x20m.
- Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 6 lầu.
- Đường: Thông thoáng.
- Vị trí: Đối diện công viên, gần khu căn hộ cao cấp, khu dân cư sầm uất, tiện ích đầy đủ.

Ưu điểm nổi bật.
- Vị trí đắc địa, thích hợp xây dựng tòa nhà văn phòng, căn hộ dịch vụ, kinh doanh đa ngành.
- Khu ...
Bán đất biệt thự huy hoàng thạnh mỹ lợi quận 2 cũ vị trí gần sông sài gòn giá 200tr/m2
3
60 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ bán đất biệt thự dự án huy hoàng p.thạnh mỹ lợi quận 2 cũ nay là phường cát lái tp Hồ Chí Minh,cách sông sài gòn 200m
- Xây dựng: Hầm, trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng
- Diện tích: 15x20m
LH: ( A.Duy)
Độc quyền! siêu phẩm 4 mặt tiền trương văn bang, thạnh mỹ lợi  160x180m  cn 29000m2
3
435 tỷ 29000 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trương Văn Bang, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Một trong những đại siêu phẩm trung tâm mặt tiền Trương Văn Bang, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
- Diện tích: 160x180m.
- Diện tích công nhận: 29000m².
- Kết cấu: Hiện đang xin xây dựng dự án bệnh viện quốc tế.
- Vị trí 4 mặt tiền đường lớn gồm Trương Văn Bang, Phan Bá Vành, Nguyễn Địa Lô, Nguyễn Văn Kỉnh.

Liên hệ em làm việc trực tiếp chủ: - Ngọc Thành.
Chủ ngộp bank bán khuôn đất lớn 2 mặt tiền ngay trần não, 19x30m, 567.6m2 được xây cao, giá 66 tỷ
4
66 tỷ 567 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ ngộp ngân hàng cần thanh lý gấp gấp khuôn đất lớn ngay đường Trần Não, Quận 2.

- DT công nhận: 19x30m công nhận 567,6 m².
- Đất đẹp, 2 mặt tiền lớn, khu sang trọng, lịch sự.
- CTXD: Hầm + 5T.
- Đất phù hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê, văn phòng, biệt thự.
- Giá 66 tỷ TL.

- Liên hệ xem nhà và gặp chủ: .
Bán đất thảo điền, 20x25, 500m2, gần quốc hương, 70 tỷ
5
70 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Thảo Điền, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 20x25, 500m2
- Hiện trạng: đất trống full thổ cư, thích hợp xây biệt thự, villa, văn phòng cty
- Vị trí: đường rộng xe hơi ra vào dễ dàng, nhà gần Quốc Hương, cách trường ĐH Văn Hoá khoảng 500m, cách trường BIS khoảng 900m
- Hướng: đông
- Giá bán: 70 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn ...
Bán đất vàng khu lõi thủ thiêm  quận 2 (tp. thủ đức)
5
279 tỷ 1800 m²
Đất Riêng

P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin tổng quan
-Diện tích: 1.800 m²
-Loại đất: Thổ cư 100%
-Giá bán: 155 triệu/m²
-Pháp lý: Rõ ràng giao dịch trực tiếp chính chủ
Vị trí chiến lược:
Tọa lạc ngay nút giao Thủ Thiêm trung tâm phát triển trọng điểm của TP.HCM, khu vực được quy hoạch trở thành trung tâm tài chính thương mại quốc tế.

-Kết nối nhanh đến Quận 1 chỉ vài phút
-Liền kề các trục đường huyết mạch & khu đô thị ...
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Bán đất khu compoud đường nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  19x25,5 , giá  130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây biệt thự khu compoud Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, TP.Thủ Đức
Diện tích khuôn đất: 19m x 25,5m
Diện tích công nhận: 485m²
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Giá 130 tỷ thương lượng
vị trí khu an ninh , yên tĩnh , không ngập nước , có nhiều tiện ích xung quanh như trường quốc tế, trường đại học , TTTM , Vincom
Nơi tập trung nhiều người ...
Siêu hiếm  đất 3 mặt tiền lê hữu kiều q2  gần 500m2 view sông trực diện  150tr/m2
3
74.97 tỷ 499 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hữu Kiều, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Siêu phẩm 3 mặt tiền view sông trực diện đường Lê Hữu Kiều, Quận 2.
Cơ hội hiếm có để sở hữu quỹ đất vàng "3 mặt tiền" tại khu vực sầm uất nhất Quận 2 cũ:
- Góc 3 mặt tiền Đường Lê Hữu Kiều, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2 (cũ), TP. Thủ Đức.
- Đối diện dự án cao cấp, view trực diện sông và sát cạnh công viên cây xanh, mang lại không khí trong lành, vượng khí.
- Lô đất 3 mặt tiền cực kỳ thông ...
Rẻ hơn thị trường 5 tỷ kdc huy hoàng 290m2 (15m x 20m)giá 57.5 tỷ được xây hầm 5 tầng  sổ cá nhân.
7
57.5 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ hơn thị trường 5 tỷ!
Siêu đẹp nhất Huy Hoàng mà còn được xây hầm 5 tầng.

Bán đất xây Biệt Thự KDC Huy Hoàng, Phan Bá Vành Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
Diện tích 290m² (15 x 19m)
Hướng Đông Nam
Sổ hồng riêng
Giá 57.5 tỷ ( 199 triệu/m²)

LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Bán 247.5m2(13*20m) đất nền da huy hoàng, thạnh mỹ lợi, quận 2, view công viên, gần sông sài gòn
4
66.83 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view công viên, ngay gần sông Sài Gòn, khí hậu trong lành mát mẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 13*20m, trừ vạt góc còn 247.5m².
- Sổ hồng cá nhân.
- Chủ hỗ trợ vay NH.
- Quy cách XD: 1 hầm 4 lầu.
- Giá bán: Chỉ 270tr/m² = 66.825 tỷ VNĐ.

Quý khách có mong muốn sở hữu lô đất này để xây nhà ở hoặc kinh doanh đầu tư xin liên hệ ...
Chủ thiện chí bán nhanh nền đất da huy hoàng  gần sông thoáng mát  dt 15,2x20m  250triệu/m2
5
76 tỷ 304 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự vị trí đẹp, thích hợp xây nhà ở cao cấp hoặc đầu tư giữ tài sản.
+ Vị trí: Khu dân cư Huy Hoàng, gần sông Sài Gòn - môi trường sống trong lành, yên tĩnh.
+ Diện tích: 15,2m x 20m ( 304m²) - đường 12m.
+ Quy hoạch: Xây dựng hầm + 3,5 tầng.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng - công chứng nhanh.

- Khu dân cư hiện hữu, đường nội khu rộng rãi, an ninh tốt.
- Phù hợp xây biệt thự ...
Chuyển nhượng lô đất tại khu dân cư 174ha, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Liên hệ: Mr. Hải.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, KDC 174ha, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Quận 2).

- Diện tích: 273,7 m² (12,1x23,3m).
- Giá bán: 190 triệu/m² (thương lượng).
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Hướng: Đông Bắc và Tây Bắc.
- Hạ tầng hoàn chỉnh: Đường nội khu rộng rãi, điện nước âm, hệ thống thoát nước ...
Mặt tiền trục đường trần não. thêm mặt đường 23.
3
350 tỷ 976 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Lô có 2 mặt tiền- nở hậu- ngang 14,2m nở hậu kiểu chữ L 32m chủ cần bán.
Xây được 7 tấng và hầm. Khách sạn hay xây văn phòng và giữ tài sản
1 tài sản 3 giá trị- ở- kinh doanh- giữ tài sản- vị trí xuất sắc, gần trung tâm và gần
Sông Sài Gòn
Từ 140 tới 160 của 189

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh