Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu invesco cát lái.quận 2.dt 5x21.88m(109.5m2) .giá 67 tr/m2.
5
7.33 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

- Cần bán gấp lô đất sổ đỏ cá nhân tại KDC Cát Lái, Quận 2 - 153ha. Gần Trường đại học quản lý công nghệ UMT và cụm trường học các cấp.

- Pháp lý rõ ràng sổ đỏ cá nhân riêng từng nền. Xây dựng mẫu nhà tự do theo ý mình, không quy định thời gian xây.
- Mua bán công chứng sang tên nhanh gọn.

- Diện tích: 5x21.88m (109.4m²)
- Giá 67 tr/m².

- Liên hệ xem đất : ( Thể 24/7 )
Bán đất mystery hưng thịnh đối diện đảo kim cương  7m x 16m  265tr/m2.
4
29.68 tỷ 112 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Saigon Mystery Villas, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT SAIGON MYSTERY VILLAS KHU COMPOUND BẢO VỆ 24/24 NGAY ĐẢO KIM CƯƠNG
Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Vị thế đặc biệt: Nằm ngay trung tâm hành chính (TTHC) Quận 2. Mặt tiền đường lớn thông thẳng ra công viên ven sông Sài Gòn, đón gió cực mát.
Kết nối trực tiếp cầu Thời Đại qua Mai Chí Thọ, chỉ mất 10 phút vào Trung tâm Quận 1.
Diện tích: 112 m² (Kích ...
Giảm nhanh 1 tỷ! bán nhanh đất mặt tiền phạm đôn lễ khu 1 thạnh mỹ lợi dt (5.7m x17.5m) giá 13.7 tỷ
9
13.7 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Đôn Lễ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Giảm 1 tỷ bán nhanh.
Bán lô đất mặt tiền đường Phạm Đôn Lễ, Khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT: 99.8m² (5.7m x 17.5m).
Hướng: Tây Bắc.
Sổ hồng cá nhân đầy đủ, vị trí đường thông, cách Uỷ Ban Tp Thủ Đức 500m. Khu quy hoạch đồng bộ.
Giá chỉ 13.7 tỷ.
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn quý anh chị cô chú đã đọc tin ạ.
Bán nền đất đường số 59 thuộc khu dân cư Văn Minh Sông giồng phường An Phú Quận 2 nay là phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
- Diện tích: 8x18, đường 12m, Cạnh chung cư The Sun Avanue Novaland
- Vị trí đông dân cư tiện kinh doanh mọi ngành nghề, khu dân cư cao
- Pháp lý: sổ hồng chính chủ
- Giá bán: 31.5 tỷ
Liên hệ:
Chủ gửi muốn sang nhượng lại lô đất để định cư nước ngoài, đất thuộc dự án phát triển nhà quận 2 cũ nay Thành phố thủ Đức phía sau bệnh viện Lê Văn Thịnh khoảng cách 100 mét đường rộng 10 mét hướng Bắc ngã Đông tí, khu vực an ninh dân trí và đầy đủ tiện ích nay có việc hạ liền 700 triệu chỉ còn 11.5 tỷ còn bớt tí lộc cho khách thiện chí mua nhanh bán nhanh diện tích đất 5x22 tổng 110 mét mọi chi ...
Đất gần trường đại học umt và chung cư dt 7x20m  giá tốt 62tr/m2
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Gia chủ cần bán lô đất sổ đỏ gần trường Đại Học UMT.
- KHu dân cư an ninh - thuận tiện kinh doanh.

+ Gần trường học - chợ - bệnh viện - TTTM.
+ DT: 7x20m - xây 1 trệt 2 lầu 1 tum.

- Giá: 62tr/m² - sổ đỏ.
- LH: Mr. Trần Hòa.
Chuyên cho thuê - kí gửi - sang nhượng - KDC Cát Lái.
Bán 247.5m2(13*20m) đất nền da huy hoàng, thạnh mỹ lợi, quận 2, view công viên, gần sông sài gòn
4
66.83 tỷ 247 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền view công viên, ngay gần sông Sài Gòn, khí hậu trong lành mát mẻ, phường Thạnh Mỹ Lợi, Tp Thủ Đức.
- Diện tích lô đất: 13*20m, trừ vạt góc còn 247.5m².
- Sổ hồng cá nhân.
- Chủ hỗ trợ vay NH.
- Quy cách XD: 1 hầm 4 lầu.
- Giá bán: Chỉ 270tr/m² = 66.825 tỷ VNĐ.

Quý khách có mong muốn sở hữu lô đất này để xây nhà ở hoặc kinh doanh đầu tư xin liên hệ ...
Chủ thiện chí bán nhanh nền đất da huy hoàng  gần sông thoáng mát  dt 15,2x20m  250triệu/m2
5
76 tỷ 304 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự vị trí đẹp, thích hợp xây nhà ở cao cấp hoặc đầu tư giữ tài sản.
+ Vị trí: Khu dân cư Huy Hoàng, gần sông Sài Gòn - môi trường sống trong lành, yên tĩnh.
+ Diện tích: 15,2m x 20m ( 304m²) - đường 12m.
+ Quy hoạch: Xây dựng hầm + 3,5 tầng.
+ Pháp lý: Sổ hồng riêng - công chứng nhanh.

- Khu dân cư hiện hữu, đường nội khu rộng rãi, an ninh tốt.
- Phù hợp xây biệt thự ...
Lô sổ đỏ dt 8x20m  gần trường đại học umt  thuận tiện ở và kinh doanh
5
10.56 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán đất SỔ ĐỎ KDC Cát Lái Quận 2,
Khu C2 - 04 (Lô áp góc siêu đẹp)
+ Diện tích: 8x20m
- Giá bán 66 tr/m2

- Đường thông 12m đi thẳng ra trường Đại Học UMT

- Hướng Đông Nam
Lh: Mr.Trần Hòa .

- Gần trường Đại Học Quản Lý và Công Nghệ Tp. Hồ Chí Minh quy mô 11.000 Sinh Viên, Xây dựng mẫu mã tự do, Không ép thời gian xây dựng, Có sổ đỏ
Lô đất vị trí rất đẹp gần trần não
3
25 tỷ 118 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình An, Quận 2, HCM

Vị trí lô đất rất đẹp- thuận tiện kết nối các hướng- cạnh trần não. Xây được hầm và 6 tâng
Khu dân cư an ninh cao.
Bán đất da thế kỷ  mặt tiền trương văn bang  dt 5x22m  xây hầm 5 tầng  328triệu/m2  sổ hồng
7
36 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất nền khu dân cư Thế Kỷ 21, gần TTHC, P. Bình Trưng, TPHCM (Quận 2 cũ)
Dãy G2 mặt tiền Trương Văn Bang.
- Diện tích: 5x22m(110m²).
+ Quy cách xây dựng: Hầm 5 tầng.
* Pháp lý: Sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng.
* Giá bán: 328 triệu/m² - 36 tỷ (thương lượng nhẹ).
LH: (Em Nhi) để được tư vấn, hỗ trợ xem đất & làm việc chính chủ.
Cảm ơn quý khách đã xem tin!
Chuyển nhượng lô đất tại khu dân cư 174ha, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
Liên hệ: Mr. Hải.
- Vị trí: Lô góc 2 mặt tiền, KDC 174ha, Phường Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ Đức (Quận 2).

- Diện tích: 273,7 m² (12,1x23,3m).
- Giá bán: 190 triệu/m² (thương lượng).
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Hướng: Đông Bắc và Tây Bắc.
- Hạ tầng hoàn chỉnh: Đường nội khu rộng rãi, điện nước âm, hệ thống thoát nước ...
Sang nhượng lô e53 tđc 6mx20m giá 210tr/m2 ngay đình đông hưng, global city, đỗ xuân hợp và cao tốc
6
25.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Rạch Chiếc, P.An Phú, Quận 2, HCM

- Sổ chính chủ giao dịch ngay lô E53 6mX20m hướng Nam đối diện cao tốc và Lakeview.
- Vị trí liền kề The Global City (khu Downtown mới đẳng cấp quốc tế của TP. Thủ Đức), đường Đỗ Xuân Hợp và cao tốc TPHCM - Long Thành - Dầu Giây.
- Nhiều tiện ích như công viên, nhạc nước, TT thương mại, trường học quốc tế, bệnh viện quốc tế...
- Thuận tiện kết nối với cao tốc LTDG, nút giao An Phú, đường Đỗ Xuân ...
Bán lô đất đẹp ngang 6x20m mặt tiền đường 59 khu dân cư đông thủ thiêm quận 2
6
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Linh cần bán lô đất 6x20m khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Quận 2 cũ TP HCM.
DT: 6x20, 120m².
Hướng Tây nam.
Pháp lý: Sổ công ty, xây nhà hoàn công sổ cá nhân.
Xây dựng: Hầm + 1 trệt + 2 lầu + áp mái.
Liên hệ Linh .
Nhận ký gửi mua bán đất nền nhà phố biệt thự KDC Đông Thủ Thiêm quận 2.
Bán gấp lô đất kdc cát lái dt 7x17m  xây theo mẫu 1 trệt 3 lầu
6
7.97 tỷ 119 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Bán gấp lô Việt Thăng Long - Kiến Á.
Khu B2 - 12 Lô 02 (Lô áp góc siêu đẹp).
+ Diện tích: 7x17m (119m²).
- Giá chốt chỉ: 67 triệu /m².
- Đường thông rộng 12m.

- Hướng Tây Bắc.

- Vị trí lô đất nằm ở trung tâm khu dân cư Cát Lái Invesco, gần sát cụm trường: Mầm non Sơn Ca, Tiểu Học Mỹ Thủy, THCS Cát Lái, gần cụm căn hộ: Citi Soho, Citi Esto, Citi Alto,...
Xây dựng theo mẫu, 1 trệt 3 lầu 1 tum.

- ...
Hot! hot ! hot ! bán siêu phẩm đất mặt tiền đẹp  phù hợp cho mọi gia đình
3
26.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

HOT! HOT ! HOT ! BÁN SIÊU PHẨM ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP Phù Hợp Cho Mọi Gia Đình
Anh Chị đang tìm ĐẤT đẹp , vị trí tiềm năng , hạ tầng hoàn thiện để đầu tư hoặc an cư lạc nghiệp?
Đây chính là sản phẩm đáng sở hữu nhất tại trung tâm hiện nay!
- Diện tích : 149.5m2
Vị trí ĐẮC ĐỊA TẠI : Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP HỒ CHÍ MINH
Giá cực mềm : 26 TỶ 500 TRIỆU ( bớt lộc cho khách thiện chí )
Giao ...
Siêu rẻ ! bán lô đất gần quốc hương, thảo điền,dt 7.5x30m xd hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
3
34 tỷ 225 m²
Đất Riêng

Đường Quốc Hương, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Siêu rẻ ! Bán lô đất gần Quốc Hương, Thảo Điền,DT 7.5x30m XD Hầm 6 tầng chỉ 34 tỷ
Vị trí đắc địa ngay trung tâm Thảo Điền khu vực giàu có, nhu cầu thuê & đầu tư luôn top đầu
Gần trục huyết mạch Quốc Hương khu kinh doanh sầm uất, giá trị khai thác cực cao
Diện tích đẹp: 7.5 x 30m vuông vức, dễ thiết kế
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng tối ưu khai thác CHDV, văn phòng, khách sạn ...
Bán đất đẹp xuất sắc tại nguyễn tuyển, 26 tỷ, 158.7m2, mặt tiền 7m
5
26 tỷ 158 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Tuyển, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Đất nền cực chất tại Đường Nguyễn Tuyển, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 2, Hồ Chí Minh), với diện tích 158.7m² và mặt tiền 7m, giá chỉ 26 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. Không gian rộng rãi phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Khu vực phát triển mạnh, không lo về tương lai.

Mặt tiền đường lớn, dễ dàng tiếp cận và thuận lợi cho việc buôn bán. Đặc biệt, gần ...
Chính chủ cần bán lô đất dự án kdc phú nhuận 1 .phường thạnh mỹ lợi .quận 2.dt 7x18.5m giá 140tr
3
18.2 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Chủ cần Tiền bán lô đất dự án KDC phú nhuận 1.Thạnh Mỹ lợi .Quận 2 .sỗ đỏ chính chủ.

Dt .7mx18.5m giá 140tr/m² .đường 12m

Liên hệ . Thuỷ .
1 lô đất đẹp 90m2 cách bệnh viện lê văn thịnh 500m giá 8,9 tỷ
3
8.9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Cần bán lô đất đẹp mặt tiền đường số P. Bình Trưng Tây, Q2 cũ
Diện tích: 90m (5m x 18m)
Giá bán: 8,9 tỷ
Ace có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Kiệt: để xem vị trí đất.
Từ 600 tới 620 của 735

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh