Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất khu dân cư số 1 thạnh mỹ lợi cũ, ngay ubnd quận 2 cũ, dt 8x18m, sổ đỏ, chỉ 124 triệu/m2
4
17.86 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất thuộc khu dân cư số 1, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 cũ (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 8x18m = 144 m2
- Đường phía trước rộng 12 mét
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do, độ cao 14.5 mét
- Khu dân cư văn minh, thoáng đãng, gần sông, gần trung tâm hành chính Quận 2 cũ
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Bán nhanh giá: ...
Chính chủ bán gấp đất trương văn bang. 7x19m, sổ đỏ, giá 290tr/m2, 0902 502 ***
3
38.57 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

- do có công việc gia đình tôi cần bán gấp 1 nền đất trương văn bang, thạnh mỹ lợi
- đường rộng 40m
- dt 7x19m. đường rộng 40m
- giá bán nhanh 290tr/m², còn thương lượng
- giá rẻ nhất khu vực. hiện thấp hơn tầm 10%
- vui lòng gọi: a hạnh
Bán đất 87.3m2 , hẻm ô tô , đường 6 , p thạnh mỹ lợi , quận 2 cũ
4
7.3 tỷ 87 m²
Đất Riêng

Đường 6, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất hẻm ô tô , đường 6 , p Thạnh Mỹ Lợi , Quận 2 cũ
DT 87.3m² , ngang 5.6m , dài 15m , nở hậu 5.93m
KDC , ổn định , an ninh , gần chợ , trường học
Nhánh đường Nguyễn Thị Định rẽ vào
Sổ hồng riêng
Giá : 7.3 tỷ

Xem đất LH/ za.lo : / Nguyễn Thắng
Thanks quý anh / chị đã xem tin !
Cty TNHH BDS Lộc Phát
30-32 đường 8 , p An Phú , KDC Global city , Việt Nam
Đất hiếm sát công viên và gần sông  bán đất 10x17m, giá hot 30.4 tỷ!!!!
3
30.4 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sông Giồng, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ms Linh (26 tin đăng)
Bán đất khu dân cư Văn Minh, Phường An Phú, Quận 2 nay là Thành phố Thủ Đức:

- Vị trí: Mặt tiền đường 12m sát công viên, đi bộ ra sông chỉ vài phút.

- Diện tích đẹp: 10x17m công nhận 190m² vuông vức đẹp.

- Khu vực dân trí cao, văn minh đồng bộ, đường xá quy hoạch cao ráo.

- Liên hệ xem đất và thương lượng chính chủ, gọi ngay (Ms Linh).
Bấn nền đất biệt thự dự án huy hoàng, p. thạnh mỹ lợi, quận 2 (15x19,28m), giá 57 tỷ
3
57 tỷ 289 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bấn nền đất biệt thự dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Tp. Hồ Chí Minh
Diện tích: 15x19m 289.2m2
Vị trí: Ngay khu hành chính, gần trung tâm thương mại, gần sông Sài Gòn thoáng mát, ...... giao thông thuận lợi. Đây là nơi an cư lý tưởng
Pháp lý: Sổ đỏ
Giá: 57 tỷ
Vui lòng liên hệ: Sang
Bán đất dự án kdc số 1, thạnh mỹ lợi, quận 2 (10x17,5m) giá 120tr/m2
3
21 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán đất dự án Khu dân cư số 1, Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2:
Diện tích: 10x17,5m.
Pháp lý: Sổ đỏ.
Vị trí: Ngay UBND phường Thạnh Mỹ Lợi, gần trường, chợ, bệnh viện.
Giá 120tr/m².
Liền hệ: .
Giảm 300tr còn 7,9 tỷ, đất 86m2 (4,5x19m), sát mặt tiền thạnh mỹ lợi, q2, sổ vuông a4
4
7.9 tỷ 86 m²
Đất Mặt Tiền

P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

86m² (4,5x19m), sát mặt tiền Thạnh Mỹ Lợi, Q2 giá 7,9 tỷ còn TL.

+ Vị trí: Cách mặt tiền đường Thạnh Mỹ Lợi, 15 mét.
+ Đường xe tải tránh nhau.
+ Qui hoạch xây 5 tầng.
+ Khu phân lô đồng bộ.

Tel/Zalo: , Uyển LVCC.
Đất vip an phú 10x33m đường 8m chỉ 150tr/m2
4
50 tỷ 313 m²
Đất Riêng

Đường Số 2, P.An Phú, Quận 2, HCM

Hẻm 33 đường Số 2, khu The Vista, An Phú, Q2.

DT: 10m x 33m.
Công nhận: 313.5m².
CTXD: Hầm + 4 tầng.

Vị trí đẹp:
Đường rộng 8m xe hơi tránh nhau.
Kế ga Metro Rạch Chiếc.
Gần sông, gần Song Hành Xa Lộ Hà Nội.

Phù hợp xây biệt thự, building văn phòng, CHDV cao cấp.
Giá hiện thuộc dạng rẻ nhất khu An Phú cho lô ngang 10m.

Giá: 52 tỷ chốt còn 50 tỷ.
Cần bán gấp mt giang văn minh 1692m2 giá 320 tỷ đang cho trường thuê 1 tỷ/ tháng  0933 834 ***
6
320 tỷ 1692 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Giang Văn Minh, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Thông tin BĐS cần bán:
Địa chỉ: 33 Giang Văn Minh, An Khánh, Q2.
Diện tích: 24 x 68m DTCN 1692 m² full thổ.
HĐT: 1 tỷ /tháng hiện cho trường học thuê.
Pháp lý: Sổ hồng công ty đứng tên.
Liên hệ: Mr. Thơ gặp chính chủ.
Bán đất 8 x 17m  khu nguyễn duy trinh  13,3 tỷ
3
13.3 tỷ 136 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT - KHU NGUYỄN DUY TRINH - BÌNH TRƯNG ĐÔNG Q2
- DT: 8 x 17m
- ĐƯỜNG RỘNG 12M
- PHÁP LÝ SỔ HỒNG
- GIÁ BÁN: 13.3 TỶ
LH
Bán 230m đất thổ cư, cách nguyễn duy trinh 50m  giá 15 tỷ
3
15 tỷ 230 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh Phương Bình Trưng Tây Quận 2
DT: 230m ( ngang 9 x 26m, nở hậu 11m )
Đường nộ bộ, ô tô trới đất, cách đường Nguyễn Duy Trinh 50m
Pháp lý sổ hồng, bán 15 tỷ
LH: SƠN BẢY
Lô đất vàng ngang 6m còn sót lại tại global city giá rẻ nhất khu vực, vị trí vip ngay khu thả diều
3
24.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

The Global City, P.An Phú, Quận 2, HCM

Cần bán gấp lô đất vị trí kim cương, hưởng trọn tiện ích của "Trung tâm mới" The Global City.
Diện tích: 6m x 20m (120m²)
Hướng: Nam (Mát mẻ, phong thủy tốt).
Pháp lý: Sổ hồng riêng.
Giá: 24,6 Tỷ (Thương lượng chính chủ).
ƯU ĐIỂM VÀNG:
1. Vị trí chiến lược: "Hàng xóm" The Global City hưởng ké toàn bộ hạ tầng, nhạc nước, trung tâm thương mại cao cấp.
2. View Công Viên: Không gian xanh trước ...
Bán đất góc 2 mặt tiền ngay lương định của 11,5 x 16m  cn 180m2  xây hầm 4 tầng  giá chỉ 30 tỷ
9
30 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền Ngay Lương Định Của- 11,5 X 16M - CN: 180M2 - Xây Hầm 4 Tầng - Giá chỉ 30 Tỷ

- Vị trí: KĐT An Phú - Góc 2 Mặt Đường Chữ Ngay Lương Định Của, Ra Công Viên Cao Đức Lân chỉ vài bức chân, Mặt Sau Lương Định Của, Thuận tiện ra Thủ Thiêm và Cao Tốc Bắc - Nam

-Diện tích : 11,5m x 16m - Công nhận 180m2

- Hiện trạng : Đất trống Xây dựng ngay

- Xây dựng: Hầm 4 Tầng

- Giá : 32 tỷ ...
7,3ha siêu đất vàng đại lộ mai chí thọ tp. thủ đức chỉ 55tr/m2 (đối diện metro), sắp ra 1/500
6
4015 tỷ 73000 m²
Đất Riêng

Đường Mai Chí Thọ, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Kính gửi quý nhà đầu tư chiến lược và quỹ đầu tư tài chính lớn.

Cơ hội đầu tư tại trung tâm mới của TP. HCM dự án quỹ đất 7,3ha mặt tiền Đại lộ Mai Chí Thọ, TP. Thủ Đức. Tuyến huyết mạch kết nối trực tiếp đến Khu đô thị mới Thủ Thiêm và trung tâm Quận 1.

- Vị trí: Mặt tiền đại lộ Mai Chí Thọ, phường An phú, TP Thủ Đức.
- Nhận biết vị trí: Ngay góc Mai Chí Thọ - Đồng Văn Cống.
- Diện tích: ...
* Đất trống Thạnh Mỹ Lợi - 4.5 x 21m 85.6m² vuông vức, xây dựng 4 tầng, cách 3 bước chân ra đường 12m - chỉ 7.8 tỷ.

- Diện tích: 4.5 x 21m = 85.6m².
- Đất vuông vắn, xây cao 1 trệt 2 lầu 1 tum sân thượng (hàng xóm đang xây 4 tầng).
- Hẻm ô tô 4m, ô tô vào nhà thoải mái - đúng 3 bước ra mặt tiền đường 12m thông.
- Cách 200m ra Nguyễn Thị Định (đang làm mở 30m), 200m ra Đồng Văn Cống, di chuyển ...
Độc quyền bán đất mặt tiền đường lương định của, quận 2.  0911 383 ***
7
Thỏa thuận 1300 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lương Định Của, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Độc quyền bán đất mặt tiền đường Lương Định Của, Quận 2.

- Vị trí rất đẹp, ngay gần đường Lương Định Của và Trần Não, Quận 2.

- Diện tích đất: 1300m².

- Khu xây cao tầng, phù hợp xây tòa văn phòng công ty, tòa khách sạn cao cấp.

Giá cần bán gấp thương lượng chính chủ.

LH: .
Rẻ nhất huy hoàng! bán đất huy hoàng dãy c hướng đông nam  dt 100m2 (5m x20m)  giá 21 tỷ
6
21 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dự án Huy Hoàng, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Rẻ nhất Huy Hoàng!
Bán lô đất dự án Huy Hoàng, Thạnh Mỹ Lợi, QH xây cao tầng.
DT: 5x20 (100m).
Hướng : Đông nam.
Quy hoạch XD: 1 hầm + 6tầng.
Pháp lý: sổ hồng cá nhân.
Giá bán 21 tỷ ( 210 tr/m²)
Quý khách có nhu cầu.
LH Quỳnh Nhi
Quỳnh Nhi cảm ơn ạ.
Đất nền tại An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh với diện tích 105m² là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm bất động sản tại khu vực phát triển năng động này.

- Diện tích rộng rãi 105m², thuận lợi cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư.
- Giá bán chỉ 17,9 tỷ VND, phù hợp với giá trị khu vực.
- Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
- Ngõ vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ ...
Lô đất khu dân cư huy hoàng ngay tạ hiện và trương văn bang xây được hầm 7 tầng giá chỉ 25 tỷ
5
25 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Tạ Hiện, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Cuối năm cần tiền xử lý công việc nên cần bán nhanh lô đất thuộc dự án khu dân cư Huy Hoàng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Q2
DT: 100m² vuông vức. Có khoảng view công viên trước nhà nên vô cùng thoáng
Chỉ tiêu xây đựng: Hầm 7 tầng
Khu vực: Ngay trung tâm hành chính của Thành Phố Thủ Đức, với cụm căn hộ cao cấp như One Verandah, Vista Veder, Fliz. Cách Đảo KIm Cương chỉ 300m. Kết nối đi về trung tâm quận ...
Bán đất ngang 10m thạnh mỹ lợi giá chỉ 131 triệu/m2 (10m x 17.5m)  23 tỷ phù hợp ở hoặc đầu tư
6
23 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất ngang 10m khu 1 Thạnh Mỹ Lợi, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2.
DT 175m² (10m x 17,5m).
Hướng: Đông Nam
Pháp lý: SHR.
Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 4 tầng.
Vị trí Cách UBND TP Thủ Đức 500m. Cách 300m Chung Cư Novaland đang xây dựng tương lai nhiều tiện ích.
Giá chỉ 23 tỷ (131 triệu/m²)
LH Quỳnh Nhi.
Em cảm ơn ạ.
Từ 300 tới 320 của 766

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh