Đất bán tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
- Vị trí trung tâm Bình Trưng Tây Quận 2, gần chợ Cây Xoài, đi bộ 30m tới bệnh viện Lê Văn Thịnh. Đường oto di chuyển thuận tiện. Khu phân lô cao cấp đồng bộ đẹ hiếm có ở Q2.

- Diện tích 110m² ngang 5m vuông vức không lỗi. Xây nhà cực đẹp.

- Tiện ích bán kính 500m không thiếu gì. Chợ, trường học... 10 phút lên cao tốc.

- Vị trí ngay công viên, không khí thoáng mát, an cư lý tưởng. Xây cao ...
Chủ ngộp bank bán khuôn đất lớn 2 mặt tiền ngay trần não, 19x30m, 567.6m2 được xây cao, giá 66 tỷ
4
66 tỷ 567 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Não, P.An Phú, Quận 2, HCM

Chủ ngộp ngân hàng cần thanh lý gấp gấp khuôn đất lớn ngay đường Trần Não, Quận 2.

- DT công nhận: 19x30m công nhận 567,6 m².
- Đất đẹp, 2 mặt tiền lớn, khu sang trọng, lịch sự.
- CTXD: Hầm + 5T.
- Đất phù hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê, văn phòng, biệt thự.
- Giá 66 tỷ TL.

- Liên hệ xem nhà và gặp chủ: .
Cần bán lô đất 67m2 hẻm xe oto 5m ra đồng văn cống giá 6,5 tỷ
3
6.5 tỷ 67 m²
Đất Riêng

Đường Trịnh Khắc Lập, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (17 tin đăng)
Chính chủ gửi bán lô đất hẻm xe 5m
Đường Trịnh Khắc Lập, P. Thạnh Mỹ Lợi, Q2 TP Thủ Đức
Diện tích: 67m² (6,63m x 10,4m)
Giá bán nhanh: 6,5 tỷ (TL)
Anh/Chị có nhu cầu mua ở hoặc đầu tư vui lòng liên hệ Kiệt: để xem vị trí thực tế.
Bán đất thảo điền, 20x25, 500m2, gần quốc hương, 70 tỷ
5
70 tỷ 500 m²
Đất Riêng

Đường Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

- Bán đất đường Thảo Điền, phường Thảo Điền, quận 2
- Diện tích đất: 20x25, 500m2
- Hiện trạng: đất trống full thổ cư, thích hợp xây biệt thự, villa, văn phòng cty
- Vị trí: đường rộng xe hơi ra vào dễ dàng, nhà gần Quốc Hương, cách trường ĐH Văn Hoá khoảng 500m, cách trường BIS khoảng 900m
- Hướng: đông
- Giá bán: 70 tỷ

-------------------------
LH: Mr Thành
Phương Thành Real
VP1: 204A Nguyễn ...
* Đất trống đẹp ngang tới 5.8m x 14m 81m² - hẻm ô tô 6m - Thạnh Mỹ Lợi, quận 2 - đối diện Feliz En Vista.

- Diện tích siêu đẹp: 5.8m x 14m = 81m - vuông vức, không lỗi phong thủy.
- Hẻm 6m xe hơi vào tận nơi. 2 ô né nhau thoải mái.
- Đất trống tiện xây dựng mới 4 tầng (nhà ở, căn hộ dịch vụ, đầu tư giữ tài sản).
- Cách đường xe tải 50m, cách Đồng Văn Cống 60m, di chuyển Đảo Kim Cương, Mai Chí ...
Bán đất vàng khu lõi thủ thiêm  quận 2 (tp. thủ đức)
5
279 tỷ 1800 m²
Đất Riêng

P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Người đăng: Tuấn (43 tin đăng)
Thông tin tổng quan
-Diện tích: 1.800 m²
-Loại đất: Thổ cư 100%
-Giá bán: 155 triệu/m²
-Pháp lý: Rõ ràng giao dịch trực tiếp chính chủ
Vị trí chiến lược:
Tọa lạc ngay nút giao Thủ Thiêm trung tâm phát triển trọng điểm của TP.HCM, khu vực được quy hoạch trở thành trung tâm tài chính thương mại quốc tế.

-Kết nối nhanh đến Quận 1 chỉ vài phút
-Liền kề các trục đường huyết mạch & khu đô thị ...
Chính chủ bán đất khu 1,8 ha chợ bình khánh.
5
19 tỷ 69 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tái định cư Bình Khánh, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Chủ cần bán đất khu tái định cư 1,8 ha Bình Khánh.
Vị trí đẹp ngay chợ Bình Khánh.
Khu quy hoạch mới được xay full đất, cao 5 tầng.
Diện tích đất 5 x 13,9m.
Sổ đỏ.
Lô đất nằm ở trục đường chính thông.
Giá bán :19 tỷ
Liên hệ: .
Bán đất nền dự án tại kdc thế kỷ 21, 20 tỷ, 102.5m2
3
20 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Thế kỉ 21, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tại Khu dân cư Thế kỉ 21, Phường Cát Lái, Hồ Chí Minh (Quận 2, Hồ Chí Minh cũ) cực chất cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư. Với diện tích 102.5m², mặt tiền rộng 5m, đất này lý tưởng để xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Giá cực hot chỉ 20 tỷ VND, nhanh tay kẻo lỡ! Đất nằm trong khu dân cư Thế kỷ 21, mang đến không gian sống ...
Gọi cho em gấp ! bán đất mặt tiền đường số 7 ngay song hành  7,5 x 20m  150m2  giá sốc 250tr/m2
4
37.5 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 7, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Gọi Cho Em Gấp ! Bán Đất Mặt Tiền Đường Số 7 Ngay Song Hành - 7,5 X 20M - 150m² - Giá sốc 250tr/m2

- Siêu Vị Trí: Mặt Tiền Đường Số 7 - Mặt Sau Song Hành, Đường rộng 18m to đẹp, Khu sầm uất, kinh doanh đa nghành nghề

- Diện tích: 7,5M X 20M - Công nhận 150m2

- Hiện trạng: C4 xây tạm - tiện tháo dỡ - Xây dựng ngay

- Pháp lí: Sổ hồng riêng

- Giá bán: 40 tỷ về 37,5 tỷ ~ 253tr/m² *Giá thị ...
Chỉ ~125tr/m2  góc 2 mặt tiền thân văn nhiếp q2  (18x20m  cn 342m2)  hđt 60tr/th  giá 42.5 tỷ
3
42.5 tỷ 342 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Thân Văn Nhiếp, P.An Phú, Quận 2, HCM

Rẻ nhất! Bán đất 2 mặt tiền - Ngay Thân Văn Nhiếp Quận 2 - Giá chỉ 125tr/m².
- Vị trí ngay The Sun Avenue - Góc 2 MT đường ngay Thân Văn Nhiếp - KDC Văn Minh.
- Diện tích: Ngang 18m x Dài 20m. Công nhận: 342m².
- CTXD: Hầm 3 tầng - áp mái - Hiện trạng: 1 trệt 1 lầu.
- HĐT: 60tr/tháng.
- Sát KĐT Thủ Thiêm đối diện quy hoạch tuyến nhà ga Metro Thủ Thiêm!
- Giá bán: 42.5 tỷ - chỉ ~125tr/m².
Liên hệ: ...
Chỉ 130tr/m² ! Bán Đất Góc 2 Mặt Tiền - Sát KĐT Thủ Thiêm - 18 X 18M - 345m² - Xây Hầm 4 Tầng

- Vị trí: Góc 2 mặt tiền Đường Số, Gần Đảo Kim Cương, P.An Khánh - Sát KĐT Thủ Thiêm - Đối diện tuyến nhà Ga Metro Thủ Thiêm - Khu dự án quy hoạch đồng bộ đẹp, dân trí cao

- Diện tích: Ngang 18m x Dài 18m - Nở Hậu. - Công nhận: 342m2

- CTXD: Hầm 3 Tầng - áp mái - Phù hợp xây văn phòng hoặc villa sân ...
Bán đất cát lái sổ đỏ cá nhân, dt 7x20m, đường 12 mét, giá chỉ 62 triệu/m²
5
8.68 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Cát Lái, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán nền đất sổ đỏ cá nhân khu dân cư Cát Lái Invesco, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP. HCM).
- Diện tích: 7x20m = 140 m².
- Đường 12 mét thông thẳng tới trường đại học UMT.
- Hướng Tây Bắc.
- Quy hoạch xây dựng: Trệt + 2 tầng + sân thượng, mẫu nhà tự do.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán chỉ 62 triệu/m² (Giá tốt nhất thị trường hiện ...
Bán đất biệt thự đường 48cl, 202.5 m²(dài 20 mét), lô góc mặt hông view công viên, sổ đỏ cầm tay
11
13.57 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô đất sổ đỏ cá nhân KDC Cát Lái Invesco 153ha, phường Cát Lái, Quận 2 (Nay là phường Cát Lái, TP.HCM)
- Diện tích: 202.5 m² (Dài 20 mét)
- Vị trí: Lô góc mặt hông công viên, mặt trước là đường nhựa 12 mét, đường 48-CL sát đường lớn 46-CL
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, công chứng đăng bộ sang tên ngay
- Quy hoạch xây dựng: Mẫu nhà tự do, độ cao trệt + 2 tầng + sân thượng, chừa hông 1 bên 3 ...
Bán đất lô góc sổ đỏ cát lái, mặt hông view công viên, dt 10.125x20m, giá 90 triệu/m²
6
18.23 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cát Lái Invesco, P.Cát Lái, Quận 2, HCM

Người đăng: lê quy (12 tin đăng)
Cần bán lô góc sổ đỏ cá nhân Cát Lái, 1 mặt tiền đường 24 mét và 1 mặt hông view công viên.
- Diện tích: 10.125x20m (Tổng 202,5 m²).
- Vị trí đất nằm ở mặt tiền đường 24 mét (Đường 46-CL) và 1 mặt hông view công viên, vị trí nối thông 2 đầu trường học cấp 2 và trường đại học UMT.
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân, sẵn sổ, sẵn sàng công chứng đăng bộ sang tên ngay.
- Bán giá 90 triệu/m².

Liên hệ: .
Bán lô đất mặt đường trần ngọc diện ( thảo điền) vị trí đắc địa khu kinh doanh buôn bán
3
846.09 tỷ 1343 m²
Đất Riêng

Đường Trần Ngọc Diện, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất mặt tiền đường Trần Ngọc Diện ( Thảo Điền) vị trí đẹp thuận tiện kinh doanh buôn bán cho thuê . DT. 1.343 m² hướng Tây Bắc, giá 630 tr/ m² LH: A . Hải
Bán đất khu compoud đường nguyễn văn hưởng thảo điền q2. dt  19x25,5 , giá  130 tỷ
3
130 tỷ 485 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Văn Hưởng, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán lô đất xây biệt thự khu compoud Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, TP.Thủ Đức
Diện tích khuôn đất: 19m x 25,5m
Diện tích công nhận: 485m²
Hiện trạng: Đất trống, vuông vức Pháp lý: Sổ hồng riêng, chính chủ
Giá 130 tỷ thương lượng
vị trí khu an ninh , yên tĩnh , không ngập nước , có nhiều tiện ích xung quanh như trường quốc tế, trường đại học , TTTM , Vincom
Nơi tập trung nhiều người ...
Bán đất đường số 1 lương định của 173m², gần nhà hàng tư bình, giá 270 triệu/m²
3
46.71 tỷ 173 m²
Đất Riêng

Đường 1, P.Bình Khánh, Quận 2, HCM

Bán lô đất Đường Số 1 Lương Định Của, phường Bình Khánh, TP. Thủ Đức (quận 2 cũ), ngay nhà Hàng Tư Bình, có diện tích 5x35.5m, công nhận 173m² đất, phía ngoài toàn nhà văn phòng xây khoảng 7 tầng.
- Pháp lý sổ hồng chính chủ.
- Trong Khu dân cư với đầy đủ tiện ích chợ, trạm y tế, trường học, ngân hàng. Dân cư ở đông đúc.
Giá bán: 270 triệu/m² ~ 46.7 tỷ (Xin lưu tâm giá bán có thể tăng hoặc giảm, ...
Bán lô đất phú nhuận 1thạnh mỹ lợi dt 7x18,5=129,5m2, giá 155tr/m2 sổ hồng cá nhân.0913 162 ***
3
20.07 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN LÔ ĐẤT PHÚ NHUẬN 1 SÁT CẠNH UBND THỦ ĐỨC
- KDC Phú Nhuận 1, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2 (TP. Thủ Đức).
- Cách Ủy ban Nhân dân TP. Thủ Đức chỉ 100m. Liền kề trục đường tỷ đô Trương Văn Bang.
- Trực diện công viên cây xanh thoáng đãng, mang lại không khí trong lành và cảnh quan xanh mát vĩnh viễn cho ngôi nhà.
Dt: 7x18,5=129,5m2
Hướng : ĐB
Pháp lý: Sổ Hồng cá nhân
Giá: 155tr/m²
Đương 12m ...
Bán nhanh lô đất da phú nhuận 4  thạnh mỹ lợi  q2 giá chỉ 185tr/m2, xây 1 hầm 6 lầu
3
20.35 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thạnh Mỹ Lợi - Phú Nhuận 1,2, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Bán lô đất nhà phố dự án Phú Nhuận 4 - khu TT Thạnh Mỹ Lợi - Q2 - DT(5x22m) giá 185tr/m².
Xây 1 hầm và 6 lầu.
Gần sông SG, gần công viên hồ sinh thái, khu đăng cấp sang trọng, rất thích hợp ở làm VP... Ngay sát Đảo Kim Cương khu đẹp nhất Thạnh Mỹ Lợi.

Gọi nhanh em Tuyết .
- Em Lực: .
Khan hiếm bán mặt tiền đường số 7 ngang 8,5x20m giá 30 tỷ duy nhất tại đường số 7 an phú quận 2
5
30 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

An Phú An Khánh, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán đất mặt tiền đường Số 7, An Phú, Quận 2.
- Diện tích: 8.5x18m. Công nhận: 160.3m².
- Hiện trạng: Đất trống.
- Chính Nam.
- Giá: 32 tỷ chốt 30 tỷ.
Vị trí đẹp, ngay vòng xoay Trần Não.
100m ra Trần Não đường thương mại đắc địa bậc nhất quận 2, sở hữu hàng trăm chuỗi kinh doanh lớn nhỏ. Kết nối trực tiếp Song Hành - Lương Định Của 2 trục đường thương hiệu sầm uất thuận tiện di chuyển các quận ...
Từ 640 tới 660 của 826

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh