Đất bán tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 8 tỷ hơn có gần 100m2 đất đường phân lô đồng bộ ô tô số 18 nguyễn duy trinh&nguyễn thị định
3
8.3 tỷ 97 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

CHỈ 8 TỶ HƠN CÓ GẦN 100M2 ĐẤT ĐƯỜNG PHÂN LÔ ĐỒNG BỘ Ô TÔ TRÁNH SỐ 18- NGUYỄN DUY TRINH&NGUYỄN THỊ ĐỊNH - QUẬN 2

4x21 đất trống, sạch sẽ giao ngay , xây dựng cao tầng ( trệt 3 lầu sân thượng)
Mặt tiền đường chính, phường Bình Trưng Đông cũ, thông tứ phía, sát chợ Tân Lập, ngay Trường học ( Cao Đẳng Thủ Thiêm...) gần BV Lê Văn Thịnh, nhà văn hoá Thiếu Nhi Quận 2
Bán kính 500m có các siêu đô thị ...
Bán nhanh lô góc đường số 49(lg 16m)  16x18m  hầm 4 tầng  view đẹp  giá 125tr/m2
14
30 tỷ 240 m²
Đất Riêng

Đường Số 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi! Bán nhanh lô góc đường số 49(LG: 16m) - 16x18m - hầm 4 tầng - View Đẹp - Giá 125tr/m².

- Diện tích: 16x18m - Công nhận 240m².

- Hiện trạng: Đất trống.

- CTXD: Hầm 4 tầng.

- Vị trí: Nằm trong KDC cao cấp văn minh, quy hoạch đồng bộ biệt thự - dân trí cao, an ninh, yên tĩnh - Liền kề các dự án lớn như Global City, KDC Lakeview, Đông Thủ Thiêm,...

- Lô đất sở hữu view trực diện ...
Hàng hiếm! linh cần bán lô đất 6x18m đường thông 12m kdc đông thủ thiêm, bình trưng q2 tphcm
7
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiêm! Linh cần bán lô đất 6x18m Đường thông 12m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Q2 TPHCM .
DT: 6x18m, 108m².
Giá 12,5 tỷ.
Pháp lý: Sổ riêng công ty xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
Xây hầm + 1 trệt 2 lầu áp mái.
Liên hệ Linh: .
Bán đất thổ cư 186m² nguyễn đôn tiết, p. bình trưng đông, sổ hồng, giá 8 tỷ.  0787 452 ***
3
8 tỷ 186 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư 186m² Nguyễn Đôn Tiết, Bình Trưng Đông, Tp Thủ Đức.

Vị trí:
Đường Nguyễn Đôn Tiết, phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức (Quận 2 cũ).
Khu dân cư hiện hữu, gần đường lớn, di chuyển thuận tiện.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 186 m².
Loại đất: Đất ở đô thị (thổ cư).
Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Đường vào: Hẻm xe hơi thông ra Nguyễn Đôn Tiết.
Thửa đất đã được đo vẽ rõ ràng, ranh ...
Bán đất nguyễn duy trinh, kdc đặng gia phát, ngay đỗ xuân hợp  nguyễn duy trinh 5x18  90m2 9tỷ
6
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Ngay Nguyễn Duy Trinh - Đỗ Xuân Hợp.
Đường trước nhà 16m.
KDC Đặng Gia Phát, vị trí cực đẹp tiềm năng tăng giá cao khi Đỗ Xuân Hợp nối dài.
Diện tích: 5x18 - 90m² thổ cư, sổ cá nhân.
Được xây cao, 1 trệt 3 lầu sân thượng.
Giá bán: 9 tỷ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận ký gửi mua bán BĐS TP Thủ Đức.
Bán đất đẹp 86m2 bình trưng đông, cách nguyễn duy trinh 30m, giá 9,5 tỷ
4
9.5 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Đường Số 7, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Kiệt (16 tin đăng)
Chính chủ gửi bán lô đất MT đường cách Nguyễn Duy Trinh 40m.
DT: 86m² (4,7m x 18m).
Đường dự phóng 20m, không dính lộ giới.
Sổ hồng riêng, sang tên nhanh.
Giá: 9,5 tỷ (TL nhẹ).
LH Kiệt xem đất.
Đất đẹp, chỉ 9 tỷ  104m2 đường xe tải 7m trung tâm quận 2 vài bước ra nguyễn thị định
3
9 tỷ 104 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mr An (10 tin đăng)
Đất đẹp ngang gần 5m 104m² HXH 7m giá chỉ 8,5 tỷ.

Vị trí: HXT đường Nguyễn Đôn Tiết, gần trường học Thạnh Mỹ Lợi.
Diện tích: 104m² (ngang 4,7m x dài 23m) vuông vức, phong thủy cực tốt.
Hẻm xe hơi 7m phường Bình Trưng Đông, cách mặt tiền Nguyễn Thị Định chỉ 300m vị trí thuận tiện di chuyển.
Tiện ích khu vực:
Xung quanh đầy đủ tiện ích: Chợ, trường học các cấp, siêu thị, bệnh viện.
Giao thông ...
Chính chủ gửi linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân kdc đông thủ thiêm, bình trưng đông q2 hcm
6
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi Linh bán nền biệt thự song lập sổ cá nhân KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông Q2 HCM.
KDC Đông Thủ Thiêm đã có tiện ích: Điện đường trường trạm đầy đủ ạ, lại sát vách Global City An Phú nữa.
Diện tích: 176m² ngang 8x22m, hướng: Tây Bắc.
Pháp lý: Sổ cá nhân.
Quy cách xây dựng hoàn công. Dựng: Hầm + trệt + 2 lầu + sân thượng.
Liên hệ Linh Nhận ký gửi mua bán đất nền KDC Đông Thủ ...
Bán đất 449m2 đường số 17 bình trưng đông, quận 2 giá ~40 triệu/m2
5
18 tỷ 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 17, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: KDT (10 tin đăng)
Quỹ đất lớn hiếm xây dòng tiền cực tốt Bình Trưng Đông.
DT: 449m² thổ cư 383m².
Xây dựng: Tổng sàn 1.146m².
Phù hợp làm CHDV, căn hộ mini, building cho thuê.

Hẻm xe hơi khu dân cư kín dễ khai thác ngay.

Giá bán: 18 tỷ (quá rẻ) ~40 triệu/m².
Tỷ suất đầu tư tốt quỹ đất lớn hiếm còn sót lại khu Q2 cũ.
Bán đất kdc 10 mẫu trục đường chính số 49 rộng 20m, diện tích 100m2 đất giá 14.5 tỷ
3
14.5 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất KDC 10 mẫu Bình Trưng Đông [Q2] TP Thủ Đức
- Vị trí: ngay Lake view, Global..
- Diện Tích : 5x20m
- Pháp lý : sổ đỏ công chứng
- Giá bán: 14.5 tỷ
- Cách NDT 30m vị trí tiện kinh doanh.
- Quy cách xây dựng 1 hầm 3 lầu.

Anh chị quan tâm liên hệ biết thêm chi tiết : ( Zalo )
Chỉ 40tr/m2 ! bán đất q2  ngay nguyễn duy trinh  450m2  9,5m x 37m nở hậu  xd hầm + 6 tầng
6
Thỏa thuận 449 m²
Đất Riêng

Đường Số 6, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Q2 - Ngay đường Số 6, BTĐ - 450m² - Nở Hậu - XD: Hầm + 6 tầng - Giá tốt.

- Vị Trí: Vào Đường số 6, Bình Trưng Đông, cách Nguyễn Duy Trinh 600m - xung quanh đầy đủ tiện ích.

- Diện tích: 9,5m x 37m - Nở hậu 14,4m - Công nhận 449m² - Thổ: 382m².

- Hiện trạng: Đất trống (Xây dựng ngay).

- Chỉ tiêu xây dựng: Hầm + 6 tầng.
- Đường QH mở đg 16m - vị trí đẹp, tiềm năng đầu tư/xây căn hộ dịch ...
Lô đất hiếm 87m2, đông thủ thiêm quận 2, hẻm xe hơi tránh, khu biệt thự dân trí cao
4
8.3 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Lô đất sót lại Đông Thủ Thiêm Quận 2 - 87m² ngang 5m - sổ vuông vức - hẻm xe hơi tránh - 8.3 tỷ thương lượng.

- 10m ra mặt tiền đường lớn, biệt thự chung cư bao quanh.
- Khách mua xây ở quá đẹp, tiện ích ngập tràn.
Bán đất mặt tiền đường số phường bình trưng đông q2 cũ
3
18 tỷ 449 m²
Đất Mặt Tiền

P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Dt 14x32m CN 449m², có 382m² thổ cư. Cho XD tổng DT sàn 1146m².
Giá chốt bán nhanh 18 tỷ.
Lô đất biệt thự cao cấp riverside , số 239 đường nguyễn duy trinh , p bình trưng, q2 , tp hcm
3
50 tỷ 496 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Homyland Riverside, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị Trí Đắc Địa , Có Bảo vệ 24/24 . Khu Dân Trí Cao Yên Tỉnh , 50m Ra Đường NGUYỄN DUY TRINH , Bán Kính 500m Xuân Quanh Đầy Đủ Tiện Ích.
DT : 500m². ( Ngang 12,8m . Dài 39 )
Pháp Lý : Sổ Hồng Riêng Công Chứng Ngay.
Hướng Đông Bắc
Giá Bán : 51tỷ. Thương Lượng Cho khách Thiện Chí.
A/c Quan Tâm Xem Vị Trí LH Zalo : C MAI
Bán đất biệt thự góc song lập, 215m2, kdc đông thủ thiêm 11x20m, xd hầm + 4 tầng  giá 99 tr/m2
7
21.29 tỷ 215 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán lô góc biệt thự song lập KDC Đông Thủ Thiêm.

Diện tích: 215m² - 11x20m.
Xây song lập, lùi trước 3 sau 2, hông 2m.
Quy hoạch xây dựng: 1 hầm + 4 tầng.
Vị trị đường thông 2 đầu.
Giá bán tốt: 99 tr/m² - 21,285 tỷ.
Giá thương lượng trực tiếp chủ.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi KDC Đông Thủ Thiêm.
VP: BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm, P Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức.
Bán đất nền dự án đông thủ thiêm, 108 triệu / m2. dt 108 m2. giá cực chất lượng uy tín đầu tư
4
11.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án tọa lạc tại khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Đường C3, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM.
Diện tích 108m². Ngang 6m.
Giá bán 108 triệu / m².
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
Khu vực được quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích nội khu gồm công viên trung tâm, kênh cảnh quan, hồ điều tiết, trường học, hệ thống điện ngầm.

Địa điểm xung ...
Bán nền đất 6x22  132m2, hướng đông nam, giá tốt 13,8 tỷ tl
5
13.8 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

KDC Đông Thủ Thiêm - P Bình Trưng Đông TP Thủ Đức.
Hạ tầng đồng bộ, dịch vụ tiện ích đầy đủ, trường học, bệnh viện.

Chính chủ gửi nền
- 6x22m - 13,8 tỷ.
Giá bán còn thương lượng trực tiếp chủ cho khách thiện chí.

LH: Tân Mùi .
Nhận mua bán ký gửi BĐS khu vực.
Công ty TNHH DV BĐS Phú Lộc, 66 Đường 56, KDC Đông Thủ Thiêm.
Biến động 62tr/m2 chốt ngay 7x26m song song trục 711
3
11.28 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ mới báo giá mới rất thấp 62tr/m².
Mức tài chính rất dễ đầu tư cũng phù hợp với khách ở.
Cách dãy nhà hiện hữu 5 lô.
Sổ hồng sẵn, xây dựng ngay.
Có bảo vệ nhà bên cạnh an ninh tuyệt đối.
Gọi em ngay nhận vị trí chính xác lô đất/
Ngoài ra em còn bán hơn 20 lô đất khu dân cư Đại Học Bách Khoa đầy đủ kích thước, mức tài chính.
Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 57 đông thủ thiêm, liền kế lake view, 108m2 giá 12.5 tỷ
13
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất nhà phố mặt tiền đường 56 (20m) Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2.
- Diện tích: 6 x 18
- Hướng: Đông Nam.
- Đường trước nhà: 12m
- Xây dựng theo mẫu: 1. Ham 1 trệt 3 lầu.
- Pháp lý: Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Gía: 12.5 tỷ
- Liên hệ: Gia Long.
Xem thêm tại: Https://nhadatgialong.vn/khu-dan-cu-dong-thu-thiem-binh-trung-dong-quan-2/
Bán lô đất mặt tiền đường số 18, gần chợ tân lập, p. bình trưng đông. 96m2 giá 8 tỷ tl
4
8 tỷ 96 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 18, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SỐ 18, P. BÌNH TRƯNG ĐÔNG QUẬN 2
DT 96,5M ngang 4,6m dài 20,5m
GIÁ: 8 tỷ thương lượng
- Liên hệ xem đất, xem sổ qua SĐT:
Gặp Thành Trung - Chuyên nhà đất Quận 2
- Hỗ trợ check quy hoạch, xây dựng hoàn toàn miễn phí.
Từ 0 tới 20 của 117

Xem quy hoạch tại P. Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

Mua bán đất nền, đất thổ Phường Bình Trưng Đông, Quận 2 giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền: